1 | 5911302783 | นายปริญญา สำเภาเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
2 | 5911302882 | นายสราวุฒิ อู่วิเชียร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
3 | 5911302908 | นายณัฐพล กมลรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
4 | 5911302957 | นางสาวกัลยารัตน์ อ่วมมั่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 5911303047 | นายชัชพล เมฆดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 5911303062 | นายปิยพงษ์ เจียมศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 5911305521 | นางสาววาสนา โพธิ์ลิบ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 5911305539 | นางสาววิภาวี หนูยอด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 5911305554 | นางสาววารินทร์ โพธิ์จาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 5911305570 | นายปริญญา เลี่ยวชวลิต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 5911305596 | นางสาวสุภาภรณ์ สุการี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 5911305679 | นางสาวปิยธิดา สิทธิบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 5911305687 | นางสาวสุภาพร พรมทัต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 5911305695 | นางสาวอภิญญา ปัญญาดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 5911305737 | นายณัฐวุฒิ สัญญาสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 5911305752 | นายภาณุพงศ์ ยิ้มไพบูลย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
17 | 5911305760 | นางสาวปณพร สัตยพันธ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 5911305778 | นายวิษณุภพ คุนานน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 5911305786 | นายนฤเบศทร์ มาทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 5911305869 | นายธวัชชัย จันทร์แจ่ม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 5911305893 | นายวุฒินันท์ สาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 5911305901 | นางสาวณัฐมล คงมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 5911307170 | นายอโนชา เจริญวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 5911307188 | นายปิยะพงศ์ ปานเมือง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
25 | 5911307238 | นายอภิวัฒน์ เสียงล้ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 5911307246 | นายกฤษณ์ วงศ์ลักขยานันท์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 5911307261 | นายอโนชา ศิริม่วง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 5911307295 | นายปิยะณัฐ ทองเบื้อง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6011300107 | นางสาวบูรพา เข็มกลัด | ภาษาไทย | 10 |
30 | 6011300115 | นางสาวศิริพร ศรีสมครุฑ | ภาษาไทย | 10 |
31 | 6011300149 | นางสาวกรรณิการ์ แสงใส | ภาษาไทย | 10 |
32 | 6011300826 | นางสาวนภัสวรรณ เที่ยงตรง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 6011300834 | นายนิติพงษ์ ครุธเกตุ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6011300859 | นางสาวกมลเนตร รอดแพ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6011300867 | นางสาววริศรา จิตตารมย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6011300883 | นางสาวดลพร มั่นยืน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6011300925 | นางสาวพรรณาภรณ์ ศรีวงษ์รังสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6011300941 | นางสาวอาทิตยา ว่าถูกใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6011301170 | นายวสุ วรังษี | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6011301444 | นางสาวปภาวดี แก่นแก้ว | ภาษาไทย | 10 |
41 | 6011301451 | นางสาวทิชานันท์ นวนเพ็ญ | ภาษาไทย | 10 |
42 | 6011301469 | นายวรชัย หอมชื่น | ภาษาไทย | 10 |
43 | 6011301535 | นางสาวณัฐวัลย์ หลงบางพลี | ภาษาไทย | 10 |
44 | 6011301626 | นายฐิติพงษ์ กลัดกลีบ | ภาษาไทย | 10 |
45 | 6011302988 | นางสาวธรธันย์ สังข์ทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 73 |
46 | 6011303184 | นายโกวิท โชคชัย | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
47 | 6011303192 | นางสาวผณินทรา แก่นจันทร์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
48 | 6011303226 | นางสาวกนกวรรณ เสมอพิทักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
49 | 6011303234 | นางสาวพลอยไพลิน ขันคำกาศ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
50 | 6011303259 | นางสาวรุ่งนภา รักษา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
51 | 6011303770 | นางสาวนุชนาฎ ปลายแก่น | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
52 | 6011303788 | นายเชาว์วิช คำมา | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
53 | 6011304026 | นางสาวณัฏฐณิชา สุขเคหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
54 | 6011304034 | นายจิรศักดิ์ พงษ์ไทย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
55 | 6011304042 | นายวนากร บุพลับ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
56 | 6011304059 | นายณัฐวุฒิ เข็มสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 11 |
57 | 6011304125 | นายกัมปนาท แววศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
58 | 6011304141 | นายธนวัฒน์ วัฒนสิงหะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
59 | 6011304166 | นางสาวอัปสร เกิดแก้วณงค์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
60 | 6011304372 | นายวิชชากร โกญจนาท | ดนตรีสากล | 10 |
61 | 6011304455 | นายปิยะบุตร สมแก้ว | ดนตรีสากล | 70 |
62 | 6011304992 | นายศราวุธ ไผ่แสวง | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
63 | 6011305007 | นางสาวกาญจนา งิ้วลาย | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
64 | 6011305023 | นายจักรกฤษณ์ ตั้งจิตรัตน์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 70 |
65 | 6011305031 | นางสาวภฆมน มีใหญ่ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
66 | 6011305064 | นางสาวคณิตา ฮาซัน | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
67 | 6011305072 | นางสาวสโรชา จาตุรนต์จรัส | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
68 | 6011305429 | นายทรนง ทิพย์สังวาลย์ | ภาษาไทย | 10 |
69 | 6011305460 | นางสาวศศิวิมล จรมา | ภาษาไทย | 10 |
70 | 6011307060 | นางสาวอักษรา อินทรสุวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
71 | 6011307094 | นางสาวสุภัทตรา วงศ์ราช | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
72 | 6011307524 | นางสาวธวัลหทัย เขียวหวาน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
73 | 6011307557 | นางสาวเมวิกา เลาะและ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
74 | 6011308084 | นางสาวชุติมา สุขสุดชีพ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
75 | 6011401293 | นางสาวเกวลิน ศรีคงเกิด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6011401301 | นางสาวปนัสยา เปรมจิตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6011403604 | นายเกียรติศักดิ์ อ่วมสวยศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
78 | 6011403612 | นายสุพศิน รักคุ้ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
79 | 6011403638 | นายปานตะวัน สารรักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
80 | 6011403802 | นางสาวกรุณา แสงสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
81 | 6011404693 | นางสาวกิตติยา อินแบน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
82 | 6011405591 | นางสาวปัทมา กาวิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6011407506 | นางสาวศุภมาตร แซ่อึ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
84 | 6011407597 | นายศุภณัฐ เพ็ชรสีทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
85 | 6011407639 | นายเจตริน จำปาถะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 6011407845 | นายประภาส กองพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
87 | 6011408082 | นายภัทรรุตม์ แก้วบุดดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
88 | 6011409023 | นายภูวดินทร์ บัวทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
89 | 6011409031 | นายธวัชชัย รุ่งระวี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
90 | 6011410260 | นายธนพล จำปาทิพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
91 | 6011500037 | นางสาวรุ้งโนทัย อโนทัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
92 | 6011500045 | นางสาวจรรยา สายแวว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6011501076 | นายชัยยุทธ์ รุจนชัยวงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
94 | 6011501084 | นายพรหมมินทร์ พรหมศรี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
95 | 6011502579 | นางสาวอรอุมา รอดจันทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
96 | 6011502595 | นางสาวอนัญญา ดวงบัว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
97 | 6011503247 | นายธนานันท์ เจริญดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
98 | 6011503486 | นางสาวลลิตพรรณ แหยมพรรณ์นัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 6011503536 | นางสาวพาฝัน ชูรัตน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 6011504914 | นางสาวอรปรียา มีทองขาว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6011505077 | นายเสรีภาพ โสวภาส | อาหารและโภชนาการ | 10 |