1 | 6011200281 | นางสาวเฟื่องฟ้า ชาตินุช | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200299 | นางสาววรัญญา สังวงค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200307 | นางสาวสิริมา สังข์ทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200315 | นางสาวรุ่งนภา ชัยลิ้นฟ้า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200323 | นางสาวกาญจนา พรหมจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 60 |
6 | 6011200331 | นายจิรายุทธ ระดาไสย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200349 | นางสาวทิพรดา ชำนาญจิต | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011200356 | นางสาวตวงรัตน์ เจริญภาพ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200364 | นางสาวมัสยา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200398 | นางสาวอภิชญา ถันชนนาง | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
11 | 6011200406 | นางสาวมาลินี ฉวีทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6011200414 | นางสาวอัญชลี ปัญญา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6011200422 | นางสาวนันทวรรณ คำสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011200430 | นางสาวณัฐรดี บรรเทาทุกข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011200448 | นางสาวเจนศินี เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011200455 | นางสาวสร้อยจีน คำมูลมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6011200463 | นางสาวฐิติรัตน์ นันตสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6011200497 | นางสาวณัฏฐา กล้าการนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6011200505 | นางสาวชลิตา พลหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6011200513 | นางสาวภุมรินทร์ ภูมิอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011200539 | นายชัยพฤกษ์ ไชยวาสน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011200547 | นางสาวนภัสสร ก้านอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6011200554 | นางสาวกนกอร เกาะสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6011200562 | นางสาวสุพัตรา บุญจำเนียร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6011200570 | นางสาวน้ำเพชร ปิยะคง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011200588 | นายอภิชัย กลมนิล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6011200612 | นางสาวอารีรัตน์ ไชยคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6011200620 | นางสาวนวรัตน์ ปิยางกูร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6011200646 | นางสาวสุทธิดา ยุคใหม่ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6011200661 | นางสาวณัฐชา พวงจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 6011200679 | นางสาวศิริเมษา ทักษิณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 6011200687 | นางสาวพรรณทิภา มามุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 6011200695 | นางสาวอมรรัตน์ คงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 6011200703 | นางสาวจิรกิตติ์ ถิ่นพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 6011200729 | นายนภสินธุ์ พุ่มพุฒ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 6011200752 | นางสาวชนิกานต์ โสภัณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 6011200760 | นางสาวอภิญญา แก้วขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 6011200778 | นางสาวปทุมแก้ว ขุนทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 6011200786 | นางสาวเบญจวรรณ ปานขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 6011200794 | นางสาวชนิตา โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
41 | 6011200802 | นางสาวกัลยกร เกิดสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
42 | 6011200810 | นางสาวปุณยวีร์ ยานิตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
43 | 6011200828 | นางสาวชฎาพร คำผง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
44 | 6011200836 | นางสาวขวัญฤทัย นีลวัณโณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
45 | 6011200844 | นางสาวกัญญาภัค ดวงตาดำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
46 | 6011200851 | นางสาวปิยาภรณ์ วงษ์ป้อม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
47 | 6011200869 | นางสาวอรนภา ขุนวงค์ษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
48 | 6011201545 | นางสาวชลิดา ทารักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
49 | 6011201552 | นางสาวนันทกา เนียมสูงเนิน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
50 | 6011201578 | นางสาวเจนจิรา เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
51 | 6011201586 | นางสาวสาธินี จันทรามาศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
52 | 6011201594 | นางสาวชนม์นิภา อินทจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
53 | 6011201602 | นางสาวดวงกมล สิทธิฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
54 | 6011201628 | นางสาวสุธิดา ยศรุ่งเรือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
55 | 6011201644 | นางสาวชลิตา ภูผาแนบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
56 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
57 | 6011201719 | นางสาวกานต์ธีรา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
58 | 6011201727 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญเรียง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
59 | 6011201735 | นางสาวศรสวรรค์ เทพยศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
60 | 5711304997 | นางสาวนพรัตน์ น้ำใจดี | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
61 | 5711305226 | นางสาวสุธิดา ธรรมไชย | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
62 | 5711305283 | นางสาวอภิญญา นานจัตุรัส | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
63 | 5711308253 | นางสาวอันธิกา ภักดีนอก | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
64 | 5711308279 | นางสาวกันตา โนนกอง | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
65 | 5711311406 | นางสาวอรยา ภูพันนา | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
66 | 5911300290 | นายธีรวัฒน์ เพียรโคตร | ดนตรีสากล | 10 |
67 | 5911300605 | นายธีรวุฒิ เกษร | ดนตรีสากล | 10 |
68 | 6011306179 | นายอนุวัฒน์ วรโยธา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 5611404640 | นางสาวกาญจน์ชนิต ล้อมทอง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 40 |
70 | 5611412783 | นายปิยะ ธนคุณากร | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 40 |
71 | 5711404763 | นางสาวหัทยาทิพย์ สำลีร่วง | การจัดการ | 10 |
72 | 5711412279 | นางสาวปรียานุช ตงฉิน | การจัดการ | 10 |
73 | 5711412337 | นางสาวอรพรรณ เสมี | การจัดการ | 10 |
74 | 5811400950 | นางสาวเฉลิมพร แก้วนอก | การเงินการธนาคาร | 10 |
75 | 5811401073 | นางสาวพรรณนิภา นาน้อย | การเงินการธนาคาร | 10 |
76 | 5811401081 | นายอรรถชัย อรุณไพร | การเงินการธนาคาร | 10 |
77 | 5811401800 | นางสาวพรรณวดี กาญจนระพี | การเงินการธนาคาร | 10 |
78 | 5811405934 | นางสาวพิมพิลา แสนวิชา | การเงินการธนาคาร | 10 |
79 | 5811405983 | นางสาวรสริน ต่อกิจศิริกูร | การเงินการธนาคาร | 10 |
80 | 5811406007 | นางสาววริศรา อุสาพรหม | การเงินการธนาคาร | 10 |
81 | 5811406015 | นางสาวสุฑามาศ พรหมดี | การเงินการธนาคาร | 10 |
82 | 5811406023 | นางสาวกาญจนา พูนเกิด | การเงินการธนาคาร | 10 |
83 | 5811406072 | นางสาวอารีย์รัตน์ อาจวิเชียร | การเงินการธนาคาร | 10 |
84 | 5811406114 | นางสาวเกวลิน คล้ายสุบรรณ | การเงินการธนาคาร | 10 |
85 | 5811406122 | นางสาวศรีฟ้า สีเงิน | การเงินการธนาคาร | 10 |
86 | 5811406148 | นางสาวผุสดี เนตรรื่น | การเงินการธนาคาร | 10 |
87 | 5811406155 | นางสาวทิพยรัตน์ บุญมณี | การเงินการธนาคาร | 10 |
88 | 5811406205 | นายณุภาพงษ์ ประจุทรัพย์ | การเงินการธนาคาร | 10 |
89 | 5811406239 | นางสาวธัญญาเรศ เกียวซี | การเงินการธนาคาร | 10 |
90 | 5811406247 | นางสาวบุปผา ฉวีวงษ์ | การเงินการธนาคาร | 10 |
91 | 5811406270 | นางสาวน้ำฝน อินทยาวงศ์ | การเงินการธนาคาร | 10 |
92 | 5811406288 | นางสาวกานต์ชนก เถื่อนคำแสน | การเงินการธนาคาร | 10 |
93 | 5811406346 | นางสาวสุภาพร แข็งกล้า | การเงินการธนาคาร | 10 |
94 | 5811406445 | นางสาวธิดารัตน์ เนียมหอม | การเงินการธนาคาร | 10 |
95 | 5811409498 | นางสาวสุนัตดา วินทะไชย | การเงินการธนาคาร | 10 |
96 | 5811409530 | นางสาวรัชณีกร พรประสิทธิ์ | การเงินการธนาคาร | 10 |
97 | 5811410421 | นางสาววลัยพร ศรีมุกดา | การเงินการธนาคาร | 10 |
98 | 5821400628 | นางสาวชนัญชิดา สิทธิเชนทร์ | การจัดการ | 70 |
99 | 5911400355 | นายธนธรณ์ นีราณิชกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
100 | 5911402948 | นางสาวดวงหทัย อร่ามฉัตรมงคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
101 | 5911402971 | นายอัศวเทพ ไวยพงษ์ศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
102 | 5911402989 | นางสาวพิศพลอย สุขทัศน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
103 | 5911403011 | นายพรพิพัฒน์ พึ่งพุทธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
104 | 5911403029 | นายพงศ์ภัณฑ์ทอง พลับจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
105 | 5911403052 | นายทศพล เล็กสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
106 | 5911409331 | นายอุดมทรัพย์ วิธีจงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
107 | 5911409349 | นายภัทรกร พึ่งรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
108 | 5911409356 | นายอภิสิทธิ์ เรืองเเก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
109 | 5911409414 | นายสปายส์ปัน เพ็งภาจร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
110 | 5911409430 | นายณัฐวุฒิ มังคลาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
111 | 5911409463 | Mr.zhiwei su | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
112 | 5911409554 | นายธเนศ กิ่งนาค | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
113 | 5911409562 | นายพิธิวัฒน์ จารุโยธิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
114 | 5911409588 | นายชญานนท์ เพ็งสมยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
115 | 6011405948 | นายศานติวัฒน์ ชัยกัลปพฤกษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
116 | 6011407316 | นางสาวรุจิพร หมื่นศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
117 | 6011407571 | นางสาวอารีรัตน์ หาญวารี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
118 | 6011408553 | นายสุกฤษฏิ์ ก่อเกษมวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
119 | 5611500538 | นายนวพล นวตระกูลพิสุทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
120 | 5711503127 | นายปิยะนันท์ จอมอุ่น | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
121 | 5711503176 | นายวัชระ จิตตประเสริฐ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
122 | 5711503218 | นายศุภฤกษ์ นพขำ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
123 | 5711509231 | นายวุฒิพงษ์ เอโกบล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
124 | 5711509249 | นายฐานันดร วรรณทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
125 | 5711509314 | นายวริศ พรชัยประสาทกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
126 | 5811502060 | นางสาวชนากานต์ นิลดำ | คณิตศาสตร์ | 10 |
127 | 5811502094 | นางสาวศิริพร เหลือหลาย | คณิตศาสตร์ | 10 |
128 | 5811502128 | นางสาวศิรินารถ แสงอาทิตย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
129 | 5811505139 | นางสาวรสสุคนธ์ เชิดสูงเนิน | คณิตศาสตร์ | 10 |
130 | 5811505584 | นางสาวกัญจนพร สุขเจริญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
131 | 6011503726 | นายรัฐวิชญ์ ฉัตรพิริยกรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
132 | 6011504922 | นายพิษณุ แซ่เรือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
133 | 6011505077 | นายเสรีภาพ โสวภาส | อาหารและโภชนาการ | 10 |