1 | 6011300826 | นางสาวนภัสวรรณ เที่ยงตรง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
2 | 6011300834 | นายนิติพงษ์ ครุธเกตุ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
3 | 6011300859 | นางสาวกมลเนตร รอดแพ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
4 | 6011300867 | นางสาววริศรา จิตตารมย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 6011300883 | นางสาวดลพร มั่นยืน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
6 | 6011300917 | นายโชติชัย สุขสมบัติ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
7 | 6011300925 | นางสาวพรรณาภรณ์ ศรีวงษ์รังสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
8 | 6011301055 | นายวันเฉลิม ศรีประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6011302178 | นางสาวจุฑามาศ สืบสาย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6011303416 | นางสาวเนตรนภา กิ่งค้างพลู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6011303986 | นายธนัท สกุลแกร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 6011304026 | นางสาวณัฏฐณิชา สุขเคหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 6011304034 | นายจิรศักดิ์ พงษ์ไทย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
14 | 6011304042 | นายวนากร บุพลับ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
15 | 6011304059 | นายณัฐวุฒิ เข็มสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 11 |
16 | 6011304257 | นายชาญเทพ ฉิมพลิกานนท์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6011304315 | นายณัฐพล เอี่ยมชนะ | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6011304414 | นางสาวสุทธิดา คล้ายสุบรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 5711409374 | นายวรวัฒน์ นวนแก้ว | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
20 | 5711417872 | นางสาวเพ็ญพิสุทธฺ์ วชิรพันธ์วิชาญ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
21 | 5811407401 | นางสาวอาลิสา จีนประชา | การจัดการ | 10 |
22 | 6011400766 | นายฉัตรา งามสม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
23 | 6011400782 | นางสาวจารุวรรณ ต่อประเสริฐ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
24 | 6011403083 | นางสาววลีรัตน์ ปานสูง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
25 | 6011403091 | นางสาวศิรินันท์ บัวยืน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6011403208 | นางสาวบุษบา วงเวียน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6011403240 | นางสาวทิวาทิพย์ บาศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6011404123 | นางสาววีรภัทรา ประคุณหังสิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
29 | 6011404446 | นางสาวอมรวรรณ ลือชัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6011407126 | นางสาวพชรมน บรรจงจิตต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6011407175 | นางสาวปนัดดา คชาวุธ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
32 | 6011407225 | นางสาวชนิตา นาครักษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6011407266 | นายดำรงศักดิ์ อาษาพันธ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6011407282 | นางสาวพัชชา มากมั่งมี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6011407332 | นางสาวธัญวรัตน์ ตวนชัยภูมิ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6011407415 | นางสาวพิมพ์วิมล ภินทราภรณ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6011407480 | นางสาวรจลินทร์ นิลแสง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
38 | 6011407928 | นางสาวปวริศา เปาปราโมทย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
39 | 6011408470 | นางสาวสุภาพร วงษาบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6011408686 | นางสาวดวงกมล โพธิ์ศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6011408710 | นายหฤทธิ์ ช่วยชุมพล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
42 | 6011408918 | นางสาวชนานันท์ ตะโกอิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 6011408926 | นางสาวสุวณี สมเผ่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6011410179 | นางสาวสิริวราชย์ สุทธิแสน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
45 | 5911502929 | นางสาวนัฐพร สังฆทิพย์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
46 | 5911502937 | นายเทวิน อนุศาสตร์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
47 | 5911502945 | นายภูพิงค์ ภูสุวรรณ์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
48 | 5911502978 | นายกันต์ วรรณคำ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
49 | 5911502986 | นางสาวกัลยาณี ยิดชัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
50 | 5911502994 | นายโยชูวา สมศรี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
51 | 5911503059 | นายฐิติพันธ์ พรมเทศ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
52 | 6011500557 | นายฤทธิเกียรติ ธงชัยรัฐ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
53 | 6011501308 | นายณัชพล พันสาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
54 | 6011501316 | นายกฤษณพงศ์ พิมสวรรค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6011501324 | นายอิทธิพล แก้วกัณหา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
56 | 6011501423 | นายสุพชัย สายสอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
57 | 6011501563 | นายบัณฑิต จูมเกษ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
58 | 6011501621 | นายณัฐพล เจริญสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
59 | 6011501670 | นายธนากร พลอยนุช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
60 | 6011503684 | นายอาร์ม กัญจิวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6011503726 | นายรัฐวิชญ์ ฉัตรพิริยกรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6011503908 | นายวศิน หนูเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6011503999 | นายณัฐดนัย ศรีอังคฮาด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
64 | 6011505176 | นางสาวพรแสงทิพย์ บุสบงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
65 | 6011505184 | นางสาวเบญจวรรณ สัตนันท์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
66 | 6011505192 | นางสาวศิริรัตน์ กันหะคุณ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
67 | 6011505200 | นางสาวจิรารัตน์ ไชยชารี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
68 | 6011505218 | นางสาวพรธิรา จันทรังษี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
69 | 6011505226 | นางสาวจิราพร อ่อนประทุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
70 | 6011505242 | นางสาวสุภัสสรา เงินสว่าง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 70 |
71 | 6011505259 | นางสาวกัญญารัตน์ แนมพลกรัง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
72 | 6011505267 | นางสาวณัฐภรณ์ พงษ์ไธสง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
73 | 6011505283 | นางสาวบุษยมาศ ชูฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
74 | 6011505291 | นางสาวปฐวีภรณ์ เพ็ชรสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
75 | 6011505325 | นางสาวศิริมล เมืองสนาม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 70 |
76 | 6011505341 | นายโกศิลป์ กานุวงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
77 | 6011505366 | นางสาวนฤมล มากมี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
78 | 6011505390 | นางสาวธัญญารัตน์ ผาสีกาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
79 | 6011505580 | นางสาวนิศารัตน์ สุขขวด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
80 | 6011505614 | นางสาวเดือนฉาย ศรีเมืองบุญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
81 | 6011505655 | นางสาวรัชนีกร ทองบรรหา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 60 |
82 | 6011505663 | นายรณชิต ก้านบัว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |