1 | 6011100416 | นางสาวกรรณิกา สันเต๊ะ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 5811201283 | นางสาวอมินทร์ตา เกียนประโคน | จิตวิทยา | 10 |
3 | 5811201325 | นายทินบดี ซาสุด | จิตวิทยา | 10 |
4 | 5811201341 | นางสาวมุกนภา ทิพย์สมบัติ | จิตวิทยา | 10 |
5 | 5811201499 | นายสุริยันห์ สุทธิพันธ์ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 5811201507 | นายรัตนชัย กินนาสน | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6011200026 | นายภควัต ใบไกล | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6011200083 | นางสาวอนิชญา ปานุวงศ์ | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6011200802 | นางสาวกัลยกร เกิดสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011201263 | นายสิทธินนท์ บัวไสว | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6011201271 | นางสาวรักษพัชนันท์ มัลลิกากาญจน์ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6011201545 | นางสาวชลิดา ทารักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6011201552 | นางสาวนันทกา เนียมสูงเนิน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011201602 | นางสาวดวงกมล สิทธิฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011201735 | นางสาวศรสวรรค์ เทพยศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011202014 | นางสาวอรญา นามศรี | จิตวิทยา | 10 |
17 | 5811300317 | นางสาวอนุชิดา แสนคำลือ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
18 | 5811300598 | นางสาวสรัลรัตน์ เจิมขุนทด | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
19 | 5811300606 | นางสาวปิยะวรรณ ขวัญใจ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
20 | 5811301273 | นางสาวอมรรัตน์ สุวรรที | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
21 | 5811302123 | นางสาวกชกร มูลใจทราย | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 5811302313 | นางสาวนิชานันท์ คงสนิท | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
23 | 5811302396 | นายวิชยุตม์ เจริญดาชัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
24 | 5811302750 | นายธีรัช เยระบุตร | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 5811302883 | นายณรงค์ฤทธิ์ ศรีสอาดพันธ์วงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 5811306769 | นายจักรกฤษณ์ บัวรุ่ง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
27 | 5811306827 | นางสาวศิริกาญจน์ ผลเกิด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 5811306843 | นางสาวปวริศา ทนหมัด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 5911300159 | นางสาวพรพิมล ผมรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 5911301611 | นางสาวโสมย์ธิดา คำสิงห์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 5911301819 | นางสาวจันทรา ทองศรีสวรรค์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 5911301835 | นางสาวอรพรรณ ถาวรกลาง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 5911303294 | นางสาวรณิดา เทพเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 5911303344 | นายธีรพงษ์ มูลลา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 5911304714 | นายพชรพล ควรพูลผล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 5911304722 | นายเฉลิมพล อินชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 5911304748 | นายพีระพงษ์ อ่อนนาค | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 5911304771 | นายอัญชรพล อรรถเดชา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 5911304813 | นายภูวเนศวร์ ทรัพย์พาลี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 5911304821 | นายลัทธพล ไชยประสิทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 5911304847 | นายวิศวกร ศรีสมุทร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6011300602 | นายโชติณรงค์ กลิ่นจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6011300610 | นางสาวจิตติมา ธรรมทินนะ | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6011300628 | นายภาณุพงศ์ สุขพิศาล | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6011300677 | นางสาวพิชพิมล สงจัน | นิติศาสตร์ | 10 |
46 | 6011300685 | นายก้องกิดากร จันทร์หนองแวง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6011300701 | นายภาณุพงษ์ ศรีไชย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6011300784 | นายฑิฆัมพร เทียนเห็ด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
49 | 6011302129 | นายอลงกรณ์ ลัคนารจิต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6011303796 | นางสาวคณิตา เจริญศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6011303812 | นายกฤษณมงคล อิทธิยา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6011304695 | นายเริงฤทธิ์ อุดร | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6011304711 | นายธันยพิพัธน์ เทียนสันเทียะ | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 6011304786 | นางสาวปัญญาพร แก่งหลวง | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6011304836 | นางสาวธชาดา ศรีประสงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
56 | 6011304885 | นายวันเฉลิม เทียมเพชร | นิติศาสตร์ | 10 |
57 | 6011304950 | นายสิริวัฒน์ บุปผา | นิติศาสตร์ | 70 |
58 | 6011306161 | นายนวพล จันทร์ละออ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6011306328 | นายวิทวัส คงหา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6011306344 | นางสาวพิมพ์กานต์ พรมจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
61 | 5811400596 | นางสาวสุกัญญา แสวงจันทร์ | การจัดการ | 10 |
62 | 5811400737 | นางสาวปณัทดา กาศสุวรรณ | การจัดการ | 10 |
63 | 5811401917 | นางสาวปรียาศรี สัยกิจ | การจัดการ | 10 |
64 | 5811401941 | นางสาวรัตดาวรรณ คุ้ยต่วน | การจัดการ | 10 |
65 | 5811405678 | นางสาวอาภัสสร กล่ำช้าง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
66 | 5811407476 | นางสาวรัตติยา วจนะศิริ | การตลาด | 40 |
67 | 5811408177 | นายชิษณุชา จันทนนท์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 5811408474 | นายภาคิไนย รัตนพันธ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 5811408482 | นางสาวธิดารัตน์ สุวรรณรัตน์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 5811408490 | นางสาวณัฐกานต์ เกตุโรจน์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 5811408508 | นางสาวชนัญชิดา เจริญศรี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 5811408516 | นางสาวนุชสรา ฤกษ์กำยี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 5811408599 | นายกฤษณ์ พิริยะกฤต | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 5811408672 | นางสาวกมลรัตน์ อ้อยจินดา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 11 |
75 | 5911400171 | นางสาวยุวดี ภิญโญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
76 | 5911401130 | นางสาวสุภัสสร อดทน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
77 | 5911401163 | นางสาวนัทชา ภูมิทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
78 | 5911401171 | นายชัยพิพัฒน์ ปัดชาศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
79 | 5911401189 | นางสาวไพรินทร์ แรงจริง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
80 | 5911401213 | นางสาวสิริกุล ลาภอดิศร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
81 | 5911401221 | นายธนารัตน์ อนันต์วิภาเสถียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
82 | 5911401254 | นางสาวนารีนารถ สุทธิฤทธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 70 |
83 | 5911401262 | นายวงศธร มนตรีกตัญญู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
84 | 5911401270 | นายฐิติพงศ์ สุราใหม่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
85 | 5911401296 | นางสาวชไมพร ขุราษี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
86 | 5911405727 | นางสาวธิดารัตน์ ผาบพิชวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
87 | 5911405735 | นางสาวกิตติวรา กาวิจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
88 | 5911406535 | นางสาวสุทธิดา สืบบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
89 | 5911406543 | นายบุลากร คชลัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
90 | 5911406550 | นางสาวอามันดาร์ ชูช่วย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 70 |
91 | 5911406568 | นายณัฐวุฒิ พูลแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
92 | 5911406576 | นายคริษฐ์ บุญปกครอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
93 | 5911406626 | นางสาวพัชราพรรณ โพธิ์กลาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
94 | 5911406642 | นางสาวเปมิกา หมอโอสถ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
95 | 5911406659 | นายตณุภัทร ศรีรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
96 | 5911406667 | นางสาวมณฑกานต์ พุทธิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
97 | 5911406675 | นางสาวกิ่งแก้ว พงษ์เพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
98 | 5911406683 | นางสาวจิรนันท์ จันทร์มี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
99 | 5911406691 | นางสาวกวินธิดา เวียงวีระ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
100 | 5911406725 | นางสาวกนกวรรณ แปดสูงเนิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
101 | 5911406782 | นางสาวชลธิชา ปรีดาวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
102 | 5911406808 | นางสาวณัฐพรรณ ดอกจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
103 | 5911406816 | นายทศพร อินงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
104 | 5911406824 | นายณัฐวุฒิ ไพทูลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
105 | 5911406832 | นายธนกร ยกทวน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
106 | 5911407327 | นางสาวมุกดา กล้าจอหอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
107 | 5911407343 | นางสาวผไทมาศ ชุนเกษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
108 | 5911407434 | นายคณธัช สิตาธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
109 | 5911411717 | นางสาวสิรินญา ธรรมชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
110 | 5911411725 | นายอรรถพล นาห่อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
111 | 6011404834 | นางสาวพรพิมล ไชยายงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 73 |
112 | 5711501105 | นางสาวรุ่งนภา พรมสี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
113 | 5711501121 | นางสาวแจ่มจันทร์ หันจางสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
114 | 5711504919 | นางสาวนิภาภรณ์ สุวรรณศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
115 | 5711505023 | นายนัทพงศ์ บุตรศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
116 | 5811503753 | นางสาวเจนจิรา นามุลทัศน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 5811504553 | นางสาวดารัณ แสงหล้า | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
118 | 5811504561 | นายภูมิพิพัฒน นิยมศิลป | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
119 | 5911501814 | นายนัทธพงศ์ บุญลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 5911502101 | นายปรมะ อารีรมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6011501514 | นางสาวจินตหรา คางคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6011501548 | นายอนุชา ใชยแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
123 | 6011501639 | นางสาวนารดา ลาภจิต | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6011503676 | นายตุลาการ อำนาจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6011504039 | นายวรวิช แก้วกองเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6011504112 | นายพงศกร ยะฝั้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |