1 | 5911100534 | นางสาวศิรินารถ ฉิมสุด | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 5911100799 | นางสาวหทัยภัทร อีสา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 5911100823 | นายณัฐภัทร ศรีฤกษ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 5911100872 | นายกฤตนัย ทองโอฬาร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 5911101300 | นายชนัญชัย เข็มเพชร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 5911101334 | นายภูรินทร์ เจริญอยู่คงรอด | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
7 | 5911101342 | นายชาญณรงค์ แปะก๋งเส้ง | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 5911200250 | นางสาวสุชัญญา บุญญะบุตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911200276 | นางสาวกฤษณา กบขุนทด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5711307529 | นางสาวแพรวนภา มินิ | ภาษาจีน | 10 |
11 | 5711308741 | นายณัฐพล บุญยืน | ภาษาจีน | 10 |
12 | 5911300399 | นายเอกวัสส์ พงศ์คชพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 5911301140 | นายภูริณัฐ ทองคำจันทร์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
14 | 5911301207 | นางสาวกุลสินี ชาวอุบล | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
15 | 5911301256 | นายกานต์ อัศวเดชขจร | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
16 | 5911301264 | นางสาวเบญจวรรณ พันธ์ผึ้ง | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
17 | 5911302460 | นายภาคิน เตชินภิริยะ | ภาษาอังกฤษ | 60 |
18 | 5911303039 | นางสาวพิมพิศา วงละคร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 5911303104 | นายพีรสิทธิ์ แดงสุริศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 5911303112 | นายอานนท์ ก่อมขุนทด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
21 | 5911303120 | นายนพพล กรุณาฤทธิโยธิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
22 | 5911303138 | นางสาวเบญจวรรณ ทองยัง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
23 | 5911303153 | นายเอกสินธุ์ เอกอักษราภรณ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
24 | 5911303237 | นางสาวปิยะพร ปรักเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
25 | 5911303245 | นายเทอดไท ทั้งถิ่น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 5911304482 | นายธีระศักดิ์ จิรภาพาณิชย์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
27 | 5911304490 | นายเถลิงศิลป์ ทองดี | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
28 | 5911304508 | นางสาวปรารถนา สุทธิพันธุ์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
29 | 5911304565 | นางสาวณัฐชา ขุนใหญ่ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
30 | 5911304607 | นางสาวเสาวนีย์ นาบำรุง | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
31 | 5911305356 | นายปรมินทร์ มุสิเกษม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
32 | 5911305968 | นายชาญชัย เขียวจันทร์แสง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 5911305984 | นายพัฒน์พิศาล พงษ์โพธิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 5911306040 | นายพชร ทีสระคู | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 5911306099 | นายกิติศักดิ์ บัวแสน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
36 | 5911306131 | นายวีรพงศ์ สดสีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
37 | 5911306727 | นางสาวปรารถนา เสมามิ่ง | ภาษาอังกฤษ | 70 |
38 | 6011300552 | นางสาวธนาภา แย้มโพธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 73 |
39 | 6011300578 | นางสาวโสรยา ล่องโลก | ภาษาอังกฤษ | 73 |
40 | 6011300644 | นางสาวปิยภรณ์ ชูเชิด | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6011300651 | นายจีระศักดิ์ ละม่อม | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6011300669 | นางสาวอรวรรณ หมั่นดี | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6011304554 | นางสาวทรายมณี กอพูนพัฒน์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 6011304729 | นายตันติกร ภูมีเพ็ชร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6011304794 | นางสาวดาวเรือง คำบุญเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
46 | 6011304851 | นายกฤช วัฒนอุดมศิลป์ | นิติศาสตร์ | 70 |
47 | 6011304869 | นางสาวพิมพ์ชนก ภูยาทิพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6011304976 | นายเจนณรงค์ หุ่นยนต์ | นิติศาสตร์ | 70 |
49 | 6011305882 | นางสาวนภัสวรรณ ทองเจริญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6011308068 | นางสาวพรหมพร สนิทวรรณะ | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 5911400355 | นายธนธรณ์ นีราณิชกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
52 | 5911401270 | นายฐิติพงศ์ สุราใหม่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
53 | 5911402948 | นางสาวดวงหทัย อร่ามฉัตรมงคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 5911402971 | นายอัศวเทพ ไวยพงษ์ศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 5911402989 | นางสาวพิศพลอย สุขทัศน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 5911403011 | นายพรพิพัฒน์ พึ่งพุทธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 5911403029 | นายพงศ์ภัณฑ์ทอง พลับจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 5911403052 | นายทศพล เล็กสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 5911403417 | นางสาวธยาน์วรรณ จงจิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
60 | 5911403474 | นายกรวิชญ์ หนูอินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 5911403607 | นายคมกริช ศรีสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 5911404084 | นายพันธกานต์ โพธิ์วัด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 5911404118 | นายจิรกิตต์ เอี่ยมศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 5911404167 | นายวริษฐ์ ภูตาสืบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 5911404225 | นายกิตติพศ มุ่งนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 5911404241 | นายทีปกร ลั่นสิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 5911404456 | นายณัฐวุฒิ เพียรกสิกรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 5911404464 | นายณัฐปคัลภ์ นะมิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 5911404720 | นายกิตติศักดิ์ มหาสิทธิโชค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 5911407079 | นางสาววาสนา ศรีสุพรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 5911407103 | นางสาวสุภาพร มิ่งงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 5911407194 | นางสาวณัฐสุดา แซ่ลี้ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 5911407277 | นางสาววันวิสา ทุมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 5911407384 | นางสาวปิยธิดา แซ่เอี้ยว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 5911407475 | นายปริญญา สุวรรณพานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
76 | 5911408713 | นางสาวสุภิญญา ขำทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
77 | 5911408804 | นางสาวบุษกร ส่งกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
78 | 5911409331 | นายอุดมทรัพย์ วิธีจงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 5911409349 | นายภัทรกร พึ่งรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 5911409356 | นายอภิสิทธิ์ เรืองเเก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 5911409364 | นายพงศธร เผื่อนนุช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 5911409414 | นายสปายส์ปัน เพ็งภาจร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 5911409430 | นายณัฐวุฒิ มังคลาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 5911409554 | นายธเนศ กิ่งนาค | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 5911409562 | นายพิธิวัฒน์ จารุโยธิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
86 | 5911409588 | นายชญานนท์ เพ็งสมยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
87 | 5911410230 | นายทรงวุฒิ ภิระจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 5911410412 | นางสาวสุพรรณี ไชยวุฒิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
89 | 5911411477 | นางสาวอชิรญา ทองบุญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 5911411501 | นางสาวประภาพร ลาภจิต | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 5911411568 | นางสาวเรืองลัดดา วงศ์สมศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 5911411725 | นายอรรถพล นาห่อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
93 | 5911412079 | นางสาวพัชราภรณ์ อ่อนแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6011400576 | นางสาวกาญจนา พรมสี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 6011402879 | นายอนุชา สุขกะสิงห์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 6011406284 | นางสาวเพชร์ชรี ทองคำชู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
97 | 6011406318 | นางสาวสลินลา เสน่หา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
98 | 6011407779 | นายรัฐวิชญ์ สกุลวัฒนา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
99 | 5911500600 | นางสาวกัญญารัตน์ โพธิ์ทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 5911501038 | นายรัตนพงษ์ พุ่มพฤกษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
101 | 5911501921 | นางสาวชฎาภรณ์ อ่อนจำปา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 5911502341 | นายศรายุธ แขวรัมย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 5911502382 | นายจักรวาล ตั้งคุณศิริ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
104 | 5911502630 | นายศักดิพัฒน์ สฤตสมบูรณ์ทวี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 5911503588 | นางสาวศศิตา มาลัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 5911503596 | นางสาวศิรินภา จูดี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
107 | 5911503604 | นายธนวินท์ วัฒนเกษมวงศ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
108 | 5911504461 | นางสาวบุณยวีร์ ภูธร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6011500433 | นายบุญญฤทธิ์ เปรมศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6011500466 | นายอภิสิทธิ์ นาคฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6011500557 | นายฤทธิเกียรติ ธงชัยรัฐ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6011500581 | นางสาววราพร ธรรมมงคล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6011500615 | นายชยพัทธ์ ปานดารา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
114 | 6011501258 | นายวันชนะ น้อยนาช | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
115 | 6011501332 | นายประภาคาร สุขอาษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6011501373 | นายตะวัน ลือชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6011501381 | นางสาวอรัญญา ศรีล้วน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6011501407 | นายธราธร สะหาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6011501431 | นายไกรวี พันผูก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6011501472 | นายสรวิทย์ โนรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6011501704 | นายวรพงศ์ คงรุ่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6011501746 | นายไพฑูรย์ วงษ์ราตรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6011501779 | นางสาวญาทิพย์ ทองย้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6011502488 | นายศรินทร์ ปรียากร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6011502660 | นายธนากร เทียนสว่างชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6011502702 | นางสาวอัจฉรา ศิริกาญจนพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6011503890 | นางสาวสุธาสินี จุนจังหรีด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6011504088 | นายจิรายุ ขวัญเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
129 | 6011504229 | นายชินวัตร หนูเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |