1 | 5911100781 | นายสุรวุฒิ พงษ์กล้า | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 5911100898 | นายอิศรา มาลารัตน์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 5911101292 | นายธรรมวิทย์ กุระคำ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 5911101326 | นายพชรพล พลับพลา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 5911101367 | นางสาวธัญนิฌา เกิดพุ่ม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 5911101409 | นางสาวบุศรินทร์ ง้าวแหลม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
7 | 5911101425 | นายเมธาวี ง้าวแหลม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 5911101466 | นายวิสา สีผา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
9 | 5911201282 | นายพลวัฒน์ มั่งมี | พลศึกษา | 10 |
10 | 5911201365 | นายนพนนท์ ทรรทรานนท์ | พลศึกษา | 10 |
11 | 5911201399 | นายเกศฎา คณะสุข | พลศึกษา | 10 |
12 | 5911201415 | นายศักดา สู่เสน | พลศึกษา | 10 |
13 | 5911201498 | นายณรงค์ชัย อักษรชู | พลศึกษา | 10 |
14 | 5911201506 | นายธนากร เรืองเหมือน | พลศึกษา | 10 |
15 | 5911201514 | นายธนกร จั่นจำรัส | พลศึกษา | 10 |
16 | 5911201522 | นายวรชาติ รัตนวิเชียร | พลศึกษา | 10 |
17 | 5911201530 | นายจิรายุทธ วงศ์วีระชัย | พลศึกษา | 10 |
18 | 5911201555 | นายญัตติพงษ์ สีดี | พลศึกษา | 10 |
19 | 5911201563 | นายจารุพัฒน์ สุวรรณวงษ์ | พลศึกษา | 10 |
20 | 5911201613 | นางสาวตุลยา ทองแสง | พลศึกษา | 10 |
21 | 5911201621 | นายสุชา ทรงศิริ | พลศึกษา | 10 |
22 | 5911201647 | นางสาวออมทรัพย์ สายกระสุน | พลศึกษา | 10 |
23 | 5911201654 | นายภาคิน ศิลาคม | พลศึกษา | 10 |
24 | 5911201662 | นายศิริทร จันทิหล้า | พลศึกษา | 10 |
25 | 5911202165 | นางสาวปิยะมาศ กลิ่นผกา | พลศึกษา | 10 |
26 | 5911202173 | นางสาวนุติตา คชเสน | พลศึกษา | 10 |
27 | 5911202181 | นายตฤนนท์ วิริยะ | พลศึกษา | 10 |
28 | 5911202199 | นายธัญพิสิษฐ์ คลี่บำรุง | พลศึกษา | 10 |
29 | 5911202207 | นางสาวศิรดา ทวีศักดิ์สมบูรณ์ | พลศึกษา | 10 |
30 | 5911202215 | นางสาวกานต์สินี ผลาผล | พลศึกษา | 10 |
31 | 5911202231 | นายพีรพัฒน์ วรสันต์ | พลศึกษา | 10 |
32 | 5911202488 | นายชัยชาญ สายศิลปชัย | พลศึกษา | 10 |
33 | 5311323355 | นายพงศกร กรมภักดิ์ | นิติศาสตร์ | 40 |
34 | 5611306837 | นางสาวชนิดาภา เล็กทรงเจริญ | ดนตรีสากล | 40 |
35 | 5611313031 | นายภัทรชัย จุลวรรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 5611313114 | นายจักรกฤช ปุนทะมุณี | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 5721310539 | นางสาวฐาปนี แก้วกล่ำ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
38 | 5911301645 | นางสาววรณัน สังขรักษ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 5911301652 | นางสาวสุพัตรา นารี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 5911301660 | นางสาวโยษิตา อินธิรักษ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 5911301702 | นางสาวทยากร อ่อนหิรัญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 5911302486 | นางสาวหทัยรัตน์ บุบผามาลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 5911302551 | นางสาวปกเกศ ศรีสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 5911306487 | นายพงศกร ทรงแสง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 5911306511 | นายณัฏฐ มะไพร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 5911306529 | นางสาวทักษพร เพชรวิมล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 5911306610 | นายภูริทัต ศิริมาศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 5911306701 | นายปัญญากร ฉลวยงาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6011304083 | นายสุรเชษฐ์ อินทรเพ็ชร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
50 | 6011304141 | นายธนวัฒน์ วัฒนสิงหะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
51 | 6011304992 | นายศราวุธ ไผ่แสวง | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
52 | 6011305031 | นางสาวภฆมน มีใหญ่ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
53 | 5611410894 | นายพรเทพ สันติภาวะกุล | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 5611416537 | นายวิศรุต วุฒิสิทธิ์บัณฑิต | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 40 |
55 | 5711404847 | นายกิตติภณ อยู่ทองจุ้ย | การจัดการ | 10 |
56 | 5711408616 | นางสาวธนัญญา เนียมพันธุ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
57 | 5711408871 | นางสาวสรินทร์พรรณ ปวเรศวงศ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
58 | 5711409291 | นายพงศธร มณีพงษ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
59 | 5711412360 | นางสาวศิริพร โมเทียน | การจัดการ | 10 |
60 | 5711415025 | นางสาวปภัสรา วิลามาศ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
61 | 5711417708 | นายชวลิต อินหงษา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
62 | 5711417716 | นายทศวัชร แซ่ตั้ง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
63 | 5821400842 | นางสาวทิพยาภรณ์ ถินถาน | การจัดการ | 70 |
64 | 6011403737 | นางสาวฐิดาภรณ์ กาลรบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 6011405708 | นางสาวกนกวรรณ สุทธิบริบาล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6011405856 | นางสาวศิริขวัญ ฮุยสุสดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6011405997 | นายนิติวัฒน์ น้ำ ทิพ ย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6011408900 | นายสหรัฐ ราศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6011409163 | นางสาวภัทรวรรณ เกตโอภา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6011409171 | นางสาวณัฐนันท์ ทินจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6011409189 | นายมานพ เทพแดง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6011409197 | นางสาววรรณรี ต่วนคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6011409205 | นางสาวธัญญารัตน์ วงษ์อินตา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6011409213 | นางสาวอสมาภรณ์ กลั่นเกษร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6011409239 | นางสาวอติกานต์ แซ่พัว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6011409247 | นางสาวเจนจิรา มีภูงา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6011409254 | นางสาวรุ่งทิพย์ ตามสีวัน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6011409262 | นางสาวชฎาพร ชำนาญหัตถ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6011409312 | นางสาวจีรนันต์ ศรมณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6011409320 | นางสาวฤทัยมาศ โพธิมาศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6011409338 | นายเทวฤทธิ์ ทองพูน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6011409346 | นางสาวสุวพัชร ชมภูชนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6011409353 | นางสาวจุฑามาศ อินทัพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6011409361 | นางสาวธัญญาศิริ คูกิติรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6011409387 | นายตราการ ภัทราโภควินท์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6011409411 | นางสาวกมลกาญจน์ จิตต์ตรง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6011409429 | นายปวีณ เกิดกุญชร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6011409437 | นายธีรพล บุญรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6011409445 | นางสาวอิศริยา กาฬมาตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6011409478 | นายชนาธิป ชัยเสนา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6011409494 | นางสาวอรวรรณ ดวงมณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6011409940 | นางสาวรุ่งนภา สุขฉัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6011500060 | นางสาวอัจฉรา นักฟ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
94 | 6011500649 | นายภาณุพงศ์ ศรีบุญเรือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
95 | 6011500656 | นายณัฐสิทธิ์ จันทร์วิเศษ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
96 | 6011500664 | นายวรรัตน์ สายสี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
97 | 6011500672 | นายจรณชัย แพ่งภิรมย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
98 | 6011500680 | นายอภิรักษ์ ชินจักร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
99 | 6011500706 | นายยิ่งพันธุ์ เจริญวงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
100 | 6011500714 | นายวราวุธ บุญสมบัติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
101 | 6011500730 | นายอัศกรณ์ วงค์ชาลี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
102 | 6011500748 | นายศษิกร หรั่งเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 6011500755 | นายสุรนันท์ จันทร์ทิม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 6011500797 | นายอภิรักษ์ วงค์ปัญญาดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
105 | 6011500805 | นายชัชฤทธิ์ สุขประเสริฐ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 6011500813 | นางสาวเกณิกา นิภาพรรณวัฒนา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6011500821 | นายณัฐวิทย์ กลิ่นเมธี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
108 | 6011500847 | นายทศวรรต รัตนะ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
109 | 6011502447 | นายมญชุ์ชวินทร์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 6011502454 | นายนันท์ธวัช คำมั่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 6011502744 | นายสราวุฒิ พันธานี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6011502785 | นางสาวธัญญารัตน์ พานศรี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 6011502793 | นายศุภณัฐ สิริวรรณภา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6011502801 | นายฟิตรี กาเจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
115 | 6011502918 | นายศุภเชษฐ์ พันธ์แก่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
116 | 6011502934 | นายสัตวัฏฏ์ คำศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
117 | 6011502942 | นายอนณ เมืองวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
118 | 6011502967 | นายกนกฤษ ทองโอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 6011502975 | นายสิปปกร เวชไชโย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 6011502983 | นายพีรพล เตชะคุ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 6011502991 | นายธนกร ศรีณรงค์สุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 6011503007 | นางสาวชลดา ไชยสวาท | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
123 | 6011503015 | นายธงไชย จารธนพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
124 | 6011503031 | นายสรรเพชญ รักการ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
125 | 6011503056 | นายศรัณยู วันคืนดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
126 | 6011503064 | นายอภิวัฒน์ หล่าอ้น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
127 | 6011503320 | นายธนภัทร อรรคพิพัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
128 | 6011503742 | นายณัฐนันท์ สุขใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
129 | 6011505572 | นายพงศ์ชนก เกษรังษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |