1 | 5911200086 | นางสาวสิริวิภา ไกรรัตน์ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 5911200128 | นางสาวศุภสุดา สัทธาพงศ์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 5911200136 | นางสาวซารอ หะยียามะ | จิตวิทยา | 10 |
4 | 5911200144 | นางสาวอรปรียา ศรีใส | จิตวิทยา | 10 |
5 | 5911200177 | นางสาวรัตนา พงษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5911200318 | นางสาวอินทิรา หมึกสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5911200334 | นางสาวประภัสสร แทนด้วง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5911200458 | นางสาวสุดารัตน์ อาสนามิ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911200573 | นางสาวเบญจพร เอี่ยมดี | จิตวิทยา | 10 |
10 | 5911200599 | นางสาวสุรัตนา ศุภาพร | จิตวิทยา | 10 |
11 | 5911200607 | นางสาวมนรดา หวังนิล | จิตวิทยา | 10 |
12 | 5911200615 | นางสาวสิรินทิพย์ ดาวบุตร | จิตวิทยา | 10 |
13 | 5911200623 | นางสาวอารียา นามกิง | จิตวิทยา | 10 |
14 | 5911200649 | นางสาวสุธิตา ศรีม่วง | จิตวิทยา | 10 |
15 | 5911200656 | นางสาววีรวรรณ สังข์ทอง | จิตวิทยา | 10 |
16 | 5911200664 | นางสาววิไลวรรณ ภูเวียง | จิตวิทยา | 10 |
17 | 5911200680 | นางสาวกชนันท์ เลียวประโคน | จิตวิทยา | 10 |
18 | 5911200698 | นางสาวอรวรรณ อินทร์ทอง | จิตวิทยา | 10 |
19 | 5911200706 | นางสาวยลลดา ยวงยิ้ม | จิตวิทยา | 10 |
20 | 5911200714 | นางสาวเนตรญา อินเทพ | จิตวิทยา | 10 |
21 | 5911200722 | นายอมรเทพ ธิบดี | จิตวิทยา | 10 |
22 | 5911200748 | นางสาวธิดาภรณ์ ขุมคำ | จิตวิทยา | 10 |
23 | 5911200771 | นายพัฒนชัย ขำมั่น | จิตวิทยา | 10 |
24 | 5911200797 | นางสาวสุชานันท์ มั่นคง | จิตวิทยา | 10 |
25 | 5911200813 | นางสาวธนัญญา กลิ่นหอม | จิตวิทยา | 10 |
26 | 5911200821 | นายมนัสวี ชูวงษ์ | จิตวิทยา | 10 |
27 | 5911200839 | นางสาวอภิญญา มาตรวิเศษ | จิตวิทยา | 10 |
28 | 5911201423 | นายศรายุทธ ศรีสุวรรณ | จิตวิทยา | 10 |
29 | 5911201449 | นางสาวสิริยากร จุ่งมิตร | จิตวิทยา | 10 |
30 | 5911201456 | นางสาวศุภมาส ตาปิง | จิตวิทยา | 10 |
31 | 5911201472 | นางสาวรัตนา นาคทอง | จิตวิทยา | 10 |
32 | 5911201894 | นางสาวอรอุมา ศรีท้วม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 5911202017 | นางสาวรัติยากร ศาลาฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 5911202025 | นางสาวมารีน่า ดาโร๊ส | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 5911202041 | นางสาวสุภาภรณ์ วัดจัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 5911202074 | นางสาวณัฐชา บุญทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 5911202082 | นางสาวปรางทอง สุริวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 5911202256 | นางสาวนันฐิกา วรีฤทธิ์ | จิตวิทยา | 10 |
39 | 5911202264 | นางสาวศิริรัตน์ ตรงตามคำ | จิตวิทยา | 10 |
40 | 5911202272 | นางสาวชัญญานุช ริมสกุล | จิตวิทยา | 10 |
41 | 5911202280 | นางสาวอัญมณี ส่งเสริม | จิตวิทยา | 10 |
42 | 5911202298 | นายปฏิภาณ เจริญผล | จิตวิทยา | 10 |
43 | 5911202306 | นางสาววลัยพรรณ จันทร์มั่น | จิตวิทยา | 10 |
44 | 5911202314 | นางสาวณัฐพร น้อยประชา | จิตวิทยา | 10 |
45 | 5911202330 | นายอนุชิต แก้วช่วย | จิตวิทยา | 10 |
46 | 5911202348 | นางสาวพิมพ์นิภา ทาบง | จิตวิทยา | 10 |
47 | 5911202355 | นางสาวณัชชารีย์ สอนผา | จิตวิทยา | 10 |
48 | 5911202371 | นางสาวประพันนิภา ยะพลหา | จิตวิทยา | 10 |
49 | 5911202405 | นางสาววิจิตรา อยู่สบาย | จิตวิทยา | 10 |
50 | 5911202413 | นางสาวทิชา แสงเรือง | จิตวิทยา | 10 |
51 | 5911304110 | นางสาวสุนิษา คำประสงค์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
52 | 5911304128 | นายเอกชัย ดำเล็ก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
53 | 5911304144 | นางสาวจตุพร ซ่อนกลิ่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
54 | 5911304177 | นางสาวธนพร รัตนอร่ามสวัสดิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
55 | 5911304185 | นางสาวสุภนิช สนิทมัจโร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
56 | 5911304193 | นางสาวสุวนันท์ แก้วเจริญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
57 | 5911304201 | นายชัยนันท์ ยะปัญญา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
58 | 5911304243 | นายวีระยุทธ กัลบท | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
59 | 5911400371 | นางสาววัฒนา เถาว์ชาลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 5911400454 | นางสาวสุพัตรา ชัยลิ้นฟ้า | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 5911400520 | นายเอกราช คุณโน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 5911400678 | นางสาวฉัตรติกาญจน์ ปุตตะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 5911400686 | นางสาวปราณปรียา สีสุวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 5911400728 | นางสาวกัญญาณัฐ ใหม่นิถะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 5911402245 | นายณัฐดนัย สุขเจริญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 5911402252 | นางสาวอนุสรา บุญรอด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 5911402484 | นางสาวอัมรา ขี่ทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 5911402666 | นางสาวพรตะวัน วรรณโส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 5911402922 | นางสาวสายชล ชุมสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 5911404563 | นางสาวธัญญลักษณ์ เมฆสุวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 5911404910 | นางสาวสุพรรณิการ์ บัวทัน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 5911404936 | นางสาวนรากร ซุยจุมจัง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 5911404969 | นายปรีดา นนบุญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 5911405081 | นายธัญลักษณ์ กิจมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 5911405172 | นางสาวศศธร นาคพลัง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 5911405230 | นายฐปกร มะโนกิจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 5911405347 | นายอลินดา ฉัตรภากุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 5911405370 | นายปฐมพงศ์ หลงเดียว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 5911405479 | นางสาววิลาวรรณ ศรีเเก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 5911405511 | นางสาวพรหมศิริ อนันตรสุชาติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 5911405537 | นางสาวบุษญา เทศดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 5911405578 | นางสาวธิดารัตน์ พยัคฆเพศ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 5911405586 | นางสาวธณัฐญา ด้วงต่าย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 5911405602 | นางสาวธนัญญา พาลี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 5911405628 | นางสาวสิรินพร ดาวบุตร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 5911406154 | นางสาวศศธร หวังผล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 5911410727 | นางสาววันวิสา นิวงค์ษา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 5911410743 | นายจิตติชาติ กัลลประวิทย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 5911410776 | นางสาวกนกวรรณ ทรัพย์ประดิษฐ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 5911410891 | นางสาววรัญญา กิมเล่งจิว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
91 | 5911411022 | นางสาวชนิดาภา กิติวัฒนสกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
92 | 5911411063 | นายศรัณย์ วงศ์วราสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
93 | 5911411279 | นางสาวกมลฉัตร บุญผ่อง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 5911411444 | นางสาวโศภิษฐา เด่นปรีชาวงศ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 5911411519 | นายสุวิทย์ พลฤทธิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
96 | 5911411535 | นางสาวปวีณา เหิดวังม่วง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 5911411600 | นางสาวพิมพ์วรีย์ ลอยพงษ์ศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 5911411675 | นางสาวนิตยารัตน์ บุญเกิด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6011403257 | นางสาวณัฐธิยา ธุระสะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 6011403349 | นายพิชชากร วิกันทะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6011407258 | นายฐณภัทร ชัยสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 6011410245 | นายทักษ์ดนัย อัยราคม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 5911500081 | นายวัชระพล เมฆฉาย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
104 | 5911500161 | นางสาวชัญญา สุวรรณวิจิตร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 70 |
105 | 5911500204 | นายชิษณุพงศ์ เสือปู่ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 5911501046 | นางสาวนภัสรา ใจยา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
107 | 5911501053 | นายธนชิต ยอดมงคล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
108 | 5911501087 | นายพงศภัทร์ โตแทน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
109 | 5911501103 | นางสาวปิยะดา เวชกามา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
110 | 5911501137 | นายรณฤทธิ์ วรรณวงศ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
111 | 5911501194 | นางสาวสุมลฑาฬ์ เดชจร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
112 | 5911501202 | นายอมร บุญสมัย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
113 | 5911501228 | นายออมทรัพย์ ชานชิต | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
114 | 5911501236 | นายชาติชาย สุวรรณเพชร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
115 | 5911501491 | นายรวีพงษ์ ไตรทิพย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
116 | 5911502358 | นายณิชากร คลี่สุวรรณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
117 | 5911502374 | นางสาวภคนันท์ ศาสตระวาทิต | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
118 | 5911502390 | นายอานนท์ พจนะไพบูลย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
119 | 5911503513 | นางสาวน้ำฝน เสมานิตย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
120 | 5911503554 | นางสาวพรนภา ตนภู | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
121 | 5911503661 | นายวีรชัย แซ่ซื้อ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
122 | 5911503703 | นางสาวจุไรรัตน์ ปะหุปะมง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
123 | 5911503752 | นายกัมพล เถาว์น้อย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
124 | 5911503794 | นายฐานทัพ พลอยนุช | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
125 | 5911503836 | นายภานุพงศ์ คนซื่อ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
126 | 5911505070 | นางสาวเบญจภัค สำเพียร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
127 | 5911505088 | นายประหยัด เกงชัยภูมิ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
128 | 6011501860 | นายณัฐฐินันท์ ประสิทธิภานาวา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
129 | 6011503908 | นายวศิน หนูเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |