1 | 5811100345 | นางสาวเบญจวรรณ ทองสิน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 5811100352 | นางสาวพัณณิษา ขานทอง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 5811100485 | นางสาวสุนิชา นุชอุดม | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 5811100527 | นายณัฐวุฒิ ยมมาก | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 5711200200 | นางสาวสุริยาพร กลั่นบิดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5711200542 | นางสาวศิริวรรณ สุวรรณสาร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5711205251 | นายวัชรพงษ์ พรหมจรรย์ | พลศึกษา | 10 |
8 | 5711205384 | นายวิศรุต วิธานกรกุล | พลศึกษา | 10 |
9 | 5911200045 | นางสาวศรัญญา อินทรา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 5911200151 | นางสาวรุ่งฤดี โสดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5911200185 | นางสาววัชรา ค้าสุกร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5911200201 | นางสาวเพ็ญประภา บุญมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5911200243 | นางสาวสุพรรณิการ์ สุขเจริญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5911200292 | นางสาวชาณิศา หุ้ยทั่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5911200342 | นางสาวสุภาลักษณ์ คะเชนหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5911200391 | นางสาวจันจิรา เปลี่ยนเรืองศิลป์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5911200417 | นางสาวอรุณวดี ศรีจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5911200474 | นางสาวธิดาพร สึกชัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 5911200524 | นางสาวอภิชญา โมคมูล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 5911200540 | นางสาวสุภาวดี ปานสุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 5911200896 | นายธนวิทย์ รอบคอบ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 5911200912 | นางสาวสุภาวดี แจ่มสงค์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 5911200920 | นางสาวอำภา สร้อยจิต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 5911200946 | นางสาวชัชดากร หริคำภา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 5911200953 | นายวีรภัทร โรมรัตนพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
26 | 5911200987 | นางสาววัชราพร นาคผึ่ง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 5911201001 | นางสาววิรัญญา เกื้อกูล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 5911201019 | นางสาวหัทยา สัตย์สูง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
29 | 5911201696 | นางสาวอภิญญา จินดาสถาน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
30 | 5911201704 | นายญาณกร จารกัณหา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
31 | 5911201720 | นายถิรายุ สวัสดิผล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
32 | 5911201837 | นายปรีชา เด่นสมุทร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
33 | 5911201878 | นางสาววิภาพร จิตอาคะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 5911201886 | นางสาวอุไรพร พวกดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 5911201894 | นางสาวอรอุมา ศรีท้วม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 5911201902 | นางสาวขนิษฐา สมานมิตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 5911201928 | นางสาวบงกชกมล ยังโยมร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 5911201977 | นางสาววสุธิดา พุ่มบุตสุทน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 5911201985 | นางสาวสุจิณณา พาพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 5911201993 | นางสาวกิ่งแก้ว ทนนำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
41 | 5911202009 | นางสาวสิริวดี นุเรศรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
42 | 5911202033 | นางสาวณัฏฐิชาดา นิ่มนวล | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
43 | 5911202058 | นางสาววิจิตรา ปาคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
44 | 5911202074 | นางสาวณัฐชา บุญทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
45 | 5911202082 | นางสาวปรางทอง สุริวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
46 | 5911202108 | นางสาวณัฐธิดา ธรรมแท้ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
47 | 5911202124 | นางสาวปวีณา พันธ์กุล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
48 | 6011201362 | นางสาวฐิตาภา นาบล | จิตวิทยา | 10 |
49 | 6011201503 | นางสาวณัฐวดี ค่าเจริญ | จิตวิทยา | 10 |
50 | 6011201511 | นางสาวมินตรา สำเริงกิจ | จิตวิทยา | 70 |
51 | 6011201776 | นางสาวลักษมณ ฟูเกษม | จิตวิทยา | 10 |
52 | 6011201891 | นางสาวณิชาภัทร บุญผ่อง | จิตวิทยา | 10 |
53 | 6011201941 | นางสาวชลันธร ศิลาแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
54 | 6011201966 | นางสาวกนธิชา ไชยศรี | จิตวิทยา | 10 |
55 | 5411311003 | นายเทศวัฒน์ บรมรัมย์ | ดนตรีสากล | 10 |
56 | 5811303287 | นางสาววราพรรณ สามารถ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
57 | 5811305886 | นางสาววนัสนันท์ แสงสกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
58 | 5711407659 | นางสาวฐณสร สมนึก | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
59 | 5711408285 | นางสาวอัจฉรา เกษร | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
60 | 5711408491 | นายอรรถพล อินทรสุวรรณ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
61 | 5711408533 | นางสาวธนิดา ปานน้อย | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
62 | 5711414598 | นายปลินธร อินทศรี | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
63 | 5811400307 | นางสาวสุธีรา ป้องกันภัย | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
64 | 5811401172 | นางสาวดวงใจ พรมมาดี | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 5811401248 | นางสาวภรดาณี จันทร์เจริญ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
66 | 5811402287 | นางสาวกัลยาณี นาคนิล | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
67 | 5811402303 | นางสาวนิภาพร ฦาชา | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
68 | 5811402360 | นางสาวณัชชา ราชวัฒน์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
69 | 5811404432 | นางสาวณัฐกานต์ ปลื้มยุทธ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
70 | 5811404457 | นางสาวหทัยชนก คงสพัง | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
71 | 5811405926 | นางสาววารุณี เจริญจิตร | การเงินการธนาคาร | 10 |
72 | 5811407591 | นางสาวสมฤทัย เรือนเงิน | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
73 | 5811407617 | นางสาวเกศรินทร์ นิลเต็ม | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
74 | 5811407724 | นางสาวเยาวลักษณ์ โพธิ์ศรี | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
75 | 5811408607 | นายชัยวัฒน์ อ้วนโพธิ์กลาง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 5811409605 | นางสาวไพจิตรา สารบรรณ์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
77 | 5811409613 | นายวิวัฒน์ วงษ์สุรินทร์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
78 | 5811409761 | นางสาวสุดารัตน์ จันทสิงห์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
79 | 5811409787 | นางสาวทิพวรรณ ขุมทอง | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
80 | 5811409795 | นางสาวจิราพร ทีเขียว | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
81 | 5811409852 | นายสรายุทธ กิจการ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 5911403417 | นางสาวธยาน์วรรณ จงจิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 5911403607 | นายคมกริช ศรีสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
84 | 5911404043 | นางสาวนัฐชา ชัยพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 5911404233 | นางสาวสุทธิดา บุตรดีวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 5911404415 | นางสาวมินตรา แดงสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 5911408085 | นางสาวอภิญญา ศรีศักดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
88 | 5911408713 | นางสาวสุภิญญา ขำทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
89 | 6011402002 | นางสาวกมลชนก ศรีรัตนเดชาชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
90 | 5711501386 | นายศุภโชค ลบล้ำเลิศ | การจัดการเทคโนโลยี | 70 |
91 | 5711501774 | นายธนวัฒน์ อำนาจเรืองฤทธิ์ | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
92 | 5711501790 | นายลิขิต เวชศาสตร์ | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
93 | 5711505965 | นายวรัญญู มีแย้มภักดิ์ | การจัดการเทคโนโลยี | 70 |
94 | 5811504447 | นายวุธ รัศมิทัต | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
95 | 5911503240 | นายจิรายุส หล่มศักดิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
96 | 5911503307 | นายกอบเกื้อ สุวรรณ | เทคโนโลยีการผลิต | 11 |
97 | 5911503349 | นายเมธา โป๊ะอ้น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
98 | 5911503372 | นายชินธิป บัวแพง | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
99 | 5911503786 | นายภาณุพงษ์ ยิ่งสุจริตพันธ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 5911503877 | นายเกียรตินัย ยืนสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
101 | 5911504982 | นางสาวยศพร ลัดคุ่ย | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
102 | 5911505047 | นายอมรเทพ เดชผลิต | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
103 | 6011500136 | นางสาวจิราพัชร อุตะมะสูน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6011501514 | นางสาวจินตหรา คางคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6011501639 | นางสาวนารดา ลาภจิต | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6011503775 | นางสาวศศิธร อ่ำปลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6011505234 | นายวรวิทย์ นาใต้ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
108 | 6011505275 | นางสาววรนุช ผลสิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
109 | 6011505309 | นางสาวชุตินันท์ สิงห์คำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 70 |
110 | 6011505317 | นายจตุพร นันทรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
111 | 6011505358 | นางสาวชายิกาพร สุวรรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
112 | 6011505432 | นายวัชรพงษ์ ยาวิไชย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
113 | 6011505606 | นายโสภณ อนุรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
114 | 6011505630 | นางสาวอรจิรา เทียนประภา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
115 | 6011700553 | นางสาวรุ่งทิพย์ อินแก้ว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 6011700645 | นายคมน์เวโรจน์ เก้าเอี้ยน | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 5611700518 | นางสาวอุบล มะระ | การแพทย์แผนจีน | 40 |
118 | 5611700625 | นางสาวสิรีธร ศรีโชติ | การแพทย์แผนจีน | 40 |
119 | 6011700389 | นางสาวธตรฐ จงรุ่งเรืองไสว | การแพทย์แผนจีน | 70 |
120 | 6011700512 | นางสาวภาวนา สายงาม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 6011700587 | นางสาวศิริลักษณ์ สายสมบัติ | การแพทย์แผนจีน | 70 |