1 | 5911100534 | นางสาวศิรินารถ ฉิมสุด | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 5911100799 | นางสาวหทัยภัทร อีสา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 5911100823 | นายณัฐภัทร ศรีฤกษ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 5911100872 | นายกฤตนัย ทองโอฬาร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 5911101300 | นายชนัญชัย เข็มเพชร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 5911101334 | นายภูรินทร์ เจริญอยู่คงรอด | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
7 | 5911101342 | นายชาญณรงค์ แปะก๋งเส้ง | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 5911200151 | นางสาวรุ่งฤดี โสดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911200185 | นางสาววัชรา ค้าสุกร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5911200201 | นางสาวเพ็ญประภา บุญมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5911200219 | นายปฏิภาณ จินดาดวง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5911200227 | นางสาวทิพยวิมล นวลอ่อน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5911200300 | นางสาวชนนิกานต์ วัฒนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5911200342 | นางสาวสุภาลักษณ์ คะเชนหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5911200383 | นางสาวจีรนันท์ ไชยชาย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5911200391 | นางสาวจันจิรา เปลี่ยนเรืองศิลป์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5911200417 | นางสาวอรุณวดี ศรีจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5911200474 | นางสาวธิดาพร สึกชัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 5711309962 | นายชานนท์ สมบัติวงค์ | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 5911301207 | นางสาวกุลสินี ชาวอุบล | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
21 | 5911301256 | นายกานต์ อัศวเดชขจร | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
22 | 5911301264 | นางสาวเบญจวรรณ พันธ์ผึ้ง | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
23 | 5911304482 | นายธีระศักดิ์ จิรภาพาณิชย์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
24 | 5911304490 | นายเถลิงศิลป์ ทองดี | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
25 | 5911304508 | นางสาวปรารถนา สุทธิพันธุ์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
26 | 5911304524 | นายนที พรพัฒน์กุล | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
27 | 5911304565 | นางสาวณัฐชา ขุนใหญ่ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
28 | 5911304607 | นางสาวเสาวนีย์ นาบำรุง | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
29 | 5911306842 | นางสาวกัญญาณัฐ ชัยพรมราช | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6011306260 | นายกฤษดา ฝ้ายเทศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6011306450 | นางสาวกาญจนาศิริ วรศิริ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6011306732 | นายณัฐกร กลิ่นกลั่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
33 | 6011307045 | นางสาวพสุดา แป้นเชียร | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6011307300 | นายธัญพิสิษฐ์ รุ่งโรจน์ประทีป | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 5911400660 | นางสาวนินนารา โชติรัตนภูมิ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
36 | 5911400678 | นางสาวฉัตรติกาญจน์ ปุตตะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
37 | 5911400686 | นางสาวปราณปรียา สีสุวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
38 | 5911400728 | นางสาวกัญญาณัฐ ใหม่นิถะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
39 | 5911400744 | นางสาวศศิประภา นันตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
40 | 5911401460 | นางสาวสุกัญญา นาคเกษม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 5911401528 | นางสาวจีราวรรณ ซุ่นสั้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 5911401601 | นายทศพล สวัสดิ์พูน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 5911401676 | นางสาวสุดารัตน์ ทองคำสุก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 5911401726 | นายธนกฤต แว่นแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 5911401742 | นายพิตตินันท์ คงสมัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 5911404969 | นายปรีดา นนบุญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 5911405263 | นางสาวณิชกมล ถมแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
48 | 5911405313 | นางสาวอริศรา คำศักดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
49 | 5911405347 | นายอลินดา ฉัตรภากุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
50 | 5911405651 | นางสาวจีรภิญญา หอมโปร่ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
51 | 5911406394 | นางสาวนิรัชชา บินมาราเฮม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 5911406998 | นายอัษฎา กฤดากร ณ อยุธยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 5911407004 | นางสาวสุพัตรา จินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 5911407111 | นายชนาธิป หินโม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 5911407467 | นายธวัชชัย ชัยพนัส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 5911407475 | นายปริญญา สุวรรณพานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 5911407509 | นายณภัทร วิไลวัลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 5911407574 | นายธเนศ งามดอกไม้ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 5911408085 | นางสาวอภิญญา ศรีศักดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
60 | 5911410982 | นางสาวสุธัญญา พุ่มบานเย็น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 5911410990 | นางสาวธนาภรณ์ สุรวุฒิโรจน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 5911411790 | นายวัชรพล อุบลชาติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 6011400386 | นางสาวศศิลักษณ์ แก้วประกอบ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6011400402 | นางสาวอรจิรา โพธิเศษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6011400436 | นางสาวธิดารัตน์ สุระเสน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6011400451 | นายณรงค์ชัย คำผา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6011400469 | นางสาวธีร์จุฑา โกกระบูรณ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6011400477 | นางสาวอมรรัตน์ ศรีฤทธิ์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
69 | 6011400493 | นางสาวสุธานี เมืองรักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6011400535 | นางสาวสาธิกา คำศรี | บัญชีบัณฑิต | 70 |
71 | 6011400576 | นางสาวกาญจนา พรมสี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6011400634 | นางสาวจิตติพร มณีพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6011400691 | นางสาวสิรินยา คงถาวร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6011400865 | นางสาววิภาวดี ฉลาดเจน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6011400907 | นางสาวอภิญญา เข็มทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6011400915 | นางสาวจุฑารัตน์ เทียนชัยมงคล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6011400923 | นางสาววาทิตยา ทันซาว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6011400931 | นางสาวฐิติชญา โต๊ะยี่ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6011400949 | นางสาวศนิษา พันธ์มุง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6011400956 | นางสาวพรรณนิดา จารสาร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6011400964 | นางสาวกนิษฐา แซ่ล้อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6011400972 | นางสาวอรยา ลูกบัว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6011400980 | นางสาวกรรณฑเกษร อุบลครุฑ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6011400998 | นางสาวอรรนุชตา นามบุญลือ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6011401004 | นายวัชระ สุขเมือง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6011401038 | นางสาวณฐินี ทัศนสุวรรณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6011401046 | นางสาวอาทิตยา ศรีสมุทร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6011401061 | นางสาวจิตติมา สำเริง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6011401079 | นางสาวจุฑาทิพย์ พลนิกร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6011401095 | นางสาวพรนภา พรมศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6011401103 | นางสาวประภัสสร ปานนิล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6011401111 | นางสาวณพิม แซ่เฮ้ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6011401137 | นางสาวจิราพร รัตนศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6011401145 | นางสาวออมทรัพย์ ทศมาศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 6011401152 | นางสาวเบญจวรรณ บูรณ์เบน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
96 | 6011401178 | นางสาวพิลาวรรณ อุตทองคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 6011401186 | นายอัครพล เจริญดร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 6011401194 | นางสาวกาญจนารัติ นิลวัล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6011401202 | นางสาวบุษยา คุณนาแก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
100 | 6011401210 | นายพีรพล คล้ายประเสริฐ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
101 | 6011401228 | นางสาวอริสา สิงหสิทธิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
102 | 6011401244 | นางสาวเสาวลักษณ์ แก้วสายฟ้า | บัญชีบัณฑิต | 10 |
103 | 6011401277 | นางสาวนุชนารถ ชินดง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
104 | 6011404230 | นางสาวกนกพร ทรงโสตสถิตย์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
105 | 6011404859 | นางสาวน้ำทิพย์ บัวชุม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 6011404867 | นางสาวเพชราพรรณ แก้วเขียว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6011404875 | นายกิตติพงษ์ อุทธารนิช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 6011404891 | นายจักรพันธ์ เกตุดิษฐ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
109 | 6011404909 | นายธิติ คลีดิษฐ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
110 | 6011404917 | นางสาวดุษณี เมืองชื่น | บัญชีบัณฑิต | 10 |
111 | 6011404925 | นางสาวณิชกานต์ ถมแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
112 | 6011404933 | นางสาวปิยรัตน์ สมาคม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
113 | 6011404941 | นางสาวรุ่งนิภาพร จันทร์สม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
114 | 6011404958 | นายภาคิน เรียงผา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
115 | 6011404974 | นางสาวเพ็ญสิริ ศิริวานก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
116 | 6011405005 | นางสาวฮามีดะห์ อุซา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
117 | 6011405625 | นางสาวทิพย์ธิยากุล ขุนทองจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
118 | 6011407647 | นางสาวอุมาพร สังข์ด้วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
119 | 6011407720 | นายอานนท์ บุญทรง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
120 | 6011407910 | นางสาวธัญญารัตน์ ลาดแท่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
121 | 6011408777 | นางสาวธนมาศ มีมาก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
122 | 6011409080 | นางสาวศุภิสรา มันจีน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
123 | 6011409098 | นางสาวอัญชลี ชุมรุม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
124 | 6011409114 | นางสาวสุภาวดี ไพรพฤกษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
125 | 6011409130 | นางสาวจิตรวรรณ สุขเกษม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
126 | 6011409148 | นางสาวสุธิดา จูงกลาง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
127 | 6011409155 | นางสาวจุฑารัตน์ ศิริกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
128 | 6011409973 | นางสาวพฤกษชาติ ไขว้พันธุ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
129 | 6011410294 | นายรัชพล ชุนฬหวานิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
130 | 6011410419 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นักพรรษา | บัญชีบัณฑิต | 10 |