1 | 5711100759 | นายวัชรพงษ์ สิทธิน้อย | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 5611313031 | นายภัทรชัย จุลวรรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
3 | 5911302445 | นางสาวทัศนีวรรณ สินธุไพร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 5911302585 | นางสาวภัทรพร เพ็ชรสุข | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 5911302619 | นางสาวสุทธิดา ติดยงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 5911306420 | นางสาวณัฐชยา หลีเกษม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 5911306560 | นางสาวสุพัตรา นาจำปา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 5911306693 | นางสาวนภัสวรรณ จริงจิตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 5911306834 | นางสาวสุภชา คำสินธุ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6011300164 | นางสาวปริตรา สีดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6011302228 | นายศรัณย์ จำปาแขม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6011302293 | นายกิตติศักดิ์ บุญล้อม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6011302400 | นายรุ่งฤทธิ์ สัตบัญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6011302574 | นางสาวแพรวพรรณ สำเภาล่อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6011302590 | นายสิทธิพงษ์ พิธิวัฒน์ชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6011302616 | นายวิโรจน์ ขุนภักดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011302657 | นายชนานันท์ ชุมพาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011302665 | นายนัฐพงษ์ ประเสริฐศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011302715 | นางสาวธัญลักษณ์ ช่อเกตุ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011302723 | นางสาวพิชญาภัค บุญเทพ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6011302780 | นายมารุต สุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6011302822 | นายอาทร กะสิรักษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6011302897 | นายสารินทร์ มุงคุณคำชาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6011302913 | นางสาวสิริวิภา ทองทวี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6011302921 | นางสาวศิริวรรณ กฤษณ์ประไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6011303374 | นางสาวอุบลวรรณ หอมชะเอม | ภาษาไทย | 10 |
27 | 6011303572 | นางสาวสิรินารถ มังษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6011303663 | นายปิยนนท์ ผิวสอาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6011305338 | นายภูบดินทร์ มาลาเวช | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6011305452 | นางสาวกัณทิมา บุรีภักดี | ภาษาไทย | 10 |
31 | 6011305908 | นายเกียรติชัย สุขกรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6011306013 | นางสาวพรพิมล กิตติภรณ์กุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6011306062 | นางสาวปัณณลักษณ์ ศรีรุ่งสุขจินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6011306088 | นางสาวณัฏฐนิช ส้มแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6011306393 | นายรังสิมันต์ สิขิวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6011306401 | นายกิติพงษ์ สีทากุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6011306443 | นายธนาวุธ เนตรเมืองมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6011306468 | นายอภิชาติ ชาติดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6011306518 | นายกวินท์ วงค์มานิจ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6011306526 | นางสาวนงลักษณ์ ยิ้มฉ่ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6011306542 | นายปรมะ มหาโยธิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6011306559 | นายธนภัทร ผลดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6011306567 | นายธนภูมิ ผลดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6011306575 | นางสาวอาทิตยา สกุณา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6011306633 | นายกิตติกร นันโท | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
46 | 6011306658 | นางสาวจันทิราทิพย์ หินซุย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
47 | 6011306666 | นางสาวจริยา รักษาศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6011306773 | นางสาวปิยธิดา ฉิมพาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6011306823 | นายวิษณุ ไชยมงคล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6011306831 | นางสาววิมลมาศ เนตตกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6011306864 | นางสาวกมลพรรณ เนื้ออ่อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6011306880 | นายธนพล คำนวน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6011306898 | นางสาววชิราภรณ์ เอี่ยมละมัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6011307953 | นางสาวรังสิมา กูล้อนิ | ภาษาไทย | 10 |
55 | 5511410440 | นายตติยะ จุติเสถียรกุล | การตลาด | 10 |
56 | 5911410032 | นางสาวกมลชนก จงแต่งกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6011401038 | นางสาวณฐินี ทัศนสุวรรณ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
58 | 6011403927 | นางสาวศุภธิดา กรดนุ้ย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6011403935 | นางสาววรรณิสา หวังทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6011404107 | นางสาวจตุพร สิงห์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6011404677 | นางสาววรวัลยา ชูแสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 6011404867 | นางสาวเพชราพรรณ แก้วเขียว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6011404941 | นางสาวรุ่งนิภาพร จันทร์สม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6011407514 | นายวโรดม สนใจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 6011407548 | นายเมธาวัจน์ จิรพัฒนาวุฒิชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
66 | 6011407555 | นายกิรชา หงษ์หา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
67 | 6011407696 | นางสาวอิศยาภรณ์ ติรัตธัญสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
68 | 6011407852 | นางสาวภควดี เวชสวัสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
69 | 6011408256 | นางสาวพิมลวรรณ ดิษยทัต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6011409130 | นางสาวจิตรวรรณ สุขเกษม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6011409171 | นางสาวณัฐนันท์ ทินจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6011409197 | นางสาววรรณรี ต่วนคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6011409213 | นางสาวอสมาภรณ์ กลั่นเกษร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6011409320 | นางสาวฤทัยมาศ โพธิมาศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6011409346 | นางสาวสุวพัชร ชมภูชนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6011409361 | นางสาวธัญญาศิริ คูกิติรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6011409411 | นางสาวกมลกาญจน์ จิตต์ตรง | บัญชีบัณฑิต | 70 |
78 | 6011409494 | นางสาวอรวรรณ ดวงมณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 5711501246 | นางสาวโยธกา สังข์อินทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
80 | 5811502086 | นายสนธยา ทองนพรัตน์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
81 | 5811502144 | นางสาวณัฏฐ์ชญา ยอดออน | คณิตศาสตร์ | 10 |
82 | 5811502615 | นางสาวพรจิรา อินทนอย | คณิตศาสตร์ | 10 |
83 | 6011500631 | นายธีรภัทร เขื่อนคำ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
84 | 6011500854 | นายประกาศิต โกษาจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
85 | 6011500870 | นายธนากร สุระพล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
86 | 6011500896 | นางสาวสุรัญญา จันทร์หอม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
87 | 6011501977 | นายธีรพล ผ่องใส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
88 | 6011501985 | นายวรพร ประสิทธิ์นอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
89 | 6011501993 | นายสุเมธา อนุยุต | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
90 | 6011502017 | นายนวดล รัตนพันธ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
91 | 6011502025 | นายคุณวุฒิ นุวรรณโณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
92 | 6011503072 | นายนวพล ดาสั่ว | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
93 | 6011503080 | นายจักรกฤษ บุญมี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
94 | 6011503098 | นายทีรพล ห่วงพวง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
95 | 6011503106 | นายศิริธรรมวิทย์ บัวศรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
96 | 6011503130 | นางสาวกรรณิการ์ ชาญศึก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
97 | 6011503148 | นายปณะวัจน์ รัตโนภาสเรืองโชติ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
98 | 6011503155 | นายสุหนาน สิทธิโชคทรัพย์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
99 | 6011503163 | นายพงษ์ศิริ พูลศาสตร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 6011503205 | นางสาวจิรนันท์ มะโนเสาร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
101 | 6011504104 | นางสาวขวัญจิรา สอนระวัตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
102 | 6011504500 | นางสาวนทีกานต์ กิ่งทอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
103 | 6011504534 | นายขจศักดิ์ ปัถพี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
104 | 6011504575 | นายจักรพันธ์ ขุนจำนงค์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
105 | 6011505523 | นายธันวา กาญจนวาส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 6011505549 | นายธนิต ครองงาม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
107 | 6011505705 | นายณัฐิชัย นิธิศศินันท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
108 | 6011505747 | นายศิริพงษ์ ไชโย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
109 | 6011505754 | นายศักดา ละวรรณา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
110 | 5911700713 | นางสาวอโนชา ศิริอำนาจ | การแพทย์แผนจีน | 10 |