1 | 6011200281 | นางสาวเฟื่องฟ้า ชาตินุช | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200299 | นางสาววรัญญา สังวงค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200307 | นางสาวสิริมา สังข์ทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200315 | นางสาวรุ่งนภา ชัยลิ้นฟ้า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200323 | นางสาวกาญจนา พรหมจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 60 |
6 | 6011200331 | นายจิรายุทธ ระดาไสย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200349 | นางสาวทิพรดา ชำนาญจิต | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011200356 | นางสาวตวงรัตน์ เจริญภาพ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200364 | นางสาวมัสยา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200398 | นางสาวอภิชญา ถันชนนาง | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
11 | 6011200406 | นางสาวมาลินี ฉวีทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6011200414 | นางสาวอัญชลี ปัญญา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6011200422 | นางสาวนันทวรรณ คำสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011200430 | นางสาวณัฐรดี บรรเทาทุกข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011200455 | นางสาวสร้อยจีน คำมูลมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011200463 | นางสาวฐิติรัตน์ นันตสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6011200497 | นางสาวณัฏฐา กล้าการนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6011200505 | นางสาวชลิตา พลหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6011200513 | นางสาวภุมรินทร์ ภูมิอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6011200539 | นายชัยพฤกษ์ ไชยวาสน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011200547 | นางสาวนภัสสร ก้านอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011200554 | นางสาวกนกอร เกาะสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6011200562 | นางสาวสุพัตรา บุญจำเนียร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6011200570 | นางสาวน้ำเพชร ปิยะคง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6011200588 | นายอภิชัย กลมนิล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011200612 | นางสาวอารีรัตน์ ไชยคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6011200620 | นางสาวนวรัตน์ ปิยางกูร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6011200646 | นางสาวสุทธิดา ยุคใหม่ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6011200661 | นางสาวณัฐชา พวงจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6011200679 | นางสาวศิริเมษา ทักษิณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 6011200687 | นางสาวพรรณทิภา มามุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 6011200695 | นางสาวอมรรัตน์ คงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 6011200703 | นางสาวจิรกิตติ์ ถิ่นพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 6011200729 | นายนภสินธุ์ พุ่มพุฒ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 6011200752 | นางสาวชนิกานต์ โสภัณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 6011200760 | นางสาวอภิญญา แก้วขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 6011200778 | นางสาวปทุมแก้ว ขุนทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 6011200786 | นางสาวเบญจวรรณ ปานขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 6011200794 | นางสาวชนิตา โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 6011200802 | นางสาวกัลยกร เกิดสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
41 | 6011200810 | นางสาวปุณยวีร์ ยานิตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
42 | 6011200828 | นางสาวชฎาพร คำผง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
43 | 6011200836 | นางสาวขวัญฤทัย นีลวัณโณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
44 | 6011200844 | นางสาวกัญญาภัค ดวงตาดำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
45 | 6011200851 | นางสาวปิยาภรณ์ วงษ์ป้อม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
46 | 6011200869 | นางสาวอรนภา ขุนวงค์ษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
47 | 6011201545 | นางสาวชลิดา ทารักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
48 | 6011201552 | นางสาวนันทกา เนียมสูงเนิน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
49 | 6011201578 | นางสาวเจนจิรา เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
50 | 6011201586 | นางสาวสาธินี จันทรามาศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
51 | 6011201594 | นางสาวชนม์นิภา อินทจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
52 | 6011201602 | นางสาวดวงกมล สิทธิฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
53 | 6011201628 | นางสาวสุธิดา ยศรุ่งเรือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
54 | 6011201644 | นางสาวชลิตา ภูผาแนบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
55 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
56 | 6011201719 | นางสาวกานต์ธีรา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
57 | 6011201727 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญเรียง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
58 | 6011201735 | นางสาวศรสวรรค์ เทพยศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
59 | 5911300217 | นางสาวเบญจรัตน์ ธรรมแก้ว | ภาษาไทย | 10 |
60 | 5911301843 | นายปฎิภาณ ลักษณะกุล | ภาษาไทย | 10 |
61 | 5911301934 | นางสาวจินดารัตน์ ปลื้มคิด | ภาษาไทย | 10 |
62 | 5911301942 | นางสาวชาลิสา นวนมา | ภาษาไทย | 10 |
63 | 5911302098 | นายพีรวิชญ์ ชีวพิทักษ์ผล | ภาษาไทย | 10 |
64 | 5911302155 | นางสาวรัตนา งอกกำไร | ภาษาไทย | 10 |
65 | 5911302742 | นางสาวสุภัสสรา ศรีนาค | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
66 | 5911302783 | นายปริญญา สำเภาเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 5911302841 | นางสาวอรุณณี ทาทม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 5911302858 | นายพงศธร อัมพันศิริ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 5911302882 | นายสราวุฒิ อู่วิเชียร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 5911302908 | นายณัฐพล กมลรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 5911302916 | นางสาวอมราพร ภู่ระหงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 5911302924 | นางสาวกชนิภา อุปติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 5911302940 | นางสาวสุวรรณา ยอดคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 5911302957 | นางสาวกัลยารัตน์ อ่วมมั่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 5911302999 | นางสาวสุชัญญา กิ่งมณี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 5911303021 | นางสาวจารุวรรณ แจ้งต่าย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 5911303039 | นางสาวพิมพิศา วงละคร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 5911303047 | นายชัชพล เมฆดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
79 | 5911303062 | นายปิยพงษ์ เจียมศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 5911303088 | นางสาวจินตนา กำทองดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
81 | 5911305521 | นางสาววาสนา โพธิ์ลิบ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
82 | 5911305539 | นางสาววิภาวี หนูยอด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
83 | 5911305554 | นางสาววารินทร์ โพธิ์จาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
84 | 5911305562 | นายล้อมพงศ์ พระนามศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
85 | 5911305570 | นายปริญญา เลี่ยวชวลิต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
86 | 5911305596 | นางสาวสุภาภรณ์ สุการี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
87 | 5911305612 | นางสาวกัญญารัตน์ ศรีเงิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
88 | 5911305646 | นางสาววรรณรญา เอี่ยมสมบูรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
89 | 5911305679 | นางสาวปิยธิดา สิทธิบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
90 | 5911305687 | นางสาวสุภาพร พรมทัต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
91 | 5911305695 | นางสาวอภิญญา ปัญญาดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
92 | 5911305711 | นายพินิจ สุยชูจิต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
93 | 5911305737 | นายณัฐวุฒิ สัญญาสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
94 | 5911305745 | นางสาวมาริสา รัตนวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
95 | 5911305752 | นายภาณุพงศ์ ยิ้มไพบูลย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
96 | 5911305760 | นางสาวปณพร สัตยพันธ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
97 | 5911305778 | นายวิษณุภพ คุนานน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
98 | 5911305786 | นายนฤเบศทร์ มาทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
99 | 5911305794 | นางสาวสุนิสา มีชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
100 | 5911305828 | นายเกริกพล แนบเสลา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
101 | 5911305836 | นายวรวิทย์ เลอกิจกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
102 | 5911305869 | นายธวัชชัย จันทร์แจ่ม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
103 | 5911305877 | นางสาวพรรณราย บุญจนะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
104 | 5911305885 | นายปฏิภาณ ทองคุปต์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
105 | 5911305893 | นายวุฒินันท์ สาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
106 | 5911305901 | นางสาวณัฐมล คงมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
107 | 5911305935 | นายพงศกร เนตรผ่องสุภา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
108 | 5911307170 | นายอโนชา เจริญวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
109 | 5911307188 | นายปิยะพงศ์ ปานเมือง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
110 | 5911307204 | นางสาวหัทยา สารธิมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
111 | 5911307220 | นายสราวุธ มูลสาร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
112 | 5911307238 | นายอภิวัฒน์ เสียงล้ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
113 | 5911307246 | นายกฤษณ์ วงศ์ลักขยานันท์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
114 | 5911307261 | นายอโนชา ศิริม่วง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
115 | 5911307295 | นายปิยะณัฐ ทองเบื้อง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
116 | 6011306690 | นางสาวนงลักษณ์ สุขเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
117 | 6011307102 | นายศิรวัฒน์ พรมมา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
118 | 5911402492 | นางสาวสกุลลักษณ์ บุญโพธิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
119 | 5911402583 | นายกวินท์ อัจฉริยาการุณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
120 | 5911402674 | นางสาวสุณิษา กลิ่นธูป | บัญชีบัณฑิต | 10 |
121 | 6011404453 | นางสาวมัลลิกา บุญเสนา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
122 | 6011406797 | นางสาวอรัญญา ชูสงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
123 | 6011407894 | นายฐิติวัฒน์ ทรงพิพัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
124 | 6011408637 | นายศักดินนท์ พันธ์ประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
125 | 6011409221 | นางสาวนันทวรรณ เต็มกันทา | บัญชีบัณฑิต | 70 |
126 | 6011410013 | นางสาววรรณพร บุญจิตติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
127 | 6011410203 | นางสาวดวงมณี สมร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
128 | 6011505275 | นางสาววรนุช ผลสิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |