1 | 5921301254 | นายพรชัย ชัยดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
2 | 5921301288 | นางสาวสุชัญญา จันทร์ดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 11 |
3 | 6021300857 | นางสาวกัญญารัตน์ บุญนาค | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6021301038 | นายอัษฎาวุธ บุญราช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 6021301046 | นายเพชรรัตน์ จิตรามาศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 6021301053 | นางสาวสุภาพร ศรีด่านจาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6021301111 | นายสุวรรณ คุณฮวย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6021301152 | นายธนาธิป แถลงศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6021301178 | นางสาวสายใจ สิงห์ล้ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6021301186 | นางสาวพรนภา เพียงจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6021301194 | นายอรรถพล เจียมตัว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6021301228 | นายศักเสนา มั่งมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6021301236 | นางสาววลัยพร จำปาคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6021301251 | นายปิยวัฒน์ ศรีถัด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 5921401179 | นางสาวอุทุมพร ขุนสอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
16 | 5921401252 | นางสาวเบญจวรรณ บริบูรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
17 | 5921401302 | นายพิรชัช เพ็ชรดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
18 | 5921401328 | นางสาวอตินุช นะราช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
19 | 5921401419 | นางสาวธนัชชา สุขอุดม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
20 | 6021400004 | นายนพดล ลอยอากาศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
21 | 6021400012 | นางสาวณัฐชยา พานแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
22 | 6021400038 | นางสาวธิติมา อินโบราณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
23 | 6021400053 | นางสาววรรณิสา สีสม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
24 | 6021400061 | นางสาวกาญจนา ชาวเมืองดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
25 | 6021400079 | นางสาวณัฐดนัย ตั้งกิจโสภณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 6021400087 | นางสาวภาวัชญา รัตนสุรดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
27 | 6021400111 | นางสาวโสภา ศรีเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 6021400129 | นายสุรศักดิ์ ผุดผ่องใส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 6021400137 | นางสาวนันทวรรณ อ่อนจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 6021400178 | นายสราวุธ สิงหศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
31 | 6021400186 | นางสาวประกายแก้ว หม้อทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 6021400202 | นางสาวรวิภา พลพิมพ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 6021400244 | นางสาวศิรินภา พลที | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6021400251 | นางสาวศิริพร แซ่ซี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 6021400277 | นางสาวขวัญสุดา นิชาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6021400285 | นางสาวกฤตยา กิจนิเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6021400293 | นางสาวชุติกาญจน์ จินดาวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 6021400301 | นายภทร พิทักษ์สัจจวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 6021400335 | นางสาวมาริษา ปอแสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
40 | 6021400343 | นางสาวอัจฉรา รัตนเพชร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6021401465 | นางสาวแก้วใจ เหล็กเมฆ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 6021401473 | นายมรุต แสนมอม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6021401481 | นายธีรพัฒน์ กล่อมกลึง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 6021401499 | นายพิไชมงคล ดาวหลวงแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6021401507 | นายอรรถพล มาหลำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
46 | 6021401515 | นายธนวัฒน์ มัศยามาศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
47 | 6021401523 | นายคณิน โคตรปัญญา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 6021401531 | นางสาวอรพรรณ โชครุ่งเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
49 | 6021401549 | นางสุภัทรา พาที | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
50 | 6021401564 | นายกฤษณะ รุ่งภิญโญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
51 | 6021401572 | นางสาววิกาญดา จันทร์แจ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
52 | 6021401606 | นางสาวทิพย์วิภา อาจกล้า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
53 | 6021401622 | นางสาวมณีวรรณ แสนแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 6021401630 | นายกานต์ มีศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 6021401663 | นางสาวเสาวนีย์ คงสุวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 6021401689 | นายอัษฎาวุธ หนองยาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 6021401697 | นางสาวสุชาภัทร์ โฆษิตาภรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 6021401705 | นางสาวจรรยารัตน์ เหมรา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 6021401713 | นายสุรศักดิ์ น้อยคูณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
60 | 6021401721 | นายศุภกิตต์ แซ่ล้อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6021401739 | นางสาวอาภัสรา เกษสุวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6021401747 | นางสาวฉัตรธิดา วงศ์ชัยจินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6021401754 | นายณรงค์ศักดิ์ ลิ้มสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 6021401762 | นางสาวรุ่งนภา แก้วนิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
65 | 6021401770 | นายเกรียงไกร อินทรมณี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
66 | 6021401788 | นายดำรง บุญสม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 73 |
67 | 6021401796 | นายศักดิ์ชัย ทาบรรหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 6021401804 | นางสาวสุดานันท์ จันทร์เรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6021401812 | นางสาวจิดาภา พงษ์พรต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 6021401820 | นางสาวศศิวิมล คำสวรรค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6021401838 | นางสาวกุลธิดา จิตรพริ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6021401861 | นายณราวิน ทับถวิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6021401879 | นางสาวสุวตี แพนชัยสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6021401887 | นายจีระพัฒน์ วรรณแอเลาะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6021401895 | นางสาวติยาภรณ์ ท่อกระโทก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6021401903 | นางสาวชญาณี เอี่ยมมีชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6021401929 | นายฉัตรกมล ดวงสง่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6021401945 | นางสาวสุทธิดา ปุตุรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6021401960 | นายอัจฉริยะ สองเมืองธนรัฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6021402026 | นายชาคร บัวทิพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6021402034 | นายคุณากร พงษ์ศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6021402059 | นายสุทธิภัทร์ อารีมิตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 6021402075 | นายอนาวิล ขาวละอุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 6021402083 | นางสาวแพรวพิลาศ บัญญัติพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6021402117 | นายชาคร เผือกม่วงศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 6021402133 | นางสาวธัญญาลักษณ์ นามรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6021402190 | นางสาววิยดา มั่นยืน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 6021504623 | นายศรันยู วรรธนะวิเศษ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
89 | 6021504631 | นายธีระพงศ์ ทองเทียบ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
90 | 6021504664 | นางสาวรัญชิดา ขันตี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
91 | 6021504680 | นายสุเมธ พวงจันทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
92 | 6021504698 | นายธีระพงศ์ เทพรักษ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
93 | 6021504706 | นายอธิปัตย์ ศรีชะนา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
94 | 6021504722 | นายเพชรชระ ฝากญาติ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
95 | 6021504748 | นายศราวุฒิ สายเอียด | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
96 | 6021504755 | นายวุฒิพงษ์ แสงยี่ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
97 | 6021504763 | นายจิรายุทธ เที่ยงธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
98 | 6021504789 | นางสาวณิชมน ชำนาญเกียรติ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
99 | 6021504797 | นายชุติมันต์ เข็มทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
100 | 6021504813 | นายกฤษดา สาตุ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
101 | 6021504821 | นายดวง ยุดดร | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
102 | 6021504839 | นายสรญา บริบูรณ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
103 | 6021504847 | นายพุฒิพงศ์ กลิ่นทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
104 | 6021504854 | นายอภิสิทธิ ภู่ระหง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
105 | 6021504862 | นายณัฐพงศ์ สีระดา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
106 | 6021504870 | นายอดิศักดิ์ สีทาฤทธิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
107 | 6021504888 | นายนเรนทร แซ่เตียว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
108 | 6021504896 | นายศิลทวิทย์ บุปผาถา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
109 | 6021504904 | นายสิทธิวัฒน์ บุญมั่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
110 | 6021504953 | นายสุรศักดิ์ ครายานนท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
111 | 6021504961 | นายณัฐดนัย ทองงิ้ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |