1 | 5611200857 | นายจิรายุทธ จันทร์ประสิทธิ์ | พลศึกษา | 10 |
2 | 5611201101 | นายธีรดนย์ ประเทศ | พลศึกษา | 10 |
3 | 5611201210 | นายเกียรติศักดิ์ วงค์วรรณ | พลศึกษา | 10 |
4 | 5911201209 | นางสาวธราพร เสาวัตร | พลศึกษา | 10 |
5 | 5911201258 | นางสาวธันย์ชนก เทพอุดม | พลศึกษา | 10 |
6 | 5911201274 | นางสาวกมลวรรณ แซ่โง้ว | พลศึกษา | 10 |
7 | 5911201316 | นางสาวทอแสง โชคบัณฑิต | พลศึกษา | 10 |
8 | 6011200695 | นางสาวอมรรัตน์ คงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200703 | นางสาวจิรกิตติ์ ถิ่นพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200836 | นางสาวขวัญฤทัย นีลวัณโณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6011201297 | นางสาวมัติกา วันดี | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6011201321 | นางสาวจารีญา กิตติลักขณา | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6011201362 | นางสาวฐิตาภา นาบล | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6011201438 | นางสาวพรพรรณ ชื่นใจ | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6011201479 | นางสาวเวธนี สุนาเมือง | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6011201503 | นางสาวณัฐวดี ค่าเจริญ | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6011201511 | นางสาวมินตรา สำเริงกิจ | จิตวิทยา | 70 |
18 | 6011201529 | นางสาวชญานิน สันประเสริฐ | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6011201586 | นางสาวสาธินี จันทรามาศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6011201628 | นางสาวสุธิดา ยศรุ่งเรือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011201727 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญเรียง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011201784 | นางสาวชุติมณน์ ผลพิมาย | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6011201917 | นางสาวเกศแก้ว บุตรดี | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6011201941 | นางสาวชลันธร ศิลาแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6011201966 | นางสาวกนธิชา ไชยศรี | จิตวิทยา | 10 |
26 | 6011201974 | นางสาวสุพัชชา ธวัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
27 | 6011201982 | นางสาวปภากรณ์ กลั่นประสม | จิตวิทยา | 10 |
28 | 6011202022 | นางสาวจันทร์จิรา โพธิ์ทิพย์ทองงาม | จิตวิทยา | 73 |
29 | 6011202055 | นางสาวจิรนันท์ ทิพย์พิมล | จิตวิทยา | 10 |
30 | 5811300655 | นางสาวอินธิภา แซ่โค้ว | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
31 | 5811301364 | นางสาวพัชรี ไหว้ครู | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
32 | 5811301422 | นางสาวกมลทิพย์ รัตน์อนันต์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
33 | 5811302362 | นางสาวปภาวิชญ์ ผิรังคะเปาระ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
34 | 5811302453 | นายศุภมงคล ศิริโชติธิติกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
35 | 5811304293 | นางสาวณัฐกาน นวลมุสิทธิ์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
36 | 5811304301 | นางสาวนุศรา พรหมเพ็ญ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
37 | 5811304319 | นางสาวกัญญารัตน์ จันบาง | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
38 | 5811304335 | นางสาวศศิประภา แก้วพลกรัง | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
39 | 5811304418 | นางสาวจุรีภรณ์ จำรัสประเสริฐ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
40 | 5811304491 | นายศุภกฤต ตั้งตระกูล | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
41 | 5811304590 | นายยศสวรรษ์ นาคอุไร | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
42 | 5811306819 | นายอภิวัฒน์ ตรีอัฐ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 5811306926 | นายปรภพ ศรัทธาวุฒิ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
44 | 5911300142 | นางสาวปวีณา ทองอินทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 5911300167 | นางสาวพัชราภา แดงนา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
46 | 5911301694 | นางสาวจิราภา แก้วจันทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 5911301710 | นางสาวทัศนีวรรณ สีหาบุตร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 5911301777 | นางสาววัลลภา บุญล้อม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
49 | 5911301793 | นางสาวธิดาภรณ์ ยาเรือน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 5911301827 | นางสาวสใบพร ศิริษา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
51 | 5911303310 | นางสาวมัณฑิตา ไชยคำดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
52 | 5911303534 | นางสาวณิชาภา เศรณีอัครกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
53 | 5911303542 | นางสาวแพรพลอย แสวงวิทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
54 | 5911303617 | นางสาวเขมจิรา ไชยโสดา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
55 | 5911304805 | นางสาวน้ำเพชร วารสิทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
56 | 6011301774 | นางสาวพนัดดา ศรีจันทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6011301840 | นางสาวปวริษา เครือหงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6011301881 | นางสาวภัทรพร แจ่มมณี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6011301972 | นางสาวเนตรนภา เศษศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6011302079 | นางสาวธัญวีร์ ชูเรือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6011305247 | นางสาวชลธิชา เชื้อบัณฑิต | ภาษาจีน | 73 |
62 | 6011306690 | นางสาวนงลักษณ์ สุขเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
63 | 5711408137 | นางสาวพรรณฑิตา แดงสี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
64 | 5711409895 | นายเชษฐา เปลี่ยนเพ็ง | การจัดการ | 10 |
65 | 5711411925 | นางสาวอรพิน เพิ่มสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 5711412436 | นางสาวนวพร พรรคพวก | การจัดการ | 40 |
67 | 5711414887 | นางสาวณัฐนิชา เหล่าใหญ่ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
68 | 5711415405 | นางสาวศวิตา ทิพย์มาตย์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
69 | 5811407815 | นายวุฒธิชัย บุตรคล้อ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
70 | 5811408284 | นายณัฐพล เจียระไนสุขสกุล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 5911401247 | นายณัฐวุฒิ ธิแปงวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
72 | 5911401387 | นายเรืองศักดิ์ แหลมฉลาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 5911401395 | นายดนัย พงษ์ประสิทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 5911401403 | นางสาวกัญญณัช อ้ายจันทึก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 5911401437 | นางสาววิชาดา แรกจำนงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 5911401510 | นางสาวสุนันธา หนองโสดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 5911401619 | นางสาวกนกอร บัวโพช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
78 | 5911401650 | นางสาวนิชาภา พลนิเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 5911401759 | นายภาคภูมิ แก้วกาหลง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 5911401767 | นางสาวณัฐธิดา สิมเกิด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 5911401999 | นายวุฒิ วงศ์รุจิไพโรจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
82 | 5911402013 | นายศักดิ์สิทธิ์ สุวัฒนนนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
83 | 5911402062 | นายวิรัตน์ แสงเสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
84 | 5911402112 | นายวรพล ปาเปี้ย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
85 | 5911405701 | นางสาวหฤทัย แหวนเงิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
86 | 5911406741 | นางสาวภาวินี โพธิ์วัลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
87 | 5911407061 | นายพลกฤษ คำศูนย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
88 | 5911407095 | นางสาววัชรี ภิรมย์รัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
89 | 5911407145 | นายภานุวัฒน์ เพชราเวช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 5911407160 | นางสาวปรียานุช วุฒิจารุจินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 5911407236 | นายอภิสิทธิ์ แซ่ว่อง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 5911407269 | นายอภิเดช วินันท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 5911407400 | นายอัษฎาวุท มานโสม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 5911407418 | นายปริญญา บินสลาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 5911407467 | นายธวัชชัย ชัยพนัส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 5911407525 | นายณัชพล โตเทวิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 5911407541 | นายณภัทร สรรพกิจชาญชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 5911407574 | นายธเนศ งามดอกไม้ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
99 | 5911407616 | นางสาวกนิษฐา พุ่มเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
100 | 5911407905 | นายวงศกร รัศมีกิตติกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
101 | 5911407947 | นายรัฐภูมิ เลาะหมัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
102 | 5911407996 | นางสาวบุญฑริกา สุทน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
103 | 5911408002 | นางสาวเสาวภักดิ์ กุลบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
104 | 5911408028 | นายประวัณ วิทยาโรจน์วงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
105 | 5911408051 | นางสาวชลธิชา สีดาสอน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
106 | 5911408226 | นายศรัณยู ต้นเงิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
107 | 6011400907 | นางสาวอภิญญา เข็มทอง | บัญชีบัณฑิต | 73 |
108 | 6011400923 | นางสาววาทิตยา ทันซาว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
109 | 6011401095 | นางสาวพรนภา พรมศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
110 | 6011401194 | นางสาวกาญจนารัติ นิลวัล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
111 | 6011401202 | นางสาวบุษยา คุณนาแก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
112 | 6011403422 | นางสาวปิ่นสุดา อรการ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
113 | 6011404362 | นางสาวนิภาภัทร์ วงษ์ษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
114 | 6011407936 | นายวัชรพล พลหล้า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
115 | 6011407969 | นางสาวนิภากร ทองใบใหญ่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
116 | 6011407977 | นางสาวดาราพร เนียมสังข์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
117 | 6011407993 | นางสาวมาลัย ฉกาจฤทธิพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
118 | 6011408058 | นางสาวธัญวรัตน์ ศรีนิล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
119 | 6011408157 | นางสาวศศิธร ศตราวุธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
120 | 5911501624 | นายธนพล จารวัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 5911501632 | นายธนภัทร ครุฑมาส | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 5911501640 | นายณัฐพงษ์ เกตุพิบูลย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
123 | 5911501657 | นายธนะสิทธิ์ ว่องชาญกิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
124 | 5911501673 | นายเรวัติ ป้อมหนู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
125 | 5911502853 | นายศุภวิชญ์ ถนนแก้ว | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
126 | 5911502879 | นายกฤษณะ โกฏิรักษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
127 | 5911504214 | นายอภิสิทธิ์ ผะอบเหล็ก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
128 | 5911504230 | นายศุภกร แก้วธรรม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
129 | 5911504289 | นายณัฐพล กาญจนาวิบูลย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
130 | 5911504305 | นายนัฐนัย กำจรกลาง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
131 | 5911505146 | นายปฐมพล ฤชาอุดม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
132 | 6011503791 | นายภัทรพล อุดด้วง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |