1 | 5611100727 | นางสาวลลิตา จงจิตต์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 40 |
2 | 5711100015 | นางสาวสุดารัตน์ ด้วงสีดา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5711100478 | นางสาวณัฐธิดา แสงรัตนายนต์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 5711100510 | นางสาวกนกพร เฮ่งเอี๊ยะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 60 |
5 | 5711100601 | นางสาวชุติกาญจน์ นามเมือง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 5711100650 | นายจิรภัทร สังข์สุวรรณ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 5711100692 | นางสาวเฉลิมฉัตร อ่อนชื่นจิตร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 11 |
8 | 5711100965 | นายจิรพนธ์ สว่างแจ้ง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 5711101179 | นางสาวณัฐวรรณ เมืองนอน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 5711307511 | นางสาวจิตตรัตน์ เกตุมโนรมย์ | ภาษาจีน | 10 |
11 | 5711308824 | นางสาวปรีญา ตาหล้า | ภาษาจีน | 10 |
12 | 5711308865 | นางสาวสิริวิมล ตั๋นสกุล | ภาษาจีน | 10 |
13 | 5911305265 | นายกรธวัช ทองแถว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
14 | 5921300058 | นายขวัญชัย ปรุงเมือง | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6011300966 | นางสาวอรวรรณ ดาโรจน์ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6011300982 | นายกฤติเดช หินแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6011301238 | นายณัฐพล ฟุ้งวัฒนกุล | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6011301261 | นายณฐกร กลางณรงค์ | ดนตรีสากล | 70 |
19 | 6011303580 | นายบุริศร์ วงค์คำลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6011303606 | นางสาวจารุนันท์ ท่าเข | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6011303630 | นางสาวกาญจนา หาญณรงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6011303655 | นายวีรพงษ์ เกิดเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6011303739 | นางสาวชโลธร มีสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6011304364 | นายภัสรัน ศิริพงศ์วุฒิ | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6011304513 | นายปิยะ อินทะสุข | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6011305254 | นางสาวจ๊อบ เสนเพ็ชร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 6011305270 | นายวิทยกรณ์ บุญชัยยิ่ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
28 | 6011305288 | นางสาวสกาวใจ ศรีไพบูลย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6011305346 | นายธนภัทร มิตรเชื้อชาติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6011305353 | นายปฐมทัศน์ ว่องนิลโสภา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 6011305361 | นางสาวณฐมน สลุงใหญ่ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 6011305379 | นางสาวพัชริดา โลหะบาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6011305999 | นายชวเขตต์ ศรีสังกร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6011306948 | นางสาวญาณิศา มโนรัตน์สกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6011307086 | นายพลวัต ตั้งจิตร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
36 | 6011307979 | นางสาวภาณุมาศ นาขวัญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 5911402286 | นางสาวพิมพิลาไล เตียมใจขัน | บัญชีบัณฑิต | 70 |
38 | 5911402344 | นางสาวฤทัยทิพย์ พงศ์สุด | บัญชีบัณฑิต | 70 |
39 | 5911402492 | นางสาวสกุลลักษณ์ บุญโพธิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
40 | 5911402567 | นางสาวสุธาสินี โพชนีย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
41 | 5911402583 | นายกวินท์ อัจฉริยาการุณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
42 | 5911402674 | นางสาวสุณิษา กลิ่นธูป | บัญชีบัณฑิต | 10 |
43 | 5911402922 | นางสาวสายชล ชุมสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 5911406550 | นางสาวอามันดาร์ ชูช่วย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 70 |
45 | 5911406741 | นางสาวภาวินี โพธิ์วัลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
46 | 5911411394 | นางสาวณัฎฐิพร ละขะไพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 6011400733 | นางสาวนริสรา คำสุนทร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6011403968 | นางสาวศศินา สุขเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6011404131 | นางสาวสโรชา เดชทองคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6011404735 | นางสาววรรณิพร พรศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6011408272 | นางสาวจิรวรรณ แสนเขื่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6011408520 | นางสาวอารยารัตน์ มานะมนตรีสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6011408561 | นางสาวชลดา แนบนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 5711501048 | นางสาววิจิตรา เกษม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
55 | 5811502060 | นางสาวชนากานต์ นิลดำ | คณิตศาสตร์ | 10 |
56 | 5811502128 | นางสาวศิรินารถ แสงอาทิตย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
57 | 5811505139 | นางสาวรสสุคนธ์ เชิดสูงเนิน | คณิตศาสตร์ | 10 |
58 | 5811505584 | นางสาวกัญจนพร สุขเจริญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
59 | 6011501514 | นางสาวจินตหรา คางคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
60 | 6011501639 | นางสาวนารดา ลาภจิต | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6011502645 | นางสาวนิรันญา ศรีจันทรา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6011502736 | นางสาวกานดา วงษาศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6011502744 | นายสราวุฒิ พันธานี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6011502751 | นายปพน ผดุงเจริญกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6011503627 | นางสาวดนยา อุระชื่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6011503783 | นายต้นตระการ ชมดวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6011503981 | นายสรชาติ หาดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |