1 | 5711100833 | นายธนาทร วรรณกูล | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6011100010 | นางสาวสุตาภัทร น้อยจันทรวงค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6011100036 | นางสาวธัญลักษณ์ แซ่ลี้ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6011100259 | นางสาวอชิรญาณ์ ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6011100267 | นางสาวทองกวาว ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6011100283 | นางสาวณัชชา รัตนมงคล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6011100291 | นางสาวจิรนันท์ ไชยอุดม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6011100317 | นางสาวสิริภา พัฒนะกุลพันธุ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6011100341 | นางสาวผริตา นันทพงศ์กาญจน์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
10 | 6011100366 | นางสาวณัฐชนก ปานทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6011100374 | นางสาวบุษยา สะยุมมา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6011100440 | นายกิตติศักดิ์ บรรลือทรัพย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
13 | 5711200872 | นางสาวทาริกา เสมวงค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5811200020 | นางสาวชนิสรา ฤทธิ์ศักดิ์ | จิตวิทยา | 10 |
15 | 5811201333 | นางสาวอรทัย จันทะดวง | จิตวิทยา | 10 |
16 | 5811201358 | นางสาวธนพร ต่วนโต | จิตวิทยา | 10 |
17 | 5811201440 | นายอนุสรณ์ สว่างศรี | จิตวิทยา | 10 |
18 | 5811201457 | นายธนพล วิบูลย์จักร์ | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6011201909 | นางสาววิมลวรรณ เทพแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6011201990 | นางสาวกฤษณกร พิมพ์นุช | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6011202030 | นายอภิรักษ์ สุดใจ | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6011202048 | นางสาววารุณี จันทร์โชติ | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6011202071 | นางสาวมนชญา จงรักวิทย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 6011202089 | นางสาวจิณณพัต สมสถาน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 6011202097 | นายศิริชัย เพ็งบูรณ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
26 | 6011202113 | นายนิธิพันธุ์ กันหาจันทร์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 6011202121 | นายภูริ บริสุทธิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 6011202139 | นางสาวอัญรัตน์ สร่างไธสง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
29 | 6011202147 | นายสิริฤกษ์ อร่ามรุณ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 70 |
30 | 6011202154 | นายดิษภัทร จันละบุตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
31 | 6011202162 | นางสาวศุภธิดา วิเศษ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
32 | 6011202170 | นางสาวมลิวัลย์ คงเพชรมงคล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
33 | 6011202188 | นางสาวมีนา ศรีกาลังค์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
34 | 6011202196 | นางสาวสุกัลยา นาคแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
35 | 6011202204 | นางสาวไข่มุก กัญจนบุศย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
36 | 6011202220 | นายนิติพงษ์ บุรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
37 | 6011202238 | นางสาววราภรณ์ ไชยจินดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
38 | 5611306977 | นายณัฐวุฒิ คงนาน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
39 | 6011301519 | นางสาวชลดา โต๊ะอิ๊ | ภาษาไทย | 10 |
40 | 6011301618 | นางสาวสุภนิดา แก้วนาบอน | ภาษาไทย | 10 |
41 | 6011302145 | นางสาวกิตติมา พุ่มโพธิ์ทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6011303523 | นายอภิสิทธิ์ ทรรพกาญจน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6011303580 | นายบุริศร์ วงค์คำลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6011303614 | นางสาวรัตวรรณ เป้าสุวรรณชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6011303655 | นายวีรพงษ์ เกิดเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6011303697 | นายเอกลักษณ์ ชำนิวิทย์กรรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6011303705 | นางสาวสมฤทัย หาญสงคราม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6011303762 | นายภานุพงษ์ วงษ์ภวัง | ภาษาอังกฤษ | 70 |
49 | 6011305205 | นายดุริยะ อัตถาเวช | ภาษาจีน | 10 |
50 | 6011305213 | นางสาวกรรณิกา รัตนวรรณ์ | ภาษาจีน | 10 |
51 | 6011305916 | นางสาวณัฐธิดา สัจจา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6011305932 | นายนฤนารถ ทองเด็จ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6011305999 | นายชวเขตต์ ศรีสังกร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6011306070 | นายบุริศร์ สืบถิ่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6011306096 | นางสาวอาทิตยา หอยตะคุ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6011306146 | นายวสุเทพ ชินชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6011307995 | นางสาวนิรชา คำมูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
58 | 6011308019 | นางสาวสุรัสวดี อุทัยพจน์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
59 | 6011308142 | นางสาวกชกร รุ่งอลงกรณ์ | ภาษาไทย | 10 |
60 | 6011308175 | นายเปรม เจิมขุนทด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
61 | 5711408533 | นางสาวธนิดา ปานน้อย | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
62 | 5911407178 | นางสาวอารียา และมัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 5911407335 | นางสาวปวีณ์สุดา ประยูรพงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 5911407350 | นางสาวชนันดา หงษ์น้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 5911407517 | นางสาวพิชชาพร สุดวิชา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 5911407533 | นางสาวจุฑามาศ บุญหาร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 5911412046 | นางสาวนูรซารีฮัน บาโด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6011400733 | นางสาวนริสรา คำสุนทร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6011403026 | นางสาวจุฑามาศ บุญยัง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6011403109 | นางสาวพัชรินทร์ จำรูญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6011403117 | นางสาวปิ่น ทองแผ้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6011403141 | นางสาวพรพิมล สร้อยรักษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6011403166 | นางสาวจิรภัทร สงอาจินต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6011403281 | นางสาวจุฑามาศ ดวงมณี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6011403323 | นายชิรวัฒน์ นางาม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6011403356 | นายธัญวิชย์ นิติประสงค์ผล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6011403364 | นางสาวธัญสุตา ต่ายโพธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6011403398 | นางสาวรัตนา ศรีวิเศษ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6011403679 | นายฐิติพันธ์ พรมภักดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
80 | 6011403869 | นางสาวพริ้งพราว มณีพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
81 | 6011403968 | นางสาวศศินา สุขเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6011404131 | นางสาวสโรชา เดชทองคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 6011404388 | นางสาวอุไรทิพย์ ตรวจนอก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6011404735 | นางสาววรรณิพร พรศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6011407134 | นางสาววริษฐา อำนาจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6011407159 | นางสาวพรธิดา เติมผล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6011407217 | นางสาวน้ำฝน สืบม่วงไทย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6011407241 | นางสาวธัญลักษณ์ ตงฉิน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6011407324 | นายกรกฤต เกิดเเก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6011407456 | นายโกญจนาท อาจเอี่ยม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
91 | 6011407621 | นายวุฒิชัย วนารัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
92 | 6011407845 | นายประภาส กองพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
93 | 6011408272 | นางสาวจิรวรรณ แสนเขื่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
94 | 6011408488 | นายศราวุธ รวยทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
95 | 6011408520 | นางสาวอารยารัตน์ มานะมนตรีสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
96 | 6011408561 | นางสาวชลดา แนบนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
97 | 5711501113 | นางสาวอรจิรา โกษาจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
98 | 5711501204 | นางสาวกุลจิรา ทองคำชุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
99 | 5711504059 | นางสาวจณิสตา หนูริด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
100 | 5711504943 | นางสาวพัทธนันท์ อรุโณทัยจิตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
101 | 5711504968 | นางสาวรสรินทร์ ช่วยศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
102 | 5711504984 | นางสาวศุภมาศ ศรีเณร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
103 | 5911502309 | นายสุทธิกร บุญยัง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
104 | 5911502317 | นายอนุสรณ์ จันทะนุย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
105 | 5911502325 | นายปฏิภาณ กระแสโสม | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
106 | 5911504792 | นายปริญญา เจริญศิลป์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 5911504818 | นายปริพัฒน์ พรมเวียง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
108 | 5911504826 | นายอภิสิทธิ์ ชอบพิมาย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
109 | 5911504834 | นายสิทธิกร พรหมพันธุ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
110 | 6011500136 | นางสาวจิราพัชร อุตะมะสูน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6011500573 | นางสาวสุนิษา จุมพล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
112 | 6011501381 | นางสาวอรัญญา ศรีล้วน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6011501498 | นางสาวชลญา มั่งมีผล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6011501555 | นายณรงค์ชัย ตันสิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6011502645 | นางสาวนิรันญา ศรีจันทรา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6011502702 | นางสาวอัจฉรา ศิริกาญจนพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6011502736 | นางสาวกานดา วงษาศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6011503627 | นางสาวดนยา อุระชื่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6011503759 | นายฉัตรชัย บัวภา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6011503775 | นางสาวศศิธร อ่ำปลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6011503783 | นายต้นตระการ ชมดวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6011503809 | นายอาณาจักร ณ อุบล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6011503874 | นายภุชงค์ สุวรรณจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6011503890 | นางสาวสุธาสินี จุนจังหรีด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6011503940 | นายจุติเทพ อัตนัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6011503957 | นายภัคพงษ์ ภูมิวัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6011504054 | นายสุธาพล ชิดชมนาท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6011504138 | นายอนุวัฒน์ เทพรักษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
129 | 6011504229 | นายชินวัตร หนูเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |