1 | 5911300407 | นายนนธิอัต ปานแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 5911300555 | นายศิวนาถ สุขะลาภ | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 5911302536 | นางสาวต้องหทัย ประพัฒน์โพธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 5911303500 | นางสาวณพัชรินทร์ เกียรติกำจร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 5911303625 | นางสาวชุติมณฑน์ โพธิกำพล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
6 | 5911303674 | นายปริญญา สวนศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
7 | 5911303682 | นางสาววรรณพรรณ จันเทศ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
8 | 5911303823 | นายตุลาธาร ทัพภูมี | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 5911303971 | นายภควัจ ขันติยู | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 5911303997 | นายชยุตพงค์ ดอนจันดา | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 5911304011 | นายชานนท์ เนียมแช่ม | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 5921300058 | นายขวัญชัย ปรุงเมือง | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 5921301098 | นายชินกร ตะวงษา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 5921301106 | นางสาวสมฤดี เฉลิม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 5921301114 | นายผ่านกรุง เจริญสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 5921301122 | นายพินิต ยิ่งยงดำรงกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 5921301148 | นายทักษกร ประโหมด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 5921301205 | นายเอกภพ สิทธิโยธี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 5921301254 | นายพรชัย ชัยดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 5921301288 | นางสาวสุชัญญา จันทร์ดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6021300428 | นายพุทธรัตน์ แตงจันทึก | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6021300501 | นางสาวพัชรีภรณ์ ศรีมงคล | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 6021300519 | นางสาววรัญญา บูระพา | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 6021300527 | นายกฤษฎา แหยงกระโทก | นิติศาสตร์ | 70 |
25 | 6021300568 | นางสาวกัลยวรรธน์ เขียวเชื้อ | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 6021300576 | นายนิรุช ปัดทาศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 6021300592 | นายก่อพงศ์ นวลคล้าย | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6021300600 | นายณพนระ โมระกรานต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6021300634 | นายศราวุธ บานเย็น | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6021300642 | นายสิทธิโชค วิเศษกุล | นิติศาสตร์ | 70 |
31 | 6021300659 | นายอทีรวิชญ์ ศรีนวล | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6021300675 | นางสาวเบญจมาภรณ์ ศรีน้อย | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6021300683 | นางสาวเบญจมาศ ศรีน้อย | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6021300691 | นางสาวรมณีย์ ศรีน้อย | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6021300709 | นางสาวอรอุมา ว่าบ้านพลับ | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6021300717 | นายจินตวี ซิวมล | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6021300733 | นางสาวสุชาดา ศรีทิพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6021300741 | นายวัชรพล รอดขาว | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6021300758 | นายบดินทร์ ประกอบสุข | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6021300774 | นายวรเชษฐ จันทร์แย้ม | นิติศาสตร์ | 70 |
41 | 6021300790 | นายบัญเจิด บังเกิด | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6021300808 | นายกัมปนาถ สิงหศิวานนท์ | นิติศาสตร์ | 70 |
43 | 6021300816 | นางสาวเบญจวรรณ พุทธถนอม | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6021300824 | นายจักรพงษ์ อภิวงค์ | นิติศาสตร์ | 70 |
45 | 6021300949 | นางสาวกมลชนก เขม้นจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 5911403953 | นางสาวภิญญา นะคะจัด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
47 | 5911403961 | นายจารุเดช ศรีงาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
48 | 5911404365 | นางสาวฑิตยา เป๊กต๊ะวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 5911404555 | นางสาวสาธิตา ภาสะฐิติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 5911405990 | นางสาวสร้อยสุดา แว่นประโคน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
51 | 5911409620 | นางสาวนพมาศ บุญสงคราม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
52 | 5911409687 | นางสาวกนกอร จันทไพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
53 | 5911409703 | นางสาวภัทรานิษฐ์ สิงห์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
54 | 5911409786 | นายธนินญา สุนทรประทุม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
55 | 5911409810 | นางสาวสุทธิดา กั๊กเอี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
56 | 5911409935 | นายรัฐรุจน์ มงคลปิยะโรจน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 5911409976 | นายสุวรรณวิธช์ พลสม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 5911410065 | นายกฤษฎา บัวคลี่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 5911410156 | นางสาวชื่นนฤชล โชตินันทน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 5911410339 | นายอัษฎาพงศ์ แทนทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 5911410446 | นางสาวอรนุช อุดจอม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 5911411949 | นางสาวสุภาวดี ยอดจะโปะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
63 | 5921401534 | นางสาวมนัญญา แสงอรุณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 5921402011 | นางสาวนันทิญา รุ่งสิริกมล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
65 | 5921402029 | นางสาวปภาภัทร ชัยติโชติธนกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
66 | 5921402037 | นายกฤษดา มนต์ประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
67 | 5921402052 | นางสาวนุธิตา หาสินปี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
68 | 5921402060 | นางสาวปรัชพร สกุลสม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
69 | 5921402086 | นายภูวนาจ ป้องขวาเลา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
70 | 5921402094 | นายวีรวิชญ์ พิพัฒน์วุฒิธร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
71 | 5921402110 | นายกฤติน งามสมชาติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
72 | 5921402136 | นายวชิรวิทย์ ไชยาโส | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
73 | 5921402144 | นางสาวอิสรีย์ ธนสุนทรอภิรดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
74 | 5921402177 | นางสาวนวพรรณ กองกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
75 | 5921402201 | นายพยัคฆ์ กฤษณัมพก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
76 | 5921402227 | นายฤทธิเกียรติ เผ่าภูธร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
77 | 5921402623 | นายธนา ใจเที่ยง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6011407738 | นางสาวสถาพร ทองมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
79 | 6021401622 | นางสาวมณีวรรณ แสนแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 6021401630 | นายกานต์ มีศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6021401648 | นางสาวเบญจมาศ วิชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 6021401655 | นางสาววันวิสา นีซัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 73 |
83 | 6021401663 | นางสาวเสาวนีย์ คงสุวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 6021401689 | นายอัษฎาวุธ หนองยาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 6021401697 | นางสาวสุชาภัทร์ โฆษิตาภรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
86 | 6021401705 | นางสาวจรรยารัตน์ เหมรา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
87 | 6021401713 | นายสุรศักดิ์ น้อยคูณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 6021401721 | นายศุภกิตต์ แซ่ล้อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
89 | 6021401739 | นางสาวอาภัสรา เกษสุวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
90 | 6021401747 | นางสาวฉัตรธิดา วงศ์ชัยจินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
91 | 6021401754 | นายณรงค์ศักดิ์ ลิ้มสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 6021401762 | นางสาวรุ่งนภา แก้วนิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
93 | 6021401770 | นายเกรียงไกร อินทรมณี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
94 | 6021401788 | นายดำรง บุญสม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 6021401796 | นายศักดิ์ชัย ทาบรรหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 6021401804 | นางสาวสุดานันท์ จันทร์เรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
97 | 6021401812 | นางสาวจิดาภา พงษ์พรต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
98 | 6021401820 | นางสาวศศิวิมล คำสวรรค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
99 | 6021401838 | นางสาวกุลธิดา จิตรพริ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
100 | 6021401853 | นายบัณฑิต ภารสถิตย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
101 | 6021401861 | นายณราวิน ทับถวิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
102 | 6021401879 | นางสาวสุวตี แพนชัยสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
103 | 6021402190 | นางสาววิยดา มั่นยืน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
104 | 6021402216 | นางสาวณัฐนันท์ ทองธำรง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
105 | 5911504552 | นางสาวสุจิตรา คุรุวงษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
106 | 5911504560 | นางสาวสุดารัตน์ ทองเลิศ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
107 | 5921501186 | นายพีรพล สร้อยทอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
108 | 5921501424 | นายสหภพ ศรีสอนเหม่น | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
109 | 5921501465 | นายกรกฎ ศรีษะแก้ว | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
110 | 5921501507 | นายเกษมศักดิ์ ชัยลิ้นฟ้า | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
111 | 5921501721 | นายประมาณ คงคุ้ม | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
112 | 6021504623 | นายศรันยู วรรธนะวิเศษ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
113 | 6021504631 | นายธีระพงศ์ ทองเทียบ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
114 | 6021504664 | นางสาวรัญชิดา ขันตี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
115 | 6021504672 | นายอรรถกร นิ่มนวล | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
116 | 6021504680 | นายสุเมธ พวงจันทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
117 | 6021504698 | นายธีระพงศ์ เทพรักษ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
118 | 6021504706 | นายอธิปัตย์ ศรีชะนา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
119 | 6021504722 | นายเพชรชระ ฝากญาติ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
120 | 6021504730 | นายวัชรินทร์ เมืองแดง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
121 | 6021504748 | นายศราวุฒิ สายเอียด | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
122 | 6021504755 | นายวุฒิพงษ์ แสงยี่ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
123 | 6021504763 | นายจิรายุทธ เที่ยงธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
124 | 6021504771 | นายอิสรานุวัตน์ ชูสระคู | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
125 | 6021504789 | นางสาวณิชมน ชำนาญเกียรติ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
126 | 6021504797 | นายชุติมันต์ เข็มทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
127 | 6021504813 | นายกฤษดา สาตุ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |