1 | 5711100759 | นายวัชรพงษ์ สิทธิน้อย | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 5711100858 | นายภูวนัยญ์ สุวรรณ์นุช | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 5711101260 | นายสินธ์ชัย บัวทอง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 5311323314 | นายนิติรัฐ หลงสมบูรณ์ | นิติศาสตร์ | 40 |
5 | 5411311292 | นายจิณณพัต แม้นบำเพ็ญ | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 5511305368 | นายจักรพันธ์ เสนะจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 5611301788 | นางสาวศุลีมาส เรืองสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
8 | 5611313262 | นางสาวทอปัด ธนขจรกิตต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
9 | 5711306307 | นายทักษะ สุดเส้นผม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 5711312693 | นางสาวฉัตรแก้ว ปานหลุมข้าว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
11 | 5721309648 | นายพัทธ์ธิระ ดิลกรัตนชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 6011303119 | นายกรวิชญ์ ขันทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
13 | 6011303127 | นายบุษดี ศรีสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
14 | 6011307003 | นายอธิวัฒน์ ลาวัง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 6011307128 | นายกฤตวัฒน์ วิบูลย์ปิ่น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 6011307136 | นายพัฒนา แสงเย็น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
17 | 6011307300 | นายธัญพิสิษฐ์ รุ่งโรจน์ประทีป | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
18 | 6021300832 | นางสาวเจนจิรา เสนา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6021300899 | นางสาวภรภัทร กลางประพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6021300907 | นางสาววนิดา ผิวละออ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6021300964 | นางสาวปราณี นวกุลกาญจนภาส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6021300980 | นางสาวณัฐภรณ์ ทิณกิจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6021300998 | นายปานิก ศรีตนชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6021301012 | นางสาวขวัญฤทัย นันทะพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6021301038 | นายอัษฎาวุธ บุญราช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6021301046 | นายเพชรรัตน์ จิตรามาศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6021301053 | นางสาวสุภาพร ศรีด่านจาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6021301111 | นายสุวรรณ คุณฮวย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6021301137 | นายนที ปกครอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6021301145 | นายอุดมพงษ์ ผิวพรรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
31 | 6021301152 | นายธนาธิป แถลงศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6021301178 | นางสาวสายใจ สิงห์ล้ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6021301186 | นางสาวพรนภา เพียงจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6021301194 | นายอรรถพล เจียมตัว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6021301202 | นายณัฐกิตติ์ แก้วคชชา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
36 | 6021301210 | นายวีระพงษ์ อินทนู | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
37 | 6021301228 | นายศักเสนา มั่งมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6021301236 | นางสาววลัยพร จำปาคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6021301244 | นายจักริน ง้าวทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
40 | 6021301251 | นายปิยวัฒน์ ศรีถัด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 5511415258 | นางสาวสุภาภรณ์ ละงู | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 40 |
42 | 5711402858 | นางสาวสุทธิดา นากสุก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
43 | 5711407899 | นายสรวิชญ์ ปรีชาวุฒิ | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
44 | 5711407907 | นายสุรสีห์ อัศวบุตร | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
45 | 5711414440 | นายณัชภูนนท์ เป้าพานิช | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
46 | 5711414838 | นางสาวนันทกาญจน์ วาทีทอง | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
47 | 5721400348 | นายชินดนัย หมุดทอง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
48 | 5821402327 | นางสาวพรหมพร อัฒจักร | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
49 | 5821402459 | นางสาวณิชาภัทร ไชยทิพย์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
50 | 5821402467 | นางสาวณัฐสินี ชัยรุ่งอนันต์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
51 | 5821402509 | นางสาวนาตาชา ปาทาน | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
52 | 6021401093 | นางสาวศุภาการต์ อวดหาญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6021401127 | นางสาวชุลีกร วงศ์วิไล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6021401135 | นายโชติวิทย์ จงบุญเจือ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6021401143 | นางสาวกัญญาลักษณ์ ชาระ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
56 | 6021401176 | นางสาวอุมาภา จิตรงาม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 6021401887 | นายจีระพัฒน์ วรรณแอเลาะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6021401895 | นางสาวติยาภรณ์ ท่อกระโทก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6021401903 | นางสาวชญาณี เอี่ยมมีชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6021401911 | นายพงศกร นุตเวช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6021401929 | นายฉัตรกมล ดวงสง่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6021401945 | นางสาวสุทธิดา ปุตุรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6021401952 | นายธนาธิป โชพุทธา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6021401960 | นายอัจฉริยะ สองเมืองธนรัฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6021401978 | นายกวิน ภาคากิจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6021401986 | นายพีระ ภูมิกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6021401994 | นางสาวดวงกมล สุนทรโชติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6021402018 | นายฐาปณิก อินทเจริญศานต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6021402026 | นายชาคร บัวทิพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6021402034 | นายคุณากร พงษ์ศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6021402059 | นายสุทธิภัทร์ อารีมิตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6021402067 | นางสาวมุกวรินทร์ รอดสวัสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6021402075 | นายอนาวิล ขาวละอุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6021402083 | นางสาวแพรวพิลาศ บัญญัติพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6021402091 | นายกิตติพงษ์ วีระพงษ์ประดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6021402109 | นายธุวานันท์ นภนัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6021402117 | นายชาคร เผือกม่วงศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6021402133 | นางสาวธัญญาลักษณ์ นามรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6021402141 | นายณัฐวุฒิ หงษ์วารีวัธน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
80 | 6021402158 | นายเชาว์รินทร์ ศรีศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 5511508193 | นายธนวรรธน์ ศรีนวล | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
82 | 5711505965 | นายวรัญญู มีแย้มภักดิ์ | การจัดการเทคโนโลยี | 70 |
83 | 5921501186 | นายพีรพล สร้อยทอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
84 | 5921501242 | นายภูวนาถ ประสงค์ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
85 | 5921501283 | นายปาริวัตร์ ครอบครอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
86 | 5921501309 | จ่าสิบโทรชย แสงสุวรรณ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
87 | 5921501333 | นายวิรชน มัณฑานนท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
88 | 5921501374 | นายนพรัตน์ ราชปักษา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
89 | 5921501408 | นางสาววิภา สร้างนานอก | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
90 | 5921501424 | นายสหภพ ศรีสอนเหม่น | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
91 | 5921501507 | นายเกษมศักดิ์ ชัยลิ้นฟ้า | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
92 | 6011502900 | นายนวพล เลี้ยงสุขสันต์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
93 | 6021504623 | นายศรันยู วรรธนะวิเศษ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
94 | 6021504631 | นายธีระพงศ์ ทองเทียบ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
95 | 6021504664 | นางสาวรัญชิดา ขันตี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
96 | 6021504672 | นายอรรถกร นิ่มนวล | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
97 | 6021504680 | นายสุเมธ พวงจันทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
98 | 6021504698 | นายธีระพงศ์ เทพรักษ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
99 | 6021504706 | นายอธิปัตย์ ศรีชะนา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
100 | 6021504722 | นายเพชรชระ ฝากญาติ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
101 | 6021504730 | นายวัชรินทร์ เมืองแดง | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
102 | 6021504748 | นายศราวุฒิ สายเอียด | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
103 | 6021504755 | นายวุฒิพงษ์ แสงยี่ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
104 | 6021504763 | นายจิรายุทธ เที่ยงธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
105 | 6021504771 | นายอิสรานุวัตน์ ชูสระคู | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
106 | 6021504789 | นางสาวณิชมน ชำนาญเกียรติ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
107 | 6021504797 | นายชุติมันต์ เข็มทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
108 | 6021504813 | นายกฤษดา สาตุ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
109 | 6021504979 | นายวรากร เรือนแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 6021504995 | นางสาวธนดล สุภาพรม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6021505000 | สิบเอกธนวัฒน์ เหลาดวงดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
112 | 6021505018 | นายปรัญญา คำภูแสน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
113 | 6021505042 | นายกันตพงษ์ โชคสมัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
114 | 6021505182 | นางสาววิชุดา อานนท์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
115 | 6021505190 | นางสาวฏิภารัตน์ อินชายเขา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
116 | 6021505208 | นายพลายุทธ์ ม่วงเจริญ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6021505224 | นายวรงกร อาลัยสุข | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6021505257 | นายเทพฤทธิ์ ธงครุฑพงศา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6021505497 | นายวิศรุต พิทักษ์กรราษฏร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 5611700989 | นางสาวพัชราภา คล้ายดี | การแพทย์แผนจีน | 40 |