1 | 5911100534 | นางสาวศิรินารถ ฉิมสุด | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 5911100781 | นายสุรวุฒิ พงษ์กล้า | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 5911100799 | นางสาวหทัยภัทร อีสา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 5911100823 | นายณัฐภัทร ศรีฤกษ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 5911100872 | นายกฤตนัย ทองโอฬาร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 5911100898 | นายอิศรา มาลารัตน์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
7 | 5911101292 | นายธรรมวิทย์ กุระคำ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 5911101300 | นายชนัญชัย เข็มเพชร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
9 | 5911101342 | นายชาญณรงค์ แปะก๋งเส้ง | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
10 | 5911101367 | นางสาวธัญนิฌา เกิดพุ่ม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
11 | 5911101466 | นายวิสา สีผา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
12 | 6011300602 | นายโชติณรงค์ กลิ่นจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6011300610 | นางสาวจิตติมา ธรรมทินนะ | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 6011300628 | นายภาณุพงศ์ สุขพิศาล | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6011300636 | นางสาวชลิตา โกนกระโทก | นิติศาสตร์ | 60 |
16 | 6011300644 | นางสาวปิยภรณ์ ชูเชิด | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6011300651 | นายจีระศักดิ์ ละม่อม | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6011300669 | นางสาวอรวรรณ หมั่นดี | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6011300677 | นางสาวพิชพิมล สงจัน | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6011304554 | นางสาวทรายมณี กอพูนพัฒน์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
21 | 6011304695 | นายเริงฤทธิ์ อุดร | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 6011304711 | นายธันยพิพัธน์ เทียนสันเทียะ | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 6011304729 | นายตันติกร ภูมีเพ็ชร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 6011304737 | นายวรทิตย์ ปั้นมา | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 6011304745 | นายพชร วงศ์สมุทร | นิติศาสตร์ | 70 |
26 | 6011304786 | นางสาวปัญญาพร แก่งหลวง | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 6011304794 | นางสาวดาวเรือง คำบุญเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6011304802 | นายจิรพงศ์ ขจรจิตวิทย์ | นิติศาสตร์ | 70 |
29 | 6011304828 | นายฐิติกร เพชรนก | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6011304836 | นางสาวธชาดา ศรีประสงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6011304851 | นายกฤช วัฒนอุดมศิลป์ | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6011304869 | นางสาวพิมพ์ชนก ภูยาทิพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6011304877 | นายพีรพัฒน์ แสนเสนาะ | นิติศาสตร์ | 70 |
34 | 6011304885 | นายวันเฉลิม เทียมเพชร | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6011304893 | นางสาวนพมาศ นิ่มสาย | นิติศาสตร์ | 70 |
36 | 6011304927 | นายณัฐวุฒิ เพ็ชรักษา | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6011304950 | นายสิริวัฒน์ บุปผา | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6011304976 | นายเจนณรงค์ หุ่นยนต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6011308050 | นายจักรกฤษณ์ จงใจรักษ์ | นิติศาสตร์ | 60 |
40 | 6011308068 | นางสาวพรหมพร สนิทวรรณะ | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 5911405081 | นายธัญลักษณ์ กิจมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
42 | 5911405586 | นางสาวธณัฐญา ด้วงต่าย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
43 | 5911407293 | นายเสกสิน บรรจงเกตุ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6011402879 | นายอนุชา สุขกะสิงห์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6011407126 | นางสาวพชรมน บรรจงจิตต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
46 | 5911502929 | นางสาวนัฐพร สังฆทิพย์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
47 | 5911502937 | นายเทวิน อนุศาสตร์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
48 | 5911502945 | นายภูพิงค์ ภูสุวรรณ์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
49 | 5911502986 | นางสาวกัลยาณี ยิดชัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
50 | 5911503000 | นางสาวอิศราภรณ์ แก้วก่า | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
51 | 5911503059 | นายฐิติพันธ์ พรมเทศ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
52 | 6011500052 | นายอรรณนพ ชุติมาสวรรค์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
53 | 6011500060 | นางสาวอัจฉรา นักฟ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
54 | 6011500649 | นายภาณุพงศ์ ศรีบุญเรือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
55 | 6011500656 | นายณัฐสิทธิ์ จันทร์วิเศษ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 6011500664 | นายวรรัตน์ สายสี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
57 | 6011500672 | นายจรณชัย แพ่งภิรมย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
58 | 6011500680 | นายอภิรักษ์ ชินจักร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
59 | 6011500706 | นายยิ่งพันธุ์ เจริญวงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
60 | 6011500714 | นายวราวุธ บุญสมบัติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
61 | 6011500730 | นายอัศกรณ์ วงค์ชาลี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
62 | 6011500748 | นายศษิกร หรั่งเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
63 | 6011500755 | นายสุรนันท์ จันทร์ทิม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
64 | 6011500797 | นายอภิรักษ์ วงค์ปัญญาดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
65 | 6011500805 | นายชัชฤทธิ์ สุขประเสริฐ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
66 | 6011500813 | นางสาวเกณิกา นิภาพรรณวัฒนา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
67 | 6011500821 | นายณัฐวิทย์ กลิ่นเมธี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
68 | 6011500847 | นายทศวรรต รัตนะ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
69 | 6011500912 | นายณัฐกานต์ ขันติวงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
70 | 6011500920 | นายอรรคเดช วงษ์สาลี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
71 | 6011500938 | นายอภิวัฒน์ นาดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
72 | 6011500946 | นายผจญภัย พึ่งบรรหาร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
73 | 6011500953 | นายกิตติภูมิ โคตุทา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
74 | 6011500979 | นายวัชรพงษ์ ฉิมพาลี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
75 | 6011500995 | นายธนวินท์ งามดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
76 | 6011501001 | นางสาววิชุตา ขำคม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
77 | 6011501019 | นายธนกฤต มงคลรชตสกล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
78 | 6011501027 | นายกตัญญู ดาราแสน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
79 | 6011501043 | นายณัฐพงศ์ ตะกรุดเงิน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
80 | 6011501092 | นายยศวัฒน์ ธงธไนศวรรย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
81 | 6011502447 | นายมญชุ์ชวินทร์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
82 | 6011502454 | นายนันท์ธวัช คำมั่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
83 | 6011502504 | นางสาวนภัสสร โพธิ์ศรี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
84 | 6011502512 | นายนฤพล ไทยเดชา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
85 | 6011502520 | นายฐิติพงศ์ ผิวผัน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
86 | 6011502538 | นายสิทธินนท์ แนบเนียน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
87 | 6011502546 | นายอาลิฟ อิสมะแอ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
88 | 6011502553 | นายพูนลาภ พนุอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
89 | 6011502785 | นางสาวธัญญารัตน์ พานศรี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
90 | 6011502793 | นายศุภณัฐ สิริวรรณภา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
91 | 6011502801 | นายฟิตรี กาเจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
92 | 6011502918 | นายศุภเชษฐ์ พันธ์แก่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
93 | 6011502934 | นายสัตวัฏฏ์ คำศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
94 | 6011502942 | นายอนณ เมืองวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
95 | 6011502959 | นายพลากร ลือเลิศวิไล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
96 | 6011502967 | นายกนกฤษ ทองโอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
97 | 6011502975 | นายสิปปกร เวชไชโย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
98 | 6011502983 | นายพีรพล เตชะคุ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
99 | 6011502991 | นายธนกร ศรีณรงค์สุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
100 | 6011503007 | นางสาวชลดา ไชยสวาท | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
101 | 6011503015 | นายธงไชย จารธนพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
102 | 6011503023 | นายศิวกร สายใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 6011503031 | นายสรรเพชญ รักการ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 6011503056 | นายศรัณยู วันคืนดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
105 | 6011503064 | นายอภิวัฒน์ หล่าอ้น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 6011503254 | นายสุกฤษฏิ์ ปั่นเอี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6011503262 | นายธนภัทร ยุวจิตติ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
108 | 6011503270 | นายมณฑล วงษ์คำ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
109 | 6011503288 | นายวุฒิชัย สังข์ศิริ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 6011503320 | นายธนภัทร อรรคพิพัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6011503338 | นายอาร์ม โพธิ์สุ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
112 | 6011503346 | นายกรัยสิทธิ์ รักษา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
113 | 6011503353 | นางสาวภรณ์ธิดา พลเยี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
114 | 6011503361 | นายสุทธิพงษ์ พุ่มศิโร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
115 | 6011503379 | นายศุภชัย เศรษฐกร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
116 | 6011503387 | นายเนตรปัญญา ทองยงค์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6011503429 | นายอนุพนธ์ นุกิจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6011503437 | นายนราวุฒิ เฉลิมสุข | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6011503551 | นายอิสรภาพ ไชยนา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
120 | 6011505572 | นายพงศ์ชนก เกษรังษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |