1 | 6011100010 | นางสาวสุตาภัทร น้อยจันทรวงค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6011100036 | นางสาวธัญลักษณ์ แซ่ลี้ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6011100259 | นางสาวอชิรญาณ์ ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6011100267 | นางสาวทองกวาว ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6011100283 | นางสาวณัชชา รัตนมงคล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6011100291 | นางสาวจิรนันท์ ไชยอุดม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6011100317 | นางสาวสิริภา พัฒนะกุลพันธุ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6011100341 | นางสาวผริตา นันทพงศ์กาญจน์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
9 | 6011100366 | นางสาวณัฐชนก ปานทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6011100374 | นางสาวบุษยา สะยุมมา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6011100440 | นายกิตติศักดิ์ บรรลือทรัพย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
12 | 6011200299 | นางสาววรัญญา สังวงค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6011200307 | นางสาวสิริมา สังข์ทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011200315 | นางสาวรุ่งนภา ชัยลิ้นฟ้า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011200331 | นายจิรายุทธ ระดาไสย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011200349 | นางสาวทิพรดา ชำนาญจิต | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6011200356 | นางสาวตวงรัตน์ เจริญภาพ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6011200422 | นางสาวนันทวรรณ คำสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6011200430 | นางสาวณัฐรดี บรรเทาทุกข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6011200497 | นางสาวณัฏฐา กล้าการนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011200539 | นายชัยพฤกษ์ ไชยวาสน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011200554 | นางสาวกนกอร เกาะสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6011200620 | นางสาวนวรัตน์ ปิยางกูร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6011200679 | นางสาวศิริเมษา ทักษิณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6011200778 | นางสาวปทุมแก้ว ขุนทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011200786 | นางสาวเบญจวรรณ ปานขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6011200794 | นางสาวชนิตา โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6011200802 | นางสาวกัลยกร เกิดสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6011200810 | นางสาวปุณยวีร์ ยานิตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6011200828 | นางสาวชฎาพร คำผง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 6011200844 | นางสาวกัญญาภัค ดวงตาดำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 6011200851 | นางสาวปิยาภรณ์ วงษ์ป้อม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 6011201545 | นางสาวชลิดา ทารักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 6011201552 | นางสาวนันทกา เนียมสูงเนิน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 6011201586 | นางสาวสาธินี จันทรามาศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 6011201602 | นางสาวดวงกมล สิทธิฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 6011201628 | นางสาวสุธิดา ยศรุ่งเรือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 6011201644 | นางสาวชลิตา ภูผาแนบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 6011201735 | นางสาวศรสวรรค์ เทพยศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 6011202089 | นางสาวจิณณพัต สมสถาน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
41 | 6011202121 | นายภูริ บริสุทธิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
42 | 6011202154 | นายดิษภัทร จันละบุตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
43 | 6011202170 | นางสาวมลิวัลย์ คงเพชรมงคล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
44 | 6011202188 | นางสาวมีนา ศรีกาลังค์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
45 | 6011202196 | นางสาวสุกัลยา นาคแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
46 | 6011202220 | นายนิติพงษ์ บุรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
47 | 6011202238 | นางสาววราภรณ์ ไชยจินดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
48 | 5911300159 | นางสาวพรพิมล ผมรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
49 | 5911304847 | นายวิศวกร ศรีสมุทร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6011300032 | นางสาวอริยา เปรียบนาน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
51 | 6011300040 | นางสาวสุภาวดี พันธ์อินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
52 | 6011300842 | นางสาวพัชราภรณ์ โพธิ์หมวก | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
53 | 6011300974 | นายสันติภาพ เมืองทิพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
54 | 6011301113 | นางสาววรสกุล วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6011301188 | นายฤทธิพร สินหมี่ | ดนตรีสากล | 10 |
56 | 6011301311 | นางสาววนัชพร สมมิตร | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6011302962 | นางสาวสิริกุล ทรายทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
58 | 6011303093 | นางสาวอภิภัทรา อิ่มจันทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
59 | 6011303101 | นางสาวณัฐยาภรณ์ โททอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
60 | 6011303242 | นางสาวอารยา สุขเขียว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
61 | 6011303358 | นายสุกฤษฎิ์ แก้วอิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
62 | 6011303366 | นายพีรวุฒิ พรหมมินทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
63 | 6011303556 | นางสาวชณิสตา ศรีมนตรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
64 | 6011303978 | นางสาววราภรณ์ แสงลำภู | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
65 | 6011303994 | นางสาวภัทรวดี ยืนยั่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
66 | 6011304075 | นางสาวเพ็ญนภา แสงสว่าง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
67 | 6011304109 | นางสาวอรปรียา แฟ้มคลองขอม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
68 | 6011304141 | นายธนวัฒน์ วัฒนสิงหะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
69 | 6011304224 | นายปถกาญจน์ จันทร์แจ่มศรี | ดนตรีสากล | 10 |
70 | 6011304356 | นายอภิชาติ แจ้งแสงฟ้า | ดนตรีสากล | 10 |
71 | 6011304398 | นายธีรศาสตร์ เกี้ยงเกลา | ดนตรีสากล | 10 |
72 | 6011304455 | นายปิยะบุตร สมแก้ว | ดนตรีสากล | 70 |
73 | 6011305403 | นายปัณณวัฒน์ สีคร้าม | ภาษาไทย | 10 |
74 | 6011306971 | นางสาวกัญญา สว่างวงศ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
75 | 6011306997 | นางสาวสุดารัตน์ อ่ำชื่น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
76 | 6011307011 | นางสาวศศิธร สนสายสิงห์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
77 | 6011307045 | นางสาวพสุดา แป้นเชียร | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
78 | 6011307144 | นางสาวพัชรี จันทร์เปลี่ยน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
79 | 6011307151 | นางสาวปุจฉา สุขมาก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
80 | 6011307201 | นายกฤษณะ สุวรรณโน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
81 | 6011307235 | นางสาวกนกวรรณ พุ่มเงิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
82 | 6011307250 | นางสาวกวิสรา เรืองศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
83 | 6011307292 | นางสาวกัณฑลดา คำตานิตย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
84 | 6011307326 | นางสาววีรนุช หาญณรงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
85 | 6011307540 | นายภูมิ ศรีสุข | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
86 | 5711414705 | นายวีรชาติ นันท์อาณาเขต | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
87 | 6011400840 | นางสาวลักษณียา บุญตัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
88 | 6011400964 | นางสาวกนิษฐา แซ่ล้อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6011400972 | นางสาวอรยา ลูกบัว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6011401079 | นางสาวจุฑาทิพย์ พลนิกร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6011401137 | นางสาวจิราพร รัตนศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6011401228 | นางสาวอริสา สิงหสิทธิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6011401285 | นางสาวธิดารัตน์ ขุนเชียง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6011401350 | นางสาวสุทธิดา สีหะนัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6011401947 | นางสาวอามีนา สรรเพชุดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
96 | 6011402051 | นางสาวเจนจิรา คำแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
97 | 6011402119 | นางสาวศราวนีย์ วิเชียรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
98 | 6011402168 | นายนันทโชค มณีนพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
99 | 6011402259 | นางสาวสุดารัตน์ จันทร์คูณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
100 | 6011403950 | นายรชฏ รุ่งศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
101 | 6011403976 | นายอัษฎาภรณ์ สุวรรณทรัพย์ศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
102 | 6011404289 | นายสรรเพชญ์ สิงหนาทไกรศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
103 | 6011404974 | นางสาวเพ็ญสิริ ศิริวานก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
104 | 6011405005 | นางสาวฮามีดะห์ อุซา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6011405229 | นางสาวพลอยไพลิน สายสินธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
106 | 6011405286 | นางสาววริษา มีฤกษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
107 | 6011405443 | นายชัยรินทร์ วิบูลโกศล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
108 | 6011406276 | นางสาวกมลพร เป็งใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
109 | 6011406300 | นางสาวมาริษา บุญเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
110 | 6011406482 | นางสาวสุธิพร โพธิรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
111 | 6011408306 | นายอรรถพล ลี่เฮง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
112 | 6011409205 | นางสาวธัญญารัตน์ วงษ์อินตา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
113 | 5711503416 | นายขวัญลาภ พิริยวิทย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 5911503695 | นายอัฑฒ์วิชญ์โรจน์ สุมังคะ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
115 | 6011503130 | นางสาวกรรณิการ์ ชาญศึก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
116 | 6011503155 | นายสุหนาน สิทธิโชคทรัพย์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
117 | 6011503163 | นายพงษ์ศิริ พูลศาสตร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
118 | 6011505747 | นายศิริพงษ์ ไชโย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |