1 | 5511201573 | นายธงไทย เสียงก้อง | พลศึกษา | 40 |
2 | 6021200107 | นายวิษณุพงษ์ มิ่งโปร่ง | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6021200180 | นางสาววันวิสาข์ สังข์ทอง | จิตวิทยา | 10 |
4 | 5921301106 | นางสาวสมฤดี เฉลิม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 5921301205 | นายเอกภพ สิทธิโยธี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 5921301288 | นางสาวสุชัญญา จันทร์ดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 11 |
7 | 6021301152 | นายธนาธิป แถลงศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6021301194 | นายอรรถพล เจียมตัว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 5921401187 | นางสาวปนัดดา บุณฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
10 | 5921401260 | นางสาวจิราวรรณ คำทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
11 | 5921401278 | นางสาวจันทิมา คำทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
12 | 5921401286 | นางสาวประภัสสร อ่วมสม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
13 | 5921401468 | นางสาวจุฑาภรณ์ จิตรจร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
14 | 6021400004 | นายนพดล ลอยอากาศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
15 | 6021400012 | นางสาวณัฐชยา พานแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
16 | 6021400020 | นายเชี่ยวชาญ พรศักดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
17 | 6021400038 | นางสาวธิติมา อินโบราณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
18 | 6021400046 | นายวัชระ ไวยอรรถ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
19 | 6021400053 | นางสาววรรณิสา สีสม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
20 | 6021400061 | นางสาวกาญจนา ชาวเมืองดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
21 | 6021400079 | นางสาวณัฐดนัย ตั้งกิจโสภณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
22 | 6021400087 | นางสาวภาวัชญา รัตนสุรดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
23 | 6021400095 | นายพัชรพงษ์ จำนงค์กิจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
24 | 6021400111 | นางสาวโสภา ศรีเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
25 | 6021400129 | นายสุรศักดิ์ ผุดผ่องใส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 6021400137 | นางสาวนันทวรรณ อ่อนจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
27 | 6021400178 | นายสราวุธ สิงหศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 6021400186 | นางสาวประกายแก้ว หม้อทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 6021400202 | นางสาวรวิภา พลพิมพ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 6021400244 | นางสาวศิรินภา พลที | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
31 | 6021400251 | นางสาวศิริพร แซ่ซี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 6021400277 | นางสาวขวัญสุดา นิชาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 6021400293 | นางสาวชุติกาญจน์ จินดาวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6021400335 | นางสาวมาริษา ปอแสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
35 | 6021400343 | นางสาวอัจฉรา รัตนเพชร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6021400921 | นายศราวุธ นามวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
37 | 6021400939 | นายณัฐดนัย สันทัดพร้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
38 | 6021400947 | นางสาวกชพรรณ ท้วมกลัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
39 | 6021400954 | นายทวีศักดิ์ รักษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
40 | 6021400962 | นายวสุ พงศ์พัฒนจิต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
41 | 6021400988 | นางสาววาริช จำอินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
42 | 6021401002 | นางสาวณัฐิดา ทิมเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
43 | 6021401069 | นายธันณุวัฒน์ ทองปาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
44 | 5711502418 | นายธนพล จูสกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
45 | 5711502475 | นายนัฐพณ สุขสงวน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
46 | 5711502574 | นายวัฒนชัย วงษ์เหม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
47 | 5711502624 | นายอุตสาหะ รักทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
48 | 5921501754 | นายจักรกฤษณ์ จิตรกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
49 | 5921501788 | นายณัฐเพชร จันทร์เจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
50 | 5921501846 | นายธีรภพ วันพรม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
51 | 6021504623 | นายศรันยู วรรธนะวิเศษ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
52 | 6021504631 | นายธีระพงศ์ ทองเทียบ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
53 | 6021504664 | นางสาวรัญชิดา ขันตี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
54 | 6021504680 | นายสุเมธ พวงจันทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
55 | 6021504698 | นายธีระพงศ์ เทพรักษ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
56 | 6021504706 | นายอธิปัตย์ ศรีชะนา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
57 | 6021504748 | นายศราวุฒิ สายเอียด | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
58 | 6021504755 | นายวุฒิพงษ์ แสงยี่ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
59 | 6021504789 | นางสาวณิชมน ชำนาญเกียรติ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
60 | 6021504797 | นายชุติมันต์ เข็มทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
61 | 6021504813 | นายกฤษดา สาตุ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
62 | 6021504821 | นายดวง ยุดดร | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
63 | 6021504847 | นายพุฒิพงศ์ กลิ่นทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
64 | 6021504862 | นายณัฐพงศ์ สีระดา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
65 | 6021504912 | นายอาทิตยา ส่งแสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
66 | 6021504920 | นายชัชวาล แซ่ฉั่ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
67 | 6021504938 | นายจิรวัฒน์ พิทักษ์สินธุ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
68 | 6021504946 | นายธีรยุทธ แซ่เอี้ยว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
69 | 6021504953 | นายสุรศักดิ์ ครายานนท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
70 | 6021504961 | นายณัฐดนัย ทองงิ้ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |