1 | 6011200547 | นางสาวนภัสสร ก้านอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200612 | นางสาวอารีรัตน์ ไชยคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200729 | นายนภสินธุ์ พุ่มพุฒ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200760 | นางสาวอภิญญา แก้วขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200869 | นางสาวอรนภา ขุนวงค์ษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011201594 | นางสาวชนม์นิภา อินทจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5911302205 | นางสาวดาราภรณ์ ดิษยพงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 5911302346 | นางสาวธมนธรณ์ อาจดีวิโรจน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 5911302650 | นายณัชภพ เพิ่มผล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
11 | 5911305257 | นายศรัณย์ ศักดิ์แก้วเพ็ชร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
12 | 5911305273 | นางสาวสิริยากร จำเริญกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
13 | 5911305307 | นางสาวประวียา ทองเขตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
14 | 5911305349 | นายธนวัฒน์ ณ น่าน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
15 | 5911305364 | นายนาราทร อรภักดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 5911305380 | นางสาวศรัญญา คำหงษา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 5911305398 | นายเกษม สุขวิมลไพศาล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
18 | 5911305422 | นายวชิระ คงขุนทด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
19 | 5911305455 | นายนุติ โขมพัตร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 5911305489 | นางสาวชนัญธิดา ปัญญาประชุม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 5911306438 | นางสาวนัดดาภรณ์ สิทธิสอน | ภาษาอังกฤษ | 60 |
22 | 5911306446 | นางสาวบุญกมล ภูมิบุญชู | ภาษาอังกฤษ | 70 |
23 | 6011300214 | นายจิรายุ เผ่าหัวสระ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6011300255 | นางสาวจิราวรรณ นนทะบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6011300263 | นางสาวศิรินยา บุญเสียงเพราะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6011302137 | นายบุญฤทธิ์ คำโคกกรวด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6011302236 | นางสาวชลธิชา ไวยบุตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6011302277 | นางสาวสาวิตรี ศิริเลิศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6011302335 | นางสาวศิรภัสสร ช่วยคงมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6011302343 | นายธนพล อึดจันทึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6011302368 | นายศิวกร ศรีหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6011302384 | นายวรพล ตะเภาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6011302442 | นายติณณภพ ม่วงงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6011302467 | นายพุฒิพงศ์ สถิตวิทยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6011302483 | นางสาวอภิญญา ขันทะบูรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6011302491 | นางสาวกานต์ธิดา สาบก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6011302582 | นางสาวเวณิกา เสียมไหม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6011302640 | นายปฏิภาณ กิตติเกียรติศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6011302731 | นางสาวกมลทิพย์ โสภาวงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6011302749 | นายสิรภาส ใจแท้ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6011302806 | นายจักรกริช พลเยี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6011302848 | นายภูมิภัทร จั่นฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6011303390 | นางสาวพรสว่าง วงษาบุตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6011303432 | นายชลธี พุ่มชื่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6011303671 | นางสาววันทนีย์ สนทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6011303754 | นายนวพล ปิ่นแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6011303853 | นายพุทธพงศ์ ถนอมศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6011303861 | นายปฏิภาณ พละปัญญาวงศา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 73 |
49 | 6011305403 | นายปัณณวัฒน์ สีคร้าม | ภาษาไทย | 10 |
50 | 6011305940 | นางสาวมินทร์นารา สอนสีดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6011305965 | นายพัชรากร แก้วกันหา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6011305981 | นายอรรสศรัณย์ ลาเต๊ะ | ภาษาอังกฤษ | 60 |
53 | 6011306005 | นางสาวรัชฎาภรณ์ วงค์เมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6011306047 | นางสาวชุติพร คุ้มตะสิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6011306112 | นางสาวเมธาวี ศรีประถม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6011306138 | นายเขตตะวัน บัวผัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6011306427 | นายณัฐพงศ์ เพชรน่วม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6011306674 | นายวรากร มีมาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6011308191 | นายนาธาน ชุ่มหล้า | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6011308241 | นายจิรพงศ์ วิจิรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 5911401635 | นางสาวสุมนกานต์ ไชยบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 5911407012 | นางสาวอาริยา เขียวพันธุ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 5911407111 | นายชนาธิป หินโม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 5911411790 | นายวัชรพล อุบลชาติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6011400741 | นายศรราม ทองคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6011400972 | นางสาวอรยา ลูกบัว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6011401244 | นางสาวเสาวลักษณ์ แก้วสายฟ้า | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6011402986 | นางสาวอรจิรา วิเศษสิงห์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6011403000 | นายวรเชษฐ์ แซร์นารักษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6011403034 | นางสาวขัติยาภรณ์ มณีชัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6011403042 | นางสาวลักขณา ฝึกหัด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6011403174 | นางสาวสุดารัตน์ แสงกระโทก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6011403224 | นางสาวชญานี วีระมน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6011403307 | นางสาววราพร นาคพุก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6011403422 | นางสาวปิ่นสุดา อรการ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
76 | 6011403984 | นายณัฐดนัย เสริมจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6011404016 | นายนรกร พิชาพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6011404065 | นางสาวณัฐรินีย์ ชอบผล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6011404149 | นายทวีชัย สังข์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6011404156 | นางสาวกรองพลอย ผลดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6011404313 | นายสักกระริน วิเชียรพัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6011404362 | นางสาวนิภาภัทร์ วงษ์ษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
83 | 6011404412 | นางสาวอนงค์นาฏ โอมประพันธ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6011404420 | นางสาวกชนิภา จันทร์เทศ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6011404453 | นางสาวมัลลิกา บุญเสนา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6011404776 | นางสาวภาณุรัตน์ เลิศสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6011404792 | นางสาวนิศามน สอนดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 6011404800 | นายธิติวุฒิ อ่อนฉ่ำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
89 | 6011404826 | นายอนันต์สิทธิ์ รอดโรคา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 6011404842 | นางสาวกรกนก ปันรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 6011404933 | นางสาวปิยรัตน์ สมาคม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6011404974 | นางสาวเพ็ญสิริ ศิริวานก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6011407183 | นางสาวฐาปนี กองมะลี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
94 | 6011407209 | นางสาวรัชนีกร งีสันเทียะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6011407290 | นางสาวหัทญา ศรีสวยหูด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6011407308 | นางสาวผกามาส คณะรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6011407316 | นางสาวรุจิพร หมื่นศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 6011407340 | นางสาวทัศนีย์ ดวงจิตเลิศขจร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
99 | 6011407357 | นางสาวชญาณิศ สุริยศักดิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 6011407399 | นางสาวรัตนะ ทิพย์สมบัติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6011407936 | นายวัชรพล พลหล้า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
102 | 6011407969 | นางสาวนิภากร ทองใบใหญ่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
103 | 6011407977 | นางสาวดาราพร เนียมสังข์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
104 | 6011407993 | นางสาวมาลัย ฉกาจฤทธิพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
105 | 6011408058 | นางสาวธัญวรัตน์ ศรีนิล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
106 | 6011408157 | นางสาวศศิธร ศตราวุธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
107 | 6011408322 | นายธรรมนูญ จันทร์กระจ่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
108 | 6011408363 | นางสาวปนัดดา หลวงแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
109 | 6011408397 | นายณัฎฐ์ศิวัช เพ็งประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
110 | 6011408413 | นายพงศ์ชนะ โพธิศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
111 | 6011408504 | นายสุริโย บุญโนนแต้ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
112 | 6011408595 | นางสาวทัตติญาพร พฤติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
113 | 6011408629 | นายประณัย ประทุมมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
114 | 6011408652 | นางสาวลัดดาวัลย์ ลาภเกิด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
115 | 6011408694 | นางสาวนฤพร ภูมิประภาส | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
116 | 6011408728 | นางสาวณัฐชยา สำรวย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
117 | 6011408736 | นายวรากร สัมมาวิวัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
118 | 6011408769 | นายองค์กร ทิพย์ท่าไม้ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
119 | 6011408843 | นายวีรยุทธ วิระพรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
120 | 6011408850 | นายวัชรพล พันธุ์ดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
121 | 6011408934 | นายธนเดช เกตุรามฤทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
122 | 6011408959 | นางสาวน้ำฝน แสนละคร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
123 | 6011410195 | นางสาวปิยะธิดา เจือจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
124 | 6011410203 | นางสาวดวงมณี สมร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
125 | 6011410252 | นางสาวมณฑิรา โชสูงเนิน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
126 | 5911501624 | นายธนพล จารวัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
127 | 5911501632 | นายธนภัทร ครุฑมาส | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
128 | 5911501657 | นายธนะสิทธิ์ ว่องชาญกิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
129 | 5911501673 | นายเรวัติ ป้อมหนู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
130 | 5911502853 | นายศุภวิชญ์ ถนนแก้ว | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
131 | 5911502879 | นายกฤษณะ โกฏิรักษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
132 | 5911504214 | นายอภิสิทธิ์ ผะอบเหล็ก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
133 | 5911504230 | นายศุภกร แก้วธรรม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
134 | 5911504289 | นายณัฐพล กาญจนาวิบูลย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
135 | 5911504305 | นายนัฐนัย กำจรกลาง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
136 | 5911505146 | นายปฐมพล ฤชาอุดม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
137 | 6011502959 | นายพลากร ลือเลิศวิไล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |