1 | 5711100247 | นางสาวนริศรา ใบเงิน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 5711100288 | นางสาวจันทร์นภา บุญจันทร์ | เกษตรศาสตร์ | 40 |
3 | 5711100387 | นายธยานะ คำแก้ว | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 5711100544 | นายปฐพี ชำนาญกุล | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 5711100775 | นางสาวดารณีกร ยะเมา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
6 | 5811100477 | นางสาวสุภัทรา สุภาการ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
7 | 6011100051 | นางสาวนฤมล พูลมงคล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 6011100077 | นายณัฐวุฒิ ปิ่นยกูล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
9 | 6011100093 | นายพัฒนพล พรมทอง | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
10 | 6011100101 | นายวรวุฒิ ศรีตองอ่อน | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
11 | 6011100119 | นายรณชัย สวยค้าข้าว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
12 | 6011100127 | นายกชกร สัพสาร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
13 | 6011100135 | นางสาวปวันรัตน์ วงษ์เสงี่ยม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
14 | 6011100309 | นางสาวณัฐณิกา นิลฉวี | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
15 | 6011100382 | นายฐิติพันธ์ สืบประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
16 | 6011100390 | นายพุฒิพงศ์ เสนน้อย | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
17 | 6011100424 | นายวัชรพงษ์ วัชรเฉลิม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
18 | 5811201390 | นางสาวชัญญา นามวงษ์ | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6011200679 | นางสาวศิริเมษา ทักษิณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6011200778 | นางสาวปทุมแก้ว ขุนทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011200810 | นางสาวปุณยวีร์ ยานิตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 5611300293 | นางสาวพลอยชมพู คงที่ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 5611305052 | นายธนพล พูลพร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 5611307025 | นายโชติรพี คำนุช | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
25 | 5611313262 | นางสาวทอปัด ธนขจรกิตต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 5711310317 | นายภาคิน ปิติภูวเดชากุล | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 5811301448 | นางสาวชลธิชา อัครสรากูล | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
28 | 5811302321 | นายณัฐชานนท์ แท่นทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 5811302370 | นายสิริพงษ์ โกสี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
30 | 5811303147 | นางสาวนนทนีย์ ทะโทน | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 5811304327 | นางสาวพิมลรัตน์ คำบัวโคตร | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
32 | 5811306017 | นายอัษฎาวุธ แซมโพธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
33 | 5811306025 | นายศุภณัฏฐ์ พรมนัสจินดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
34 | 5811306041 | นายอนุชิต เหมมาลา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
35 | 5811306157 | นางสาวปริมประภา โคตรสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 5811306660 | นายศรัณย์ สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
37 | 5811306678 | นางสาวสุภาวรรณ อัมวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
38 | 5811306694 | นายกฤษฎากร งามบุญรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
39 | 5811306884 | นายพิริยะ กองแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
40 | 5911301462 | นางสาวนวพร แสงนิล | ภาษาจีน | 10 |
41 | 5911301595 | นางสาวหทัยรัตน์ สุทธหลวง | ภาษาจีน | 10 |
42 | 5911301751 | นางสาวศิญากร อุตมะพงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 5911303302 | นางสาวสิรินยา ศรีแจ่มพัน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
44 | 5911304763 | นางสาวสิรินทิพย์ แซ่ฉั่ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 5911306875 | นางสาวณัฐนันท์ อุดมศิลป์ | ภาษาจีน | 10 |
46 | 5911307378 | นางสาวธัญวรรณ กันทาง | ภาษาจีน | 10 |
47 | 6011300339 | นายอานนท์ จันดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6011300354 | นางสาวปัณฑารีย์ ตรีสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6011300396 | นางสาวอรัญญา ทองหล่อ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6011300438 | นางสาวดวงกมล เตียซิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6011300560 | นางสาวพิมพ์วิภา อนุกูลกาญจน์ | ภาษาอังกฤษ | 60 |
52 | 6011300768 | นายทศพล เรืองศรี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
53 | 6011301477 | นางสาวปาริชาต สุวรรณพงศ์ | ภาษาไทย | 10 |
54 | 6011301543 | นางสาววรินธร วงศ์ประเสริฐผล | ภาษาไทย | 10 |
55 | 6011301725 | นางสาวเบญจวรรณ หลงพงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6011301790 | นางสาวพลอยซอนยา พัฒศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6011301873 | นายเขมรินทร์ ลิ่วยอดคีรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6011305551 | นางสาวอัจฉริยา คำประวัติ | ภาษาไทย | 73 |
59 | 6011306252 | นางสาวสลิลา สิงห์ลอ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6011306369 | นางสาวโมฬิน รัตตะรังสี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6011307946 | นางสาวจารุวรรณ บุญวงค์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
62 | 5611409755 | นายกฤษฎา ฝ่ายอากาศ | บัญชีบัณฑิต | 11 |
63 | 5611417907 | นายทักษ์ดนัย ชูประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
64 | 5711408970 | นางสาวอัญมณี ฐามณี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
65 | 5711409150 | นายทัตเทพ เศรษฐทัตต์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
66 | 5711409341 | นายมานะชัย ภูมิภาค | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
67 | 5711418888 | นายกฤษฐามุข เสาร์โสภา | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
68 | 5721403060 | นายไชยกาญจน์ สาหร่าย | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
69 | 6011402978 | นายณัฐดนัย กำเหนิด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6011403059 | นางสาวอรวรรณ ศิลาเหลือง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6011403216 | นายเตชิต โสภณนันทโชติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 60 |
72 | 6011403273 | นางสาวธณัฐฐา สุนทรชยานนท์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6011404305 | นางสาวพัชราภรณ์ เดชา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6011404479 | นางสาวณัฐวดี เจริญจิตร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6011407142 | นางสาวปรารถนา ชะนารัมย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6011407233 | นายสุรชัย ศรีวะสุทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6011407274 | นายอธิติพันธ์ ขวาโยธา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6011407373 | นางสาวศิริลักษณ์ ชื่นเกษม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6011407407 | นางสาวศศิกาญจน์ เขียมลักษณ์เจริญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6011407423 | นายธนกฤษณ์ บุญสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 73 |
81 | 5711504125 | นางสาวณัฐณิชา เพชรวิเศษ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
82 | 5711504208 | นางสาวผกาวรรณ บุญทะระ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
83 | 6011503767 | นายนนทวัฒน์ พฤกษสุนทรชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
84 | 5911700713 | นางสาวอโนชา ศิริอำนาจ | การแพทย์แผนจีน | 10 |