1 | 6011300164 | นางสาวปริตรา สีดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
2 | 6011300198 | นายสุทธิรักษ์ เพ็ชรฉวาง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
3 | 6011300206 | นายอนุชา คำฝอย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
4 | 6011300214 | นายจิรายุ เผ่าหัวสระ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 6011300248 | นางสาวพิมพ์ลภัส อรุณพงศ์ไพบูลย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
6 | 6011300255 | นางสาวจิราวรรณ นนทะบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6011300263 | นางสาวศิรินยา บุญเสียงเพราะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6011300271 | นายกิตติศักดิ์ คงทรัพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
9 | 6011300313 | นางสาวสุพิชญา ขวัญคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6011302285 | นางสาวอารีญา เหิมฮึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6011302293 | นายกิตติศักดิ์ บุญล้อม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6011302319 | นายอัษฎา แซ่โค้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6011302327 | นายชิษณุพงษ์ นิยมพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6011302335 | นางสาวศิรภัสสร ช่วยคงมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6011302343 | นายธนพล อึดจันทึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6011302350 | นางสาวกัลยารัตน์ ธรรมเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011302368 | นายศิวกร ศรีหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011302384 | นายวรพล ตะเภาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011302400 | นายรุ่งฤทธิ์ สัตบัญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011302418 | นายพีระพล พุฒพันธุ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6011302426 | นายกรณัฐ เลอมานนท์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6011302434 | นางสาววรินทร เกตุกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6011302442 | นายติณณภพ ม่วงงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6011302467 | นายพุฒิพงศ์ สถิตวิทยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6011302475 | นางสาวณิชมน กังแฮ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6011302483 | นางสาวอภิญญา ขันทะบูรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6011302491 | นางสาวกานต์ธิดา สาบก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6011302509 | นางสาวสิรารมย์ บุญประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6011302517 | นายพบโชค ชนะภัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6011302533 | นางสาววิภาวรรณ น้อยบล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6011302574 | นางสาวแพรวพรรณ สำเภาล่อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6011302582 | นางสาวเวณิกา เสียมไหม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6011302590 | นายสิทธิพงษ์ พิธิวัฒน์ชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6011302608 | นางสาวสุพัตรา ยกฉวี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6011302616 | นายวิโรจน์ ขุนภักดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6011302624 | นายเกียรติศักดิ์ นาวาสุนทร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
37 | 6011302640 | นายปฏิภาณ กิตติเกียรติศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6011302657 | นายชนานันท์ ชุมพาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6011302665 | นายนัฐพงษ์ ประเสริฐศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6011302699 | นางสาวสุกัญญา พาลาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6011302707 | นายประสิทธิชัย แทบทับ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
42 | 6011302715 | นางสาวธัญลักษณ์ ช่อเกตุ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6011302723 | นางสาวพิชญาภัค บุญเทพ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6011302731 | นางสาวกมลทิพย์ โสภาวงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6011302749 | นายสิรภาส ใจแท้ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6011302772 | นายจักรวาล นิลกำแหง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6011302780 | นายมารุต สุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6011302798 | นายธนนันท์ สุนทรหงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6011302806 | นายจักรกริช พลเยี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6011302822 | นายอาทร กะสิรักษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6011302848 | นายภูมิภัทร จั่นฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6011302863 | นายสถาพร อินชัยภูมิ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6011302889 | นางสาวณัฐริกา สิทธิบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6011302897 | นายสารินทร์ มุงคุณคำชาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6011302905 | นายธรรมสิริ สุวรรณปฏิมากุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6011302913 | นางสาวสิริวิภา ทองทวี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6011302921 | นางสาวศิริวรรณ กฤษณ์ประไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6011302939 | นางสาวอภิรญา สุภาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6011302947 | นายกิตติพงษ์ สืบจากลา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6011303853 | นายพุทธพงศ์ ถนอมศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6011306435 | นายพรสวรรค์ ศรีจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 6011308274 | นายฉัตรชัย นาคบัลลังค์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
63 | 5911400751 | นางสาวซอฟียะฮ์ มิดำ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 5911404902 | นางสาววัชรมณี ศศิพิศุทธิ์พรรณ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 60 |
65 | 5911404944 | นางสาวเบญจรัตน์ ไสยประกาศ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 5911405115 | นางสาวกรรณิการ์ ชั้นกลาง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 5911405289 | นายนฤเบศ ยอดวุฒิ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 5911409331 | นายอุดมทรัพย์ วิธีจงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 5911410875 | นางสาวกชกร วงษ์ธรรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 5911411071 | นางสาวชโลทร มีชัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6011404453 | นางสาวมัลลิกา บุญเสนา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6011407613 | นายประจักษ์ ภู่ตระกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
73 | 6011408249 | นางสาวรติมา เถลิงสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
74 | 6011410195 | นางสาวปิยะธิดา เจือจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 5711503564 | นายนวพรรธน์ หยิวศิริธรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6011500011 | นางสาวนิชลักษณ์ พลรัตน์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
77 | 6011501944 | นายณวัฒ อบรมบุญ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
78 | 6011501951 | นายพงษ์พัฒนา ประดิษฐจา | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
79 | 6011503676 | นายตุลาการ อำนาจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6011503684 | นายอาร์ม กัญจิวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6011503692 | นายชัยวัชร รายาสาสตร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6011503718 | นายภูวนาถ ทวีทรัพย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
83 | 6011503734 | นายธนนต์ เตปิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
84 | 6011503759 | นายฉัตรชัย บัวภา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6011503767 | นายนนทวัฒน์ พฤกษสุนทรชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6011503775 | นางสาวศศิธร อ่ำปลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6011503783 | นายต้นตระการ ชมดวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6011503791 | นายภัทรพล อุดด้วง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6011503809 | นายอาณาจักร ณ อุบล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6011503817 | นายสรวิศ สุทโธ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6011503833 | นายศุภกร อึ้งอักษรไพโรจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
92 | 6011503866 | นายนันทวัฒน์ สีใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6011503874 | นายภุชงค์ สุวรรณจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6011503882 | นายวัชรพงศ์ นามหงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
95 | 6011503890 | นางสาวสุธาสินี จุนจังหรีด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6011503908 | นายวศิน หนูเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6011503916 | นายธนศักดิ์ ธิศาเวช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
98 | 6011503940 | นายจุติเทพ อัตนัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6011503957 | นายภัคพงษ์ ภูมิวัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6011503965 | นายธรรมรัฐ บุญนพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6011503973 | นายจิรัฏฐ์ ตะเคียนงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6011503981 | นายสรชาติ หาดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6011503999 | นายณัฐดนัย ศรีอังคฮาด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6011504005 | นายโปรดปราน ยินดีพิศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
105 | 6011504013 | นายศุภฤกษ์ อินทร์แป้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6011504021 | นายเรืองวรรษ เขมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
107 | 6011504039 | นายวรวิช แก้วกองเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6011504047 | นายนภดล ศรีคำดอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6011504054 | นายสุธาพล ชิดชมนาท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6011504070 | นายธีรวัฒน์ มาตย์นอก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6011504088 | นายจิรายุ ขวัญเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6011504096 | นายชัชพงศ์ จาดเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6011504112 | นายพงศกร ยะฝั้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6011504120 | นายวิศรุต แสงงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6011504138 | นายอนุวัฒน์ เทพรักษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6011504161 | นายภราดร บุญดวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6011504187 | นายสุรเสกข์ วงศ์แก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
118 | 6011504203 | นายคาลีล อมานีมาลิค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6011504211 | นายวัฒนกรณ์ สวามิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6011504229 | นายชินวัตร หนูเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6011504252 | นายธนวัฒน์ รัชนิพนธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
122 | 6011504260 | นายปวเรศ เมืองแมน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6011504393 | นางสาวปสุตา แสงนาค | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
124 | 6011504401 | นายชัยชนะ แก้วแสง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
125 | 6011504419 | นายปกรณ์ แป้นเพ็ชร | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
126 | 6011504443 | นายวีระชัย เจียนพันธ์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
127 | 6011504450 | นายกิตติคุณ ปุราชะธัมมัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
128 | 6011504468 | นางสาวเสาวคนธ์ เรือนแก้ว | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
129 | 6011504476 | นายอภิสิทธิ์ ขันตี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
130 | 6011505440 | นางสาวจันทร์จิรา ไทยใหม่ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |