1 | 5911300035 | นายอัฐรายุทธ พรงาม | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 5911300332 | นางสาวกนกณัฐรัศม์ ตรีรัตนาวิทยา | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 5911300399 | นายเอกวัสส์ พงศ์คชพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
4 | 5911300506 | นายไอศูรย์ วีรอกนิษฐ์ | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 5911300514 | นายเจษดา ชานุเดชอดิศร | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 5911300571 | นางสาวนันทวรรณ นันทวงค์ | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 5911300621 | นางสาวสุดารัตน์ หมั้นป้อม | ดนตรีสากล | 10 |
8 | 5911302270 | นายนรวิชญ์ เซียวโชลิต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 5911302387 | นายอัษฎา ชมชื่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 5911303021 | นางสาวจารุวรรณ แจ้งต่าย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 5911303047 | นายชัชพล เมฆดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 5911303096 | นางสาวกาญจนา ทิพวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
13 | 5911303104 | นายพีรสิทธิ์ แดงสุริศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
14 | 5911303112 | นายอานนท์ ก่อมขุนทด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 5911303120 | นายนพพล กรุณาฤทธิโยธิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 5911303138 | นางสาวเบญจวรรณ ทองยัง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
17 | 5911303153 | นายเอกสินธุ์ เอกอักษราภรณ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
18 | 5911303195 | นายวัชรินทร์ สินชู | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
19 | 5911303237 | นางสาวปิยะพร ปรักเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 5911303245 | นายเทอดไท ทั้งถิ่น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
21 | 5911303468 | นายรณกฤต ขวัญเพชร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 5911303765 | นายอาชวิน หวลบุตตา | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 5911303880 | นายปฏิพัทธ์ ปรือปรัง | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 5911304037 | นางสาวพัสวี คูณมี | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 5911305737 | นายณัฐวุฒิ สัญญาสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 5911305869 | นายธวัชชัย จันทร์แจ่ม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 5911305968 | นายชาญชัย เขียวจันทร์แสง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
28 | 5911305984 | นายพัฒน์พิศาล พงษ์โพธิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
29 | 5911306040 | นายพชร ทีสระคู | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
30 | 5911306099 | นายกิติศักดิ์ บัวแสน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 5911306131 | นายวีรพงศ์ สดสีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 5911306149 | นางสาวอริสรา เรืองช่วย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 5911306172 | นางสาวใหม่ กลิ่นบัวแย้ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
34 | 5911306222 | นายกลวัชร ว่องไว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
35 | 5911306248 | นายสุริยะ วงมิ่ง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 5911306255 | นางสาวประภาศิริ ใยกะมุข | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
37 | 5911306271 | นางสาวอรปรียา อะปะหัง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
38 | 5911306289 | นายวรภัทร ผนิดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
39 | 5911306461 | นายพิทยุตม์ ดลเสมอ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 5911306552 | MissMinae Jeon | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 5911306776 | นายชาคริสต์ ตรีบุษตรา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 5911307337 | นายชลฑิต อินทรหัน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
43 | 6011305288 | นางสาวสกาวใจ ศรีไพบูลย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
44 | 6011305361 | นางสาวณฐมน สลุงใหญ่ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 5911401510 | นางสาวสุนันธา หนองโสดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 5911401726 | นายธนกฤต แว่นแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 5911401742 | นายพิตตินันท์ คงสมัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 5911401809 | นายภาณุพงศ์ อาดำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 5911401817 | นายสิริวัชร เพชรสุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
50 | 5911401833 | นายธนะรัชต์ เย็นชัยสิทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 5911401858 | นางสาวนลิตา ทองจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 5911401908 | นางสาวเมธิญา ทองคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 5911401924 | นางสาวเมธิณี กำเเพงดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 5911401981 | นางสาวฑิฆัมภรณ์ สุภาพร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
55 | 5911402021 | นางสาวสริญญา กะรินทะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
56 | 5911402187 | นางสาวศศิวิมล สาหลาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
57 | 5911402914 | นายพุฒิพงษ์ พวงระกำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 5911402930 | นางสาวพรพิมล กองทุ่งมนต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 5911405834 | นางสาวนุสบา สิทธิโชคจำเริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
60 | 5911407095 | นางสาววัชรี ภิรมย์รัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 5911407632 | นางสาวสุดารัตน์ อินทร์ราม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
62 | 5911407665 | นางสาววรินธร จอดนอก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
63 | 5911407681 | นางสาวนุชนาถ คงจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 5911407699 | นางสาวสุพรรษา มุกสุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 5911407707 | นางสาวนิชาภา สุธรรมศิรินุกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
66 | 5911407715 | นางสาวณัฐมล หอมจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
67 | 5911407723 | นางสาวจุฑาวรรณ มุกสุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
68 | 5911407731 | นางสาวนัฐริกา จันทร์นวล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
69 | 5911407830 | นายสิรวิชญ์ ชุมชอบ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
70 | 5911407871 | นางสาวสุวจี เป้าทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
71 | 5911408069 | นางสาวชณณิกาณต์ พัดน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
72 | 5911408184 | นางสาวชัญญา แซ่ลี้ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
73 | 5911409331 | นายอุดมทรัพย์ วิธีจงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 5911409422 | นางสาวแพรพลอย ม่วงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 5911409448 | นางสาวศุภลักษณ์ เพชรไข่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 5911409463 | Mr.zhiwei su | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 5911409505 | นางสาวศิริพร ลาวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6011403570 | นายวราวุฒิ ใจภักดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
79 | 6011404495 | นายพีรวัฒน์ บุญเลิศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
80 | 6011404602 | นายนรภัทร ไชยสาร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
81 | 6011406284 | นางสาวเพชร์ชรี ทองคำชู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
82 | 6011406318 | นางสาวสลินลา เสน่หา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
83 | 6011407670 | นายกฤตติกรณ์ สายทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
84 | 6011407688 | นายเทพประทาน ละมูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
85 | 6011408074 | นายภาณุเดช สุขประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
86 | 5911501368 | นางสาวนิตยา สุระกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
87 | 5911501459 | นางสาวมุธิตา ทองยศ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
88 | 5911501483 | นางสาวธัญญารักษ์ ปานพิมพ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
89 | 5911504669 | นายพัฒนพงศ์ เตียงแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
90 | 5911504677 | นางสาวเกษริน เลื่อยคล่อง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
91 | 5911504685 | นางสาวศิริลักษณ์ สารบูรณ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
92 | 5911504693 | นางสาวรุจิรา เสือเจริญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
93 | 5911504727 | นายพัศวุฒิ ทองโชติ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
94 | 5911504735 | นางสาวหัตถ์ศิลา รอดคำ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
95 | 5911504743 | นางสาวปาริชาต สุขสด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
96 | 5911504750 | นางสาววรดา อาดำ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 5911504776 | นายคัมภีร์ ไพรเขียว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 5911504784 | นางสาวจุฑารัตน์ พรหมศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 5911505096 | นางสาวณัฐชากร ธรรมมา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
100 | 5911505211 | นายพาทิศ ประสิทธิสา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 5911505237 | นางสาวณัฐยา ขันตี | อาหารและโภชนาการ | 70 |
102 | 5911505252 | นายวุฒิชัย ไหลลิน | อาหารและโภชนาการ | 70 |
103 | 6011500425 | นายพิพัฒน์พงษ์ พรหมมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6011500581 | นางสาววราพร ธรรมมงคล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6011500961 | นายรัตนพล ทองสะอาด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 6011501118 | นางสาวปติญญา หงษ์คละ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
107 | 6011501167 | นายสิทธิโชค แย้มสุวรรณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
108 | 6011501191 | นางสาวสิริมา วิชัยพรหม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
109 | 6011501332 | นายประภาคาร สุขอาษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6011501605 | นางสาวธารีรัตน์ โรจน์อรุณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6011501738 | นางสาวภุมรินทร์ ศรชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6011501779 | นางสาวญาทิพย์ ทองย้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6011502561 | นายภัคพล บัวเพ็ชร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
114 | 6011502587 | นายศราวุธ โตประเสริฐศักดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
115 | 6011502744 | นายสราวุฒิ พันธานี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6011503494 | นางสาวณัชฤชา นาทภูภณกาญจนาภา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
117 | 6011503569 | นายภคิน อินทะสุข | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
118 | 6011503601 | นายณัฐศิลป์ วิริยะ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
119 | 6011503726 | นายรัฐวิชญ์ ฉัตรพิริยกรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6011504104 | นางสาวขวัญจิรา สอนระวัตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |