1 | 5911200243 | นางสาวสุพรรณิการ์ สุขเจริญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911200524 | นางสาวอภิชญา โมคมูล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5911200540 | นางสาวสุภาวดี ปานสุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5911201878 | นางสาววิภาพร จิตอาคะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5911201886 | นางสาวอุไรพร พวกดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5911201910 | นางสาวสุพรทิพย์ ดำขำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5911201951 | นางสาวอริสา กุณารบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5911201969 | นางสาวปิยธิดา ประเสริฐสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911201985 | นางสาวสุจิณณา พาพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5911201993 | นางสาวกิ่งแก้ว ทนนำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5911202074 | นางสาวณัฐชา บุญทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5911202082 | นางสาวปรางทอง สุริวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5911202108 | นางสาวณัฐธิดา ธรรมแท้ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5911202140 | นางสาวปริชดา นิราศรพจรัส | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011200091 | นางสาวณัฏธิดา กรุดภู่ | พลศึกษา | 10 |
16 | 6011200109 | นายภานุพงษ์ บุญเกื้อ | พลศึกษา | 10 |
17 | 6011200117 | นายกฤษณะ บรรลือทรัพย์ | พลศึกษา | 70 |
18 | 6011200125 | นางสาวจุฑารัตน์ หอมโสม | พลศึกษา | 10 |
19 | 6011200133 | นางสาวเก็จมณี ป้อมสุวรรณ | พลศึกษา | 10 |
20 | 6011200141 | นางสาวภาวรินทร์ ชูคง | พลศึกษา | 10 |
21 | 6011200158 | นายณัฐพงศ์ อุมาสะ | พลศึกษา | 70 |
22 | 6011200166 | นางสาวอรัญญา คอยนาพันธุ์ | พลศึกษา | 10 |
23 | 6011200174 | นางสาวศศิวิมล ทองหล่อ | พลศึกษา | 70 |
24 | 6011200182 | นายสัจจะ มาละมัย | พลศึกษา | 10 |
25 | 6011200208 | นายคมเพชร จันทะผล | พลศึกษา | 10 |
26 | 6011200224 | นายวัชระ สมคิด | พลศึกษา | 10 |
27 | 6011200232 | นายปัญญากร หนูคง | พลศึกษา | 10 |
28 | 6011200257 | นายอธิราช ฤทธิรุตม์ | พลศึกษา | 70 |
29 | 6011200265 | นายนครินทร์ จันทร์ทิน | พลศึกษา | 10 |
30 | 6011200877 | นายธนวัฒน์ คำรศ | พลศึกษา | 10 |
31 | 6011200885 | นายธีรเกียรติ สัมฤทธิ์ตระกูล | พลศึกษา | 10 |
32 | 6011200901 | นางสาวธีระพร อาจหาญ | พลศึกษา | 10 |
33 | 6011200919 | นายอภินันท์ พงค์สุภา | พลศึกษา | 10 |
34 | 6011200927 | นางสาววรพรรณ ทรงยศ | พลศึกษา | 10 |
35 | 6011200935 | นายภาสกร ใจหอม | พลศึกษา | 10 |
36 | 6011200943 | นายนิสิตพงษ์ กินรี | พลศึกษา | 10 |
37 | 6011200950 | นายสุทธีระ เหมปันดัน | พลศึกษา | 10 |
38 | 6011200976 | นายบุญญาฤทธิ์ สุกใส | พลศึกษา | 10 |
39 | 6011200984 | นายนันทวัฒน์ ชอบสวน | พลศึกษา | 70 |
40 | 6011201008 | นายณัฐวัฒน์ แสงอนันต์ | พลศึกษา | 70 |
41 | 6011201024 | นายชัยวุฒิ ศรีอินทร์ | พลศึกษา | 10 |
42 | 6011201032 | นางสาวสุชาดา เจริญวัย | พลศึกษา | 10 |
43 | 6011201040 | นายวุฒิพงษ์ อมฤกษ์ | พลศึกษา | 10 |
44 | 5911400355 | นายธนธรณ์ นีราณิชกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 5911400843 | นายชานนท์ คำพุก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 5911401403 | นางสาวกัญญณัช อ้ายจันทึก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 5911401569 | นายสมัคร สิงห์ครุธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 5911401577 | นางสาวอรสา เงินจันตา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 5911401619 | นางสาวกนกอร บัวโพช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 5911401650 | นางสาวนิชาภา พลนิเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 5911401759 | นายภาคภูมิ แก้วกาหลง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 5911401767 | นางสาวณัฐธิดา สิมเกิด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 5911402344 | นางสาวฤทัยทิพย์ พงศ์สุด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 5911402609 | นางสาวอัญธิการ์ หวานเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 5911402815 | นางสาวอรัญญา เขียววิราช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 5911402948 | นางสาวดวงหทัย อร่ามฉัตรมงคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 5911402971 | นายอัศวเทพ ไวยพงษ์ศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 5911402989 | นางสาวพิศพลอย สุขทัศน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 5911403011 | นายพรพิพัฒน์ พึ่งพุทธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
60 | 5911403052 | นายทศพล เล็กสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 5911403474 | นายกรวิชญ์ หนูอินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 5911404035 | นางสาวปิ่นประภา รายพรมราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 5911404753 | นายแทนคุณ ล้วนเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 5911406212 | นางสาวพัทธนันท์ ลาภศิริภิวัฒน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 5911407061 | นายพลกฤษ คำศูนย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 5911407145 | นายภานุวัฒน์ เพชราเวช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 5911407269 | นายอภิเดช วินันท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 5911409349 | นายภัทรกร พึ่งรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 5911409356 | นายอภิสิทธิ์ เรืองเเก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 5911409364 | นายพงศธร เผื่อนนุช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 5911409414 | นายสปายส์ปัน เพ็งภาจร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 5911409430 | นายณัฐวุฒิ มังคลาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 5911410370 | นายปิยวัฒน์ โพธิ์วัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 5911410487 | นางสาวนภัสวรรณ ยิ่งใหญ่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 5911411287 | นางสาวจุฑามาศ ฝาเงิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 5911411337 | นางสาวปัฐทินี มีสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 5911411394 | นางสาวณัฎฐิพร ละขะไพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 5911411527 | นางสาวศศิวิมล มณีรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6011403620 | นางสาวสุกัญญา การะเกตุ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
80 | 6011403638 | นายปานตะวัน สารรักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
81 | 6011403646 | นายธัญเทพ วันดึก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
82 | 6011403653 | นางสาวพิมผกา เหล่าอารีย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 6011403661 | นางสาวปาลิดา จินดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
84 | 6011403679 | นายฐิติพันธ์ พรมภักดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
85 | 6011403687 | นางสาวศิริญา กิติจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 6011403695 | นางสาวศศิโสม สุคนธจิตต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
87 | 6011403703 | นายรัชพล เนตรไธสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
88 | 6011403711 | นางสาวปรมินทร์ตรา เพชรรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
89 | 6011403729 | นายณัฐวัฒน์ บุญรอด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
90 | 6011403737 | นางสาวฐิดาภรณ์ กาลรบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
91 | 6011403745 | นางสาวสิราวรรณ โคตพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
92 | 6011403752 | นายณภัทร พลาสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
93 | 6011403760 | นางสาวทรรศิกา ทรัพย์สมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
94 | 6011403786 | นางสาวกาญจนา ผดาวัลย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
95 | 6011403794 | นายอุกฤษฏ์ ชินเชษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
96 | 6011403802 | นางสาวกรุณา แสงสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
97 | 6011403836 | นางสาวลักษณาภรณ์ ทองอินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
98 | 6011403851 | นางสาวนัฐริกา ขวัญศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
99 | 6011403869 | นางสาวพริ้งพราว มณีพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
100 | 6011403885 | นายชายชาญ ประดิษฐสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
101 | 6011403901 | นางสาวนรีรัตน์ วงษ์เพ็ญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
102 | 6011404610 | นางสาวหวันยิหวา ตุ้มชี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
103 | 6011404636 | นายพชรพล ใจมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
104 | 6011404644 | นางสาวสิริกร เจริญมาบุญเกิด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
105 | 6011404677 | นางสาววรวัลยา ชูแสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
106 | 6011404693 | นางสาวกิตติยา อินแบน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
107 | 6011407506 | นางสาวศุภมาตร แซ่อึ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
108 | 6011407522 | นายกวิน เดชะชีพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
109 | 6011407530 | นายรัชชวิช อาภาพิพัฒน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
110 | 6011407548 | นายเมธาวัจน์ จิรพัฒนาวุฒิชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
111 | 6011407589 | นางสาวนุจิรา กาละพวก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
112 | 6011407597 | นายศุภณัฐ เพ็ชรสีทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
113 | 6011407621 | นายวุฒิชัย วนารัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
114 | 6011407639 | นายเจตริน จำปาถะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
115 | 6011407654 | นางสาวจิณณพัต โล่ห์สุวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
116 | 6011407662 | นางสาวศุภชลา แก้วมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
117 | 6011407696 | นางสาวอิศยาภรณ์ ติรัตธัญสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
118 | 6011407712 | นายภาณุภัทร สุทธิรักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
119 | 6011407845 | นายประภาส กองพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
120 | 6011410328 | นายอดิพงศ์ ดวงเดือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
121 | 5911500081 | นายวัชระพล เมฆฉาย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
122 | 5911501434 | นายภัทรพงศ์ พุ่มภาชี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
123 | 5911501442 | นางสาวแพรพลอย ทุนผล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
124 | 5911501756 | นายวรายุทธ์ โพธิ์ประดิษฐ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 5911501822 | นายนนทกานต์ ทัดทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 5911502002 | นายปิยบุตร ลภะวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 5911502077 | นายปิยวัช กุลธินี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 5911502549 | นายกิตติ เทวกุล ณ อยุธยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
129 | 5911502564 | นายอนุวัติ บุญรักษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
130 | 5911504321 | นายสุเมธ เกิดเอนก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |