1 | 5911302536 | นางสาวต้องหทัย ประพัฒน์โพธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
2 | 5911302973 | นายภูมิปัญญา ภูษาคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
3 | 5911302981 | นายวุฒิพงษ์ ศรีแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
4 | 5911303096 | นางสาวกาญจนา ทิพวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
5 | 5911303195 | นายวัชรินทร์ สินชู | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
6 | 5911306149 | นางสาวอริสรา เรืองช่วย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
7 | 5911306222 | นายกลวัชร ว่องไว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
8 | 5911306289 | นายวรภัทร ผนิดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
9 | 5911307337 | นายชลฑิต อินทรหัน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
10 | 5911400645 | นางสาวเกยุราภรณ์ ศรีริสิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
11 | 5911401643 | นายกฤษดา เลอลภ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
12 | 5911402286 | นางสาวพิมพิลาไล เตียมใจขัน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
13 | 5911402567 | นางสาวสุธาสินี โพชนีย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
14 | 5911402625 | นางสาวแคทรียา สินปัญญาสิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
15 | 5911402682 | นางสาวณัฐริดา ยะวงษา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
16 | 5911406170 | นายภัทรพงศ์ ผดุงไทยธรรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
17 | 5911406220 | นายภาณุพงศ์ อินทร์จันดา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
18 | 5911407558 | นายอมรเทพ หวังนิเวศน์กุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
19 | 5911411295 | นางสาวกัญญาพัชร กิตยาการ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
20 | 5911411311 | นายสิทธิเดช มีชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
21 | 5911411345 | นายจิรายุทธ ภักดีชน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
22 | 5911411352 | นางสาวกัลยาณี วงษ์จันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 5911411667 | นางสาวปนัดดา บุตรศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
24 | 6011405955 | นายพงศกร กำแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
25 | 6011405963 | นายสันติ สันติพิสุทธิ์สกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 6011408439 | นายอธิพันธ์ พลเดชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
27 | 6011500060 | นางสาวอัจฉรา นักฟ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 6011500649 | นายภาณุพงศ์ ศรีบุญเรือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
29 | 6011500656 | นายณัฐสิทธิ์ จันทร์วิเศษ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
30 | 6011500664 | นายวรรัตน์ สายสี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
31 | 6011500672 | นายจรณชัย แพ่งภิรมย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
32 | 6011500680 | นายอภิรักษ์ ชินจักร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
33 | 6011500706 | นายยิ่งพันธุ์ เจริญวงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
34 | 6011500714 | นายวราวุธ บุญสมบัติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
35 | 6011500730 | นายอัศกรณ์ วงค์ชาลี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
36 | 6011500748 | นายศษิกร หรั่งเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
37 | 6011500755 | นายสุรนันท์ จันทร์ทิม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
38 | 6011500797 | นายอภิรักษ์ วงค์ปัญญาดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
39 | 6011500805 | นายชัชฤทธิ์ สุขประเสริฐ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
40 | 6011500813 | นางสาวเกณิกา นิภาพรรณวัฒนา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
41 | 6011500821 | นายณัฐวิทย์ กลิ่นเมธี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
42 | 6011500847 | นายทศวรรต รัตนะ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
43 | 6011501225 | นายศราวุทธิ์ เจาะบำรุง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
44 | 6011501233 | นายอภิวัฒน์ พุดบำรุง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
45 | 6011501241 | นายภคิน ธราศิริธรรม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
46 | 6011502066 | นายธนะวัตติ์ คมขาว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
47 | 6011502074 | นายคณิศร อารีรัตน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
48 | 6011502090 | นายอภิสิทธิ์ อันประยูร | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
49 | 6011502108 | นายรุ่งโรจน์ โสพัฒน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
50 | 6011502124 | นายพีรดา อรุณรัตน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
51 | 6011502132 | นายอภิศักดิ์ เอกตาแสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
52 | 6011502157 | นายจักรพงษ์ นิลภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
53 | 6011502447 | นายมญชุ์ชวินทร์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
54 | 6011502454 | นายนันท์ธวัช คำมั่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
55 | 6011502785 | นางสาวธัญญารัตน์ พานศรี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 6011502793 | นายศุภณัฐ สิริวรรณภา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
57 | 6011502801 | นายฟิตรี กาเจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
58 | 6011502918 | นายศุภเชษฐ์ พันธ์แก่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
59 | 6011502934 | นายสัตวัฏฏ์ คำศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
60 | 6011502942 | นายอนณ เมืองวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
61 | 6011502967 | นายกนกฤษ ทองโอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
62 | 6011502975 | นายสิปปกร เวชไชโย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
63 | 6011502983 | นายพีรพล เตชะคุ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
64 | 6011502991 | นายธนกร ศรีณรงค์สุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
65 | 6011503007 | นางสาวชลดา ไชยสวาท | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
66 | 6011503015 | นายธงไชย จารธนพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
67 | 6011503031 | นายสรรเพชญ รักการ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
68 | 6011503056 | นายศรัณยู วันคืนดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
69 | 6011503064 | นายอภิวัฒน์ หล่าอ้น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
70 | 6011503676 | นายตุลาการ อำนาจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6011503684 | นายอาร์ม กัญจิวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6011503692 | นายชัยวัชร รายาสาสตร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6011503718 | นายภูวนาถ ทวีทรัพย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
74 | 6011503734 | นายธนนต์ เตปิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
75 | 6011503742 | นายณัฐนันท์ สุขใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
76 | 6011503759 | นายฉัตรชัย บัวภา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6011503767 | นายนนทวัฒน์ พฤกษสุนทรชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6011503775 | นางสาวศศิธร อ่ำปลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6011503783 | นายต้นตระการ ชมดวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6011503791 | นายภัทรพล อุดด้วง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6011503809 | นายอาณาจักร ณ อุบล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6011503817 | นายสรวิศ สุทโธ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6011503833 | นายศุภกร อึ้งอักษรไพโรจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
84 | 6011503866 | นายนันทวัฒน์ สีใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6011503874 | นายภุชงค์ สุวรรณจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6011503882 | นายวัชรพงศ์ นามหงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
87 | 6011503890 | นางสาวสุธาสินี จุนจังหรีด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6011503916 | นายธนศักดิ์ ธิศาเวช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
89 | 6011503940 | นายจุติเทพ อัตนัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6011503957 | นายภัคพงษ์ ภูมิวัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6011503965 | นายธรรมรัฐ บุญนพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6011503973 | นายจิรัฏฐ์ ตะเคียนงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6011503981 | นายสรชาติ หาดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6011503999 | นายณัฐดนัย ศรีอังคฮาด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6011504005 | นายโปรดปราน ยินดีพิศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
96 | 6011504013 | นายศุภฤกษ์ อินทร์แป้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6011504021 | นายเรืองวรรษ เขมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
98 | 6011504039 | นายวรวิช แก้วกองเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6011504047 | นายนภดล ศรีคำดอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6011504054 | นายสุธาพล ชิดชมนาท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6011504070 | นายธีรวัฒน์ มาตย์นอก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6011504088 | นายจิรายุ ขวัญเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6011504096 | นายชัชพงศ์ จาดเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6011504112 | นายพงศกร ยะฝั้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6011504120 | นายวิศรุต แสงงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6011504138 | นายอนุวัฒน์ เทพรักษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6011504161 | นายภราดร บุญดวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6011504203 | นายคาลีล อมานีมาลิค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6011504211 | นายวัฒนกรณ์ สวามิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6011504229 | นายชินวัตร หนูเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6011504252 | นายธนวัฒน์ รัชนิพนธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
112 | 6011504260 | นายปวเรศ เมืองแมน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6011504591 | นายอกนิษฐ์ สร้อยทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
114 | 6011504609 | นายฉัตริน วัฒนธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
115 | 6011504625 | นายชิษณุพงศ์ พะเนาไธสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
116 | 6011504641 | นายธีระพัฒน์ นุ่นสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
117 | 6011504658 | นายกันตพงศ์ เชี่ยวชาญ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
118 | 6011504666 | นายวรินทร์ อดุลยฤทธิกุล | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
119 | 6011504674 | นายนภัสกรณ์ สิงห์ซอม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
120 | 6011504682 | นายภาณุวัชร เกื้อน้อย | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
121 | 6011504690 | นายสิงห์เอก รัตน์สิรสมโภช | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
122 | 6011504708 | นายวัชรพล ตรีนิมิตร | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
123 | 6011504716 | นายธรรศ โชคมั่งมี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
124 | 6011504724 | นายพีรพล หงษ์ทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
125 | 6011504732 | นายจตุโชค เดชปรอท | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
126 | 6011504757 | นายอติชาติ ฟุ้งกลาง | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
127 | 6011504765 | นายพีรวัส โอบอ้อม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
128 | 6011504773 | นายอภิศิษย์ นาคสุก | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
129 | 6011505572 | นายพงศ์ชนก เกษรังษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |