1 | 5711314483 | นายชารีฟ นิยมรัฐ | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 5721310646 | นายวุฒิชัย ไชยรังศรี | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
3 | 5911302627 | นายอานนท์ ปุริวัฒน์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
4 | 5921300470 | นายศุภวิชญ์ นวลคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
5 | 6011302012 | นางสาวพิมพ์ลภัส ปานอุทัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6021300568 | นางสาวกัลยวรรธน์ เขียวเชื้อ | นิติศาสตร์ | 60 |
7 | 5911410180 | นายโจนาธาน ปรัตถกร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
8 | 5911410461 | นายอานนท์ ยอดพิกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
9 | 6011408371 | นายอนุศักดิ์ เรืองขจร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
10 | 6011408462 | นายวายุ พระลักษณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
11 | 6011408579 | นายภาคิน พลบม่วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
12 | 6011408785 | นางสาวสุนิศา ขวัญมิ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
13 | 6011408793 | นายนิพัฒน์ นาคแกมทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
14 | 6011408884 | นางสาวน้ำทิพย์ แตงแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
15 | 6011408983 | นางสาวอังคณา หมู่คำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
16 | 5911501806 | นายณัฐภพ ตะนาวศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
17 | 5911502655 | นายเจริญทรัพย์ พันเดช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
18 | 5911502663 | นายพัฒนพงษ์ เค้าโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
19 | 5911502671 | นายอณุกร วงศ์ศรีชา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
20 | 5911502689 | นายอรุณ ใจพรมเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
21 | 5911502713 | นายชัยสมุทร เยาวสันต์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
22 | 5911502754 | นายกิตติธัช ดลประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
23 | 5911502770 | นายธุวชิต ป้อมวงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
24 | 5911502820 | นายจรณชัย ทองประเสริฐ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
25 | 5911502846 | นายณัฐพล นิมะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
26 | 6021504821 | นายดวง ยุดดร | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
27 | 6021504839 | นายสรญา บริบูรณ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
28 | 6021504847 | นายพุฒิพงศ์ กลิ่นทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
29 | 6021504854 | นายอภิสิทธิ ภู่ระหง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
30 | 6021504862 | นายณัฐพงศ์ สีระดา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
31 | 6021504870 | นายอดิศักดิ์ สีทาฤทธิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
32 | 6021504888 | นายนเรนทร แซ่เตียว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
33 | 6021504896 | นายศิลทวิทย์ บุปผาถา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
34 | 6021504904 | นายสิทธิวัฒน์ บุญมั่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
35 | 6021504912 | นายอาทิตยา ส่งแสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
36 | 6021504920 | นายชัชวาล แซ่ฉั่ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
37 | 6021504938 | นายจิรวัฒน์ พิทักษ์สินธุ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
38 | 6021504946 | นายธีรยุทธ แซ่เอี้ยว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
39 | 6021504953 | นายสุรศักดิ์ ครายานนท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
40 | 6021504961 | นายณัฐดนัย ทองงิ้ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
41 | 6021504987 | นายปรีชา ตั้งใจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
42 | 6021505067 | นายอัครนิจ เดชรักษา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
43 | 6021505075 | นายปิยะนันท์ ศรีบัวบาน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
44 | 6021505083 | นายพุฒิวงศ์ มันดินแดง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
45 | 6021505091 | นางสาวพรสุดา ศรีระบาย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
46 | 6021505109 | นายพิพัฒน์ โก๋ทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
47 | 6021505117 | นายภัททิญะ หมัดวิเศษ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
48 | 6021505125 | นายวุฒินนท์ พุ่มทิพย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
49 | 6021505133 | นายวรภพ จิรฐาวิโรฒ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
50 | 6021505141 | นายฉัตรชัย พรมเนตร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
51 | 6021505158 | นางสาวลลิตา มีวงษ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
52 | 6021505166 | นายธนวัฒน์ จรัสนิรัติศัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
53 | 6021505174 | นายกฤษณพงศ์ ภูผาจง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
54 | 6021505232 | นางสาวนฤมล จงกลฐากร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 73 |