1 | 6011200281 | นางสาวเฟื่องฟ้า ชาตินุช | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200364 | นางสาวมัสยา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200406 | นางสาวมาลินี ฉวีทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200463 | นางสาวฐิติรัตน์ นันตสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200513 | นางสาวภุมรินทร์ ภูมิอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011200588 | นายอภิชัย กลมนิล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200661 | นางสาวณัฐชา พวงจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011201719 | นางสาวกานต์ธีรา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911304169 | นางสาวพรชนัน เสนีวงค์ ณ อยุธยา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
10 | 6011300107 | นางสาวบูรพา เข็มกลัด | ภาษาไทย | 10 |
11 | 6011300115 | นางสาวศิริพร ศรีสมครุฑ | ภาษาไทย | 10 |
12 | 6011300149 | นางสาวกรรณิการ์ แสงใส | ภาษาไทย | 10 |
13 | 6011301014 | นายธนวรรธน์ ทวีกุล | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6011301030 | นายเมธัส กิตติธรกุล | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6011301055 | นายวันเฉลิม ศรีประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6011301444 | นางสาวปภาวดี แก่นแก้ว | ภาษาไทย | 10 |
17 | 6011301451 | นางสาวทิชานันท์ นวนเพ็ญ | ภาษาไทย | 10 |
18 | 6011301469 | นายวรชัย หอมชื่น | ภาษาไทย | 10 |
19 | 6011301477 | นางสาวปาริชาต สุวรรณพงศ์ | ภาษาไทย | 10 |
20 | 6011301501 | นางสาวปพิชญา โมฬี | ภาษาไทย | 10 |
21 | 6011301519 | นางสาวชลดา โต๊ะอิ๊ | ภาษาไทย | 10 |
22 | 6011301535 | นางสาวณัฐวัลย์ หลงบางพลี | ภาษาไทย | 10 |
23 | 6011301543 | นางสาววรินธร วงศ์ประเสริฐผล | ภาษาไทย | 10 |
24 | 6011301618 | นางสาวสุภนิดา แก้วนาบอน | ภาษาไทย | 10 |
25 | 6011301626 | นายฐิติพงษ์ กลัดกลีบ | ภาษาไทย | 10 |
26 | 6011304240 | นายวันชัย แสนประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6011304257 | นายชาญเทพ ฉิมพลิกานนท์ | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6011304315 | นายณัฐพล เอี่ยมชนะ | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6011304414 | นางสาวสุทธิดา คล้ายสุบรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6011304448 | นายมงคล มานะกัม | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6011304497 | นายธัชพล ประพัสสร | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6011304950 | นายสิริวัฒน์ บุปผา | นิติศาสตร์ | 70 |
33 | 6011305098 | นายเจษฎา เอมดิษฐ | ภาษาจีน | 10 |
34 | 6011305114 | นางสาวภัคจิรา สงเส็น | ภาษาจีน | 10 |
35 | 6011305130 | นางสาวปิยะธิดา มูลฐานานนท์ | ภาษาจีน | 10 |
36 | 6011305221 | นางสาวนัฐภรณ์ ขวัญกล้า | ภาษาจีน | 10 |
37 | 6011305429 | นายทรนง ทิพย์สังวาลย์ | ภาษาไทย | 10 |
38 | 6011305445 | นางสาวจุฑาทิพย์ หรั่งเจริญ | ภาษาไทย | 10 |
39 | 6011305460 | นางสาวศศิวิมล จรมา | ภาษาไทย | 10 |
40 | 6011305551 | นางสาวอัจฉริยา คำประวัติ | ภาษาไทย | 73 |
41 | 6011305569 | นางสาวดาริณ จิรอรรถธาดา | ภาษาไทย | 10 |
42 | 6011306237 | นางสาวณิรชา หอมจำปา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6011308118 | นางสาววรรณพร พรหมศิริ | ภาษาไทย | 10 |
44 | 6011308142 | นางสาวกชกร รุ่งอลงกรณ์ | ภาษาไทย | 10 |
45 | 6011400253 | นางสาวสุพรรษา ศรีทองแจ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
46 | 6011400352 | นางสาวภัคจิรา ภูขมัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
47 | 6011400360 | นางสาวปริยาภัตร ปานทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 6011400378 | นายอภินันท์ ปัญจสิริวัฒนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
49 | 6011400451 | นายณรงค์ชัย คำผา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6011400469 | นางสาวธีร์จุฑา โกกระบูรณ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6011400634 | นางสาวจิตติพร มณีพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6011402127 | นางสาวนฤมล ทองคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
53 | 6011402226 | นายธิตินนท์ พรหมน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
54 | 6011402523 | นายสีหราช พรหมรักษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 6011402531 | นายจีรพันธ์ พานโถม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 6011402549 | นางสาวกนกนนท์ โกมลวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
57 | 6011402572 | นางสาวปิยรัตน์ ก่ายโนนสูง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 6011402580 | นายณัฐภัทร เขียวลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 6011402598 | นายจิตรกร อุยสุย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
60 | 6011404297 | นายอธิพัฒน์ เจริญยิ่ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6011404859 | นางสาวน้ำทิพย์ บัวชุม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 6011405427 | นายภคพล เหมสุลักษณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6011406219 | นางสาวสุธิตา ริมทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
64 | 6011406292 | นางสาวกนกกาญจน์ เอื้อกฤดาธิการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
65 | 6011406326 | นายชยุตพงษ์ สุริย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
66 | 6011406342 | นางสาวกัญญารัตน์ พัฒนธีรานนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
67 | 6011406474 | นางสาวจันทร์จิฬา วิเชียรบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
68 | 6011406607 | นายวันฮัสซัน สะแลแม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
69 | 6011406615 | นายปฐมพล ตาสระคู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 6011406631 | นายปฏิภาณ ใจชอบ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6011406649 | นายดนัยพร ยมจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6011406656 | นายวีระชัย คล้ายปาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6011406672 | นายนครินทร์ กุกุทพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6011406680 | นางสาวปิยวรรณ สายทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 6011406698 | นายวิทวัส แซ่เฮ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 6011406706 | นางสาวฮุสนี อับดุลกาเดร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6011406714 | นางสาวชัญญภัทร ศรีวาณัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6011406730 | นายพงศ์สิริ พงศ์สุริยนันท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 6011406748 | นางสาวชลธิชา พลายแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 6011406755 | นายสหภัณฑ์ แสนวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6011407613 | นายประจักษ์ ภู่ตระกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
82 | 6011407910 | นางสาวธัญญารัตน์ ลาดแท่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 6011408587 | นายกฤษดา วงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 6011409049 | นางสาวภัทรียา ผ่องประภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6011409072 | นายพิภูษณะ ชื่นชมประพฤติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 6011409114 | นางสาวสุภาวดี ไพรพฤกษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6011409981 | นายพรกมล ทรัพย์สิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 6011409999 | นางสาวศรีสุดา บุญหลัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
89 | 6011410005 | นายธนภัทร สุทธิชาติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
90 | 6011410039 | นางสาวอัญชลีพร สุขแสวง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
91 | 6011410278 | นางสาวผกามาศ นิยมไทย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
92 | 6011410302 | นายมงคล เพชรสุวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
93 | 5911502929 | นางสาวนัฐพร สังฆทิพย์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
94 | 5911502937 | นายเทวิน อนุศาสตร์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
95 | 5911502945 | นายภูพิงค์ ภูสุวรรณ์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
96 | 5911502952 | นายเนทิธร มาลี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
97 | 5911502978 | นายกันต์ วรรณคำ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
98 | 5911502986 | นางสาวกัลยาณี ยิดชัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
99 | 5911502994 | นายโยชูวา สมศรี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
100 | 5911503059 | นายฐิติพันธ์ พรมเทศ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
101 | 6011500276 | นางสาวสุนิตา นาคนาวา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
102 | 6011500284 | นางสาวณัฐชฌา มาสุริยะ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
103 | 6011500292 | นางสาววันทิตา เช้านิมิตร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6011500318 | นางสาวสิรามล โชคนำบุญมา | อาหารและโภชนาการ | 70 |
105 | 6011500326 | นางสาวรัชนีกร ปัญหาผล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
106 | 6011502199 | นางสาวพันธ์เครือ ดุสิตากร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
107 | 6011502207 | นายพีรวิชญ์ จันทร์เพ็ญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
108 | 6011502215 | นางสาวภัทรกร อ่อนหิรัญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 6011502249 | นายจตุรพร นิลเอี่ยม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6011502272 | นายกฤษฎา ศรีสมุทร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6011502280 | นางสาววิภาวี หวังศิริ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6011502298 | นายนรินทร เพ็ชรนอก | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6011502322 | นางสาวปนัดดา นรวัน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6011502371 | นายธช ชมพูนุท ณ อยุธยา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6011502389 | นายนิทิตย์ สมควรเหตุ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6011502397 | นางสาววัศดา ขุนแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6011502405 | นายทิวา บารานตอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6011502421 | นายอรรถพล สิทธิเจริญโรจน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6011502439 | นางสาวธัญมาศ สุเทวพร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
120 | 6011502876 | นายเตชิต เขตสกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
121 | 6011502884 | นางสาวหฤทัย ภูขลิบเงิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |