1 | 6011200448 | นางสาวเจนศินี เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011201578 | นางสาวเจนจิรา เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5711312453 | นายณัฐวัตร ศรีวิพัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
4 | 5911301108 | นายอภิวัฒน์ บุญศรี | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
5 | 5911301124 | นางสาวศศิธร นัยจิตร | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
6 | 5911301165 | นายฐานันดร กิจมงคลชัย | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
7 | 5911301231 | นายปรีชาพล ภูบาลชื่น | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
8 | 5911302510 | นางสาวสิรภัทร บัวเพิ่ม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 5911303500 | นางสาวณพัชรินทร์ เกียรติกำจร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 5911303534 | นางสาวณิชาภา เศรณีอัครกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
11 | 5911303542 | นางสาวแพรพลอย แสวงวิทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 5911303567 | นายกฤต บุญญกาญจน์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
13 | 5911303591 | นายธีรภัทร์ มูลสาร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
14 | 5911303609 | นายปริญญา บุญกระพือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
15 | 5911303617 | นางสาวเขมจิรา ไชยโสดา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
16 | 5911303625 | นางสาวชุติมณฑน์ โพธิกำพล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
17 | 5911303641 | นายสิรภพ พนมวนาภิรัต | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
18 | 5911303682 | นางสาววรรณพรรณ จันเทศ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 5911303690 | นายธนพล ภาคศักดิ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
20 | 5911303732 | นายธีธัศ ศรศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 5911303914 | นายณภัทร ศรีประภา | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 5911303971 | นายภควัจ ขันติยู | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 5911303997 | นายชยุตพงค์ ดอนจันดา | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 5911304532 | นายเกรียงไกร ชัยวรรณ์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
25 | 5911304599 | นางสาวธีริศรา สมชื่อ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
26 | 5911306313 | นายธีรพงศ์ ลาคำผุย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 5911306453 | นางสาวพรรณพิมล พัฒนาวงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 5911306768 | นางสาวณัฐกานต์ แคล้วบาล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 5911306784 | นางสาวตรีเกศ ม่วงมิ่งสุข | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 5911307097 | นายสรวิศ อินทรักษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6011300511 | นางสาวชุติกาญจน์ ตาลสถิตย์ | ภาษาอังกฤษ | 73 |
32 | 6011300545 | นางสาวกัญญาณัฐ อนันต์ | ภาษาอังกฤษ | 73 |
33 | 6011301634 | นางสาวกนกพร พลกำจร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6011301667 | นางสาวสโรชา ลีสุขสาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6011301741 | นางสาวดุษฎีพร มานิตย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6011301832 | นางสาวชวนันท์ บุญปก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6011301915 | นางสาวณัฐธิดา ประจักษ์อำนาจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6011301923 | นางสาวสุจิตรา ดีฉนวน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6011302020 | นางสาวนิภาภัทร สุขหอม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6011302038 | นางสาวปิ่นวดี ไชยวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6011302061 | นางสาวอรัญญา จรภัย | ภาษาอังกฤษ | 60 |
42 | 6011303713 | นางสาวศุภาวรรณ ช่วยบำรุง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6011305890 | นางสาวฐิติรัตน์ มิคีมาศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6011305932 | นายนฤนารถ ทองเด็จ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 5711408608 | นางสาวรินนรา อิศรางกูร ณ อยุธยา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
46 | 5811407567 | นายกฤษดา ม่วงโพธิ์ | การตลาด | 40 |
47 | 5811407815 | นายวุฒธิชัย บุตรคล้อ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 5911401270 | นายฐิติพงศ์ สุราใหม่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
49 | 5911402559 | นางสาวศุภนิช สุธรรมจา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 5911402609 | นางสาวอัญธิการ์ หวานเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 5911402815 | นางสาวอรัญญา เขียววิราช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 5911406212 | นางสาวพัทธนันท์ ลาภศิริภิวัฒน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 5911406782 | นางสาวชลธิชา ปรีดาวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
54 | 5911407194 | นางสาวณัฐสุดา แซ่ลี้ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 5911407277 | นางสาววันวิสา ทุมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 5911407384 | นางสาวปิยธิดา แซ่เอี้ยว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 5911411253 | นางสาวขวัญอิศรา ประชุมโช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 5911411287 | นางสาวจุฑามาศ ฝาเงิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 5911411337 | นางสาวปัฐทินี มีสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 5911411386 | นางสาวนัชชา อิ่มเอม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 5911411469 | นางสาวภัทรียา แสงศรีมณีวงศ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 5911411527 | นางสาวศศิวิมล มณีรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 5911411725 | นายอรรถพล นาห่อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
64 | 6011403349 | นายพิชชากร วิกันทะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6011404081 | นางสาวสุชานาฎ เป็งตัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6011407258 | นายฐณภัทร ชัยสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6011407688 | นายเทพประทาน ละมูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
68 | 6011408488 | นายศราวุธ รวยทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6011410245 | นายทักษ์ดนัย อัยราคม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6011500136 | นางสาวจิราพัชร อุตะมะสูน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6011503775 | นางสาวศศิธร อ่ำปลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |