1 | 5711200476 | นางสาวกัลปพฤกษ์ ชะนะมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5521302116 | นายชยรพ ราชกรม | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 5611300756 | นายกุลทอง สมบัติ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 40 |
4 | 5611302554 | นางสาวน้ำทิพย์ ดีภู่ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 40 |
5 | 5611306704 | นายภูวนาถ วรรณกูล | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 5611307025 | นายโชติรพี คำนุช | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
7 | 5611310078 | นายกลวัชร จิตรขวัญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 5611313015 | นายฉัตรชัย มงคลมณี | วัฒนธรรมศึกษา | 10 |
9 | 5621302107 | นายรัชตะวัน ผลิตกุล | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 5711302090 | นายชัยพัฒน์ มุสิกะรักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 5711302355 | นายราชนาวี สนธิสวน | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 5711310234 | นายปธานิน ณ นคร | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 5711310283 | นายชัชวาล กาฬแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 5721309804 | นายวีรภัทร พุทธอินทร์ศร | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 5811300729 | นางสาววริศรา จันทร์พลงาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 5811301448 | นางสาวชลธิชา อัครสรากูล | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
17 | 5811303469 | นางสาวเกศสิรินทร์ ระหาร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
18 | 5911300159 | นางสาวพรพิมล ผมรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
19 | 5911301348 | นางสาวสุรัสวดี ฉิมเทียม | ภาษาจีน | 10 |
20 | 5911301355 | นายโชคชัย ลาโส | ภาษาจีน | 10 |
21 | 5911301470 | นายธิติกร คำสม | ภาษาจีน | 11 |
22 | 5911301488 | นางสาวกิ่งกาญจน์ บุญสุข | ภาษาจีน | 10 |
23 | 5911301678 | นายศิวัช สุวัณณสิทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
24 | 5911303294 | นางสาวรณิดา เทพเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 5911303534 | นางสาวณิชาภา เศรณีอัครกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 5911303542 | นางสาวแพรพลอย แสวงวิทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 5911303617 | นางสาวเขมจิรา ไชยโสดา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
28 | 5911304714 | นายพชรพล ควรพูลผล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 5911304722 | นายเฉลิมพล อินชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 5911304748 | นายพีระพงษ์ อ่อนนาค | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 5911304771 | นายอัญชรพล อรรถเดชา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 5911304813 | นายภูวเนศวร์ ทรัพย์พาลี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 5911304821 | นายลัทธพล ไชยประสิทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 5911304847 | นายวิศวกร ศรีสมุทร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 5911304854 | นายอนันตชัย พสุนนท์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 5911304862 | นายศิวกรณ์ ชินรัตน์วรโชติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 5911306909 | นางสาวจตุพร แต้มชัยภูมิ | ภาษาจีน | 10 |
38 | 5921300199 | นายพันธการณ์ ระวิวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 5921300421 | นางสาวน้ำเพชร ศรีนวลสด | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 5511406760 | นายสิทธิโชติ กลิ่นชวนชื่น | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
41 | 5621404051 | นายนิธิทัศน์ ดวงประทุม | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
42 | 5711408822 | นางสาววิภาดา ค้าขึ้น | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
43 | 5711409382 | นายศิรสิทธิ์ รอดกันภัย | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
44 | 5711410398 | นางสาวอนิตา ปัทมะนาวิน | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
45 | 5711417708 | นายชวลิต อินหงษา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
46 | 5721400017 | นายวรพงษ์ มังคละโสภณ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
47 | 5721401676 | นายธีระพันธ์ เฉลยแพร | การตลาด | 10 |
48 | 5721403201 | นายอภิวัต ชุมชนะ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
49 | 5721406113 | นางสาวอรนภา อิ่มเอก | การจัดการ | 10 |
50 | 5811406106 | นางสาวธิดารัตน์ บุญลา | การเงินการธนาคาร | 10 |
51 | 5811406197 | นางสาวเกษแก้ว พาโยพัด | การเงินการธนาคาร | 10 |
52 | 5811407617 | นางสาวเกศรินทร์ นิลเต็ม | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 5811409498 | นางสาวสุนัตดา วินทะไชย | การเงินการธนาคาร | 10 |
54 | 5811410066 | นางสาวปิยณัฐ ธีรพรอมรกุล | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
55 | 5821402517 | นางสาวสุพัดชา ตั้งเขาทอง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
56 | 5821402574 | นายเข็มฑัต เข็มเพ็ชร์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
57 | 5821402616 | นายรณัยชนก คุณขุนทด | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
58 | 5821402673 | นายณัฐวุฒิ สุทธิเสริม | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
59 | 5821403028 | นางสาวปาณิศา ชื่นศิริ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
60 | 5511500810 | นายสรวิชญ์ หวังเจริญ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
61 | 5511503186 | นายไปร์ หวังภักดี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
62 | 5711501386 | นายศุภโชค ลบล้ำเลิศ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
63 | 5711505965 | นายวรัญญู มีแย้มภักดิ์ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
64 | 5811500304 | นางสาวนริสรา สีพั่ว | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
65 | 5811500312 | นางสาวอรินฌญา กอสุระ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
66 | 5811500395 | นายนันทวัฒน์ มงคลสังข์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
67 | 5811500411 | นายพรพิพัฒน์ ตุ่นป้อม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
68 | 5811500778 | นางสาวจันทร์จิรา ทีฆะสุข | ชีววิทยา | 10 |
69 | 5811502631 | นางสาววันรัตน์ พุ่มพวง | ชีววิทยา | 10 |
70 | 5811502649 | นายเทวราช หงษ์อินทร์ | ชีววิทยา | 10 |
71 | 5811502656 | นางสาวปัญจพร ศรีวิชัยลำพันธ์ | ชีววิทยา | 10 |
72 | 5811502672 | นายเฉลิมเกียรติ ยะประโคน | ชีววิทยา | 10 |
73 | 5811502680 | นางสาวภัทราณิดา ปิ่นทอง | ชีววิทยา | 10 |
74 | 5811503365 | นายประทีป มาเทพ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
75 | 5811503415 | นายเกียรติศักดิ์ ศิลมูล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
76 | 5811505014 | นางสาวธัญญารัตน์ ดีมี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
77 | 5811505030 | นางสาวมนปรียา ศุภษร | ชีววิทยา | 10 |
78 | 5811505055 | นางสาวเจนจิรา ทองอินทร์ | ชีววิทยา | 10 |
79 | 5811505501 | นายรชต ตรีสอน | เทคโนโลยีโยธา | 10 |
80 | 5811505576 | นางสาวพฤษภาคย์ คงเจริญ | ชีววิทยา | 10 |