1 | 6011100051 | นางสาวนฤมล พูลมงคล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6011100077 | นายณัฐวุฒิ ปิ่นยกูล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6011100093 | นายพัฒนพล พรมทอง | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 6011100101 | นายวรวุฒิ ศรีตองอ่อน | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 6011100119 | นายรณชัย สวยค้าข้าว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 6011100127 | นายกชกร สัพสาร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
7 | 6011100135 | นางสาวปวันรัตน์ วงษ์เสงี่ยม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 6011100309 | นางสาวณัฐณิกา นิลฉวี | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
9 | 6011100382 | นายฐิติพันธ์ สืบประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
10 | 6011100390 | นายพุฒิพงศ์ เสนน้อย | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
11 | 6011100424 | นายวัชรพงษ์ วัชรเฉลิม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
12 | 6011201271 | นางสาวรักษพัชนันท์ มัลลิกากาญจน์ | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6011201297 | นางสาวมัติกา วันดี | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6011201321 | นางสาวจารีญา กิตติลักขณา | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6011201362 | นางสาวฐิตาภา นาบล | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6011201438 | นางสาวพรพรรณ ชื่นใจ | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6011201479 | นางสาวเวธนี สุนาเมือง | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6011201503 | นางสาวณัฐวดี ค่าเจริญ | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6011201511 | นางสาวมินตรา สำเริงกิจ | จิตวิทยา | 70 |
20 | 6011201529 | นางสาวชญานิน สันประเสริฐ | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6011201776 | นางสาวลักษมณ ฟูเกษม | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6011201784 | นางสาวชุติมณน์ ผลพิมาย | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6011201883 | นายสรรเสริญ โล่ห์วชิรหัตถ์ | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6011201891 | นางสาวณิชาภัทร บุญผ่อง | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6011201917 | นางสาวเกศแก้ว บุตรดี | จิตวิทยา | 10 |
26 | 6011201941 | นางสาวชลันธร ศิลาแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
27 | 6011201966 | นางสาวกนธิชา ไชยศรี | จิตวิทยา | 10 |
28 | 6011202022 | นางสาวจันทร์จิรา โพธิ์ทิพย์ทองงาม | จิตวิทยา | 73 |
29 | 6011300602 | นายโชติณรงค์ กลิ่นจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6011300610 | นางสาวจิตติมา ธรรมทินนะ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6011300628 | นายภาณุพงศ์ สุขพิศาล | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6011300651 | นายจีระศักดิ์ ละม่อม | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6011300677 | นางสาวพิชพิมล สงจัน | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6011301295 | นายวันชัย นาคชมสา | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6011301352 | นางสาวสิริกรณ์ ศรีทองดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
36 | 6011301394 | นางสาวศิรินภา คำจำรูญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
37 | 6011301402 | นายวุฒติพงษ์ ท่าสำราญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
38 | 6011301428 | นางสาวสาธิยา มิตรเดช | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
39 | 6011301436 | นางสาวสุพัฒตา วันดา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
40 | 6011301683 | นางสาวจิราภา ขาวผ่อง | ภาษาอังกฤษ | 70 |
41 | 6011302129 | นายอลงกรณ์ ลัคนารจิต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6011304240 | นายวันชัย แสนประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6011304539 | นางสาวปวีณ์นุช ราชวงษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 6011304570 | นางสาวดวงหทัย ทองเจริญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 6011304653 | นางสาวอมรรัตน์ มณีศรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
46 | 6011304695 | นายเริงฤทธิ์ อุดร | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6011304711 | นายธันยพิพัธน์ เทียนสันเทียะ | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6011304786 | นางสาวปัญญาพร แก่งหลวง | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6011304828 | นายฐิติกร เพชรนก | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6011304836 | นางสาวธชาดา ศรีประสงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 6011304885 | นายวันเฉลิม เทียมเพชร | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6011305122 | นางสาวศิริพร ธรรมเจริญ | ภาษาจีน | 10 |
53 | 6011305148 | นางสาวรัชนีกร นนท์อาษา | ภาษาจีน | 10 |
54 | 6011305171 | นางสาวสุชานาถ ไทยทวี | ภาษาจีน | 10 |
55 | 6011305973 | นายนนทพัทธ์ บุตรพรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6011306138 | นายเขตตะวัน บัวผัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6011306153 | นางสาวอภิญญา แก้วมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6011306161 | นายนวพล จันทร์ละออ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6011306179 | นายอนุวัฒน์ วรโยธา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6011306237 | นางสาวณิรชา หอมจำปา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6011307961 | นางสาววรี ศิลาชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
62 | 6011308035 | นางสาวศศิ พิสิฐอมรชัย | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
63 | 6011308092 | นางสาวไปรมาศ เชื้อมอญ | ภาษาจีน | 10 |
64 | 5711414671 | นางสาวสุวรรณภา ลือโลก | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 40 |
65 | 5711417872 | นางสาวเพ็ญพิสุทธฺ์ วชิรพันธ์วิชาญ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
66 | 6011403687 | นางสาวศิริญา กิติจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
67 | 6011403711 | นางสาวปรมินทร์ตรา เพชรรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
68 | 6011404610 | นางสาวหวันยิหวา ตุ้มชี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
69 | 6011407522 | นายกวิน เดชะชีพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
70 | 6011407530 | นายรัชชวิช อาภาพิพัฒน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
71 | 6011407589 | นางสาวนุจิรา กาละพวก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
72 | 6011407647 | นางสาวอุมาพร สังข์ด้วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
73 | 6011407662 | นางสาวศุภชลา แก้วมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
74 | 6011407720 | นายอานนท์ บุญทรง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
75 | 6011407753 | นายธิติ อัมพรสุวรรณา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
76 | 6011408371 | นายอนุศักดิ์ เรืองขจร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
77 | 6011408462 | นายวายุ พระลักษณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6011408579 | นายภาคิน พลบม่วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6011408728 | นางสาวณัฐชยา สำรวย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6011408785 | นางสาวสุนิศา ขวัญมิ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6011408793 | นายนิพัฒน์ นาคแกมทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6011408884 | นางสาวน้ำทิพย์ แตงแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 6011408983 | นางสาวอังคณา หมู่คำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 6011410294 | นายรัชพล ชุนฬหวานิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
85 | 6011410328 | นายอดิพงศ์ ดวงเดือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 6011500920 | นายอรรคเดช วงษ์สาลี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
87 | 6011500938 | นายอภิวัฒน์ นาดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
88 | 6011500946 | นายผจญภัย พึ่งบรรหาร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
89 | 6011500953 | นายกิตติภูมิ โคตุทา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
90 | 6011500979 | นายวัชรพงษ์ ฉิมพาลี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
91 | 6011500995 | นายธนวินท์ งามดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
92 | 6011501001 | นางสาววิชุตา ขำคม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
93 | 6011501019 | นายธนกฤต มงคลรชตสกล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
94 | 6011501027 | นายกตัญญู ดาราแสน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
95 | 6011501043 | นายณัฐพงศ์ ตะกรุดเงิน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
96 | 6011501092 | นายยศวัฒน์ ธงธไนศวรรย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
97 | 6011501365 | นายปฏิภาณ ลงสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
98 | 6011502504 | นางสาวนภัสสร โพธิ์ศรี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
99 | 6011502512 | นายนฤพล ไทยเดชา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
100 | 6011502520 | นายฐิติพงศ์ ผิวผัน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
101 | 6011502538 | นายสิทธินนท์ แนบเนียน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
102 | 6011502546 | นายอาลิฟ อิสมะแอ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
103 | 6011502553 | นายพูนลาภ พนุอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
104 | 6011502751 | นายปพน ผดุงเจริญกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6011503254 | นายสุกฤษฏิ์ ปั่นเอี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 6011503270 | นายมณฑล วงษ์คำ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6011503288 | นายวุฒิชัย สังข์ศิริ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6011503296 | นายธนชัย แก่นนอก | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
109 | 6011503320 | นายธนภัทร อรรคพิพัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 6011503346 | นายกรัยสิทธิ์ รักษา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
111 | 6011503353 | นางสาวภรณ์ธิดา พลเยี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
112 | 6011503361 | นายสุทธิพงษ์ พุ่มศิโร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
113 | 6011503387 | นายเนตรปัญญา ทองยงค์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
114 | 6011503429 | นายอนุพนธ์ นุกิจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
115 | 6011503437 | นายนราวุฒิ เฉลิมสุข | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
116 | 6011503676 | นายตุลาการ อำนาจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6011503692 | นายชัยวัชร รายาสาสตร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
118 | 6011503767 | นายนนทวัฒน์ พฤกษสุนทรชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
119 | 6011503866 | นายนันทวัฒน์ สีใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6011503973 | นายจิรัฏฐ์ ตะเคียนงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6011503981 | นายสรชาติ หาดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6011504039 | นายวรวิช แก้วกองเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6011504096 | นายชัชพงศ์ จาดเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6011504112 | นายพงศกร ยะฝั้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6011504203 | นายคาลีล อมานีมาลิค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6011504211 | นายวัฒนกรณ์ สวามิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6011504260 | นายปวเรศ เมืองแมน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |