1 | 5711200823 | นางสาวภทรธร รัชนิพนธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5811200418 | นางสาวพิมลพรรณ สุขแสน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 5811200426 | นางสาวหทัยชนก เดือนแจ้ง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 5811200434 | นายชาญณรงค์ โสภางาม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 5811200517 | นายสุวิทย์ ถวัลย์วุฒิไกร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 5811200525 | นายปิยะภัณฑ์ เลิศกอบกุล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 5811200541 | นางสาวฤทัยภัค สกุลพราห์ม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 5811200566 | นางสาวพรธีรา อ่ำนาเพียง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 5811200608 | นายจารุวัตร์ เทียน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 5811200616 | นางสาวสิริวิภา หม่อมธา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
11 | 5811200632 | นายอัมราม จะมาจี | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 5911200045 | นางสาวศรัญญา อินทรา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 5911200854 | นางสาวคล้องนารถ ปณิธานสุทธิ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 5911200870 | นายวรัญญู กุหลาบกาฬสินธุ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 5911200888 | นายลัทธวุฒิ คงอ่ำ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
16 | 5911200979 | นางสาวศิริพร ศรีสุวรรณ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 5911200987 | นางสาววัชราพร นาคผึ่ง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 5911200995 | นายเกริกไกร การีชิต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 5911201001 | นางสาววิรัญญา เกื้อกูล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 5911201027 | นางสาวเจนจิรา อาแวสือนิ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 5911201050 | นางสาววรรณลยา อินทร์รจนา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 5911201696 | นางสาวอภิญญา จินดาสถาน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 5911201761 | นางสาวณัฐพร ผมพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 5911201779 | นางสาวภัทราพันธุ์ วัฒนราช | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 5911201803 | นางสาวประภาวดี โพธิกมล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
26 | 5911201837 | นายปรีชา เด่นสมุทร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 5911201845 | นางสาวรุ้งนารี คล้ายขยาย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 5911201852 | นายธนาดล จันทรา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
29 | 5711302371 | นายฤทธิพร หลำเนียม | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 5711306869 | นางสาวกมลวร บุญพันธุ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 5711306976 | นางสาววริยา จันทร์กระจ่าง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 5711307057 | นายชัยธัช ภิญโญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
33 | 5711312172 | นายเลิศฤทธิ์ แก้วสนธิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
34 | 5711312586 | นายปิยพงษ์ นามวงศ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
35 | 5711312719 | นายชัยศิลป์ สุทธิทองทรัพย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 5711312735 | นายสรรชัย มาลัยทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
37 | 5811302230 | นางสาวกานต์ธิดา วงศ์สุนทรทรัพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 5811303378 | นางสาววัชรี หรุ่นขำ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 5811303386 | นางสาวสโรชา สาระรัตน์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 5811303527 | นางสาวทรงลักษณ์ ศรีแก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 5911301389 | นางสาวเมขลา ปัญญาฉลาด | ภาษาจีน | 10 |
42 | 5911301496 | นางสาวอัจฉรา พันธ์สถิตย์ | ภาษาจีน | 10 |
43 | 5911301504 | นางสาวนิลมณี บุญเกษม | ภาษาจีน | 10 |
44 | 5911301579 | นางสาวประภาศรี แตงชาติ | ภาษาจีน | 10 |
45 | 5911301801 | นางสาวปัทมาภรณ์ มูลสุวรรณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
46 | 6011304919 | นายชวิน ศรีเงินงาม | นิติศาสตร์ | 70 |
47 | 5811400315 | นางสาวณัฐชา หงษ์ทอง | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
48 | 5811400356 | นางสาวเพ็ญนภา แสงดี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
49 | 5811400366 | นางสาวสุปราณี แซ่เฉ่า | การตลาด | 10 |
50 | 5811403079 | นางสาวปิยะดา เมฆา | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
51 | 5811403269 | นายสิทธินนท์ เงินเจริญ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
52 | 5811404440 | นางสาวจันทนีย์ จึงโสภณวิทวัส | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
53 | 5811408912 | นายวศิน ม่วงเจริญ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
54 | 5811408995 | นางสาวกนกวรรณ เกลี้ยงทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 5911403748 | นายธารินทร์ สะมะแอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
56 | 5911403763 | นายชยทัต ทัศศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
57 | 5911403771 | นายเปรมอนันท์ พรึ่มพรหม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
58 | 5911403789 | นายนิธิโรจน์ เพชรปวีณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
59 | 5911403797 | นายศักดิ์สิทธิ์ ใหมมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
60 | 5911403821 | นายบวรศักดิ์ กรทับทิม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
61 | 5911403862 | นายรังสิมันตุ์ สายอุ่นใจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
62 | 5911403896 | นางสาววัชราภรณ์ บวรคุณยานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
63 | 5911403904 | นายวัฒนพงศ์ ชำกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
64 | 5911403912 | นายอันดามัน ช่างเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
65 | 5911403979 | นายอิทธิพัฒน์ อิทธิวรรณพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
66 | 5911403987 | นางสาวพราวแพรว ศุภสาร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
67 | 5911404175 | นางสาวนิรชา บุญคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 5911404365 | นางสาวฑิตยา เป๊กต๊ะวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 5911405891 | นางสาวจิราพัชร ชัยช่อฟ้า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
70 | 5911405941 | นายนนทวัฒน์ จันทร์อินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
71 | 5911406006 | นายพุฒิพงศ์ บรรจง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
72 | 5911409778 | นายกฤษธณกร กุลเป็ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
73 | 5911409786 | นายธนินญา สุนทรประทุม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
74 | 5911409901 | นายปริญญา ทรัพย์จอหอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
75 | 5911409919 | นายพิพรรธ บัวผัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
76 | 5911410156 | นางสาวชื่นนฤชล โชตินันทน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 5911410305 | นายกษิดิ์เดช กลิ่นประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 5911411980 | นายวศิน การเกษม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
79 | 6011402986 | นางสาวอรจิรา วิเศษสิงห์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6011403000 | นายวรเชษฐ์ แซร์นารักษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6011407217 | นางสาวน้ำฝน สืบม่วงไทย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6011407464 | นายธนโชติ พรพิพัฒน์รุ่งศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 5711501246 | นางสาวโยธกา สังข์อินทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
84 | 5711501386 | นายศุภโชค ลบล้ำเลิศ | การจัดการเทคโนโลยี | 70 |
85 | 5711502418 | นายธนพล จูสกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
86 | 5711502475 | นายนัฐพณ สุขสงวน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
87 | 5711502574 | นายวัฒนชัย วงษ์เหม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
88 | 5711502608 | นายสันติกร หล้าคำแก้ว | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
89 | 5711502624 | นายอุตสาหะ รักทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
90 | 5711503416 | นายขวัญลาภ พิริยวิทย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 5711505262 | นายอลงกร อ่อนละม้าย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
92 | 5711508993 | นางสาวฤทัยรัตน์ โภชน์งาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
93 | 5811503191 | นายกิตติ แวมประชา | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
94 | 5811505121 | นายเฉลิมพล สุระเสน | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
95 | 5911500675 | นางสาวอภิชภา บุตรเจริญ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
96 | 5911501566 | นางสาวรัชพร เดชขจร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
97 | 5911502150 | นางสาวปริณภา มั่งมี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
98 | 5911502168 | นางสาวอัจฉราพรรณ สมรูป | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
99 | 5911502218 | นายณัฐวุฒิ แสงศรี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
100 | 5911502267 | นายอดิศักดิ์ ปัญญาวงค์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
101 | 5911503885 | นายณัฐพล นิธิกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
102 | 5911503919 | นายชาญณรงค์ ยะลา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
103 | 5911504081 | นายอภิสิทธิ์ ครุธอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
104 | 5911505187 | นายสุธิฉัตร์ ธัญญาวัฒนาสิริ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
105 | 5611700880 | นายณัฐวุฒิ ทุ่งหว้า | การแพทย์แผนจีน | 10 |
106 | 5611700930 | นางสาวพิณธารทิพย์ พินิจชัย | การแพทย์แผนจีน | 10 |
107 | 5911700010 | นายพชร ผลอินทร์ทอง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
108 | 5911700028 | นางสาวสิริอาภรณ์ วงษ์นันตา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
109 | 5911700093 | นายภูมิภัทร อรรคพิพัฒน์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
110 | 5911700135 | นางสาวภาวิตา จันทรา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
111 | 5911700143 | นางสาวศุภิสรา งามเจริญ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
112 | 5911700150 | นางสาวชมพูนุช กฤษฎีรัตนมณี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 5911700200 | นางสาววิจิตรา ทองนอก | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 5911700218 | นางสาวภัทรียา บุตรวงษ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 5911700267 | นางสาวธนัญญา หอมไม้ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 5911700317 | นางสาวอิสรีย์ญรดา ยศศรัณยู | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 5911700325 | นางสาวกมลชนก โตทอง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
118 | 5911700390 | นางสาวชนิกานต์ วรรณลุกขี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
119 | 5911700408 | นายชลัฐ เลิศผดุงกิจ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
120 | 5911700457 | นางสาวทิชาชล ภูอาจสูง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 5911700465 | นายธนภัทร ภารสุวรรณ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
122 | 5911700481 | นายธเนศ อุประ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
123 | 5911700499 | นางสาวธิดารัตน์ จำปาหอม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
124 | 5911700515 | นางสาวนุชนาถ ทองนาค | การแพทย์แผนจีน | 10 |
125 | 5911700523 | นายปถวี โกญจนาท | การแพทย์แผนจีน | 10 |
126 | 5911700564 | นางสาวปัทมวรรณ เนตรสุวรรณ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
127 | 5911700663 | นายวรชา ปรีดาศักดิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
128 | 5911700697 | นางสาวสุวนันท์ พิมพ์สำฤทธิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
129 | 5911700705 | นางสาวเสาวคนธ์ ขอเห็นกลาง | การแพทย์แผนจีน | 10 |