1 | 6011200448 | นางสาวเจนศินี เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200547 | นางสาวนภัสสร ก้านอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200612 | นางสาวอารีรัตน์ ไชยคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200687 | นางสาวพรรณทิภา มามุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200729 | นายนภสินธุ์ พุ่มพุฒ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011200760 | นางสาวอภิญญา แก้วขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200869 | นางสาวอรนภา ขุนวงค์ษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011201578 | นางสาวเจนจิรา เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011201594 | นางสาวชนม์นิภา อินทจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6011202246 | นางสาวภัทรพร เหินสว่าง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 70 |
12 | 5511304932 | นางสาวเมธาวี อ่อนสอาด | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 5621300119 | นายอนวัช เทศนิยม | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6011301048 | นายรฎิต สร้างนานอก | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6011301170 | นายวสุ วรังษี | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6011301295 | นายวันชัย นาคชมสา | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6011301337 | นางสาวนันทวรรณ กิจศรีปัญญา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
18 | 6011301360 | นายเทพประทาน พรมจารี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
19 | 6011301410 | นางสาวกันณิชา ปุระศิริ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 73 |
20 | 6011303374 | นางสาวอุบลวรรณ หอมชะเอม | ภาษาไทย | 10 |
21 | 6011304265 | นายธนา ทองสาย | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6011304372 | นายวิชชากร โกญจนาท | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6011304521 | นายปริวรรต ปาลพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6011304547 | นางสาวศุภกร บรรพันธุ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
25 | 6011304612 | นางสาวสุนันทา แสงเดช | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
26 | 6011307953 | นางสาวรังสิมา กูล้อนิ | ภาษาไทย | 10 |
27 | 5811402097 | นางสาวนุชธิชา บุญจิตร | การจัดการ | 10 |
28 | 5821402616 | นายรณัยชนก คุณขุนทด | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
29 | 5911408895 | นางสาววราลักษณ์ สุขสงบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
30 | 5911409539 | นายปฏิภาณ ทองอุบล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
31 | 6011400188 | นางสาวมินตรา พรมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
32 | 6011401061 | นางสาวจิตติมา สำเริง | บัญชีบัณฑิต | 70 |
33 | 6011401103 | นางสาวประภัสสร ปานนิล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
34 | 6011401178 | นางสาวพิลาวรรณ อุตทองคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
35 | 6011401186 | นายอัครพล เจริญดร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
36 | 6011401509 | นางสาวนันท์นภัส ดู่ผัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6011402135 | นางสาวอรจิรา สุระวรรณวิจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
38 | 6011402648 | นางสาวคัทลียา ยืนสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
39 | 6011402705 | นางสาวจันทร์จิรา ศรีภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
40 | 6011402762 | นางสาวสุวรรณี บานชื่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 73 |
41 | 6011402887 | นายดลลชา โกบแก้ว | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 6011402895 | นางสาวอาภารัตน์ วรยศ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 60 |
43 | 6011402903 | นางสาวพิญาดา อินทร์จันทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 6011402911 | นายพชร วงค์อินทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6011402929 | นางสาวสุธาสินี อินผ่อง | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
46 | 6011402952 | นายชัชวาล คำเขียว | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
47 | 6011402960 | นางสาวกฤษณา อินทร์นอก | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 6011405013 | นางสาวณัฒิญา ชูประจง | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
49 | 6011405021 | นางสาวสุนิตา วันดีวงค์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
50 | 6011405047 | นางสาวชลดา เอี่ยมศรี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
51 | 6011405054 | นางสาวสุจิตตรา ทวิลา | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
52 | 6011405328 | นางสาวศศิธร ไกรโสดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 6011405484 | นางสาวศิริยากร คอนมะลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
54 | 6011405708 | นางสาวกนกวรรณ สุทธิบริบาล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
55 | 6011405807 | นางสาวพรวษา ผิวเผือก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6011405831 | นางสาวอภิญญา ทรวงงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6011405856 | นางสาวศิริขวัญ ฮุยสุสดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6011406243 | นางสาวกนกวรรณ วงศ์ทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
59 | 6011406268 | นางสาวพิมลวรรณ เกิดมงคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
60 | 6011406391 | นางสาวจันทราทิพย์ พิศงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
61 | 6011406417 | นางสาวเนตรนภา ทองคำจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
62 | 6011406466 | นางสาวธัญญาเรศ สะหะอำพรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
63 | 6011406979 | นางสาวอรญา ห่วงรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 6011407738 | นางสาวสถาพร ทองมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 6011408900 | นายสหรัฐ ราศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6011409023 | นายภูวดินทร์ บัวทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
67 | 6011409031 | นายธวัชชัย รุ่งระวี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
68 | 6011409148 | นางสาวสุธิดา จูงกลาง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6011409155 | นางสาวจุฑารัตน์ ศิริกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6011409254 | นางสาวรุ่งทิพย์ ตามสีวัน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6011409338 | นายเทวฤทธิ์ ทองพูน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6011409502 | นางสาววรรณภา ลัทธิวรรณ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6011409510 | นางสาวเกวลิน มะลิรัมย์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6011409528 | นางสาวหนึ่งฤทัย เพชรฤาชา | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 60 |
75 | 6011409551 | นางสาวรัตน์ศิยา กลางศรี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 6011409841 | นางสาวสุรีย์รัตน์ วงค์ตระการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6011409874 | นางสาวฉวีวรรณ ปานนิสัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
78 | 6011409940 | นางสาวรุ่งนภา สุขฉัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6011409973 | นางสาวพฤกษชาติ ไขว้พันธุ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6011410112 | นางสาวพัชราภรณ์ แวงวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
81 | 6011410419 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นักพรรษา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 5911502184 | นางสาวปวรา ทนคง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
83 | 5911502200 | นางสาวชลิตา น้อยสุภาพ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
84 | 5911502226 | นายอาทิตย์ หาสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
85 | 5911502275 | นางสาวสุรีย์รัตน์ คำอยู่ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
86 | 5911503307 | นายกอบเกื้อ สุวรรณ | เทคโนโลยีการผลิต | 11 |
87 | 5911504982 | นางสาวยศพร ลัดคุ่ย | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
88 | 5911505047 | นายอมรเทพ เดชผลิต | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
89 | 6011501597 | นายปิยวัฒน์ ดวงสาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6011501787 | นางสาวนุศรา อ่ำอินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6011503650 | นายวิศวชาญ กองวรรณา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |