1 | 5711101005 | นางสาวฐิติมา อาจนะรา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5611306290 | นายฉันทวัฒน์ มาตรสอน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 40 |
3 | 6011300446 | นางสาวผกามาศ บุญเหลือ | ภาษาอังกฤษ | 73 |
4 | 6011300552 | นางสาวธนาภา แย้มโพธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 73 |
5 | 6011300578 | นางสาวโสรยา ล่องโลก | ภาษาอังกฤษ | 73 |
6 | 5911401445 | นางสาวปาริตา แสงสว่าง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
7 | 5911401460 | นางสาวสุกัญญา นาคเกษม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
8 | 5911401478 | นางสาวชุติมา ชัยสุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
9 | 5911401486 | นางสาวสุพัตรา ทองพั้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
10 | 5911401494 | นางสาวน้ำหวาน มิสุนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
11 | 5911401528 | นางสาวจีราวรรณ ซุ่นสั้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
12 | 5911401551 | นางสาวปิยนุช สง่าสินธุ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
13 | 5911401569 | นายสมัคร สิงห์ครุธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
14 | 5911401577 | นางสาวอรสา เงินจันตา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
15 | 5911401601 | นายทศพล สวัสดิ์พูน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
16 | 5911401635 | นางสาวสุมนกานต์ ไชยบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
17 | 5911401676 | นางสาวสุดารัตน์ ทองคำสุก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
18 | 5911401684 | นางสาวกมลชนก บุตรตาสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
19 | 5911407004 | นางสาวสุพัตรา จินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
20 | 5911407012 | นางสาวอาริยา เขียวพันธุ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
21 | 5911407079 | นางสาววาสนา ศรีสุพรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
22 | 5911407087 | นางสาวอรอนงค์ โอบอ้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
23 | 5911407103 | นางสาวสุภาพร มิ่งงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
24 | 5911407111 | นายชนาธิป หินโม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
25 | 5911407301 | นายสิทธิพล สมัครสมาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 5911407392 | นางสาวรัตน์เกล้า ใจกล้า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
27 | 5911407475 | นายปริญญา สุวรรณพานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
28 | 5911407509 | นายณภัทร วิไลวัลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 5911410057 | นายกษิดิศ ทวีปะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
30 | 5911411790 | นายวัชรพล อุบลชาติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
31 | 5911412079 | นางสาวพัชราภรณ์ อ่อนแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 5921400700 | นายวีรศักดิ์ รัตนไพเราะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 6011403927 | นางสาวศุภธิดา กรดนุ้ย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
34 | 6011403935 | นางสาววรรณิสา หวังทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
35 | 6011404107 | นางสาวจตุพร สิงห์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
36 | 6011405518 | นางสาวอมรรัตน์ เหมมะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6011405617 | นายชญานนท์ ใหญ่เจริญยิ่ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 6011405682 | นายภัคพล หึกขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 6011405716 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ก้อนสันทัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 6011405740 | นางสาวสุนิตรา มีสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6011405765 | นางสาวสุนิสา อุเซ็งมาเกะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6011405823 | นายกรวิชญ์ เตยหอม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6011405864 | นางสาวแก้วกาญจน์ สุ่นศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6011405914 | นางสาวศุภาพิชญ์ สุขล้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6011405989 | นายวรพล เสือชำนาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6011408256 | นางสาวพิมลวรรณ ดิษยทัต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6011408751 | นางสาวพรศิริ ขันคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6011500094 | นายนพรุจ ขวัญแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
49 | 6011500102 | นายธนกร ชูชาติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
50 | 6011500110 | นางสาววิชุดา สุขแก่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
51 | 6011500128 | นายประกฤษฎิ์ ปลั่งกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
52 | 6011500169 | นายเอื้อชาติ เมืองนารถ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
53 | 6011500490 | นายวชิราวุธ แก้วแกมรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
54 | 6011500581 | นางสาววราพร ธรรมมงคล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6011500615 | นายชยพัทธ์ ปานดารา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
56 | 6011500623 | นายธเนศ มีโชค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
57 | 6011501332 | นายประภาคาร สุขอาษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
58 | 6011501431 | นายไกรวี พันผูก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
59 | 6011501522 | นายภูริณัฐ สังข์ประไพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
60 | 6011501605 | นางสาวธารีรัตน์ โรจน์อรุณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6011501662 | นายรัฐศาสตร์ มินศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6011501704 | นายวรพงศ์ คงรุ่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6011501738 | นางสาวภุมรินทร์ ศรชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6011501746 | นายไพฑูรย์ วงษ์ราตรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6011501779 | นางสาวญาทิพย์ ทองย้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6011501860 | นายณัฐฐินันท์ ประสิทธิภานาวา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
67 | 6011502488 | นายศรินทร์ ปรียากร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6011503965 | นายธรรมรัฐ บุญนพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6011503973 | นายจิรัฏฐ์ ตะเคียนงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 6011504260 | นายปวเรศ เมืองแมน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |