1 | 5511204538 | นางสาวณัฐชญา ตะคุณนะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5611200295 | นางสาวสุวนันท์ โสดารัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5811201283 | นางสาวอมินทร์ตา เกียนประโคน | จิตวิทยา | 10 |
4 | 5811201325 | นายทินบดี ซาสุด | จิตวิทยา | 10 |
5 | 5811201341 | นางสาวมุกนภา ทิพย์สมบัติ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 5811201358 | นางสาวธนพร ต่วนโต | จิตวิทยา | 10 |
7 | 5811201440 | นายอนุสรณ์ สว่างศรี | จิตวิทยา | 10 |
8 | 5811201457 | นายธนพล วิบูลย์จักร์ | จิตวิทยา | 10 |
9 | 5811201499 | นายสุริยันห์ สุทธิพันธ์ | จิตวิทยา | 10 |
10 | 5811201507 | นายรัตนชัย กินนาสน | จิตวิทยา | 10 |
11 | 5511305400 | นายศุภสิทธิ์ แสงทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 5611302398 | นายสุทธิพร ชุมพล | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 5611306548 | นายจีรพัฒน์ ยอดนิล | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 5611306621 | นายเกรียงไกร ปูชารัญ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 5611306696 | นายทวีศักดิ์ เกียรติพรโสภากุล | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 5811302818 | นางสาววณิชญา มณีพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 5911300100 | นางสาวจตุพร กะการดี | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 5911300639 | นางสาวศริยาภรณ์ มีเคราะห์ดี | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 5911300662 | นางสาวชมภูนุช จอมเกาะ | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 5911300696 | นางสาววรรณิสา ภู่ร้อย | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 5911300761 | นายจิรัฏฐ์ กลัดพรม | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 5911300803 | นายวชิรศักดิ์ ศิริพันธ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 5911300829 | นายวราธิป บุญยงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 5911300837 | นางสาวจันธกรานต์ แก้วบุญมา | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 5911300845 | นางสาวรัชนีพร ศรีมล | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 5911300852 | นางสาวกานต์ธีรา บุญเสนา | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 5911300910 | นายนวพล กอพูนพัฒน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 5911300928 | นายศุภชัย สรรพสุข | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 5911301041 | นายศักดิธัช คงคารักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 5911301314 | นางสาวฐาปนี วงษ์ประเสริฐ | ภาษาจีน | 10 |
31 | 5911301348 | นางสาวสุรัสวดี ฉิมเทียม | ภาษาจีน | 10 |
32 | 5911301850 | นางสาวพรนภัส คชมนต์ | ภาษาไทย | 10 |
33 | 5911301868 | นางสาวภาวดี แสนสีมน | ภาษาไทย | 10 |
34 | 5911301884 | นางสาววิลาสินี ชุ่มวงศ์ | ภาษาไทย | 70 |
35 | 5911302023 | นายกิตติภพ ขวัญบุรี | ภาษาไทย | 10 |
36 | 5911302049 | นางสาวอรกัญญา วุ่นดี | ภาษาไทย | 10 |
37 | 5911302148 | นางสาววราภรณ์ ตั้งกิจโสภณ | ภาษาไทย | 10 |
38 | 5911302643 | นางสาวพรรณี สมาคม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
39 | 5911302650 | นายณัชภพ เพิ่มผล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
40 | 5911303351 | นายปุริม ถาวรมงคล | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 5911303443 | นางสาวณัฐธิฌา พงษ์เจริญ | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 5911304250 | นางสาวพัชริดา ภายอุ้ม | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 5911304276 | นายอมรเทพ วิเศษบรรเทา | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 5911304284 | นางสาวภาชิตา กรุดทรัพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 5911304292 | นางสาวสิรินุช ศรีบุญเอียด | นิติศาสตร์ | 10 |
46 | 5911304300 | นางสาวสุนิษา สละชั่ว | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 5911304342 | นางสาวสนิฎา เกิดทองหลาง | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 5911304367 | นายปภินวิทย์ ปัญญาวงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 5911304383 | นายอภิวัฒน์ บุญกวย | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 5911304409 | นายจิตรภณ ปัญญาวงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 5911305257 | นายศรัณย์ ศักดิ์แก้วเพ็ชร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
52 | 5911305265 | นายกรธวัช ทองแถว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
53 | 5911305331 | นางสาวอรรัมภา สร้อยจิตร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
54 | 5911305349 | นายธนวัฒน์ ณ น่าน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
55 | 5911305430 | นางสาวจรัสพร อธิกรโสภณ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
56 | 5911305455 | นายนุติ โขมพัตร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
57 | 5911305471 | นายธีรัฐย์ ทาอินทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
58 | 5911305489 | นางสาวชนัญธิดา ปัญญาประชุม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
59 | 5911306925 | นายณัฐวุฒิ มีวงศ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
60 | 5911307121 | นางสาวณัฏฐณิชา ยศรุ่งเรือง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
61 | 5911307139 | นางสาวจุฑามาศ ตานา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
62 | 5511407404 | นายณัฐพล พิทยา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
63 | 5811402469 | นายอติกร สุธัมมะ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 5811402923 | นางสาวพรสุภา ขุลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 5811402964 | นางสาวมนัญพร ภูทองหล่อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 5811402998 | นางสาวศรัณยา กาพย์เกิด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 5811403004 | นางสาวสาลินี โฮ่มี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 5811408086 | นายฐนกฤตย์ เพิ่มพูล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 5811408110 | นายพิษณุ ถวิลกิจ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 5811408169 | นายนพรัตน์ คงเป็นนิจ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 5811408177 | นายชิษณุชา จันทนนท์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 5811408193 | นายเมธี ยุวะเวช | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 5811408201 | นายชนวีร์ แฟงมาก | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 5811408219 | นายชานนท์ รัตนีมงคล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 5811408235 | นายชนินทร์ สิงห์ลอย | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 5811408243 | นางสาวณัฐณิชา ธูปานันท์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 5811408276 | นายเกียรติภูมิ มาจันทร์แดง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 5811408326 | นางสาวทอรุ้ง อินปนาม | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 5811408342 | นายจักรพงษ์ ทองสุข | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 5811408433 | นายธนภัทร รุ่งฟ้าวัฒนพงศ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 5811408482 | นางสาวธิดารัตน์ สุวรรณรัตน์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 5811408490 | นางสาวณัฐกานต์ เกตุโรจน์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 5811408508 | นางสาวชนัญชิดา เจริญศรี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 5811408714 | นายคณิศร ใจสุทธิ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 5811408755 | นายสถาพร พุกเจริญ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
86 | 5811408938 | นางสาวกมลวรรณ ล่ำต่ำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 5811409035 | นางสาวทิฆัมพร เล้าเลิศมงคล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 5911400868 | นางสาวมณีณัฏฐา เนาวสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
89 | 5911402153 | นายฐิติพันธ์ สังข์ศิลปชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
90 | 5911404043 | นางสาวนัฐชา ชัยพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 5911404050 | นางสาวณัฏฐณิชา โพธิชาเนตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 5911404068 | นางสาวสุภาพร ทวีรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
93 | 5911404233 | นางสาวสุทธิดา บุตรดีวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
94 | 5911404415 | นางสาวมินตรา แดงสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
95 | 5911406998 | นายอัษฎา กฤดากร ณ อยุธยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 5911407939 | นายวุฒิชัย หวลโคกสูง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
97 | 5911411857 | นายวรากร ปันเงิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
98 | 5911411881 | นายปฏิภาณ ตันปิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
99 | 5811500460 | นายเจนภพ เนื่องชมภู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 5811500510 | นายทนงศักดิ์ ศาลางาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 5811500528 | นายชนสรณ์ จงตรอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 5811501047 | นายอภิชาติ ราชจำปา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 5811501088 | นางสาวสิริมนต์ กะลัมพะนันทน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 5811501104 | นางสาวทิพรดา แซ่เอี๊ยว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 5811501146 | นางสาวธัญกาญจน์ สุบรรณรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 5811503753 | นางสาวเจนจิรา นามุลทัศน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 5811503779 | นายอภิวัฒน์ คำสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 5811503795 | นายพรเลิศ ปูชนียกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 5811503803 | นายศักดิ์ชัย กายแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 5811503829 | นายศราวุฒิ กมลสินธุ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 5811503910 | นายพีรพงศ์ พฤษดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 5811504082 | นางสาวนภสร ไชยคำภา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 5811504124 | นายจักรกฤษณ์ ผิวเมืองปัก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 5811504355 | นายนิสสัน จีนพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 5811504504 | นายจิรวัฒน์ พิพัฒน์ถาวร | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
116 | 5811504546 | นายสยาม เปี่ยมวารี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
117 | 5811504603 | นายกฤษณพงศ์ สังข์ทอง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
118 | 5811504611 | นายลัทธกุล ขันธรูจี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
119 | 5811505592 | นายพรเทพ เทียนทอง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
120 | 5811505600 | นางสาวดวงกมล เขียวงามดี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
121 | 5811505683 | นายวัชพร เทนสุนา | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
122 | 5911700903 | นางสาวยุพาวรรณ ประดับวงษ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |