1 | 6011300032 | นางสาวอริยา เปรียบนาน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
2 | 6011300040 | นางสาวสุภาวดี พันธ์อินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
3 | 6011300396 | นางสาวอรัญญา ทองหล่อ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6011300842 | นางสาวพัชราภรณ์ โพธิ์หมวก | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 6011300958 | นายโชคชัย พันธ์จิตร | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 6011300974 | นายสันติภาพ เมืองทิพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 6011301006 | นายพงศ์ธเนษฐ์ สีดาพันธ์ | ดนตรีสากล | 10 |
8 | 6011301022 | นายวิศรุต นีระมนต์ | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6011301030 | นายเมธัส กิตติธรกุล | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6011301048 | นายรฎิต สร้างนานอก | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6011301063 | นายสหรัฐ สื่อสวน | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6011301097 | นายชาญธวัช ขันสำลี | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6011301147 | นายชนกชลณ์ ถมยา | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6011301154 | นายภควัฒน์ สมบูรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6011301204 | นายธนวัฒน์ อุดมศักดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6011301212 | นายพิพรรธ ไชยเชิดเกียรติ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6011301220 | นายฑิวัตถ์ พึ่งพิพัฒน์ | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6011301246 | นายวีรวิทย์ เสียงเสนาะ | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6011301253 | นายนนทพัทธ์ แสงหงษา | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6011301287 | นายนวมินทร์ โปรดปราน | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6011301311 | นางสาววนัชพร สมมิตร | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6011301691 | นายภูมินทร์ เสมอใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6011301725 | นางสาวเบญจวรรณ หลงพงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6011301899 | นางสาวมณฑิดา สินสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
25 | 6011302046 | นางสาวทอฝัน อานอาชา | ภาษาอังกฤษ | 73 |
26 | 6011302996 | นายอัครภูมิ ประดับวัน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
27 | 6011303267 | นายชุติเดช ด้วงฟู | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
28 | 6011303275 | นางสาวนาลี สุขเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
29 | 6011303291 | นางสาวณัฐชยา ทองทวี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
30 | 6011303309 | นายธนสิทธิ์ เที่ยงจิตร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
31 | 6011303317 | นางสาวเรืองวิลัย นาคำ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
32 | 6011303341 | นายพิทวัส วิชัยวงศ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
33 | 6011303358 | นายสุกฤษฎิ์ แก้วอิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
34 | 6011303366 | นายพีรวุฒิ พรหมมินทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
35 | 6011303440 | นางสาวมณทิชา ดาราทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 6011303457 | นายวงศกร ศิลธรรม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
37 | 6011303507 | นายกฤตภาส พัฒนวรภาคย์ | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6011303515 | นายธนพล ม่วงพานิล | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6011303531 | นายพงษ์ศักดิ์ วรรณศิริ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
40 | 6011303978 | นางสาววราภรณ์ แสงลำภู | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 6011303994 | นางสาวภัทรวดี ยืนยั่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6011304190 | นายวรากร อุปริพุทธางกูร | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6011304232 | นายชวิน ลีลวัฒนพานิช | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6011304257 | นายชาญเทพ ฉิมพลิกานนท์ | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6011304265 | นายธนา ทองสาย | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6011304273 | นายสุทธิชัย หานาม | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6011304281 | นายธณายุทธ ใยโพธิ์ทอง | ดนตรีสากล | 10 |
48 | 6011304299 | นายไชยรัตน์ เนาวกูล | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6011304307 | นายปริญญ์ แก้วเศวตพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 6011304315 | นายณัฐพล เอี่ยมชนะ | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 6011304323 | นางสาวอารีรัตน์ ช้างทองเเดง | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 6011304349 | นายกันตินันท์ จันทา | ดนตรีสากล | 10 |
53 | 6011304380 | นายวิทวัส ลีลวัฒนพานิช | ดนตรีสากล | 10 |
54 | 6011304398 | นายธีรศาสตร์ เกี้ยงเกลา | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6011304406 | นายศุภมิตร ศรีไทย | ดนตรีสากล | 10 |
56 | 6011304422 | นายบัญชพล ปรีชาวุฒิชัย | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6011304505 | นายนฤเบศร์ เยาวเรศ | ดนตรีสากล | 10 |
58 | 6011304521 | นายปริวรรต ปาลพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
59 | 6011305973 | นายนนทพัทธ์ บุตรพรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6011307177 | นายกฤษณะ บุญพุก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
61 | 6011307342 | นายตนุภัทร จันทร์แก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
62 | 6011307359 | นายสุรพัศ ศรพรหมฉาย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
63 | 6011307391 | นางสาวฟากฟ้า ศรีภุมมา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
64 | 6011307417 | นายณวรรฐ์ปวีร์ ผลเพิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
65 | 6011307466 | นายนิติภูมิ ดียัง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
66 | 6011307482 | นางสาวพรรษา ทองตรา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
67 | 6011307508 | นายธันวา สาละ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
68 | 6011307516 | นายภคพงศ์ แก้ววรรณา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
69 | 6011307532 | นายเฉลิมศักดิ์ แก้ววังน้ำ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
70 | 6011307540 | นายภูมิ ศรีสุข | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
71 | 6011307565 | นายวสันต์ จิตตประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
72 | 6011307573 | นางสาวปิยะรัตน์ คงจริง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
73 | 5911408630 | นางสาวปาริฉัตร เลิศขุนทด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
74 | 6011400113 | นางสาวจันทกานต์ ยาพิมาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 73 |
75 | 6011400832 | นางสาวอารีรัตน์ พลหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
76 | 6011401285 | นางสาวธิดารัตน์ ขุนเชียง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6011401350 | นางสาวสุทธิดา สีหะนัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
78 | 6011401483 | นายสมพร ดอนประเพ็ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6011401509 | นางสาวนันท์นภัส ดู่ผัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6011401541 | นางสาววาสนา ทรงสิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 6011401608 | นายโรจนศักดิ์ ใจผูก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
82 | 6011401616 | นางสาวปัทมาภรณ์ ชูเรืองสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6011403620 | นางสาวสุกัญญา การะเกตุ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
84 | 6011403653 | นางสาวพิมผกา เหล่าอารีย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
85 | 6011403661 | นางสาวปาลิดา จินดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 6011403745 | นางสาวสิราวรรณ โคตพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
87 | 6011403760 | นางสาวทรรศิกา ทรัพย์สมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
88 | 6011404263 | นางสาวอังคณาง ศรีสังข์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
89 | 6011405088 | นายศุภชัย ลอยลม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 6011405443 | นายชัยรินทร์ วิบูลโกศล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
91 | 6011405450 | นางสาวปานชีวา คอนชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6011405468 | นางสาวนุสรา สุภาพเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 6011405500 | นายธนากร พลคาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
94 | 6011405567 | นางสาวชญานี บุญเรือน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6011405708 | นางสาวกนกวรรณ สุทธิบริบาล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
96 | 6011405716 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ก้อนสันทัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6011405740 | นางสาวสุนิตรา มีสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 6011405765 | นางสาวสุนิสา อุเซ็งมาเกะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 6011405807 | นางสาวพรวษา ผิวเผือก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
100 | 6011405856 | นางสาวศิริขวัญ ฮุยสุสดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
101 | 6011405971 | นางสาวจีรนันท์ ศักดิ์เพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
102 | 6011406722 | นางสาวพิมลญา คล้ายสอน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
103 | 6011407381 | นางสาวศุพิชญ์ภัค โกศัยภัทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
104 | 6011407498 | นางสาวอัคริมา คงใหม่ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
105 | 6011409841 | นางสาวสุรีย์รัตน์ วงค์ตระการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
106 | 6011500292 | นางสาววันทิตา เช้านิมิตร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
107 | 6011502181 | นายกฤษดา ถมยา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
108 | 6011502223 | นายพิทยา เคลิ้มขวัญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 6011502280 | นางสาววิภาวี หวังศิริ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6011502835 | นายชวลิต บุญสุขวีระวัฒน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6011502892 | นายพงศกร ด่างตาดทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6011504807 | นายสิริกัณญารัตน์ จันทรสอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6011504872 | นายทัพพสาร พุกเนียม | อาหารและโภชนาการ | 73 |
114 | 6011504906 | นางสาวเบญจวรรณ ภาคผิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6011504922 | นายพิษณุ แซ่เรือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6011504955 | นายพรพิพัฒน์ พึ่งเย็น | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6011504963 | นายนลธวัช เลิศสัจจวรากุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6011504989 | นางสาวศุภลักษณ์ สีเหลือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6011505036 | นายนนทวิทย์ สุดเหลือ | อาหารและโภชนาการ | 10 |