1 | 5711100155 | นายยงยุทธ โชคนันทวงศ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5711100452 | นายอัครวัฒน์ จิระวัฒนชัย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5711100965 | นายจิรพนธ์ สว่างแจ้ง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6011100051 | นางสาวนฤมล พูลมงคล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 6011100077 | นายณัฐวุฒิ ปิ่นยกูล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 6011100085 | นางสาวฌัฏฐธิดา ชินวงศ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 70 |
7 | 6011100093 | นายพัฒนพล พรมทอง | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 6011100101 | นายวรวุฒิ ศรีตองอ่อน | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
9 | 6011100119 | นายรณชัย สวยค้าข้าว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
10 | 6011100127 | นายกชกร สัพสาร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
11 | 6011100135 | นางสาวปวันรัตน์ วงษ์เสงี่ยม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
12 | 6011100143 | นายกันตณัฐ สุญาณวนิชกุล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 70 |
13 | 6011100309 | นางสาวณัฐณิกา นิลฉวี | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
14 | 6011100382 | นายฐิติพันธ์ สืบประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
15 | 6011100390 | นายพุฒิพงศ์ เสนน้อย | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
16 | 6011100424 | นายวัชรพงษ์ วัชรเฉลิม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
17 | 5511302720 | นายสิรวิชญ์ ฤทธิธรรม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
18 | 5511305343 | นายอานนท์ สโรบล | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 5611310748 | นายธนชิต นาคสวาทดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 5711307206 | นางสาวสิรินันท์ ภู่โสภา | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
21 | 5711307214 | นางสาวอรวรรณ ชีโสตร์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
22 | 5711307222 | นายจิรพงษ์ เอื้อประเสริฐ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
23 | 5711307263 | นายพรหมมินทร์ อรรถอินทรีย์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
24 | 5711307289 | นายพีระพัฒน์ ศรีสุวรรณ์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
25 | 5711312552 | นางสาวชลธิชา สิทธิเพ็ง | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
26 | 5711313634 | นางสาวจิตติพร สายสุด | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
27 | 5711313956 | นายกษิดิศ กุศลวงษ์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
28 | 5711313998 | นายปรีชา สุระมณี | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
29 | 5711314012 | นายภาณุดิษฐ์ อินต๊ะปัญญา | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
30 | 5711314145 | นายพิทยากรณ์ พินน้อย | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
31 | 5711314160 | นายสายสุวรรณ ขันทอง | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
32 | 5711314178 | นายฐานิศ เนื่องจันทร์พัฒน์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
33 | 5711314715 | นายทัสสนัย สู่เจริญ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
34 | 5811301307 | นายเสกสิทธิ์ อนันท์ธนศาล | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
35 | 5811301414 | นายฐิตวัฒน์ พึ่งเพียร | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
36 | 5811301430 | นางสาวอาทิตยา สังข์วิฑูณ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
37 | 5811302479 | นางสาวฐานะมาศ อินนงค์ชา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
38 | 5811303584 | นางสาวศิวพร ไชยโกษี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 5811304350 | นางสาวจิราภรณ์ ช่วยอุดม | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
40 | 5811304400 | นางสาวอัจฉริยา วีระศิลป์ชัย | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
41 | 5811304442 | นางสาวนิตยนันท์ แซ่ลิ้ม | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
42 | 5811304640 | นางสาวชนิตา สัจจานิตย์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
43 | 5911300233 | นางสาวอัจจิมา เหล่าชัย | ภาษาไทย | 10 |
44 | 5711414861 | นางสาวหนึ่งฤทัย แซ่ผู่ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
45 | 5711415025 | นางสาวปภัสรา วิลามาศ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
46 | 5811400471 | นายนรธีย์ ศิริธารา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
47 | 5811400489 | นางสาวพุธิตา กระจ่างโพธ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
48 | 5811400513 | นางสาวพิมพ์ชนก จันทร์พิทักษ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
49 | 5811401263 | นายกฤษนะ เหยา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
50 | 5811401834 | นางสาวเสาวณีย์ กาละปักษ์ | การเงินการธนาคาร | 10 |
51 | 5811401891 | นางสาวเจนจิรา วนานุกัณฑ์ | การเงินการธนาคาร | 10 |
52 | 5811402493 | นายยุทธนา ฟาหลี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
53 | 5811402659 | นายกิตติพล อุ่นอบ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
54 | 5811402691 | นางสาวมนฤญช์ มหาพัฒนไทย | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
55 | 5811402733 | นางสาวมนฤดี ชมภูวิเศษ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
56 | 5811405173 | นายธนาชัย ตู้ดำ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
57 | 5811405207 | นางสาวสุวิมล ชุมพล | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
58 | 5811405272 | นางสาววสินี ดิษยบุตร | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
59 | 5811405470 | นายวัชรพงศ์ อินทวงศ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
60 | 5811405686 | นางสาวชลธิชา วิรุฬห์วณิชย์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
61 | 5811405769 | นางสาวจุฑาภรณ์ เปรมทอง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
62 | 5811405926 | นางสาววารุณี เจริญจิตร | การเงินการธนาคาร | 10 |
63 | 5811406031 | นางสาวกมลชนก อินอ่อน | การเงินการธนาคาร | 10 |
64 | 5811406312 | นางสาวนิศากร สุรางค์ภาค | การเงินการธนาคาร | 10 |
65 | 5811406403 | นายศฐา นิจถาวร | การเงินการธนาคาร | 10 |
66 | 5811408581 | นายปิยะณัฐ เลิศศรี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
67 | 5811409548 | นางสาวสุธิดา กิ่งเป็ง | การเงินการธนาคาร | 10 |
68 | 5911409331 | นายอุดมทรัพย์ วิธีจงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6011407720 | นายอานนท์ บุญทรง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
70 | 6011408439 | นายอธิพันธ์ พลเดชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
71 | 6011410294 | นายรัชพล ชุนฬหวานิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
72 | 5811500643 | นายกฤษณะชัย ดวงจิต | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
73 | 5811500676 | นายชาวิช เพ็ชรอุไร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
74 | 5811500718 | นายนที รัตนเชตกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
75 | 5811500759 | นางสาวอรวรรณ อัฐนาค | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
76 | 5811500767 | นายพรเทพ จันทร์ทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
77 | 5811504645 | นายนพดล ประเสริฐ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
78 | 5811504660 | นายธนทัต ทองมั่ง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
79 | 5811504751 | นายอิศรนันท์ คำพันธ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
80 | 5811504785 | นายกิตติภพ เดชกำแหง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
81 | 5811504835 | นายเจษฎา อำภาไพ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
82 | 5811504868 | นายคชา ตราสุวรรณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
83 | 5811504892 | นายณัฐพงศ์ อิ่มโสภณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
84 | 5811504942 | นายอินทนนท์ สุขฉัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
85 | 5911501152 | นายจิรภัทร เจียมอนุกูลกิจ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
86 | 6011500631 | นายธีรภัทร เขื่อนคำ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
87 | 6011501977 | นายธีรพล ผ่องใส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
88 | 6011501985 | นายวรพร ประสิทธิ์นอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
89 | 6011501993 | นายสุเมธา อนุยุต | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
90 | 6011502017 | นายนวดล รัตนพันธ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
91 | 6011502025 | นายคุณวุฒิ นุวรรณโณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
92 | 6011502033 | นางสาวอสมาภรณ์ เชื้อคำเพ็ง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
93 | 6011502041 | นายณัฐวัฒน์ เวียงคำ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
94 | 6011502066 | นายธนะวัตติ์ คมขาว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
95 | 6011502074 | นายคณิศร อารีรัตน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
96 | 6011502090 | นายอภิสิทธิ์ อันประยูร | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
97 | 6011502108 | นายรุ่งโรจน์ โสพัฒน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
98 | 6011502124 | นายพีรดา อรุณรัตน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
99 | 6011502132 | นายอภิศักดิ์ เอกตาแสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
100 | 6011502157 | นายจักรพงษ์ นิลภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
101 | 6011503296 | นายธนชัย แก่นนอก | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
102 | 6011503742 | นายณัฐนันท์ สุขใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
103 | 6011504310 | นางสาววรรณวิษา หมื่นวินาท | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
104 | 6011504500 | นางสาวนทีกานต์ กิ่งทอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
105 | 6011504518 | นายคุณวุฒิ จำนงค์ทอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
106 | 6011504526 | นายสิทธิโชค ถาปาวงค์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
107 | 6011504534 | นายขจศักดิ์ ปัถพี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
108 | 6011504542 | นายเดชาธร พานิชเจริญ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
109 | 6011504591 | นายอกนิษฐ์ สร้อยทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
110 | 6011504609 | นายฉัตริน วัฒนธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
111 | 6011504625 | นายชิษณุพงศ์ พะเนาไธสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
112 | 6011504641 | นายธีระพัฒน์ นุ่นสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
113 | 6011504658 | นายกันตพงศ์ เชี่ยวชาญ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
114 | 6011504666 | นายวรินทร์ อดุลยฤทธิกุล | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
115 | 6011504674 | นายนภัสกรณ์ สิงห์ซอม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
116 | 6011504682 | นายภาณุวัชร เกื้อน้อย | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
117 | 6011504690 | นายสิงห์เอก รัตน์สิรสมโภช | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
118 | 6011504708 | นายวัชรพล ตรีนิมิตร | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
119 | 6011504716 | นายธรรศ โชคมั่งมี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
120 | 6011504724 | นายพีรพล หงษ์ทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
121 | 6011504732 | นายจตุโชค เดชปรอท | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
122 | 6011504757 | นายอติชาติ ฟุ้งกลาง | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
123 | 6011504765 | นายพีรวัส โอบอ้อม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
124 | 6011504773 | นายอภิศิษย์ นาคสุก | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
125 | 6011505093 | นางสาวณัฐณิชา ผาหลัก | คณิตศาสตร์ | 10 |
126 | 6011505101 | นายเชิดพงษ์ คำเต็ม | คณิตศาสตร์ | 10 |
127 | 6011505119 | นางสาววิไลวรรณ เหลืองอ่อน | คณิตศาสตร์ | 10 |
128 | 6011505127 | นางสาวศิรินพร ณรงค์ชัย | คณิตศาสตร์ | 10 |
129 | 6011505135 | นางสาวมาริษา คล้ายบุตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
130 | 6011505143 | นายพิทักษ์ ตอพิมาย | คณิตศาสตร์ | 10 |
131 | 6011505150 | นางสาวทิพย์สุดา พาลี | คณิตศาสตร์ | 10 |
132 | 6011505424 | นางสาวสุภัสสรา บัวแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
133 | 6011505705 | นายณัฐิชัย นิธิศศินันท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |