1 | 6011100010 | นางสาวสุตาภัทร น้อยจันทรวงค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6011100036 | นางสาวธัญลักษณ์ แซ่ลี้ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6011100259 | นางสาวอชิรญาณ์ ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6011100267 | นางสาวทองกวาว ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6011100283 | นางสาวณัชชา รัตนมงคล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6011100291 | นางสาวจิรนันท์ ไชยอุดม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6011100317 | นางสาวสิริภา พัฒนะกุลพันธุ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6011100341 | นางสาวผริตา นันทพงศ์กาญจน์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6011100366 | นางสาวณัฐชนก ปานทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6011100374 | นางสาวบุษยา สะยุมมา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6011100416 | นางสาวกรรณิกา สันเต๊ะ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
12 | 6011100440 | นายกิตติศักดิ์ บรรลือทรัพย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 5911300209 | นางสาวเจนจิรา ประจญหาญ | ภาษาไทย | 10 |
14 | 5911300308 | นางสาวนันทินาวิน ก้อนทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 5911300365 | นายวิศวภูมิ มณีพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 5911300480 | นายวชิรพรรษ์ กองแสวง | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 5911300522 | นายชวิศ ลีลวัฒนพานิช | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 5911300563 | นายศรัณย์ อุดรทักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 5911301108 | นายอภิวัฒน์ บุญศรี | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
20 | 5911301124 | นางสาวศศิธร นัยจิตร | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
21 | 5911301165 | นายฐานันดร กิจมงคลชัย | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
22 | 5911301231 | นายปรีชาพล ภูบาลชื่น | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
23 | 5911302064 | นางสาวสุชาดา ศิลาพัฒน์ | ภาษาไทย | 10 |
24 | 5911302122 | นายธนภัทร น้อยจันทร์ | ภาษาไทย | 10 |
25 | 5911303286 | นายธีร์สุต ไฝจู | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 5911303989 | นายพชิรา ขุนชัย | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 5911304532 | นายเกรียงไกร ชัยวรรณ์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
28 | 5911304599 | นางสาวธีริศรา สมชื่อ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
29 | 6011303861 | นายปฏิภาณ พละปัญญาวงศา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6011303887 | นางสาวสุดารัตน์ เสหะสิงห์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6011303895 | นายเจษฎา สิทธิมงคล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6011303929 | นางสาวปรีดิพัทธ์ ดาวล้อม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6011303937 | นางสาวอนัญญา หันจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6011303952 | นางสาวศิรินาถ สุขไสว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6011305080 | นางสาววรรณวิสา เดชอินทร์ | ภาษาจีน | 10 |
36 | 6011305098 | นายเจษฎา เอมดิษฐ | ภาษาจีน | 10 |
37 | 6011305106 | นางสาวกัลยรัตน์ เทียมแก้ว | ภาษาจีน | 10 |
38 | 6011305114 | นางสาวภัคจิรา สงเส็น | ภาษาจีน | 10 |
39 | 6011305122 | นางสาวศิริพร ธรรมเจริญ | ภาษาจีน | 10 |
40 | 6011305130 | นางสาวปิยะธิดา มูลฐานานนท์ | ภาษาจีน | 10 |
41 | 6011305148 | นางสาวรัชนีกร นนท์อาษา | ภาษาจีน | 10 |
42 | 6011305155 | นางสาวปรียานุช สิงห์ศิริ | ภาษาจีน | 10 |
43 | 6011305205 | นายดุริยะ อัตถาเวช | ภาษาจีน | 10 |
44 | 6011305213 | นางสาวกรรณิกา รัตนวรรณ์ | ภาษาจีน | 10 |
45 | 6011305221 | นางสาวนัฐภรณ์ ขวัญกล้า | ภาษาจีน | 10 |
46 | 6011305239 | นายศิริวุฒิ พุทธิพร | ภาษาจีน | 10 |
47 | 6011305247 | นางสาวชลธิชา เชื้อบัณฑิต | ภาษาจีน | 10 |
48 | 6011306385 | นายอัศราวุฒิ ศรีประสงค์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
49 | 6011306393 | นายรังสิมันต์ สิขิวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6011306401 | นายกิติพงษ์ สีทากุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6011306419 | นางสาวภานุมาศ นาคเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6011306427 | นายณัฐพงศ์ เพชรน่วม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6011306443 | นายธนาวุธ เนตรเมืองมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6011306468 | นายอภิชาติ ชาติดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6011306476 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ถัดสีทัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6011306484 | นายปองภพ รียะกาศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
57 | 6011306492 | นายฉัชนัน กมลสินธุ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6011306500 | นายสักการ เทพภูธร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6011306518 | นายกวินท์ วงค์มานิจ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6011306526 | นางสาวนงลักษณ์ ยิ้มฉ่ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6011306542 | นายปรมะ มหาโยธิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 6011306559 | นายธนภัทร ผลดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
63 | 6011306567 | นายธนภูมิ ผลดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
64 | 6011306575 | นางสาวอาทิตยา สกุณา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6011306583 | นางสาวสุภาพร แข่งขัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
66 | 6011306591 | นายฉันท์ทัต วรรณประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6011306609 | นายณัฐกิตติ์ พวงพิลา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6011306617 | นางสาวเนตรนภา ต้นทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6011306625 | นายชนาวิชญ์ นุ่นด้วง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6011306633 | นายกิตติกร นันโท | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6011306641 | นายชัยวัฒน์ นันโท | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 6011306658 | นางสาวจันทิราทิพย์ หินซุย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 6011306666 | นางสาวจริยา รักษาศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 6011306674 | นายวรากร มีมาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 6011306682 | นายธนาธิป จันทร์ทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
76 | 6011306708 | นายชวการ ชมภูศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
77 | 6011306716 | นายกันตวิชญ์ ภิรมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6011306732 | นายณัฐกร กลิ่นกลั่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
79 | 6011306757 | นายมัยซัน แวดอเลาะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 6011306765 | นางสาวชิดชนก ชมชื่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
81 | 6011306773 | นางสาวปิยธิดา ฉิมพาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
82 | 6011306781 | นายธนญชัย ศรีอินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
83 | 6011306815 | นายกิจชนก ทองกูล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
84 | 6011306823 | นายวิษณุ ไชยมงคล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
85 | 6011306831 | นางสาววิมลมาศ เนตตกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
86 | 6011306856 | นางสาวสร้อยทิพย์ ท่านมุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
87 | 6011306864 | นางสาวกมลพรรณ เนื้ออ่อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
88 | 6011306880 | นายธนพล คำนวน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
89 | 6011306898 | นางสาววชิราภรณ์ เอี่ยมละมัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
90 | 6011306922 | นายกฤษณะ อุปลา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
91 | 6011306930 | นางสาวตุลาพร ทวีวัฒนสมบูรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
92 | 6011306948 | นางสาวญาณิศา มโนรัตน์สกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
93 | 6011306955 | นางสาวปภัสรา หวันชิตนาย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
94 | 6011308092 | นางสาวไปรมาศ เชื้อมอญ | ภาษาจีน | 10 |
95 | 6011308191 | นายนาธาน ชุ่มหล้า | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
96 | 6011308217 | นางสาวน้ำทิพย์ สุทธิขัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
97 | 6011308225 | นายจิรวัฒน์ อุ่ยจรัส | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
98 | 6011308241 | นายจิรพงศ์ วิจิรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
99 | 6011308258 | นางสาวพรพิมล มองทองหลาง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
100 | 5911400355 | นายธนธรณ์ นีราณิชกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
101 | 5911400660 | นางสาวนินนารา โชติรัตนภูมิ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 5911400744 | นางสาวศศิประภา นันตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 5911402948 | นางสาวดวงหทัย อร่ามฉัตรมงคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
104 | 5911402971 | นายอัศวเทพ ไวยพงษ์ศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
105 | 5911402989 | นางสาวพิศพลอย สุขทัศน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
106 | 5911403029 | นายพงศ์ภัณฑ์ทอง พลับจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
107 | 5911403052 | นายทศพล เล็กสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
108 | 5911405263 | นางสาวณิชกมล ถมแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
109 | 5911405313 | นางสาวอริศรา คำศักดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
110 | 5911405651 | นางสาวจีรภิญญา หอมโปร่ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
111 | 5911406394 | นางสาวนิรัชชา บินมาราเฮม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
112 | 5911409349 | นายภัทรกร พึ่งรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
113 | 5911409356 | นายอภิสิทธิ์ เรืองเเก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
114 | 5911409414 | นายสปายส์ปัน เพ็งภาจร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
115 | 5911409430 | นายณัฐวุฒิ มังคลาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
116 | 5911409554 | นายธเนศ กิ่งนาค | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
117 | 5911410867 | นางสาวธันวดี นาถาบำรุง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
118 | 5911410925 | นายเจษฎา ธรรมเจริญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
119 | 5911410941 | นางสาวอารีรักษ์ เพ็ชรศิริ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
120 | 5911410974 | นางสาวเบญยาภา มีวีระสม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
121 | 5911411121 | นางสาวดวงฤทัย มัทธะจิตร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
122 | 6011402655 | นางสาวธันย์ชนก รักษิตานนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
123 | 6011406664 | นายพิมุกต์ บุญคุ้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
124 | 6011406805 | นายจารุกิตติ์ หน่อคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
125 | 6011406839 | นางสาวสุชญา กล่ำทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
126 | 6011408553 | นายสุกฤษฏิ์ ก่อเกษมวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
127 | 6011409692 | นางสาวสุธาทิพย์ มณี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
128 | 6011410039 | นางสาวอัญชลีพร สุขแสวง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
129 | 6011504542 | นายเดชาธร พานิชเจริญ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
130 | 6011504575 | นายจักรพันธ์ ขุนจำนงค์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |