1 | 5811100048 | นายเกียรติศักดิ์ ถิ่นน้ำใส | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 5811100303 | นายฤทธิไกร บุญหวาน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 5811100311 | นายสิทธิกร บุญมาก | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 5811100451 | นายวัชรากรณ์ ไวว่อง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 5811100477 | นางสาวสุภัทรา สุภาการ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
6 | 5911100021 | นายพศวีร์ แซ่เบ๊ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 5911100567 | นางสาวรัศมี ศิริสำราญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 5911100575 | นางสาวบุษราคัม พิจิตรพงศ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 5911100591 | นางสาววราภรณ์ ศรีละคร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 5911100625 | นางสาวภาพิมล สะสีการ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 5911100641 | นางสาวณัฐธิดา ใจใหญ่ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 5911100658 | นางสาวเปมิกา ประคำทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 5911100682 | นางสาวชญานี พรานเนื้อ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 5911100690 | นางสาวกนกพร เข็มทิพย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
15 | 5911100708 | นางสาวศุศุมา หอมสุคนธ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
16 | 5911100732 | นายกานต์ คัมภิรานนท์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
17 | 5911100765 | นางสาวสุปราณี จันทร์ศรีโคตร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
18 | 5911101128 | นายพลณัฐ เอี่ยมสุภาพ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
19 | 5911101169 | นายคุณากร ขีระจิตต์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
20 | 5911101235 | นางสาวจุฑาภรณ์ ใคร่ครวญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
21 | 5911101268 | นายหรรษา ทองเนียม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
22 | 5711205178 | นายจักรกฤษณ์ ไชยณรงค์ | พลศึกษา | 10 |
23 | 5611306480 | นายปฐมพล เขียวเปล่ง | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 5811300044 | นางสาวพิจักขณา จันทวงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 5811300101 | นายดิศรณ์ ศรีบุรินทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 5811300119 | นายเกริกไกร โน๊ตศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 5811302941 | นายภูมิธัมม์ วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 5811303303 | นางสาวปณตพร จันทาราม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
29 | 5811303337 | นางสาวอัยระดา วิสัยหมู | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
30 | 5811304806 | นายนนทวัฒน์ พิมพ์งาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 5811305159 | นายสุวิจักขณ์ สินอวย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 5811305357 | นางสาววัลภา กลิ่นน้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 5811305365 | นางสาววรันธร โชตติยาภรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 5811305381 | นายนนทวัฒน์ เสือประโคน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 5811306017 | นายอัษฎาวุธ แซมโพธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 5811306025 | นายศุภณัฏฐ์ พรมนัสจินดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
37 | 5811306033 | นายนลิน บุญประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
38 | 5811306041 | นายอนุชิต เหมมาลา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
39 | 5811306066 | นายธีรภัทร พึ่งพา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 11 |
40 | 5811306108 | นางสาวเปมิกา คุณเศษ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
41 | 5811306132 | นางสาวจุฬารัตน์ สัญญารักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
42 | 5811306157 | นางสาวปริมประภา โคตรสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
43 | 5811306678 | นางสาวสุภาวรรณ อัมวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
44 | 5811306694 | นายกฤษฎากร งามบุญรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
45 | 5811307361 | นางสาวศิริลักษณ์ สุขเสงี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 5811307585 | นายศุภชัย แก้วเนตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 5821300190 | นายสกลพงศ์ บำรุงศิริ | ดนตรีสากล | 11 |
48 | 5711408970 | นางสาวอัญมณี ฐามณี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
49 | 5811406049 | นางสาววัชราภรณ์ ดอนฟุ้งไพร | การเงินการธนาคาร | 10 |
50 | 5811406189 | นางสาวกมลา แท่งทอง | การเงินการธนาคาร | 10 |
51 | 5811406353 | นางสาวกฤตยา วิจิตรสกลธ์ | การเงินการธนาคาร | 10 |
52 | 5811406437 | นางสาวสุภาพรรณ แซ่เจ็ง | การเงินการธนาคาร | 10 |
53 | 5811409563 | นางสาวศศิพิมพ์ ถ้ำกลาง | การเงินการธนาคาร | 10 |
54 | 5911400744 | นางสาวศศิประภา นันตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 5911400843 | นายชานนท์ คำพุก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 5911400850 | นายธีร พลปฐม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 5911400892 | นายรัชชานนท์ บุตรไวยวุฒิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 5911401429 | นางสาวอรวรรณ มงคลฟัก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 5911401635 | นางสาวสุมนกานต์ ไชยบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 5911404092 | นางสาวจุฑามาศ วงษ์มะเซาะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 5911404100 | นางสาวกวินทิพย์ เสนาชู | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 5911404134 | นางสาวอธิชา ขอพึ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 5911404274 | นายณัฐพร กรีดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 5911404613 | นายทัตติยะ ผึ้งใย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 5911404647 | นางสาวอัจฉราพร ปานสมุทร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 5911404704 | นางสาวธัญญาเรศร์ เวชกิจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 5911404746 | นายนนธิภัทร วัดน้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 5911405263 | นางสาวณิชกมล ถมแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 5911405313 | นางสาวอริศรา คำศักดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 5911405651 | นางสาวจีรภิญญา หอมโปร่ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 5911406089 | นางสาวกฤษณา ถินทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 5911406113 | นายชาญชิต แก้ววงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 5911406394 | นางสาวนิรัชชา บินมาราเฮม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 5911407012 | นางสาวอาริยา เขียวพันธุ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 5911407111 | นายชนาธิป หินโม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 5911409950 | นายวิทยา พึ่งสมบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 5911410081 | นายกฤตธนโชค โตม่วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 5911410123 | นายสุรศักดิ์ สุทาบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 5911410149 | นางสาววิภาดา เรืองทองดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 5911410263 | นายธนพัฒน์ จันทวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 5911410271 | นางสาวรุจรดา พ่วงดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 5911410370 | นายปิยวัฒน์ โพธิ์วัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 5911410396 | นายเกวรินม์ ปัญญสา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 5911410438 | นายกวินภพ คำลือมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 5911410453 | นางสาววรัญญา ขจรภพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 5911410487 | นางสาวนภัสวรรณ ยิ่งใหญ่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 5911410495 | นางสาวศลิตา ธูปบูชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 5911410511 | นายพิมพ์ภัทรา ภิรมย์สุขภัค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
89 | 5911411071 | นางสาวชโลทร มีชัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6011400840 | นางสาวลักษณียา บุญตัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
91 | 6011401293 | นางสาวเกวลิน ศรีคงเกิด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6011401301 | นางสาวปนัสยา เปรมจิตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 6011401947 | นางสาวอามีนา สรรเพชุดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
94 | 6011405260 | นายอภิสิทธิ์ สุรินทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
95 | 6011405567 | นางสาวชญานี บุญเรือน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 6011405591 | นางสาวปัทมา กาวิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6011405732 | นายสมิต เอี่ยมอร่าม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
98 | 6011405948 | นายศานติวัฒน์ ชัยกัลปพฤกษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
99 | 6011405955 | นายพงศกร กำแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
100 | 6011405963 | นายสันติ สันติพิสุทธิ์สกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
101 | 6011405971 | นางสาวจีรนันท์ ศักดิ์เพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
102 | 6011406367 | นางสาวอภิญญา กองทรัพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
103 | 6011406508 | นายภานุวัฒน์ เล็กสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
104 | 6011407290 | นางสาวหัทญา ศรีสวยหูด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
105 | 6011407761 | นางสาวศวงสุดา ทำจันทา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
106 | 6011408132 | นางสาวสุภคินี พรหมมาณพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
107 | 6011409866 | นางสาวชไมพร สมบัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
108 | 6011409890 | นางสาวธิดารัตน์ ป้อมยุคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
109 | 6011409908 | นางสาวรินดา อินสวิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
110 | 6011409916 | นายทินกร ทองพูน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
111 | 6011410195 | นางสาวปิยะธิดา เจือจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
112 | 5611505750 | นายอมรพงษ์ ครองยุติ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
113 | 5711204916 | นายธีรภพ ตรีไมราช | คณิตศาสตร์ | 10 |
114 | 5711507474 | นางสาวสุกัญญา ช่วยเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 73 |
115 | 5711507516 | นายศิริชัย รักษ์ทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
116 | 5711509017 | นายเฉลิมพล พงศกรเฟื่องฟู | คณิตศาสตร์ | 10 |
117 | 5911501061 | นายปิยะภัท พรหมชาติ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
118 | 5911501079 | นายภาณุวัช ชาวบ้านดาบ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
119 | 5911504040 | นายประดิพัทธ์ สาโรจน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |