1 | 5711201086 | นางสาวสุวนันท์ แป้นพัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 5711205517 | นางสาวสกุลณา เบ็ญมาศ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 5711205616 | นางสาวธนัตดา ตะโนนทอง | จิตวิทยา | 10 |
4 | 5911303567 | นายกฤต บุญญกาญจน์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 5911303591 | นายธีรภัทร์ มูลสาร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
6 | 5911303609 | นายปริญญา บุญกระพือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
7 | 5911303641 | นายสิรภพ พนมวนาภิรัต | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
8 | 5911303690 | นายธนพล ภาคศักดิ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
9 | 5911303732 | นายธีธัศ ศรศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 5911306313 | นายธีรพงศ์ ลาคำผุย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
11 | 5921300025 | นายชญานิน ฉวีอินทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 5921300066 | นายธีระพล สุนทรวัฒนากุล | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 5921300074 | นายเขมทัศน์ เสนะคุณ | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 5921300157 | นายกมล บุญแจ้ง | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 5921300165 | นายภาณุเดช อ่ำหงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 5921300173 | นายธนิก เจือแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 5921300199 | นายพันธการณ์ ระวิวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 5921300207 | นายธิติวุฒิ พงษ์ศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 5921300215 | นายภีมวัจน์ ชาวสวน | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 5921300223 | นายธเนศ อธินุวัฒน์ | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 5921300231 | นายการัณย์ ตุ่มทอง | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 5921300264 | นายชาญณรงค์ ประสมนาม | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 5921300272 | นายอนุสิทธิ์ เพ็ชรประโคน | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6011307045 | นางสาวพสุดา แป้นเชียร | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
25 | 6011307300 | นายธัญพิสิษฐ์ รุ่งโรจน์ประทีป | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 5911401486 | นางสาวสุพัตรา ทองพั้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
27 | 5911401585 | นางสาวปิยะกาญจน์ ยุติมิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 5911401726 | นายธนกฤต แว่นแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 5911401742 | นายพิตตินันท์ คงสมัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 5911403078 | นายเทพทัต สายอยู่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
31 | 5911407137 | นายคมกริช บุญเสริม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 5911407301 | นายสิทธิพล สมัครสมาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 5911407467 | นายธวัชชัย ชัยพนัส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 5911408796 | นางสาวเมธนิยา ลาภพิเศษ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
35 | 5911409273 | นายอำนวย อินต๊ะปะกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
36 | 5911409281 | นายทรงพล อาจเอี่ยม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
37 | 5911409315 | นายศราวุฒิ ทีปสิริจรรยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
38 | 5911409398 | นางสาวอุราวรรณ หนูจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
39 | 5911411782 | นางสาวอรณิชา ศรีสร้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 6011403414 | นางสาวแพรพลอย อนุตรนิติกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
41 | 6011403422 | นางสาวปิ่นสุดา อรการ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
42 | 6011403430 | นางสาวพัชรจิรา สุริหะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
43 | 6011403448 | นายศตนันท์ สุริยฉาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
44 | 6011403547 | นายต่อสกุล นุ่มแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
45 | 6011403554 | นางสาวรัฏฏิการ์ อยู่บุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
46 | 6011403570 | นายวราวุฒิ ใจภักดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
47 | 6011403588 | นางสาวนูรไอนี ขวัญคาวิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
48 | 6011403596 | นายพงศกร เกสะรานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
49 | 6011403604 | นายเกียรติศักดิ์ อ่วมสวยศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
50 | 6011403612 | นายสุพศิน รักคุ้ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
51 | 6011404362 | นางสาวนิภาภัทร์ วงษ์ษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
52 | 6011404495 | นายพีรวัฒน์ บุญเลิศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
53 | 6011404537 | นางสาวมนัสวี บุญพลอยสมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
54 | 6011404552 | นางสาวโยษิตา เหลี่ยมทน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
55 | 6011404578 | นางสาวเสาวลักษณ์ ก่อศิลป์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
56 | 6011404602 | นายนรภัทร ไชยสาร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
57 | 6011406664 | นายพิมุกต์ บุญคุ้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 6011407126 | นางสาวพชรมน บรรจงจิตต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6011407290 | นางสาวหัทญา ศรีสวยหูด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6011407316 | นางสาวรุจิพร หมื่นศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6011407613 | นายประจักษ์ ภู่ตระกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 6011407688 | นายเทพประทาน ละมูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
63 | 6011407936 | นายวัชรพล พลหล้า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
64 | 6011407951 | นางสาวนพเก้า เบ้าทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
65 | 6011407969 | นางสาวนิภากร ทองใบใหญ่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
66 | 6011407977 | นางสาวดาราพร เนียมสังข์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
67 | 6011407993 | นางสาวมาลัย ฉกาจฤทธิพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
68 | 6011408009 | นายพิสิษฐ์ นาคนาวา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
69 | 6011408025 | นายณัชพล ทองทับ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
70 | 6011408041 | นายชัยวัฒน์ ร้ายใจบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
71 | 6011408058 | นางสาวธัญวรัตน์ ศรีนิล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
72 | 6011408074 | นายภาณุเดช สุขประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
73 | 6011408082 | นายภัทรรุตม์ แก้วบุดดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
74 | 6011408108 | นายสุวิศิษฏฺ์ รัตนโยธิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
75 | 6011408116 | นายวรวุฒิ สายศิลป์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
76 | 6011408132 | นางสาวสุภคินี พรหมมาณพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
77 | 6011408157 | นางสาวศศิธร ศตราวุธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
78 | 6011408165 | นางสาวภัณฑ์สุกาญจน์ ศรีสุพบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
79 | 6011408173 | นายพงษ์พัฒน์ ใจคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
80 | 6011408207 | นางสาวธนภรณ์ แจ้งสงคราม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
81 | 6011410195 | นางสาวปิยะธิดา เจือจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6011410328 | นายอดิพงศ์ ดวงเดือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 5911500204 | นายชิษณุพงศ์ เสือปู่ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
84 | 5911501178 | นายณัฐกานต์ แก้วมา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
85 | 5911501194 | นางสาวสุมลฑาฬ์ เดชจร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
86 | 5911501202 | นายอมร บุญสมัย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
87 | 5911501228 | นายออมทรัพย์ ชานชิต | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
88 | 5911501236 | นายชาติชาย สุวรรณเพชร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
89 | 5911501277 | นายสิทธิชัย ชาญศึก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
90 | 5911502184 | นางสาวปวรา ทนคง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
91 | 5911502200 | นางสาวชลิตา น้อยสุภาพ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
92 | 5911502275 | นางสาวสุรีย์รัตน์ คำอยู่ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
93 | 5911503778 | นายสงกรานต์ คำณูนธรรม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
94 | 5911503786 | นายภาณุพงษ์ ยิ่งสุจริตพันธ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
95 | 5911503794 | นายฐานทัพ พลอยนุช | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
96 | 5911503810 | นายณัฐวุฒิ เจริญสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
97 | 5911503828 | นายอภิวัฒน์ ดิเส็ม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
98 | 5911503836 | นายภานุพงศ์ คนซื่อ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
99 | 5911503844 | นายปองเทพ คล้ายอุดม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 5911503877 | นายเกียรตินัย ยืนสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
101 | 5911505088 | นายประหยัด เกงชัยภูมิ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
102 | 6011502058 | นายกฤตพงศ์ วรลักษณ์ภักดี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
103 | 6011503221 | นายพงษ์พันธ์ คำนวล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
104 | 6011503643 | นายนราธิป สิงห์เงา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
105 | 6011504062 | นายศุภกร คำสะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
106 | 6011504492 | นายศิวกร แตงเจริญ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 6011504559 | นายนันทวัฒน์ กุลวงษ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
108 | 6011504567 | นายวรรณคม รักษิตานนท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
109 | 6011504583 | นายปณิทัศน์ ลุนบง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
110 | 6011505713 | นายณัฐวัฒน์ ฟุ้งเกษร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
111 | 6011505721 | นายณัฐกมล วาจาสุวิมล | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |