1 | 6011200281 | นางสาวเฟื่องฟ้า ชาตินุช | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200356 | นางสาวตวงรัตน์ เจริญภาพ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200364 | นางสาวมัสยา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200406 | นางสาวมาลินี ฉวีทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200463 | นางสาวฐิติรัตน์ นันตสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011200497 | นางสาวณัฏฐา กล้าการนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200513 | นางสาวภุมรินทร์ ภูมิอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011200539 | นายชัยพฤกษ์ ไชยวาสน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200547 | นางสาวนภัสสร ก้านอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200588 | นายอภิชัย กลมนิล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6011200612 | นางสาวอารีรัตน์ ไชยคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6011200620 | นางสาวนวรัตน์ ปิยางกูร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6011200661 | นางสาวณัฐชา พวงจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011200679 | นางสาวศิริเมษา ทักษิณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011200687 | นางสาวพรรณทิภา มามุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011200729 | นายนภสินธุ์ พุ่มพุฒ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6011200760 | นางสาวอภิญญา แก้วขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6011200778 | นางสาวปทุมแก้ว ขุนทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6011200794 | นางสาวชนิตา โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6011200810 | นางสาวปุณยวีร์ ยานิตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011200828 | นางสาวชฎาพร คำผง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011200844 | นางสาวกัญญาภัค ดวงตาดำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6011200851 | นางสาวปิยาภรณ์ วงษ์ป้อม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6011200869 | นางสาวอรนภา ขุนวงค์ษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6011201586 | นางสาวสาธินี จันทรามาศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011201594 | นางสาวชนม์นิภา อินทจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6011201628 | นางสาวสุธิดา ยศรุ่งเรือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6011201644 | นางสาวชลิตา ภูผาแนบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6011201719 | นางสาวกานต์ธีรา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 5611310748 | นายธนชิต นาคสวาทดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 5911300621 | นางสาวสุดารัตน์ หมั้นป้อม | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 5911304037 | นางสาวพัสวี คูณมี | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 5911305273 | นางสาวสิริยากร จำเริญกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
35 | 5911305307 | นางสาวประวียา ทองเขตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
36 | 5911305349 | นายธนวัฒน์ ณ น่าน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
37 | 5911305380 | นางสาวศรัญญา คำหงษา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
38 | 6011300032 | นางสาวอริยา เปรียบนาน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6011300040 | นางสาวสุภาวดี พันธ์อินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
40 | 6011300727 | นางสาวอินทิรา บัวอำไพ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
41 | 6011300842 | นางสาวพัชราภรณ์ โพธิ์หมวก | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6011303804 | นายดรุณ มาทานี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6011303978 | นางสาววราภรณ์ แสงลำภู | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
44 | 6011303994 | นางสาวภัทรวดี ยืนยั่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
45 | 6011304075 | นางสาวเพ็ญนภา แสงสว่าง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
46 | 6011304109 | นางสาวอรปรียา แฟ้มคลองขอม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
47 | 6011304141 | นายธนวัฒน์ วัฒนสิงหะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
48 | 6011306195 | นายทศพล ทรวงชัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6011306286 | นางสาวเทียนทิพย์ ญาณพิทักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6011306351 | นางสาวสโรชา สมอาจ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6011306377 | นางสาวพลอยชนก นิลบรรหาร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
52 | 5611408534 | นายเพียงชาติ ทองคำ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
53 | 5711407659 | นางสาวฐณสร สมนึก | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
54 | 5911402161 | นางสาวสุธิดา ทองวัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
55 | 6011400980 | นางสาวกรรณฑเกษร อุบลครุฑ | บัญชีบัณฑิต | 60 |
56 | 6011401061 | นางสาวจิตติมา สำเริง | บัญชีบัณฑิต | 70 |
57 | 6011401103 | นางสาวประภัสสร ปานนิล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6011401178 | นางสาวพิลาวรรณ อุตทองคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6011401392 | นางสาวอรอุมา รอดสุด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 6011401467 | นางสาวอักษราภัค เบ็ญคุ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 6011401590 | นางสาวธภร บัวเผื่อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6011403430 | นางสาวพัชรจิรา สุริหะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
63 | 6011403596 | นายพงศกร เกสะรานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
64 | 6011405005 | นางสาวฮามีดะห์ อุซา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6011407951 | นางสาวนพเก้า เบ้าทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
66 | 6011409148 | นางสาวสุธิดา จูงกลาง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6011409155 | นางสาวจุฑารัตน์ ศิริกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6011409254 | นางสาวรุ่งทิพย์ ตามสีวัน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6011409437 | นายธีรพล บุญรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6011409973 | นางสาวพฤกษชาติ ไขว้พันธุ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 5911502226 | นายอาทิตย์ หาสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
72 | 5911502929 | นางสาวนัฐพร สังฆทิพย์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
73 | 5911502937 | นายเทวิน อนุศาสตร์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
74 | 5911503059 | นายฐิติพันธ์ พรมเทศ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
75 | 5911504602 | นายสุรมณ มิตรประทาน | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
76 | 6011501787 | นางสาวนุศรา อ่ำอินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6011502181 | นายกฤษดา ถมยา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
78 | 6011502223 | นายพิทยา เคลิ้มขวัญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
79 | 6011502264 | นางสาวชนาภัทร ท้วมมัย | อาหารและโภชนาการ | 70 |
80 | 6011502694 | นายชาญณรงค์ แจ่มใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6011502744 | นายสราวุฒิ พันธานี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6011502835 | นายชวลิต บุญสุขวีระวัฒน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
83 | 6011502892 | นายพงศกร ด่างตาดทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
84 | 6011503676 | นายตุลาการ อำนาจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6011503759 | นายฉัตรชัย บัวภา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6011503791 | นายภัทรพล อุดด้วง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6011503817 | นายสรวิศ สุทโธ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6011503866 | นายนันทวัฒน์ สีใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6011503874 | นายภุชงค์ สุวรรณจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6011503908 | นายวศิน หนูเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6011503957 | นายภัคพงษ์ ภูมิวัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6011503973 | นายจิรัฏฐ์ ตะเคียนงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6011503999 | นายณัฐดนัย ศรีอังคฮาด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
94 | 6011504039 | นายวรวิช แก้วกองเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6011504054 | นายสุธาพล ชิดชมนาท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6011504096 | นายชัชพงศ์ จาดเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6011504112 | นายพงศกร ยะฝั้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6011504203 | นายคาลีล อมานีมาลิค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6011504211 | นายวัฒนกรณ์ สวามิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6011504229 | นายชินวัตร หนูเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6011504260 | นายปวเรศ เมืองแมน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
102 | 6011504799 | นางสาวสุพรรษา บางหรง | อาหารและโภชนาการ | 70 |
103 | 6011504922 | นายพิษณุ แซ่เรือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6011504955 | นายพรพิพัฒน์ พึ่งเย็น | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6011504963 | นายนลธวัช เลิศสัจจวรากุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
106 | 6011505200 | นางสาวจิรารัตน์ ไชยชารี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
107 | 6011505218 | นางสาวพรธิรา จันทรังษี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
108 | 6011505234 | นายวรวิทย์ นาใต้ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
109 | 6011505275 | นางสาววรนุช ผลสิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 6011505309 | นางสาวชุตินันท์ สิงห์คำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 70 |
111 | 6011505317 | นายจตุพร นันทรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
112 | 6011505358 | นางสาวชายิกาพร สุวรรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
113 | 6011505432 | นายวัชรพงษ์ ยาวิไชย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
114 | 6011505606 | นายโสภณ อนุรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
115 | 6011505630 | นางสาวอรจิรา เทียนประภา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
116 | 6011505663 | นายรณชิต ก้านบัว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
117 | 6011505739 | นางสาวอาภาพร สุรากลี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6011700223 | นางสาวอารีรัตน์ คำเรือน | การแพทย์แผนจีน | 10 |
119 | 6011700413 | นางสาวธารทิพย์ จิรสิริสุข | การแพทย์แผนจีน | 10 |
120 | 6011700702 | นายเขมณัฐ ยุวรรณศรี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 6011700611 | นางสาวสิริกัญญา นะที | การแพทย์แผนจีน | 10 |