1 | 5611100677 | นายทรงวิทย์ วรรณนุรักษ์ | เกษตรศาสตร์ | 40 |
2 | 5811100360 | นายตะวัน สินธุพาชี | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 5811100543 | นางสาวกิ่งกาญจน์ ใจเย็น | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 6011200364 | นางสาวมัสยา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200406 | นางสาวมาลินี ฉวีทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011200463 | นางสาวฐิติรัตน์ นันตสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200505 | นางสาวชลิตา พลหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
8 | 6011200646 | นางสาวสุทธิดา ยุคใหม่ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200661 | นางสาวณัฐชา พวงจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011201719 | นางสาวกานต์ธีรา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5511302696 | นายธีรยุทธ กองธูป | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
12 | 5911301298 | นางสาวนัฏฐา ชั้นสกุล | ภาษาจีน | 10 |
13 | 5911301314 | นางสาวฐาปนี วงษ์ประเสริฐ | ภาษาจีน | 10 |
14 | 5911301348 | นางสาวสุรัสวดี ฉิมเทียม | ภาษาจีน | 10 |
15 | 5911301355 | นายโชคชัย ลาโส | ภาษาจีน | 10 |
16 | 5911301439 | นางสาววรรณวิสา ศรีธาดา | ภาษาจีน | 10 |
17 | 5911301454 | นางสาววิสสุตา สงวนรัมย์ | ภาษาจีน | 10 |
18 | 5911301488 | นางสาวกิ่งกาญจน์ บุญสุข | ภาษาจีน | 10 |
19 | 5911301520 | นางสาวอภิญญา เหมือนมณี | ภาษาจีน | 10 |
20 | 5911301538 | นางสาวกชกร กลีบประทุม | ภาษาจีน | 10 |
21 | 5911306909 | นางสาวจตุพร แต้มชัยภูมิ | ภาษาจีน | 10 |
22 | 5911307386 | นายจิรัฏฐ์ ไตรพุทธมาศ | ภาษาจีน | 10 |
23 | 6011301865 | นางสาวสริดา ลาแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6011301907 | นางสาวเพชรลดา รอนยุทธ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6011301949 | นางสาวณัฐนรี ธานีรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6011302475 | นางสาวณิชมน กังแฮ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6011302509 | นางสาวสิรารมย์ บุญประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6011302608 | นางสาวสุพัตรา ยกฉวี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6011302889 | นางสาวณัฐริกา สิทธิบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6011305098 | นายเจษฎา เอมดิษฐ | ภาษาจีน | 10 |
31 | 6011305114 | นางสาวภัคจิรา สงเส็น | ภาษาจีน | 10 |
32 | 6011305130 | นางสาวปิยะธิดา มูลฐานานนท์ | ภาษาจีน | 10 |
33 | 6011305221 | นางสาวนัฐภรณ์ ขวัญกล้า | ภาษาจีน | 10 |
34 | 6011305239 | นายศิริวุฒิ พุทธิพร | ภาษาจีน | 10 |
35 | 6011305247 | นางสาวชลธิชา เชื้อบัณฑิต | ภาษาจีน | 73 |
36 | 6011306419 | นางสาวภานุมาศ นาคเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6011306435 | นายพรสวรรค์ ศรีจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
38 | 6011306450 | นางสาวกาญจนาศิริ วรศิริ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6011306617 | นางสาวเนตรนภา ต้นทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6011306690 | นางสาวนงลักษณ์ สุขเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6011306872 | นางสาวอันฉราวรรณ เดชารัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
42 | 5711414689 | นายอักษร ทองเเสง | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
43 | 5711414887 | นางสาวณัฐนิชา เหล่าใหญ่ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
44 | 5811402519 | นายรัฐพล วาสนาเสถียร | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
45 | 5811404655 | นางสาวนุชนาถ นาคะธีรานนท์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
46 | 5821401469 | นางสาวอัญชลี เข็มภูเขียว | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
47 | 5911400983 | นางสาวชิดชนก แก้วแดง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
48 | 5911403714 | นางสาวนิดา ประสาทกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
49 | 5911405743 | นางสาวอฑิตยา ไตรวนาธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
50 | 5911405792 | นางสาวอรวรรยา วัยภักดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
51 | 5911405834 | นางสาวนุสบา สิทธิโชคจำเริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
52 | 5911405883 | นางสาวภิราภรณ์ กรีวิสูตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
53 | 5911408879 | นางสาวศุภิสรา ไชยมงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
54 | 6011403638 | นายปานตะวัน สารรักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
55 | 6011403802 | นางสาวกรุณา แสงสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 6011404693 | นางสาวกิตติยา อินแบน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
57 | 6011406664 | นายพิมุกต์ บุญคุ้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 6011406805 | นายจารุกิตติ์ หน่อคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
59 | 6011407639 | นายเจตริน จำปาถะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
60 | 5611505537 | นายธนากฤต แต้มทอง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
61 | 5611505750 | นายอมรพงษ์ ครองยุติ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
62 | 5911500592 | นางสาวกุลณัฐ สกุณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 5911500626 | นายวีระพล สีระพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 5911500634 | นายอนุลักษณ์ สมประยูร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 5911501814 | นายนัทธพงศ์ บุญลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 5911501855 | นายสุรศักดิ์ บุญจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 5911501871 | นายสิทธิชัย ยังโนนตาด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 5911501889 | นายธราดล หวังโซ๊ะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 5911502028 | นายธัชกฤต ธีรโชติศุภกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 5911502036 | นายเตวิช เกิดแสวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 5911502101 | นายปรมะ อารีรมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 5911502119 | นายภัทรพล ศรีสมุทร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 5911502473 | นางสาวรัตนวรรณ การิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 5911502499 | นายประกรณ์ หวังปรุงกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 5911502507 | นายวิเชียร ศรีแพงพงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 5911502515 | นายพงศ์กร เรือนเพ็ชร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 5911502523 | นายอภิสิทธิ์ ซังปาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 5911502531 | นายนฤนาท ไพศาล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 5911502598 | นางสาวภานุชนาถ ขวาน้ำคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 5911502606 | นายสาธิต แต่สกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 5911502630 | นายศักดิพัฒน์ สฤตสมบูรณ์ทวี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 5911502648 | นายจักรภัทร พรหมมานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 5911502705 | นายนฤธร เพชรน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
84 | 5911502762 | นางสาวเบญจมาศ เกื้อสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 5911502796 | นายเพชร อิ่มใจกล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 5911504313 | นายทินกร แก้วภูนอก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 5911504339 | นายกันต์ธีร์ สุขแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 5911504446 | นายณัฐศิษธิ์ พลายเพ็ชร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 5911504479 | นางสาวจันทนา พูลเกษม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 5911504511 | นายวงศธร อุตทา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6011500433 | นายบุญญฤทธิ์ เปรมศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6011500573 | นางสาวสุนิษา จุมพล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
93 | 6011500631 | นายธีรภัทร เขื่อนคำ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
94 | 6011501381 | นางสาวอรัญญา ศรีล้วน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6011501977 | นายธีรพล ผ่องใส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
96 | 6011501985 | นายวรพร ประสิทธิ์นอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
97 | 6011501993 | นายสุเมธา อนุยุต | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
98 | 6011502017 | นายนวดล รัตนพันธ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
99 | 6011502025 | นายคุณวุฒิ นุวรรณโณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
100 | 6011502033 | นางสาวอสมาภรณ์ เชื้อคำเพ็ง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
101 | 6011502058 | นายกฤตพงศ์ วรลักษณ์ภักดี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
102 | 6011504229 | นายชินวัตร หนูเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6011504492 | นายศิวกร แตงเจริญ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
104 | 6011504500 | นางสาวนทีกานต์ กิ่งทอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
105 | 6011504559 | นายนันทวัฒน์ กุลวงษ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
106 | 6011504567 | นายวรรณคม รักษิตานนท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 6011504583 | นายปณิทัศน์ ลุนบง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
108 | 6011504799 | นางสาวสุพรรษา บางหรง | อาหารและโภชนาการ | 70 |
109 | 6011504807 | นายสิริกัณญารัตน์ จันทรสอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6011504849 | นางสาวรวิวรรณ จันทร์วิภาภรณ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6011504872 | นายทัพพสาร พุกเนียม | อาหารและโภชนาการ | 73 |
112 | 6011504906 | นางสาวเบญจวรรณ ภาคผิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6011504948 | นางสาวกันยาวีร์ วีระโชติคุณกิตติ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6011504971 | นางสาวณัฏฐิมา ทองย้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6011504989 | นางสาวศุภลักษณ์ สีเหลือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6011505002 | นางสาวปวีณา เขตประทุม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6011505036 | นายนนทวิทย์ สุดเหลือ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6011505721 | นายณัฐกมล วาจาสุวิมล | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
119 | 6011505739 | นางสาวอาภาพร สุรากลี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
120 | 5811700706 | นางสาวกาญจนา นวพรชัย | การแพทย์แผนจีน | 10 |