1 | 5611306563 | นายพุฒิพงศ์ อายุยืน | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 5711306133 | นายจิระเวสน์ ธิติชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
3 | 5711308949 | นางสาวนิตยาภรณ์ แก่งจำปา | นิติศาสตร์ | 10 |
4 | 6011300032 | นางสาวอริยา เปรียบนาน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 6011300040 | นางสาวสุภาวดี พันธ์อินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
6 | 6011300826 | นางสาวนภัสวรรณ เที่ยงตรง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
7 | 6011300834 | นายนิติพงษ์ ครุธเกตุ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
8 | 6011300842 | นางสาวพัชราภรณ์ โพธิ์หมวก | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
9 | 6011300859 | นางสาวกมลเนตร รอดแพ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 6011300867 | นางสาววริศรา จิตตารมย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
11 | 6011300875 | นายชัยวัฒน์ ก้างยาง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 6011300883 | นางสาวดลพร มั่นยืน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 6011300891 | นางสาวพันวดี คชไกร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
14 | 6011300917 | นายโชติชัย สุขสมบัติ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
15 | 6011300925 | นางสาวพรรณาภรณ์ ศรีวงษ์รังสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
16 | 6011300933 | นายสิทธิชัย ดวงรัตน์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
17 | 6011300941 | นางสาวอาทิตยา ว่าถูกใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
18 | 6011303226 | นางสาวกนกวรรณ เสมอพิทักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
19 | 6011303234 | นางสาวพลอยไพลิน ขันคำกาศ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
20 | 6011303242 | นางสาวอารยา สุขเขียว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
21 | 6011303259 | นางสาวรุ่งนภา รักษา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
22 | 6011303267 | นายชุติเดช ด้วงฟู | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
23 | 6011303275 | นางสาวนาลี สุขเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
24 | 6011303283 | นางสาวปฎิญญา อ่อนตามผล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 60 |
25 | 6011303291 | นางสาวณัฐชยา ทองทวี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
26 | 6011303309 | นายธนสิทธิ์ เที่ยงจิตร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
27 | 6011303317 | นางสาวเรืองวิลัย นาคำ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
28 | 6011303325 | นายพัชรพล กลางประพันธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
29 | 6011303333 | นายณัฏฐพงศ์ เกยูรสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
30 | 6011303341 | นายพิทวัส วิชัยวงศ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
31 | 6011303358 | นายสุกฤษฎิ์ แก้วอิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
32 | 6011303366 | นายพีรวุฒิ พรหมมินทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
33 | 6011303440 | นางสาวมณทิชา ดาราทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
34 | 6011303531 | นายพงษ์ศักดิ์ วรรณศิริ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
35 | 6011303978 | นางสาววราภรณ์ แสงลำภู | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6011303986 | นายธนัท สกุลแกร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6011303994 | นางสาวภัทรวดี ยืนยั่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6011304000 | นายศุภสิทธิ์ ลีส้มซ่า | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6011304026 | นางสาวณัฏฐณิชา สุขเคหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
40 | 6011304042 | นายวนากร บุพลับ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 6011304059 | นายณัฐวุฒิ เข็มสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6011304067 | นายอนุภัทร ศรีสังกา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
43 | 6011304075 | นางสาวเพ็ญนภา แสงสว่าง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
44 | 6011304091 | นายศุภณัฐ ประสงค์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
45 | 6011304109 | นางสาวอรปรียา แฟ้มคลองขอม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
46 | 6011304117 | นายเพชรระพี เถื่อนนุช | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
47 | 6011304125 | นายกัมปนาท แววศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
48 | 6011304166 | นางสาวอัปสร เกิดแก้วณงค์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
49 | 6011305254 | นางสาวจ๊อบ เสนเพ็ชร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6011305262 | นางสาวทัศนีย์ แก้วเนตร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
51 | 6011305270 | นายวิทยกรณ์ บุญชัยยิ่ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
52 | 6011305288 | นางสาวสกาวใจ ศรีไพบูลย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
53 | 6011305296 | นางสาวจันจิรา คุ้มครอง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
54 | 6011305304 | นายชยพล อาสาเสน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
55 | 6011305320 | นายอักษราภัค รัตนะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
56 | 6011305338 | นายภูบดินทร์ มาลาเวช | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
57 | 6011305346 | นายธนภัทร มิตรเชื้อชาติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
58 | 6011305353 | นายปฐมทัศน์ ว่องนิลโสภา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
59 | 6011305361 | นางสาวณฐมน สลุงใหญ่ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
60 | 6011305379 | นางสาวพัชริดา โลหะบาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
61 | 6011305387 | นางสาววรินทร์ แป้นเมือง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
62 | 6011307342 | นายตนุภัทร จันทร์แก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
63 | 6011307409 | นายเผ่าพันธุ์ มีสุธา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
64 | 6011307417 | นายณวรรฐ์ปวีร์ ผลเพิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
65 | 6011307482 | นางสาวพรรษา ทองตรา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
66 | 6011307508 | นายธันวา สาละ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
67 | 6011307524 | นางสาวธวัลหทัย เขียวหวาน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
68 | 6011307532 | นายเฉลิมศักดิ์ แก้ววังน้ำ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
69 | 6011307540 | นายภูมิ ศรีสุข | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
70 | 6011307557 | นางสาวเมวิกา เลาะและ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
71 | 6011307565 | นายวสันต์ จิตตประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
72 | 6011307573 | นางสาวปิยะรัตน์ คงจริง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
73 | 6011307961 | นางสาววรี ศิลาชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
74 | 6011307979 | นางสาวภาณุมาศ นาขวัญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
75 | 6011307987 | นางสาวเนตรชนก อาวุธ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 60 |
76 | 6011307995 | นางสาวนิรชา คำมูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
77 | 6011308001 | นางสาวปีกาญจนา กระศิริ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
78 | 6011308019 | นางสาวสุรัสวดี อุทัยพจน์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
79 | 6011308027 | นางสาวสุพัตรา แสนสูงเนิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
80 | 6011407845 | นายประภาส กองพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
81 | 5811503258 | นายสุกฤษฎิ์ ทับบำรุง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
82 | 6011500276 | นางสาวสุนิตา นาคนาวา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
83 | 6011500284 | นางสาวณัฐชฌา มาสุริยะ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
84 | 6011500292 | นางสาววันทิตา เช้านิมิตร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
85 | 6011500318 | นางสาวสิรามล โชคนำบุญมา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
86 | 6011500326 | นางสาวรัชนีกร ปัญหาผล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
87 | 6011502165 | นางสาวรัตนมน ขันธสร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
88 | 6011502181 | นายกฤษดา ถมยา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
89 | 6011502199 | นางสาวพันธ์เครือ ดุสิตากร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
90 | 6011502207 | นายพีรวิชญ์ จันทร์เพ็ญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
91 | 6011502215 | นางสาวภัทรกร อ่อนหิรัญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
92 | 6011502223 | นายพิทยา เคลิ้มขวัญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
93 | 6011502249 | นายจตุรพร นิลเอี่ยม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
94 | 6011502264 | นางสาวชนาภัทร ท้วมมัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
95 | 6011502272 | นายกฤษฎา ศรีสมุทร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
96 | 6011502280 | นางสาววิภาวี หวังศิริ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 6011502298 | นายนรินทร เพ็ชรนอก | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6011502322 | นางสาวปนัดดา นรวัน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6011502330 | นายกิตติธัช ประสพผลสุจริต | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6011502348 | นายปริญญวุฒิ ภักดีศุภฤทธิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6011502371 | นายธช ชมพูนุท ณ อยุธยา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
102 | 6011502389 | นายนิทิตย์ สมควรเหตุ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
103 | 6011502397 | นางสาววัศดา ขุนแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6011502405 | นายทิวา บารานตอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6011502421 | นายอรรถพล สิทธิเจริญโรจน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
106 | 6011502439 | นางสาวธัญมาศ สุเทวพร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
107 | 6011502835 | นายชวลิต บุญสุขวีระวัฒน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
108 | 6011502876 | นายเตชิต เขตสกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 6011502884 | นางสาวหฤทัย ภูขลิบเงิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6011502892 | นายพงศกร ด่างตาดทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6011502900 | นายนวพล เลี้ยงสุขสันต์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6011504799 | นางสาวสุพรรษา บางหรง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6011504807 | นายสิริกัณญารัตน์ จันทรสอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6011504815 | นายกฤต พลวัน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6011504823 | นางสาวนัทธมน โพธิ์โนนม่วง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6011504849 | นางสาวรวิวรรณ จันทร์วิภาภรณ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6011504872 | นายทัพพสาร พุกเนียม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6011504906 | นางสาวเบญจวรรณ ภาคผิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6011504914 | นางสาวอรปรียา มีทองขาว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
120 | 6011504948 | นางสาวกันยาวีร์ วีระโชติคุณกิตติ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
121 | 6011504955 | นายพรพิพัฒน์ พึ่งเย็น | อาหารและโภชนาการ | 10 |
122 | 6011504963 | นายนลธวัช เลิศสัจจวรากุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
123 | 6011504971 | นางสาวณัฏฐิมา ทองย้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
124 | 6011504989 | นางสาวศุภลักษณ์ สีเหลือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
125 | 6011504997 | นายธนกฤต สุวรรณศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
126 | 6011505002 | นางสาวปวีณา เขตประทุม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
127 | 6011505010 | นางสาวขนิษฐา ศรีแสง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
128 | 6011505036 | นายนนทวิทย์ สุดเหลือ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
129 | 6011505044 | นางสาวอโรชา ทีน้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
130 | 6011505051 | นายปิติณัฐ ล้ำศิริเจริญโชค | อาหารและโภชนาการ | 10 |
131 | 6011505069 | นางสาวศุภดา ศรีสุระ | อาหารและโภชนาการ | 10 |