1 | 6011100051 | นางสาวนฤมล พูลมงคล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6011100077 | นายณัฐวุฒิ ปิ่นยกูล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6011100085 | นางสาวฌัฏฐธิดา ชินวงศ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 70 |
4 | 6011100093 | นายพัฒนพล พรมทอง | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 6011100101 | นายวรวุฒิ ศรีตองอ่อน | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 6011100119 | นายรณชัย สวยค้าข้าว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
7 | 6011100127 | นายกชกร สัพสาร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 6011100135 | นางสาวปวันรัตน์ วงษ์เสงี่ยม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
9 | 6011100143 | นายกันตณัฐ สุญาณวนิชกุล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 70 |
10 | 6011100309 | นางสาวณัฐณิกา นิลฉวี | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
11 | 6011100382 | นายฐิติพันธ์ สืบประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
12 | 6011100390 | นายพุฒิพงศ์ เสนน้อย | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
13 | 6011100424 | นายวัชรพงษ์ วัชรเฉลิม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
14 | 5611201624 | นางสาวพัชรินทร์ โมคา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011200026 | นายภควัต ใบไกล | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6011200034 | นางสาวธิติสุดา ทรัพย์สนอง | จิตวิทยา | 70 |
17 | 6011200083 | นางสาวอนิชญา ปานุวงศ์ | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6011201230 | นางสาวเกวลิน จันโทภาส | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6011201248 | นางสาวเจ้าขา เงินฉลาด | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6011201255 | นางสาวกาญจนา รัตนปินทะ | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6011201263 | นายสิทธินนท์ บัวไสว | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6011201271 | นางสาวรักษพัชนันท์ มัลลิกากาญจน์ | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6011201297 | นางสาวมัติกา วันดี | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6011201305 | นางสาววิชดา นามแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6011201313 | นางสาวอภิชญา หอมโอ้ม | จิตวิทยา | 73 |
26 | 6011201321 | นางสาวจารีญา กิตติลักขณา | จิตวิทยา | 10 |
27 | 6011201339 | นางสาวศุภลักษณ์ มะลิวัลย์ | จิตวิทยา | 10 |
28 | 6011201347 | นางสาวอรปรีญา แพงสุพัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
29 | 6011201362 | นางสาวฐิตาภา นาบล | จิตวิทยา | 10 |
30 | 6011201370 | นางสาวยุพารัตน์ พรมพิมพ์ | จิตวิทยา | 10 |
31 | 6011201388 | นางสาวบุญญารักษ์ เสรีสุชาติ | จิตวิทยา | 70 |
32 | 6011201404 | นางสาวอันดามัน การะพิทักษ์ | จิตวิทยา | 10 |
33 | 6011201412 | นางสาวสุคณา ศรีรักษา | จิตวิทยา | 10 |
34 | 6011201438 | นางสาวพรพรรณ ชื่นใจ | จิตวิทยา | 10 |
35 | 6011201446 | นางสาวสุภาภรณ์ นุอินทร์ | จิตวิทยา | 10 |
36 | 6011201453 | นายเจษฎา จุฑาธรรม | จิตวิทยา | 10 |
37 | 6011201479 | นางสาวเวธนี สุนาเมือง | จิตวิทยา | 10 |
38 | 6011201503 | นางสาวณัฐวดี ค่าเจริญ | จิตวิทยา | 10 |
39 | 6011201511 | นางสาวมินตรา สำเริงกิจ | จิตวิทยา | 10 |
40 | 6011201529 | นางสาวชญานิน สันประเสริฐ | จิตวิทยา | 10 |
41 | 6011201776 | นางสาวลักษมณ ฟูเกษม | จิตวิทยา | 10 |
42 | 6011201784 | นางสาวชุติมณน์ ผลพิมาย | จิตวิทยา | 10 |
43 | 6011201883 | นายสรรเสริญ โล่ห์วชิรหัตถ์ | จิตวิทยา | 10 |
44 | 6011201891 | นางสาวณิชาภัทร บุญผ่อง | จิตวิทยา | 10 |
45 | 6011201909 | นางสาววิมลวรรณ เทพแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
46 | 6011201917 | นางสาวเกศแก้ว บุตรดี | จิตวิทยา | 10 |
47 | 6011201941 | นางสาวชลันธร ศิลาแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
48 | 6011201966 | นางสาวกนธิชา ไชยศรี | จิตวิทยา | 10 |
49 | 6011201974 | นางสาวสุพัชชา ธวัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
50 | 6011201982 | นางสาวปภากรณ์ กลั่นประสม | จิตวิทยา | 10 |
51 | 6011201990 | นางสาวกฤษณกร พิมพ์นุช | จิตวิทยา | 10 |
52 | 6011202006 | นางสาวชัชนันท์ ชังภัย | จิตวิทยา | 10 |
53 | 6011202014 | นางสาวอรญา นามศรี | จิตวิทยา | 10 |
54 | 6011202022 | นางสาวจันทร์จิรา โพธิ์ทิพย์ทองงาม | จิตวิทยา | 10 |
55 | 6011202030 | นายอภิรักษ์ สุดใจ | จิตวิทยา | 10 |
56 | 6011202048 | นางสาววารุณี จันทร์โชติ | จิตวิทยา | 10 |
57 | 6011202055 | นางสาวจิรนันท์ ทิพย์พิมล | จิตวิทยา | 10 |
58 | 6011202063 | นางสาวโอโซน เย็นใจ | จิตวิทยา | 10 |
59 | 5611302117 | นายภราดา กลิ่นนาค | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 5611312900 | นายวิวัฒน์ หนูประเสริฐ | วัฒนธรรมศึกษา | 40 |
61 | 5611313171 | นายกลวัชร วัฒนาจารุพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
62 | 5711314608 | นายณัฐวุฒิ พวงสำเภา | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
63 | 5721310067 | นายวงศธร พูลผล | ดนตรีสากล | 10 |
64 | 6011305254 | นางสาวจ๊อบ เสนเพ็ชร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
65 | 6011305262 | นางสาวทัศนีย์ แก้วเนตร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
66 | 6011305270 | นายวิทยกรณ์ บุญชัยยิ่ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
67 | 6011305288 | นางสาวสกาวใจ ศรีไพบูลย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
68 | 6011305296 | นางสาวจันจิรา คุ้มครอง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
69 | 6011305304 | นายชยพล อาสาเสน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
70 | 6011305320 | นายอักษราภัค รัตนะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
71 | 6011305338 | นายภูบดินทร์ มาลาเวช | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
72 | 6011305346 | นายธนภัทร มิตรเชื้อชาติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
73 | 6011305353 | นายปฐมทัศน์ ว่องนิลโสภา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
74 | 6011305361 | นางสาวณฐมน สลุงใหญ่ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
75 | 6011305379 | นางสาวพัชริดา โลหะบาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
76 | 6011305387 | นางสาววรินทร์ แป้นเมือง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
77 | 6011306260 | นายกฤษดา ฝ้ายเทศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6011307961 | นางสาววรี ศิลาชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
79 | 6011307979 | นางสาวภาณุมาศ นาขวัญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
80 | 6011307987 | นางสาวเนตรชนก อาวุธ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 60 |
81 | 6011307995 | นางสาวนิรชา คำมูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
82 | 6011308001 | นางสาวปีกาญจนา กระศิริ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
83 | 6011308019 | นางสาวสุรัสวดี อุทัยพจน์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
84 | 6011308027 | นางสาวสุพัตรา แสนสูงเนิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
85 | 5711417757 | นายสิรวิชญ์ ศิริภักดิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
86 | 5911402161 | นางสาวสุธิดา ทองวัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
87 | 5911408150 | นางสาวสุวนันท์ สิริอนันต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
88 | 5911409521 | นางสาวกัญญารัตน์ มินิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
89 | 6011404735 | นางสาววรรณิพร พรศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 6011408017 | นางสาวปณิดา ประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
91 | 6011408777 | นางสาวธนมาศ มีมาก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 5711505965 | นายวรัญญู มีแย้มภักดิ์ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
93 | 6011503643 | นายนราธิป สิงห์เงา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
94 | 6011503676 | นายตุลาการ อำนาจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6011503684 | นายอาร์ม กัญจิวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6011503692 | นายชัยวัชร รายาสาสตร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6011503718 | นายภูวนาถ ทวีทรัพย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
98 | 6011503734 | นายธนนต์ เตปิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
99 | 6011503759 | นายฉัตรชัย บัวภา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6011503767 | นายนนทวัฒน์ พฤกษสุนทรชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6011503775 | นางสาวศศิธร อ่ำปลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6011503783 | นายต้นตระการ ชมดวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6011503791 | นายภัทรพล อุดด้วง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6011503809 | นายอาณาจักร ณ อุบล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6011503817 | นายสรวิศ สุทโธ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6011503833 | นายศุภกร อึ้งอักษรไพโรจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
107 | 6011503866 | นายนันทวัฒน์ สีใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6011503874 | นายภุชงค์ สุวรรณจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6011503882 | นายวัชรพงศ์ นามหงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
110 | 6011503890 | นางสาวสุธาสินี จุนจังหรีด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6011503908 | นายวศิน หนูเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6011503916 | นายธนศักดิ์ ธิศาเวช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
113 | 6011503940 | นายจุติเทพ อัตนัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6011503957 | นายภัคพงษ์ ภูมิวัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6011503965 | นายธรรมรัฐ บุญนพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6011503973 | นายจิรัฏฐ์ ตะเคียนงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6011503981 | นายสรชาติ หาดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6011503999 | นายณัฐดนัย ศรีอังคฮาด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6011504005 | นายโปรดปราน ยินดีพิศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
120 | 6011504013 | นายศุภฤกษ์ อินทร์แป้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6011504021 | นายเรืองวรรษ เขมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
122 | 6011504039 | นายวรวิช แก้วกองเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6011504054 | นายสุธาพล ชิดชมนาท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6011504088 | นายจิรายุ ขวัญเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6011504096 | นายชัชพงศ์ จาดเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6011504112 | นายพงศกร ยะฝั้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6011504120 | นายวิศรุต แสงงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6011504138 | นายอนุวัฒน์ เทพรักษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
129 | 6011504161 | นายภราดร บุญดวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
130 | 6011504203 | นายคาลีล อมานีมาลิค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
131 | 6011504211 | นายวัฒนกรณ์ สวามิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
132 | 6011504229 | นายชินวัตร หนูเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
133 | 6011504252 | นายธนวัฒน์ รัชนิพนธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
134 | 6011504260 | นายปวเรศ เมืองแมน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
135 | 6011505473 | นางสาวกฤติยาภรณ์ ลอยหา | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |