1 | 6011100440 | นายกิตติศักดิ์ บรรลือทรัพย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5611300293 | นางสาวพลอยชมพู คงที่ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
3 | 5611303396 | นางสาววิลาศิณี ตะมะณี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 40 |
4 | 5611305896 | นายรัฐสภา แสงอนันต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 40 |
5 | 5611306555 | นายอานันท์ พัวนิรันดร์ | ดนตรีสากล | 11 |
6 | 5611306696 | นายทวีศักดิ์ เกียรติพรโสภากุล | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 5611309294 | นายเอกพงษ์ ปรีชา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 5621300069 | นายณัฏฐพล ฉุยกรม | ดนตรีสากล | 40 |
9 | 5621301810 | นายศุภณัฐ เอกะวิภาต | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 5621301992 | นายธวัชชัย ปิ่นจันทร์ | ดนตรีสากล | 11 |
11 | 5711306471 | นายพีระ เปี่ยมพอดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 5711313287 | นางสาวน้ำค้าง สูหา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 5711314178 | นายฐานิศ เนื่องจันทร์พัฒน์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
14 | 5811302693 | นายณัฐภูมิ เต็มเปี่ยม | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 5811302800 | นายอภิวัชร์ วงษ์ปาน | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 5911300217 | นางสาวเบญจรัตน์ ธรรมแก้ว | ภาษาไทย | 10 |
17 | 5911301843 | นายปฎิภาณ ลักษณะกุล | ภาษาไทย | 10 |
18 | 5911301884 | นางสาววิลาสินี ชุ่มวงศ์ | ภาษาไทย | 70 |
19 | 5911301934 | นางสาวจินดารัตน์ ปลื้มคิด | ภาษาไทย | 10 |
20 | 5911301942 | นางสาวชาลิสา นวนมา | ภาษาไทย | 10 |
21 | 5911301975 | นายกิตติพัฒน์ ศิระอำพร | ภาษาไทย | 10 |
22 | 5911302098 | นายพีรวิชญ์ ชีวพิทักษ์ผล | ภาษาไทย | 10 |
23 | 5911302601 | นางสาวรัตน์ติยากรณ์ หลุ่ยจิ๋ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 5911303534 | นางสาวณิชาภา เศรณีอัครกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 5911303542 | นางสาวแพรพลอย แสวงวิทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 5911303617 | นางสาวเขมจิรา ไชยโสดา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 5911306370 | นางสาวสุดาทิพย์ รัตนพันธุ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6011300362 | นางสาวจัสตุภรณ์ เกียะขุนทด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6011300370 | นายพรมหฤษฏ์ สมุติรัมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6011300388 | นางสาวกมลชนก นาวีวงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
31 | 6011300396 | นางสาวอรัญญา ทองหล่อ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6011300420 | นายปิยะชาติ ชาญเขตรการณ์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
33 | 6011300446 | นางสาวผกามาศ บุญเหลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6011300487 | นางสาวลลิดา โกรธประโคน | ภาษาอังกฤษ | 70 |
35 | 6011300495 | นางสาวณัฐริกา ขาวผ่อง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6011300511 | นางสาวชุติกาญจน์ ตาลสถิตย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6011300529 | นายณัฐพงศ์ อาญาเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6011300545 | นางสาวกัญญาณัฐ อนันต์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6011300552 | นางสาวธนาภา แย้มโพธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6011300560 | นางสาวพิมพ์วิภา อนุกูลกาญจน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6011300578 | นางสาวโสรยา ล่องโลก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6011301634 | นางสาวกนกพร พลกำจร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6011301642 | นางสาวกนกวรรณ สุทธหลวง | ภาษาอังกฤษ | 70 |
44 | 6011301659 | นางสาวพัชรี ศาลางาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6011301667 | นางสาวสโรชา ลีสุขสาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6011301683 | นางสาวจิราภา ขาวผ่อง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6011301709 | นางสาวสิรินภา บุตรวงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6011301717 | นายกฤษฎา คำใส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6011301725 | นางสาวเบญจวรรณ หลงพงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6011301741 | นางสาวดุษฎีพร มานิตย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6011301758 | นางสาวจิรารัตน์ อนุพัฒน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6011301766 | นางสาวชนากานต์ สมบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6011301774 | นางสาวพนัดดา ศรีจันทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6011301782 | นางสาวสุชาดา วนาโชคชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6011301790 | นางสาวพลอยซอนยา พัฒศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6011301808 | นางสาวนันทิยา ปาวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6011301816 | นางสาวพรรณิภา ฝั้นคำสอน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6011301832 | นางสาวชวนันท์ บุญปก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6011301840 | นางสาวปวริษา เครือหงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6011301857 | นางสาวอารียา ตันสิทธิ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
61 | 6011301865 | นางสาวสริดา ลาแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6011301873 | นายเขมรินทร์ ลิ่วยอดคีรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6011301881 | นางสาวภัทรพร แจ่มมณี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 6011301907 | นางสาวเพชรลดา รอนยุทธ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
65 | 6011301915 | นางสาวณัฐธิดา ประจักษ์อำนาจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 6011301923 | นางสาวสุจิตรา ดีฉนวน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6011301931 | นายเอกศิษฏ์ ศรีรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
68 | 6011301949 | นางสาวณัฐนรี ธานีรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6011301964 | นางสาวนริศรา เทพอินทร์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
70 | 6011301972 | นางสาวเนตรนภา เศษศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6011301980 | นายมงคลพันธ์ ลมรสย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6011301998 | นางสาวอารียา บัวติก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6011302012 | นางสาวพิมพ์ลภัส ปานอุทัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6011302020 | นางสาวนิภาภัทร สุขหอม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
75 | 6011302038 | นางสาวปิ่นวดี ไชยวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
76 | 6011302046 | นางสาวทอฝัน อานอาชา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
77 | 6011302053 | นางสาวน้ำทิพย์ วงษ์อ่อน | ภาษาอังกฤษ | 70 |
78 | 6011302061 | นางสาวอรัญญา จรภัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
79 | 6011302079 | นางสาวธัญวีร์ ชูเรือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
80 | 6011304158 | นายสุปราณนต์ สาสนะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
81 | 5611409755 | นายกฤษฎา ฝ่ายอากาศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 5611416156 | นายกษิดิ์เดช โพรีแก้ว | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 40 |
83 | 5711404607 | นางสาววิศัลย์ศยา สามชื่นฉ่ำ | การจัดการ | 10 |
84 | 5711405653 | นายธรรมธัช อุดมแก้วกาญจนา | การตลาด | 10 |
85 | 5711408350 | นายณัฐพันธ์ นิรันดร | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
86 | 5711412634 | นางสาวสาวิตรี หงษ์ทอง | การตลาด | 10 |
87 | 5711413004 | นางสาวน้ำฝน ไขโพธิ์ | การตลาด | 10 |
88 | 5711417005 | นางสาวพลอยชมภู มะโนราช | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
89 | 5721406162 | นางสาวสาธิยา อัครวงษ์ | การจัดการ | 10 |
90 | 5821401188 | นายทศพล วัฒนา | การตลาด | 10 |
91 | 5911403060 | นางสาวนุศรา เสรีธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 5911403078 | นายเทพทัต สายอยู่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
93 | 5911407186 | นางสาวสุณิสา แก้วกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 5911407194 | นางสาวณัฐสุดา แซ่ลี้ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 5911407202 | นางสาวชไมพร แก้วกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 5911407277 | นางสาววันวิสา ทุมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 5911407376 | นายดนัย วงษ์วรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 5911407384 | นางสาวปิยธิดา แซ่เอี้ยว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 5911407491 | นางสาวไอรดา เจริญคง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
100 | 5911407582 | นางสาวนลพรรณ เพ็ชรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
101 | 5911409273 | นายอำนวย อินต๊ะปะกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
102 | 5911409281 | นายทรงพล อาจเอี่ยม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
103 | 5911409307 | นายสฤทธิ์พงษ์ ยาใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
104 | 5911409315 | นายศราวุฒิ ทีปสิริจรรยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
105 | 5911409323 | นางสาวเสาวลักษณ์ ธนโศภิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
106 | 5911411766 | นางสาวศุภรัตน์ จิตรรักษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
107 | 6011406193 | นายรัฐพล โพธิยานนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
108 | 6011406235 | นายวันเฉลิม ลิ้มทธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
109 | 6011409221 | นางสาวนันทวรรณ เต็มกันทา | บัญชีบัณฑิต | 70 |
110 | 6011410260 | นายธนพล จำปาทิพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
111 | 5811500778 | นางสาวจันทร์จิรา ทีฆะสุข | ชีววิทยา | 10 |
112 | 5811501722 | นายบุญญะกฤต เส็งเจริญ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
113 | 5811501898 | นายธนพล พลภูเมือง | การจัดการเทคโนโลยี | 70 |
114 | 5811502037 | นายสิปปนนท์ ทรงศรี | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
115 | 5811502144 | นางสาวณัฏฐ์ชญา ยอดออน | คณิตศาสตร์ | 10 |
116 | 5811502631 | นางสาววันรัตน์ พุ่มพวง | ชีววิทยา | 10 |
117 | 5811502649 | นายเทวราช หงษ์อินทร์ | ชีววิทยา | 10 |
118 | 5811502656 | นางสาวปัญจพร ศรีวิชัยลำพันธ์ | ชีววิทยา | 10 |
119 | 5811502672 | นายเฉลิมเกียรติ ยะประโคน | ชีววิทยา | 10 |
120 | 5811502680 | นางสาวภัทราณิดา ปิ่นทอง | ชีววิทยา | 10 |
121 | 5811503894 | นางสาวอุทัยวรรณ์ ชิณรักษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 5811504249 | นางสาววรรณวิษา เปรมปรีดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 5811505030 | นางสาวมนปรียา ศุภษร | ชีววิทยา | 10 |
124 | 5811505055 | นางสาวเจนจิรา ทองอินทร์ | ชีววิทยา | 10 |
125 | 5811505576 | นางสาวพฤษภาคย์ คงเจริญ | ชีววิทยา | 10 |
126 | 6011503510 | นายพงศธร ทองลินันท์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
127 | 6011503643 | นายนราธิป สิงห์เงา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
128 | 6011504062 | นายศุภกร คำสะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |