1 | 5611200772 | นางสาวชมัยพร นาคทองอินทร์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 5611200988 | นายศรายุธ นันทิทรรภ | พลศึกษา | 10 |
3 | 5611201010 | นางสาวสุนิสา สีสุขสาม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 5611302174 | นางสาวชลิตา พิมพิลา | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 5611313031 | นายภัทรชัย จุลวรรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
6 | 5711300789 | นายกฤษฎา สุนทราลัย | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 5711300938 | นายธัชกร วารีศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
8 | 5711301035 | นายพิจักษณ์ ประพรมมา | นิติศาสตร์ | 10 |
9 | 5711301092 | นายเมทนี พูลสมบัติ | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 5711307438 | นายหาญเอก พันธ์ครุฑ | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 5711308675 | นางสาวเจนจิรา คงเจริญ | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 5711308915 | นายปรัชญา ใจหนักแน่น | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 5711309137 | นายวีระวงศ์ มงคลบวรนิมิต | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 5711310366 | นางสาวเพ็ญสุดา สามคุ้มพิมพ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
15 | 5711311497 | นางสาวจันจิรา ดวนลี | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
16 | 5711313394 | นางสาวอริศรา สุขอร่าม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
17 | 5811302271 | นายชวิศ แก้วกำพล | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 5811302305 | นายสรวิศ เชียงทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
19 | 5811302412 | นายศุกร์ฤชัย โชติพนัส | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 5811302461 | นายธีรภัทร หัชชะวณิช | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 5811306199 | นายธนา สันติสงคราม | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
22 | 5811306207 | นายทักษ์ดนัย ฤกษ์รัตนไพศาล | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
23 | 5811306298 | นายณัฐกรณ์ บุญมาเลิศ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
24 | 5811306835 | นายศุภชัย ธรรมสาร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
25 | 5811306918 | นายธนาธิป แก้ววิรุฬ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
26 | 5911300753 | นางสาวณัชชา สนุกพันธ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 5911300902 | นายตะวัน ระบุผล | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 5911304391 | นายอานนท์ สุขปรีดา | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6011302103 | Mr.Aron Jung | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6011302129 | นายอลงกรณ์ ลัคนารจิต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6011302137 | นายบุญฤทธิ์ คำโคกกรวด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6011302145 | นางสาวกิตติมา พุ่มโพธิ์ทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6011302152 | นางสาวณัฐภัทร ฮวดกระโทก | ภาษาอังกฤษ | 70 |
34 | 6011302160 | นางสาววีรัชยา เชาว์ไว | ภาษาอังกฤษ | 70 |
35 | 6011302178 | นางสาวจุฑามาศ สืบสาย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6011302186 | นายเขมทัต ขันธุวาร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6011302194 | นางสาวนัจกร แก้วน้อย | ภาษาอังกฤษ | 70 |
38 | 6011302202 | นายอติชาติ จันทร์วงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6011302210 | นางสาวชุติกาญจน์ ดียิ่ง | ภาษาอังกฤษ | 70 |
40 | 6011302228 | นายศรัณย์ จำปาแขม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6011302236 | นางสาวชลธิชา ไวยบุตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6011302269 | นางสาวเมธาวี กลั่นนุรักษ์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
43 | 6011302277 | นางสาวสาวิตรี ศิริเลิศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6011303390 | นางสาวพรสว่าง วงษาบุตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6011303416 | นางสาวเนตรนภา กิ่งค้างพลู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6011303432 | นายชลธี พุ่มชื่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6011303523 | นายอภิสิทธิ์ ทรรพกาญจน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6011303572 | นางสาวสิรินารถ มังษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6011303580 | นายบุริศร์ วงค์คำลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6011303606 | นางสาวจารุนันท์ ท่าเข | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6011303614 | นางสาวรัตวรรณ เป้าสุวรรณชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6011303630 | นางสาวกาญจนา หาญณรงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6011303655 | นายวีรพงษ์ เกิดเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6011303663 | นายปิยนนท์ ผิวสอาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6011303671 | นางสาววันทนีย์ สนทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6011303697 | นายเอกลักษณ์ ชำนิวิทย์กรรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6011303705 | นางสาวสมฤทัย หาญสงคราม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6011303713 | นางสาวศุภาวรรณ ช่วยบำรุง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6011303721 | นางสาวพิมพ์นภา สอนใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6011303739 | นางสาวชโลธร มีสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6011303747 | นายวสิษฐ์พล ตระกูลพรายงาม | ภาษาอังกฤษ | 70 |
62 | 6011303754 | นายนวพล ปิ่นแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6011303762 | นายภานุพงษ์ วงษ์ภวัง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 6011304083 | นายสุรเชษฐ์ อินทรเพ็ชร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
65 | 6011304141 | นายธนวัฒน์ วัฒนสิงหะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
66 | 6011305890 | นางสาวฐิติรัตน์ มิคีมาศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6011305908 | นายเกียรติชัย สุขกรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6011305916 | นางสาวณัฐธิดา สัจจา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6011305924 | นางสาวกัลยรัตน์ จันทร์มา | ภาษาอังกฤษ | 70 |
70 | 6011305932 | นายนฤนารถ ทองเด็จ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6011305940 | นางสาวมินทร์นารา สอนสีดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6011305957 | นายชนาธิป เพียศรีพิชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6011305965 | นายพัชรากร แก้วกันหา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6011305973 | นายนนทพัทธ์ บุตรพรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
75 | 6011305981 | นายอรรสศรัณย์ ลาเต๊ะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
76 | 6011305999 | นายชวเขตต์ ศรีสังกร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
77 | 6011306005 | นางสาวรัชฎาภรณ์ วงค์เมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
78 | 6011306013 | นางสาวพรพิมล กิตติภรณ์กุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
79 | 6011306047 | นางสาวชุติพร คุ้มตะสิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
80 | 6011306062 | นางสาวปัณณลักษณ์ ศรีรุ่งสุขจินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
81 | 6011306070 | นายบุริศร์ สืบถิ่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
82 | 6011306088 | นางสาวณัฏฐนิช ส้มแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
83 | 6011306096 | นางสาวอาทิตยา หอยตะคุ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
84 | 6011306104 | นายณัฐพล ใยบัว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
85 | 6011306112 | นางสาวเมธาวี ศรีประถม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
86 | 6011306138 | นายเขตตะวัน บัวผัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
87 | 6011306146 | นายวสุเทพ ชินชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
88 | 6011306153 | นางสาวอภิญญา แก้วมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
89 | 6011306161 | นายนวพล จันทร์ละออ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
90 | 6011306179 | นายอนุวัฒน์ วรโยธา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
91 | 5611404954 | นางสาวสโรชา ด่านวิทยากุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
92 | 5611404970 | นางสาวธัญรัตน์ คงเทพ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
93 | 5611405092 | นางสาวชิดชมัย คำไพเลื่อน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
94 | 5611405209 | นางสาวสุภาภรณ์ ฉ่ำชมวิทย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 5611408393 | นายภัษทร อายุวัฒนกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
96 | 5711405653 | นายธรรมธัช อุดมแก้วกาญจนา | การตลาด | 10 |
97 | 5711408251 | นางสาวหทัยชนก อุทก | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
98 | 5711409051 | นายจิระศักดิ์ พงษ์พิมาย | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
99 | 5711409093 | นายฐนกร โพธิกมล | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
100 | 5711409390 | นายสถิตคุณ สุขประเสริฐภักดี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
101 | 5711412709 | นายกรวิชญ์ บัวบูรณ์ | การตลาด | 10 |
102 | 5711412873 | นางสาวออฤทัย พรานป่า | การตลาด | 10 |
103 | 5711414945 | นายณัฐวุฒิ มงคลศรี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
104 | 5711415256 | นางสาวประภาพรรณ อนุประดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
105 | 5711415264 | นายธนาพันธ์ ใจวงค์ปาน | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
106 | 5711417716 | นายทศวัชร แซ่ตั้ง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
107 | 5711417757 | นายสิรวิชญ์ ศิริภักดิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
108 | 5811401545 | นายวุฒิชัย บุญอาชาทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
109 | 5811402378 | นางสาววรัญญา จันจุ้ย | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
110 | 5811402410 | นางสาวชนิกานต์ สิงหนาทนิติรักษ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
111 | 5811402485 | นางสาวปิยะมาศ คานพรม | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
112 | 5811408094 | นายพงศธร ตั๋นคำ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
113 | 5811408250 | นางสาวกัญจณัฏฐ์ ทองคำ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
114 | 5811408300 | นางสาวนัฐชนก วงษ์กลัด | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
115 | 5811408334 | นางสาวสุมินตรา เนียมแท่น | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
116 | 5811408359 | นางสาวปวีณ สือเจริญ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
117 | 5811408367 | นางสาวพรรณผกา ตัณตยกุล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
118 | 5811408516 | นางสาวนุชสรา ฤกษ์กำยี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
119 | 5811409282 | นายสรวิศ สุขในศิลป์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
120 | 5911401700 | นายจตุรคุปต์ เกลี้ยงไธสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
121 | 5911405925 | นายพรเทพ นนทะภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
122 | 5911405958 | นายกรธวัช กาศอุดม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
123 | 5911407129 | นายเจตนิพัทธ์ ผ่องใสสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
124 | 5911409638 | นายธรรมนูญ อามาตย์มนตรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
125 | 5911409729 | นางสาวอิศราวรรณ อิศรางกูร ณ อยุธยา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
126 | 5911409745 | นางสาวพิชามญชุ์ สุทธิประภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
127 | 5911409760 | นางสาวศุภรัตน์ ชินวประภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
128 | 5911409844 | นางสาวปิยากร บูชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
129 | 6011405633 | นายวชิรวิชญ์ เกษแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
130 | 6011405807 | นางสาวพรวษา ผิวเผือก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
131 | 6011405856 | นางสาวศิริขวัญ ฮุยสุสดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
132 | 6011405948 | นายศานติวัฒน์ ชัยกัลปพฤกษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
133 | 5611507301 | นางสาวนิลาวัลย์ กลั่นภักดี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
134 | 5711505098 | นางสาวจุฑาลักษณ์ เฉลิมธนะกิจโกศล | คณิตศาสตร์ | 10 |
135 | 5711508688 | นางสาวอัฐญา มณีกุล | คณิตศาสตร์ | 10 |
136 | 5711508704 | นายอุกฤษฏ์ ฐากูรบุตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
137 | 5911503125 | นางสาวสุพัชรา ชินวุฒิ | คณิตศาสตร์ | 10 |
138 | 5711700525 | นางสาวบงกช โกศล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
139 | 5711700780 | นางสาวกิตติวรา บุญแก้ว | การแพทย์แผนจีน | 10 |