1 | 5811100329 | นายธนพล ลือเรื่อง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 5811100451 | นายวัชรากรณ์ ไวว่อง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 5811100568 | นายศิวกร ไวกุลเพ็ชร | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 6011100010 | นางสาวสุตาภัทร น้อยจันทรวงค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6011100036 | นางสาวธัญลักษณ์ แซ่ลี้ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6011100259 | นางสาวอชิรญาณ์ ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6011100267 | นางสาวทองกวาว ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6011100283 | นางสาวณัชชา รัตนมงคล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6011100291 | นางสาวจิรนันท์ ไชยอุดม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6011100317 | นางสาวสิริภา พัฒนะกุลพันธุ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6011100341 | นางสาวผริตา นันทพงศ์กาญจน์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
12 | 6011100366 | นางสาวณัฐชนก ปานทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6011100374 | นางสาวบุษยา สะยุมมา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 6011100440 | นายกิตติศักดิ์ บรรลือทรัพย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
15 | 6011200299 | นางสาววรัญญา สังวงค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011200307 | นางสาวสิริมา สังข์ทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6011200315 | นางสาวรุ่งนภา ชัยลิ้นฟ้า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6011200331 | นายจิรายุทธ ระดาไสย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6011200349 | นางสาวทิพรดา ชำนาญจิต | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6011200422 | นางสาวนันทวรรณ คำสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011200430 | นางสาวณัฐรดี บรรเทาทุกข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011200497 | นางสาวณัฏฐา กล้าการนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6011200505 | นางสาวชลิตา พลหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
24 | 6011200554 | นางสาวกนกอร เกาะสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6011200646 | นางสาวสุทธิดา ยุคใหม่ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011200687 | นางสาวพรรณทิภา มามุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6011200844 | นางสาวกัญญาภัค ดวงตาดำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 5711312404 | นางสาวธิดาทิพย์ สร้อยระย้า | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
29 | 5711312586 | นายปิยพงษ์ นามวงศ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
30 | 5711312719 | นายชัยศิลป์ สุทธิทองทรัพย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
31 | 5711312735 | นายสรรชัย มาลัยทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
32 | 5911300142 | นางสาวปวีณา ทองอินทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 5911300167 | นางสาวพัชราภา แดงนา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 5911301694 | นางสาวจิราภา แก้วจันทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 5911301710 | นางสาวทัศนีวรรณ สีหาบุตร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 5911301777 | นางสาววัลลภา บุญล้อม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 5911301793 | นางสาวธิดาภรณ์ ยาเรือน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 5911301801 | นางสาวปัทมาภรณ์ มูลสุวรรณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 5911301827 | นางสาวสใบพร ศิริษา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 5911303310 | นางสาวมัณฑิตา ไชยคำดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 5911304805 | นางสาวน้ำเพชร วารสิทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6011300511 | นางสาวชุติกาญจน์ ตาลสถิตย์ | ภาษาอังกฤษ | 73 |
43 | 6011301832 | นางสาวชวนันท์ บุญปก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6011302038 | นางสาวปิ่นวดี ไชยวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6011303184 | นายโกวิท โชคชัย | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
46 | 6011303192 | นางสาวผณินทรา แก่นจันทร์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
47 | 6011303770 | นางสาวนุชนาฎ ปลายแก่น | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
48 | 6011305007 | นางสาวกาญจนา งิ้วลาย | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
49 | 6011305023 | นายจักรกฤษณ์ ตั้งจิตรัตน์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 70 |
50 | 6011305064 | นางสาวคณิตา ฮาซัน | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
51 | 6011305072 | นางสาวสโรชา จาตุรนต์จรัส | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
52 | 6011306260 | นายกฤษดา ฝ้ายเทศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6011308084 | นางสาวชุติมา สุขสุดชีพ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
54 | 5711412436 | นางสาวนวพร พรรคพวก | การจัดการ | 40 |
55 | 5711418888 | นายกฤษฐามุข เสาร์โสภา | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
56 | 5811407567 | นายกฤษดา ม่วงโพธิ์ | การตลาด | 40 |
57 | 5911407194 | นางสาวณัฐสุดา แซ่ลี้ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 5911407277 | นางสาววันวิสา ทุมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 5911407376 | นายดนัย วงษ์วรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
60 | 5911407384 | นางสาวปิยธิดา แซ่เอี้ยว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 5911407558 | นายอมรเทพ หวังนิเวศน์กุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
62 | 6011400386 | นางสาวศศิลักษณ์ แก้วประกอบ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6011400493 | นางสาวสุธานี เมืองรักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 73 |
64 | 6011400576 | นางสาวกาญจนา พรมสี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6011400691 | นางสาวสิรินยา คงถาวร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6011401046 | นางสาวอาทิตยา ศรีสมุทร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6011401061 | นางสาวจิตติมา สำเริง | บัญชีบัณฑิต | 70 |
68 | 6011401103 | นางสาวประภัสสร ปานนิล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6011401145 | นางสาวออมทรัพย์ ทศมาศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6011401152 | นางสาวเบญจวรรณ บูรณ์เบน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6011403943 | นายณัฐณเดชน์ ธรรมพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
72 | 6011404081 | นางสาวสุชานาฎ เป็งตัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6011404164 | นางสาวณัฐฐาพร จันทร์รอด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6011404925 | นางสาวณิชกานต์ ถมแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6011407514 | นายวโรดม สนใจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
76 | 6011407555 | นายกิรชา หงษ์หา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
77 | 6011407852 | นางสาวภควดี เวชสวัสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
78 | 6011408280 | นายนพคุณ สิงห์สี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6011408314 | นายนวคุณ สุขสบาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6011408330 | นายวิชาญ นิมะบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6011408355 | นางสาวนิภาพร จันดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6011408389 | นางสาวนภัสกร วงศ์ต่อเกียรติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 6011408421 | นางสาวกชพร ทองเมืองหลวง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
84 | 6011408496 | นายธนพล ศิริมังคโล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6011408538 | นายณัฐวัตร สีกา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 6011408546 | นางสาวจิตนภา แพทย์ปรีชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6011408553 | นายสุกฤษฏิ์ ก่อเกษมวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 6011408660 | นางสาวทนตวรรณ กาญจนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
89 | 6011408678 | นายรวิภาส ตรียารักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 6011408876 | นายศุภากร ทิพยะมาศโกมล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
91 | 6011408892 | นายสุภัทรชัย ศิริพรทุม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 6011409247 | นางสาวเจนจิรา มีภูงา | บัญชีบัณฑิต | 70 |
93 | 6011409312 | นางสาวจีรนันต์ ศรมณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6011409973 | นางสาวพฤกษชาติ ไขว้พันธุ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 5811500395 | นายนันทวัฒน์ มงคลสังข์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
96 | 5811500411 | นายพรพิพัฒน์ ตุ่นป้อม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
97 | 5811500924 | นางสาวกนกวรรณ วรธรรม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
98 | 5811500940 | นายพรเสก พรพิทักษ์พงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
99 | 5811500965 | นายจักรพรรดิ์ วิเศษชลธาร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
100 | 5811503324 | นายพงษกรณ์ บุญเลิศ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
101 | 5811503373 | นายธนพล คำภีระ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
102 | 5811503415 | นายเกียรติศักดิ์ ศิลมูล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 5811503530 | นายชัยวุฒิ จรัลพรเลิศสิน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 5911500279 | นายอภิชาติ ลงสุวรรณ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
105 | 5911500402 | นางสาวมนัญชยา เกตุคง | คณิตศาสตร์ | 10 |
106 | 5911500410 | นายธนกฤต ฝาอิดิน | คณิตศาสตร์ | 10 |
107 | 5911500428 | นางสาวเมธิยา แสวงดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
108 | 5911500444 | นางสาวศุภลักษณ์ ชูขาว | คณิตศาสตร์ | 10 |
109 | 5911500469 | นางสาวสุชานาถ คำแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
110 | 5911500725 | นายขจรเดช รื่นเริง | คณิตศาสตร์ | 10 |
111 | 5911500741 | นายบัญชา เจียระดับ | คณิตศาสตร์ | 10 |
112 | 5911500766 | นางสาวดาราภรณ์ ขันตรีคำ | คณิตศาสตร์ | 10 |
113 | 5911500782 | นายณัฐพล ชัชวาลย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
114 | 5911500816 | นายธนกฤต เกตุกำจร | คณิตศาสตร์ | 10 |
115 | 5911500956 | นายจิรภัทร แต่งงาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
116 | 5911503075 | นางสาวรัญจกร นาคสังข์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
117 | 6011500136 | นางสาวจิราพัชร อุตะมะสูน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6011500532 | นายนที วุฒิตะสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6011501589 | นายสุทธิภัทร เพ็งเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6011502645 | นางสาวนิรันญา ศรีจันทรา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6011502694 | นายชาญณรงค์ แจ่มใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6011502736 | นางสาวกานดา วงษาศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6011502751 | นายปพน ผดุงเจริญกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6011503775 | นางสาวศศิธร อ่ำปลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6011503866 | นายนันทวัฒน์ สีใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6011503940 | นายจุติเทพ อัตนัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6011504096 | นายชัชพงศ์ จาดเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6011504161 | นายภราดร บุญดวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
129 | 6011504203 | นายคาลีล อมานีมาลิค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
130 | 5911700713 | นางสาวอโนชา ศิริอำนาจ | การแพทย์แผนจีน | 10 |