1 | 5611201010 | นางสาวสุนิสา สีสุขสาม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6011200414 | นางสาวอัญชลี ปัญญา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200455 | นางสาวสร้อยจีน คำมูลมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200505 | นางสาวชลิตา พลหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
5 | 6011200562 | นางสาวสุพัตรา บุญจำเนียร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011200570 | นางสาวน้ำเพชร ปิยะคง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200646 | นางสาวสุทธิดา ยุคใหม่ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011200695 | นางสาวอมรรัตน์ คงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200703 | นางสาวจิรกิตติ์ ถิ่นพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200752 | นางสาวชนิกานต์ โสภัณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6011200836 | นางสาวขวัญฤทัย นีลวัณโณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6011201727 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญเรียง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5711314483 | นายชารีฟ นิยมรัฐ | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6011300941 | นางสาวอาทิตยา ว่าถูกใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
15 | 6011304166 | นางสาวอัปสร เกิดแก้วณงค์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
16 | 6011305080 | นางสาววรรณวิสา เดชอินทร์ | ภาษาจีน | 10 |
17 | 6011305106 | นางสาวกัลยรัตน์ เทียมแก้ว | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6011305122 | นางสาวศิริพร ธรรมเจริญ | ภาษาจีน | 10 |
19 | 6011305148 | นางสาวรัชนีกร นนท์อาษา | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6011305155 | นางสาวปรียานุช สิงห์ศิริ | ภาษาจีน | 10 |
21 | 6011305205 | นายดุริยะ อัตถาเวช | ภาษาจีน | 10 |
22 | 6011305213 | นางสาวกรรณิกา รัตนวรรณ์ | ภาษาจีน | 10 |
23 | 6011305247 | นางสาวชลธิชา เชื้อบัณฑิต | ภาษาจีน | 73 |
24 | 6011308092 | นางสาวไปรมาศ เชื้อมอญ | ภาษาจีน | 10 |
25 | 6011400113 | นางสาวจันทกานต์ ยาพิมาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 73 |
26 | 6011400295 | นายเฉลิมพล สินทรัพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
27 | 6011400329 | นางสาวมนัสวี แสนท้าว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
28 | 6011400337 | นางสาวเจนจิรา ศิริเสถียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
29 | 6011400832 | นางสาวอารีรัตน์ พลหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
30 | 6011400949 | นางสาวศนิษา พันธ์มุง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 6011400956 | นางสาวพรรณนิดา จารสาร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
32 | 6011401426 | นางสาวดารินทร์ แก้วสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 6011401434 | นางสาวฐิตาภา มณีกล่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6011401483 | นายสมพร ดอนประเพ็ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 6011401541 | นางสาววาสนา ทรงสิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6011401566 | นางสาวอริสา หุ่นยนต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6011401608 | นายโรจนศักดิ์ ใจผูก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
38 | 6011401616 | นางสาวปัทมาภรณ์ ชูเรืองสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 6011401913 | นางสาวสุธิตา ครองทรัพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
40 | 6011401921 | นางสาวนิภาพร ไชยจินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
41 | 6011401954 | นางสาวยวิษฐา น่าบรรดิษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
42 | 6011401962 | นางสาวพีชญาดา จันพางาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
43 | 6011402028 | นางสาวอรยา นิยมจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
44 | 6011402085 | นางสาวภัสสร บุดดาวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
45 | 6011402101 | นายจเด็ด บรรจง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
46 | 6011402143 | นางสาววันวิสาข์ เจริญยิ่ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
47 | 6011402150 | นางสาววราภรณ์ เย็นชูจิตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
48 | 6011402176 | นางสาวชลดา โนจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
49 | 6011402184 | นายธนกฤต ปุณณภากุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
50 | 6011402200 | นางสาวศิรินภา วงษ์วิศาล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
51 | 6011402218 | นางสาวฐิฏิมน นนธิจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
52 | 6011402234 | นางสาวผกามาศ เกิดกับแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
53 | 6011402689 | นางสาววันทนีย์ สุขวงษ์ศา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 6011402812 | นายธนพงษ์ นันชาดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6011403604 | นายเกียรติศักดิ์ อ่วมสวยศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
56 | 6011403612 | นายสุพศิน รักคุ้ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
57 | 6011404263 | นางสาวอังคณาง ศรีสังข์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6011404917 | นางสาวดุษณี เมืองชื่น | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6011405088 | นายศุภชัย ลอยลม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 6011405211 | นายณัชพล เหลาทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
61 | 6011405260 | นายอภิสิทธิ์ สุรินทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
62 | 6011405377 | นางสาวทานตะวัน กุมภิโร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
63 | 6011405385 | นางสาวเกษรา แน่นอุดร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 6011405450 | นางสาวปานชีวา คอนชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6011405468 | นางสาวนุสรา สุภาพเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6011405476 | นายอนันตชัย ฉายเพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6011405492 | นางสาวกาญจนา เจือกรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6011405500 | นายธนากร พลคาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
69 | 6011406201 | นายสิทธิพงศ์ ดวงมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
70 | 6011406227 | นายชัยมงคล บุญอ่วม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
71 | 6011406383 | นายสมประสงค์ ศิริครุฑ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
72 | 6011406458 | นางสาวธัญญาเรศ สาริยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
73 | 6011406490 | นางสาวสุธิดา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
74 | 6011406557 | นางสาวนันทิชา ทองเกียว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
75 | 6011406565 | นายธนธร ศรีสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
76 | 6011406581 | นางสาวขวัญตา เจนขจรเกียรติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
77 | 6011407290 | นางสาวหัทญา ศรีสวยหูด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6011407316 | นางสาวรุจิพร หมื่นศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6011408082 | นายภัทรรุตม์ แก้วบุดดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
80 | 6011409080 | นางสาวศุภิสรา มันจีน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6011409858 | นายประกิต สุนันตา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
82 | 6011409916 | นายทินกร ทองพูน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
83 | 6011409924 | นายกันต์ธร บุดดาวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
84 | 6011409932 | นายภัคภณ จันทร์มหา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
85 | 6011410195 | นางสาวปิยะธิดา เจือจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 5711509926 | นายภูบดี นันทะมีชัย | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
87 | 6011500201 | นางสาวชลธิชา กลิ่นโกสุมภ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
88 | 6011501829 | นางสาวนันทพร พินนอก | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
89 | 6011501837 | นางสาวจตุพร สุขสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
90 | 6011501852 | นางสาวเบญจวรรณ คุ้มคลองโยง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
91 | 6011501894 | นายปัญญภฤศ์ หมื่นหลุบกุง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
92 | 6011502066 | นายธนะวัตติ์ คมขาว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
93 | 6011502074 | นายคณิศร อารีรัตน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
94 | 6011502108 | นายรุ่งโรจน์ โสพัฒน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
95 | 6011502132 | นายอภิศักดิ์ เอกตาแสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
96 | 6011502157 | นายจักรพงษ์ นิลภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
97 | 6011502819 | นางสาวสุภัสสร ศรีทวน | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
98 | 6011504294 | นางสาวกนกวรรณ กุลบุตร | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
99 | 6011504302 | นายพิชญะ เลื่อนเเก้ว | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
100 | 6011504310 | นางสาววรรณวิษา หมื่นวินาท | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
101 | 6011504328 | นายเฉลิมชัย นิยมธรรม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
102 | 6011504344 | นางสาวดาวพระศุกร์ ทองบริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
103 | 6011504369 | นางสาวนิจจารีย์ โต๊ะบุรินทร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
104 | 6011504609 | นายฉัตริน วัฒนธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
105 | 6011504625 | นายชิษณุพงศ์ พะเนาไธสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
106 | 6011504641 | นายธีระพัฒน์ นุ่นสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
107 | 6011504666 | นายวรินทร์ อดุลยฤทธิกุล | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
108 | 6011504674 | นายนภัสกรณ์ สิงห์ซอม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
109 | 6011504682 | นายภาณุวัชร เกื้อน้อย | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
110 | 6011504690 | นายสิงห์เอก รัตน์สิรสมโภช | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
111 | 6011504708 | นายวัชรพล ตรีนิมิตร | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
112 | 6011504716 | นายธรรศ โชคมั่งมี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
113 | 6011504732 | นายจตุโชค เดชปรอท | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
114 | 6011504765 | นายพีรวัส โอบอ้อม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
115 | 6011504773 | นายอภิศิษย์ นาคสุก | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
116 | 6011505697 | นางสาวธนารีย์ ยิ้มแย้ม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
117 | 6011700207 | นางสาวศรินทร์รัตน์ สีหมื่น | การแพทย์แผนจีน | 10 |
118 | 6011700363 | นางสาวณัฐนรี แสงสกล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
119 | 6011700579 | นายศรัณย์พงศ์ เรือนนุช | การแพทย์แผนจีน | 10 |