1 | 6011200786 | นางสาวเบญจวรรณ ปานขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911305422 | นายวชิระ คงขุนทด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
3 | 6011300644 | นางสาวปิยภรณ์ ชูเชิด | นิติศาสตร์ | 10 |
4 | 6011300669 | นางสาวอรวรรณ หมั่นดี | นิติศาสตร์ | 10 |
5 | 6011300768 | นายทศพล เรืองศรี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
6 | 6011304414 | นางสาวสุทธิดา คล้ายสุบรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 6011304554 | นางสาวทรายมณี กอพูนพัฒน์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
8 | 6011304711 | นายธันยพิพัธน์ เทียนสันเทียะ | นิติศาสตร์ | 10 |
9 | 6011304729 | นายตันติกร ภูมีเพ็ชร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 6011304794 | นางสาวดาวเรือง คำบุญเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 6011304851 | นายกฤช วัฒนอุดมศิลป์ | นิติศาสตร์ | 70 |
12 | 6011304869 | นางสาวพิมพ์ชนก ภูยาทิพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6011304976 | นายเจนณรงค์ หุ่นยนต์ | นิติศาสตร์ | 70 |
14 | 6011306252 | นางสาวสลิลา สิงห์ลอ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
15 | 6011306369 | นางสาวโมฬิน รัตตะรังสี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6011307946 | นางสาวจารุวรรณ บุญวงค์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6011308068 | นางสาวพรหมพร สนิทวรรณะ | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6011400352 | นางสาวภัคจิรา ภูขมัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
19 | 6011400378 | นายอภินันท์ ปัญจสิริวัฒนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
20 | 6011401038 | นางสาวณฐินี ทัศนสุวรรณ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
21 | 6011401137 | นางสาวจิราพร รัตนศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
22 | 6011401228 | นางสาวอริสา สิงหสิทธิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 6011401558 | นางสาวลดาวัลย์ ศรีสุริยามินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
24 | 6011402523 | นายสีหราช พรหมรักษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
25 | 6011402531 | นายจีรพันธ์ พานโถม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
26 | 6011402549 | นางสาวกนกนนท์ โกมลวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
27 | 6011402580 | นายณัฐภัทร เขียวลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
28 | 6011402879 | นายอนุชา สุขกะสิงห์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
29 | 6011403414 | นางสาวแพรพลอย อนุตรนิติกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
30 | 6011403901 | นางสาวนรีรัตน์ วงษ์เพ็ญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
31 | 6011404297 | นายอธิพัฒน์ เจริญยิ่ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
32 | 6011404867 | นางสาวเพชราพรรณ แก้วเขียว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
33 | 6011404941 | นางสาวรุ่งนิภาพร จันทร์สม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
34 | 6011405427 | นายภคพล เหมสุลักษณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
35 | 6011406607 | นายวันฮัสซัน สะแลแม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
36 | 6011406615 | นายปฐมพล ตาสระคู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
37 | 6011406631 | นายปฏิภาณ ใจชอบ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
38 | 6011406656 | นายวีระชัย คล้ายปาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
39 | 6011406672 | นายนครินทร์ กุกุทพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
40 | 6011406698 | นายวิทวัส แซ่เฮ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
41 | 6011406706 | นางสาวฮุสนี อับดุลกาเดร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 6011406730 | นายพงศ์สิริ พงศ์สุริยนันท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6011406748 | นางสาวชลธิชา พลายแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 6011406755 | นายสหภัณฑ์ แสนวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6011408975 | นายอนุรักษ์ ศรีชมภู | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 73 |
46 | 6011409171 | นางสาวณัฐนันท์ ทินจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 6011409205 | นางสาวธัญญารัตน์ วงษ์อินตา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 6011409346 | นางสาวสุวพัชร ชมภูชนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6011410039 | นางสาวอัญชลีพร สุขแสวง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
50 | 6011500276 | นางสาวสุนิตา นาคนาวา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
51 | 6011500284 | นางสาวณัฐชฌา มาสุริยะ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
52 | 6011500318 | นางสาวสิรามล โชคนำบุญมา | อาหารและโภชนาการ | 70 |
53 | 6011500326 | นางสาวรัชนีกร ปัญหาผล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
54 | 6011500672 | นายจรณชัย แพ่งภิรมย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
55 | 6011500680 | นายอภิรักษ์ ชินจักร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 6011500748 | นายศษิกร หรั่งเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
57 | 6011500755 | นายสุรนันท์ จันทร์ทิม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
58 | 6011500797 | นายอภิรักษ์ วงค์ปัญญาดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
59 | 6011501894 | นายปัญญภฤศ์ หมื่นหลุบกุง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
60 | 6011501902 | นางสาวทิพวรรณ จิณสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
61 | 6011501910 | นางสาวธนาภรณ์ น้อยคำลือ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
62 | 6011502199 | นางสาวพันธ์เครือ ดุสิตากร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
63 | 6011502207 | นายพีรวิชญ์ จันทร์เพ็ญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
64 | 6011502215 | นางสาวภัทรกร อ่อนหิรัญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
65 | 6011502249 | นายจตุรพร นิลเอี่ยม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
66 | 6011502272 | นายกฤษฎา ศรีสมุทร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
67 | 6011502298 | นายนรินทร เพ็ชรนอก | อาหารและโภชนาการ | 10 |
68 | 6011502322 | นางสาวปนัดดา นรวัน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
69 | 6011502389 | นายนิทิตย์ สมควรเหตุ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
70 | 6011502397 | นางสาววัศดา ขุนแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
71 | 6011502405 | นายทิวา บารานตอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
72 | 6011502421 | นายอรรถพล สิทธิเจริญโรจน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
73 | 6011502439 | นางสาวธัญมาศ สุเทวพร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
74 | 6011502447 | นายมญชุ์ชวินทร์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
75 | 6011502454 | นายนันท์ธวัช คำมั่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
76 | 6011502785 | นางสาวธัญญารัตน์ พานศรี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
77 | 6011502793 | นายศุภณัฐ สิริวรรณภา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
78 | 6011502801 | นายฟิตรี กาเจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
79 | 6011502819 | นางสาวสุภัสสร ศรีทวน | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
80 | 6011502876 | นายเตชิต เขตสกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
81 | 6011502884 | นางสาวหฤทัย ภูขลิบเงิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
82 | 6011502967 | นายกนกฤษ ทองโอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
83 | 6011503015 | นายธงไชย จารธนพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
84 | 6011503031 | นายสรรเพชญ รักการ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
85 | 6011503726 | นายรัฐวิชญ์ ฉัตรพิริยกรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6011504294 | นางสาวกนกวรรณ กุลบุตร | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
87 | 6011504302 | นายพิชญะ เลื่อนเเก้ว | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
88 | 6011504310 | นางสาววรรณวิษา หมื่นวินาท | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
89 | 6011504328 | นายเฉลิมชัย นิยมธรรม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
90 | 6011504344 | นางสาวดาวพระศุกร์ ทองบริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
91 | 6011504369 | นางสาวนิจจารีย์ โต๊ะบุรินทร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
92 | 6011504823 | นางสาวนัทธมน โพธิ์โนนม่วง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
93 | 6011504849 | นางสาวรวิวรรณ จันทร์วิภาภรณ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
94 | 6011504948 | นางสาวกันยาวีร์ วีระโชติคุณกิตติ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
95 | 6011504971 | นางสาวณัฏฐิมา ทองย้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
96 | 6011504997 | นายธนกฤต สุวรรณศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 6011505002 | นางสาวปวีณา เขตประทุม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6011505010 | นางสาวขนิษฐา ศรีแสง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6011505044 | นางสาวอโรชา ทีน้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6011505051 | นายปิติณัฐ ล้ำศิริเจริญโชค | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6011505069 | นางสาวศุภดา ศรีสุระ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
102 | 6011505176 | นางสาวพรแสงทิพย์ บุสบงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
103 | 6011505184 | นางสาวเบญจวรรณ สัตนันท์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
104 | 6011505192 | นางสาวศิริรัตน์ กันหะคุณ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
105 | 6011505226 | นางสาวจิราพร อ่อนประทุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
106 | 6011505242 | นางสาวสุภัสสรา เงินสว่าง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 70 |
107 | 6011505259 | นางสาวกัญญารัตน์ แนมพลกรัง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
108 | 6011505267 | นางสาวณัฐภรณ์ พงษ์ไธสง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
109 | 6011505283 | นางสาวบุษยมาศ ชูฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 6011505291 | นางสาวปฐวีภรณ์ เพ็ชรสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
111 | 6011505325 | นางสาวศิริมล เมืองสนาม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 70 |
112 | 6011505341 | นายโกศิลป์ กานุวงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
113 | 6011505366 | นางสาวนฤมล มากมี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
114 | 6011505390 | นางสาวธัญญารัตน์ ผาสีกาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
115 | 6011505572 | นายพงศ์ชนก เกษรังษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
116 | 6011505580 | นางสาวนิศารัตน์ สุขขวด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
117 | 6011505614 | นางสาวเดือนฉาย ศรีเมืองบุญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
118 | 6011505655 | นางสาวรัชนีกร ทองบรรหา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 60 |
119 | 6011505697 | นางสาวธนารีย์ ยิ้มแย้ม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |