1 | 5921300256 | นายวันชนะ จั่นคงเพ็ชร | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 6021300238 | นายสุทธิพงศ์ จงประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 6021300501 | นางสาวพัชรีภรณ์ ศรีมงคล | นิติศาสตร์ | 10 |
4 | 6021300519 | นางสาววรัญญา บูระพา | นิติศาสตร์ | 10 |
5 | 6021300568 | นางสาวกัลยวรรธน์ เขียวเชื้อ | นิติศาสตร์ | 60 |
6 | 6021300576 | นายนิรุช ปัดทาศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 6021300592 | นายก่อพงศ์ นวลคล้าย | นิติศาสตร์ | 10 |
8 | 6021300600 | นายณพนระ โมระกรานต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
9 | 6021300634 | นายศราวุธ บานเย็น | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 6021300659 | นายอทีรวิชญ์ ศรีนวล | นิติศาสตร์ | 70 |
11 | 6021300675 | นางสาวเบญจมาภรณ์ ศรีน้อย | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 6021300683 | นางสาวเบญจมาศ ศรีน้อย | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6021300691 | นางสาวรมณีย์ ศรีน้อย | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 6021300709 | นางสาวอรอุมา ว่าบ้านพลับ | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6021300717 | นายจินตวี ซิวมล | นิติศาสตร์ | 10 |
16 | 6021300733 | นางสาวสุชาดา ศรีทิพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6021300741 | นายวัชรพล รอดขาว | นิติศาสตร์ | 70 |
18 | 6021300758 | นายบดินทร์ ประกอบสุข | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6021300782 | นางสาวพรรณธร บุญเกี๋ยงวงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6021300790 | นายบัญเจิด บังเกิด | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 6021300832 | นางสาวเจนจิรา เสนา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6021300865 | สิบเอกหญิงบุญธิดา กิจบุญชู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6021300899 | นางสาวภรภัทร กลางประพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6021300907 | นางสาววนิดา ผิวละออ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6021300915 | นายปัณณวิชญ์ แสงแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6021300923 | นางสาววัสมล จึงโสภณวิทวัส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6021300931 | นางสาวอรณี โพธิรุกข์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6021300949 | นางสาวกมลชนก เขม้นจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
29 | 6021300964 | นางสาวปราณี นวกุลกาญจนภาส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6021300980 | นางสาวณัฐภรณ์ ทิณกิจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6021300998 | นายปานิก ศรีตนชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6021301004 | นางสาวสุพรรษา ดวงสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6021301012 | นางสาวขวัญฤทัย นันทะพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6021301145 | นายอุดมพงษ์ ผิวพรรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
35 | 5721401635 | นายเอกภพ นวมพันธ์ | การตลาด | 40 |
36 | 5921400361 | นางสาวณัฐพร จรูญศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 5921400387 | นางสาวณิชุตา ปัดภัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 5921400411 | นางสาวสรารัตน์ มาสมจิตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 5921400536 | นายศุภศิษฏ์ บุญประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 5921400544 | นายศิริชัย มาสาท | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 5921400684 | นางสาวศศิตาภรณ์ ธนกิจโกสลานนทื | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 5921400692 | นางสาววรวรรณ หนูเชื้อเจียง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 5921400700 | นายวีรศักดิ์ รัตนไพเราะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 5921400734 | นางสาวสุดารัตน์ จันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 5921401039 | นางสาวเนตรติญา เตชะมาลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
46 | 5921401047 | นางสาวนภาพร มาระโภชน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
47 | 5921401054 | นางสาวจิรักษา ภูฆัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
48 | 5921401062 | นายฉัตรชัย แก้วสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
49 | 5921401104 | นางสาวศรีสุรัตน์ สวัสดิ์ตาลฎา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
50 | 5921401138 | นางสาวศิริกานดา สาธุจรัญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
51 | 5921401146 | นางสาวยุพา มาสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
52 | 5921401179 | นางสาวอุทุมพร ขุนสอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
53 | 5921401252 | นางสาวเบญจวรรณ บริบูรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
54 | 5921401419 | นางสาวธนัชชา สุขอุดม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
55 | 5921401450 | นางสาวปริตตา พนมเริงศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
56 | 5921401476 | นางสาวขวัญฤดี ลีสุขสาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
57 | 5921402235 | นายศรีษาโรจน์ ศรีโกมุท | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 5921402425 | นายคธาเทพ จันทรเกษม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 6011403539 | นางสาวชลธิชา หุ่นทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
60 | 6011408124 | นางสาวรักชนก วิชชุมณี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
61 | 6021401887 | นายจีระพัฒน์ วรรณแอเลาะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6021401895 | นางสาวติยาภรณ์ ท่อกระโทก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6021401903 | นางสาวชญาณี เอี่ยมมีชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6021401911 | นายพงศกร นุตเวช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6021401929 | นายฉัตรกมล ดวงสง่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6021401945 | นางสาวสุทธิดา ปุตุรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6021401952 | นายธนาธิป โชพุทธา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6021401978 | นายกวิน ภาคากิจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6021401994 | นางสาวดวงกมล สุนทรโชติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6021402018 | นายฐาปณิก อินทเจริญศานต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6021402026 | นายชาคร บัวทิพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6021402034 | นายคุณากร พงษ์ศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6021402059 | นายสุทธิภัทร์ อารีมิตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6021402067 | นางสาวมุกวรินทร์ รอดสวัสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6021402075 | นายอนาวิล ขาวละอุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6021402083 | นางสาวแพรวพิลาศ บัญญัติพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6021402091 | นายกิตติพงษ์ วีระพงษ์ประดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6021402109 | นายธุวานันท์ นภนัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6021402117 | นายชาคร เผือกม่วงศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6021402133 | นางสาวธัญญาลักษณ์ นามรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6021402141 | นายณัฐวุฒิ หงษ์วารีวัธน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
82 | 6021402158 | นายเชาว์รินทร์ ศรีศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 5921501192 | นายจิรวัฒน์ เพ็ชรสุข | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
84 | 5921501200 | นายพีรพัฒน์ พวงลำเจียก | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
85 | 5921501218 | นายหฤษฎ์ ภัยนิราส | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
86 | 5921501317 | นายณัฐพล วิเศษะพันธุ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
87 | 5921501341 | นายพิชยะ ขันทับไทย | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
88 | 6021504839 | นายสรญา บริบูรณ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
89 | 6021504854 | นายอภิสิทธิ ภู่ระหง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
90 | 6021504870 | นายอดิศักดิ์ สีทาฤทธิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
91 | 6021504888 | นายนเรนทร แซ่เตียว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
92 | 6021504896 | นายศิลทวิทย์ บุปผาถา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
93 | 6021504904 | นายสิทธิวัฒน์ บุญมั่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
94 | 6021504979 | นายวรากร เรือนแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
95 | 6021504987 | นายปรีชา ตั้งใจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
96 | 6021504995 | นางสาวธนดล สุภาพรม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
97 | 6021505000 | สิบเอกธนวัฒน์ เหลาดวงดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
98 | 6021505018 | นายปรัญญา คำภูแสน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
99 | 6021505067 | นายอัครนิจ เดชรักษา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
100 | 6021505075 | นายปิยะนันท์ ศรีบัวบาน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
101 | 6021505083 | นายพุฒิวงศ์ มันดินแดง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
102 | 6021505091 | นางสาวพรสุดา ศรีระบาย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
103 | 6021505109 | นายพิพัฒน์ โก๋ทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
104 | 6021505117 | นายภัททิญะ หมัดวิเศษ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
105 | 6021505125 | นายวุฒินนท์ พุ่มทิพย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 6021505141 | นายฉัตรชัย พรมเนตร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6021505182 | นางสาววิชุดา อานนท์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6021505190 | นางสาวฏิภารัตน์ อินชายเขา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
109 | 6021505208 | นายพลายุทธ์ ม่วงเจริญ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 6021505224 | นายวรงกร อาลัยสุข | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6021505232 | นางสาวนฤมล จงกลฐากร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 73 |
112 | 6021505257 | นายเทพฤทธิ์ ธงครุฑพงศา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
113 | 6021505265 | นายสนธิชัย นาธิราช | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
114 | 6021505299 | นายอัครชัย เดชรักษา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
115 | 6021505315 | นายภัทรพล อินทรสงเคราะห์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
116 | 6021505331 | นายนพพล วงษ์วาล | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
117 | 6021505349 | นายนัฐนันท์ เนียมสาร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
118 | 6021505356 | นายพัฒน์พงษ์ นาควิจิตร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
119 | 6021505398 | นายฉัตร์มงคล เพ็ญเขตรวิทย์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
120 | 6021505422 | นายวุฒิภัทร ยอดแพง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
121 | 6021505497 | นายวิศรุต พิทักษ์กรราษฏร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |